ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 104 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2022, 12:22:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jongjo

จากใจเด็กผีเหมือนกันผมว่าสาวเลขาคงหนีมือเทพโทนไม่พ้นเเน่เลย อารมณ์ประมาณว่าไม่ถูกชะตาตั้งแต่แรกแต่สุดท้ายก็โดน..ของ

prajuab masorn

tummada5819

นายโทนเรา ต่อไปเหนื่อยขึ้นแน่ๆ ต่อให้ไม่ลืมตัวแต่คนอิจฉามีแน่ๆละ สู้ๆละคับโทน

MirrorAce

ร้านเปิดแล้ววว แต่เอะแม่สาวจอมหยิ่งจะมาเป็น1ในฮาเร็มด้วยรึป่าว แต่เสียดายอดเล่นกับนูน่าเลยครับ

Bankrurttapol

มีศัตรูเป็นเป็นเลขาสาวหรือเนี่ยย อนาคตจะมีอะไรมั้ยน้าา

zeebraa

เทพโทนมีแบล็ค ทั้งจอมเทพ และมหาเทพทั้งนั้น ต่อไปจะมีเทพระดับไหนมาเป็นแบล็คอีก

usman1963

การที่รู้จักคนใหญ่คนโตเยอะ ก็ต้องมาพร้อมกับคำพูดหลับหลังอะนะครับ แต่เรารู้ตัวเราดีที่สุดครับ

JabaWoCK

ตอนนี้มาในโหมดกวนตีนด้วย พนักงานคนนั้นคงทำตัวยั่วโมโหมากแน่ๆ
แต่ตอนหลังๆจะหักมุมเป็นสาวในสต็อกของโทนรึเปล่านะ

Komratouy13

olemantu

ใครเห็นโทนคนที่มีของ ดูแล้วก็คงหงุดหงิดเป็นธรรมดา ทุกคนต่างมีเบื้องหน้าเบื้องหลัง จึงมีวิถีทางที่เป็นตัวของตัวเอง โทนกับคนที่เพิ่งรู้จักก็มักจะเป็นนะ

suiius

สุดท้ายแล้วโทนจะได้คนที่ไม่ชอบโทนเพิ่มอีกหนึ่งคนแน่ๆเลย แถมยังไปขิงไปใส่เค้าอีก 555555555