ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ ของดี

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 16, 2022, 12:27:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

ziggy2

สงสัยต้องกลับไปให้หมอเอาของออกให้เลยได้ของหมอแทน.  สนุกมากเลยครับwrite

vigoblack

อัศวิน รัตนแก้ว

เจอผีหื่นแก้แค้น แค่คิดก็มันส์แล้ว

peerawat k.

ผู้ชายเทวดา

ติ๊กจะเป็นไงบ้างนะทิ้งเจี้ยวปลอมแบบนี้

aodpasa

Hanz3312

ของแรงกว่าเพื่อนด้วย อาจจะโดนพาไปอยู่ด้วยกัน

mario

ที่จริงเรื่องน่าจะขยายต่อได้หลายตอนนะครับ

pd19811983

ลืมคำเตือนของพ่อหมอแล้วมั้งนั่น ชีวิตในคืนเดือนดับจะเป็นยังไงต่อ รอดูครับ

NEOONE_14

แนวผีนี้ได้อารมณ์มากครับ บรรยายจนเห็นภาพเลย

kk2016

ได้ความร่ำรวยแต่ต้องแลกด้วยความน่ากลัวแบบนี้ ใครๆก็ต้องคิดหนัก แต่ทำแล้วถอยหลังไม่ได้ ไม่งั้นของเข้าตัวขะเป็นบ้าไป

First10

แบบนี้โดนผีเอาคืนแบบจัดหนักแน่ๆ

legacy