ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นตอนเดียวจบ ของดี

เริ่มโดย joker socool, ตุลาคม 16, 2022, 12:27:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phurin84

เป็นเมียผีแล้วต้องเป็นตลอดไปรึเปล่าครับ

shadowwolf

elviswhat

ก็กมอผีบอกแล้วว่าไม่มำตามที่หมอบอกจองจะเข้าตัว นี่ละน้าพอไม่มีเงินก็ยอมไปหมดพอเริ่มมีเงินก็ไม่ยอมเหมือนตอนแรก

ultrasonic

ผมมองว่ามันคือกฎความเท่าเทียม นะครับ  ::Evil::
ได้อย่าง เสียอย่าง  ::Horror::

Lordtoung

รออ่านตอนจบเลยนะว่าจะออกมาอย่างไง

Darkreader

จะกลับมาเจอปลัดขิกรออยู่บ้านมั้ยเนี่ย

teerawatc

เรียบเรียงเนื้อเรื่องได้ดีมากครับ

หลอนปนเสียวจนไม่อยากให้จบในตอนเดียว

pipopnanat

::Glad::แนวนี้น่าสนใจครับ​ น่าติดตามมากมากเลย

funkypunk

karn91771

gt2010a

freakiiz

pppom

::JubuJubu::เนื้อเรื่องน่าสนใจดีครับ  อยากรู้ติ๊กจะเจอผีจังๆไหม

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ละเลยวันเดือนดับ.. แบบนี้ชีวิตของน้องติ๊กจะเป็นอย่างไร

Cb400f