ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 12

เริ่มโดย twintower, ตุลาคม 18, 2022, 03:42:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dew1

pongphun2397

หมอกริช เอาทั้งผีทั้งคนเลยเหรอเนี่ย แหม่บรรดาเมียๆน่าจะจับตัดหำ เจ้าชู้ดีนัก

แฟ๊ต บอย

"ไอ้ทรงเดชที่ว่าร้าย...แต่ไอ้หมอผีกริชนี้ร้ายกว่าอีก

คนนอก

เล่นใหญ่แล้ว มีเมียเป็นนางไม้ซะด้วย หวังว่าหมอกริชจะเป็นศัตรูที่โหดคุ้มค่าเหนื่อยนะครับ

tuaklom

Thongchai Wangsri

เรื่องเริ่มซับซ้อนขึ้นละครับ เดาไม่ถูกซะแล้ว

Sawat Songprasop

ไอ้หมอผีกริช มีวิชาไม่เบา สามารถเอานางตะเคียนมาบำเรอกามได้

donki

winter is coming อาคมกับสิ่งลึกลับกำลังจะฉะกันละครับ

controlx

น่าติดตาม ไม่รุนางตะเคียนจะเจ๋งขนาดไหน

ว่าแต่ คุณหมอจะเอาอะไรไปสู้อะ แค่สามารถเห็นหรือคิดต่อได้แค่นั้น หรือจริงๆแล้วก็มีวิชา หรือแค่มีของที่ลุงให้
หรือยังงัยอะ

สรุปๆ น่าติดตามๆ
::Thinking::

DrHanaBKK

Kuma_77

มีคู่แข่งที่เริ่มสมน้ำสมเนื้อมา น่าสนใจครับ

psdam

ผีตะเคียนจะสู้กับหมอได้ไหม หรือหมอจะเสร็จผี

Icebabi

หมอกริชเลี้ยงนางตานีไว้ใช้งานนี่เอง

lit260499

หมอกริชมีเมียเป็นผีนางตะเคียน คงจะได้ต่อสู้กับอาคมได้อย่างสูสี

เด็กสังน้อย

::Sobad::สงสัยคู่ปรับใหม่ของหมอจะมีแบล็ค​ใหญ่เหมือนกัน