ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 105 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 22, 2022, 10:26:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballnakrab

กว่าจะถึงคิวนูน่าฮยอนอา สงสัยอีกหลายตอน 555กลัวเหมียวจะพาหมดแรงสิ พ่อขุนเเผน

phithan

พี่ฮยอน-อาก็จ้องจะพาน้องโทนไปทดสอบความแข็งแรง จะไม่ยอมให้พักฟื้นร่างกายบ้างเลย 555

mrgreen

พึ่งอ่าน เธอ ฉัน และ เขา มีดาวโผล่มาด้วยจะมีเล่าตอนครั้งแรกของโทนกับดาวป่าวครับดูเหมือนดาวจะจำได้แล้วเจ๊หมิวจำได้ป่าวคาดหวังๆ

mspeed

แล้วที่บ้านมีงานอะไรกันครับเนี่ย
ทำไมใครๆก็พากันไปบ้านนายโทนล่ะ

tummada5819

งานนี้นายโทนคงไม่มีเวลาได้พักยาวๆแน่จบงานสาวไทยเจองานสาวญี่ปุ่น เสร็จต้องไปต่องานสาวเกาหลีอีก ยาวแน่ๆคับ

myfino262903

พ่อทศเหมือนเสือหลับนะครับตามที่ได้อ่าน และคิดอะไรต้องมีแผนสำรองเสมอ แบบนี้หรือป่าวครับเทพโทนถึงมีสาวๆสำรองตลอด ไม่น่าเกี่ยวกันเนอะผมว่า แหะๆ หบักคือพ่อทศเป็นคนมองการไกลครับ

h-man

chanky2007

ไม่ธรรมดาทั้งบ้าน

โอกาสมีมาก แต่ก็อันตรายมาก

ขอบคุณครับ

ผิดคาดตรงเป็นดาวนี่แหละ
คิดว่าดี ก็ทำไป

hanabombam

พ่อทศไม่ธรรมดาจริงๆ มองเกมขาดจริงๆ สมแล้วที่คุมพวกผิดกฎหมายอยู่

pankea

โทนคิดจะพักแต่คงไม่ได้พักเพราะเหมียวนัดให้โทร.หาน่าจะมีออกกำลังกันด้วยนะ แต่หวังว่าพี่แมนจะเคลียร์กับเจ๊หมิวได้นะเพราดูเหมือนสาวเกาหลีจะจองคิวแบบห้ามปฏิเสธ