ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ของดีซอย 4 cop

เริ่มโดย bigshai, พฤศจิกายน 18, 2022, 06:56:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

หนึ่งในที่เที่ยวยอดฮิตตอนนี้ก็คือ รัชดา ซอย4 และไอ้ซอยที่แหละที่ทำให้ผมเจอกับประสบการณ์เซ็กซ์แบบประทับจิตประทับใจมานานจนถึงตอนนี้ เพราะมันเป็นครั้งแรกที่ผมได้เอาผู้หญิงแบบที่ไม่ต้องเสียเวลาจีบให้มากมายเหมือนกับผู้หญิงกลางวัน ซึ่งปัจจุบันหนังสือพิมพ์ รวมทั้งทีวีชอบเอามาทำเป็นสกู๊ปเรื่อง 1 night stand โธ่เอ้ยมันมีมาตั้งนานแล้วทำไมเพื่งจะเอามาพูดกัน แล้วยังมาทำเป็นจะหาทางแก้เรื่องนี้เอาตอนนี้ ผมเองคิดเล่นๆ นะว่าไอ้คนคิดแก้ปัญหาเรื่องนี้ถ้ามันเป็นผู้ชาย แล้วมันไปเที่ยวกลางคืนไปจีบหญิงแล้วมีผู้หญิงยอมกลับไปกับมันแบบง่ายๆ มันจะเย็ดผู้หญิงคนที่มันได้กลับไปหรือเปล่า แต่ถ้าคนคิดเรื่องนี้เป็นผู้หญิงผมว่ามันก็คงเป็นผู้หญิงที่มีลูกมีผัวไปแล้วแล้วกลัวว่าปัญหาอย่างนี้จะเกิดกับลูกกับผัวตัวเอง เลยต้องหาทางแก้ หรือไม่ผู้หญิงคนนั้นมันคงเคยไปเที่ยวกลางคืนมาหลายครั้งแต่พอกินเหล้าแล้ว แอลกอฮอล์ลงหอยไปแล้ว กลับไม่มีใครซักคนมาจีบ เลยต้องกลับบ้านมานั่งเกี่ยวเบ็ดตัวเอง มันก็เลยกลายเป็นความเก็บกด พอมีอำนาจในมือเข้าหน่อยก็มาทำฟิตจะแก้ปัญหา ผมบอกตรงๆ นะว่าปล่อยให้มันเป็นเรื่องของหีกับควยดีกว่า มันอยากมาเจอกันก็ปล่อยมัน มันจะเจอกันครั้งเดียวแล้วเอากัน หรือว่ามันจะเจอกัน10ครั้งแล้วค่อยเอากันมันก็จบตรงที่เอากันเหมือนเดิมนั่นแหละ ได้ด่าพวกบ้านโยบายไปแล้วเริ่มเข้าเรื่องเลยดีกว่า สมัยเป็นวัยรุ่นผมเองเที่ยวมันทุกวันตะบี้ตะบันเที่ยวกินเหล้าดูดบุหรี่ ทุกครั้งที่เที่ยวผมเที่ยวแบบเต็มที่ไปตั้งกะ 4 ทุ่มกลับก็เกือบเช้า เวลาเที่ยวส่วนใหญ่ผมไม่ได้จีบผู้หญิงหรอกมาเพื่อเมาเฮฮาสนุกสนานไปกับเพื่อนๆ แล้ววันนั้นพอดีมีผู้หญิงผมดำที่ว่าหลุดเข้ามา 2 คน ตัวเล็กๆ คนนึงออกแนวลูกครึ่งญี่ปุ่น อีกคนเป็นแนวลูกครึ่งฝรั่ง ผมเห็นปัปผมไม่รอช้าดิ่งไปหาทันทีเหตุผลที่รอช้าไม่ได้เพราะเพื่อนผมเองทุกคนก็จ้องอยู่ แนวว่าใครจีบก่อนได้ก่อนเพื่อนที่เหลือจะไม่ยุ่ง ผมชอบคนที่เป็นลูกครึ่งฝรั่ง พอถามชื่อเธอก็บอกว่าเธอชื่อ แหม่ม ส่วนลูกครึ่งญี่ปุ่นอะชื่อ บี พอผมคุยกับแหม่มได้ซักพักเพื่อนผมก็คงเห็นแล้วหละว่าผมจะเอาคนไหน มันเลยดิ่งเข้าไปหาอีกคน พอแยกเพื่อนได้ผมก็เลยชวนแหม่มกินเหล้านั่งแยกอยู่ 2 คนจนเพื่อนๆ กลุ่มใหญ่ที่อยู่ในโต๊ะต้องเดินมาบอกว่าถ้าเมิงจะคุยกัน2คนเมิงรีบๆ ออกไปเอากันเลยดีกว่า เวลาคุยกันในที่เที่ยวคุยเสียงปกติรับรองแม่งคงคุยกันไม่รู้เรื่องเพื่อนผมที่เข้ามาแซว มันก็ตะเบ็งเสียงแข่งกับลำโพง มีเหรอที่ แหม่มจะไม่ได้ยิน แต่แหม่มก็ทำท่าเฉยๆ กินเหล้าต่อแล้วบอกผมเป็นภาษาอังกฤษว่าให้ไปนั่งกินเหล้าในกลุ่มดีกว่า ผมเองก็พอจะพูดจะฟังได้เลยทำตามที่ แหม่มบอก จากนั้นแหม่มไม่ยอมพูดภาษาไทยอีกเลย แล้วเธอก็บอกว่าเวลากินเหล้าจะนึกภาษาไทยไม่ค่อยออก ผมเลยเก็ท พยายามใช้ลูกมั่วคุย แต่แหม่มก็เข้าใจผมเลยสบายใจ พอผมแนะนำเพื่อนๆ ให้แหม่มรู้จักแล้ว เพื่อนๆ ผมเลยแซวกันใหญ่ว่าภาษาอังกฤษ ดีขึ้นมาเฉยเลยนะ ส่วนเพื่อนผมที่กำลังคั่ว บี อยู่ตอนนี้คงอยู่ในภวังค์ไปแล้วเพราะแยกไปเป็นชั่วโมงดูดปากกันใหญ่เพื่อนๆเลยไม่อยากไปกวน พอผมหันไปเห็นผมเลยกะว่า เดี๋ยวกูจะเอามั่ง ซักพัก แหม่ม นั่งอยู่บนเก้าอี้ ผมก็อ้อมไปข้างหลังแหม่ม ทำฟอร์มจับแขนจับไหล่สุดท้ายผมก็เริ่มไซร์แหม่มเริ่มตั้งกะหูแต่หยุดที่ต้นคอ มือผมก็เริ่มเขี่ยๆ ที่นมแหม่ม ผมหยุดไว้แค่นั้นผมยังไม่อยากให้ รัชดา ซอย4 กลายเป็นซอยพัฒน์พงษ์ ถึงตอนนี้ผมเงี่ยนเต็มแก่แล้วแต่มันเพิ่งจะตี 2 กว่าๆ ผมเลยถามแหม่มว่าแหม่มมายังไง แหม่มบอกขับรถมาเอง ทีนี้ผมเลยออกอาการกลุ้มเลยเพราะผมก็เอารถมาเหมือนกัน ผมเลยบอกไปตรงๆ ว่าผมอยากอยู่กับแหม่ม 2 คน แหม่มบอกว่าไม่ได้เพราะว่าแหม่มกับบีไปไหนไปด้วยกันตลอด ผมคิดในใจยังไงบีก็เสร็จเพื่อนผมแน่ๆ ผมเลยปรึกษากับเพื่อนว่าจะเอายังไงดี เพื่อนผมที่ไม่ได้เอารถมาก็เลยอาสาขับรถของผมไปแล้วให้ผมไปกับแหม่ม ส่วนบี ก็ให้ไปกับเพื่อนอีกคนนึง ผมเห็นด้วยเลยเข้าไปกระซิบแผนกับเพื่อนผมที่กำลังนัวเนียกับบีอยู่ มันก็ตอบตกลง แต่ไปๆมาๆ มันก็ทำแผนเสียเพราะว่ามันดันทะลึ่งกินเหล้าจนอ้วก แถมขับรถไม่ไหว กลายเป็นว่ามันคงไปกับบีไม่ได้ ผมก็ต้องเลยตามเลยสรุปตอนกลับผมเลยต้องขับรถของแหม่มโดยมีแหม่มนั่งอยู่ข้างหน้า ส่วนบี นั่งอยู่ข้างหลัง ถึงตอนนี้ผมเองคิดแล้วหละว่าคงอดแดก แถมสมัยนั้นมือถือก็ยังไม่มีมีแต่เพจ ไม่รู้จะวางแผนอะไรยังไงต่อคือใจอยากให้เพื่อนที่ขับรถของผมตามผมมาเพื่อนที่จะแยกเอาบีออกไป แต่ไม่รู้จะบอกยังไงเพราะผมเองก็ยังไม่รู้เหมือนกันว่าผมจะไปที่ไหน ผมเลยบอกแหม่มว่าไปส่งบีก่อนดีมั๊ย แหม่ม ก็โอเค ที่พักของบีอยู่แถวๆ ถนนรัชดา พอจอดรถบี อะหลับไปแล้ว ผมเลยถามแหม่มเล่นๆว่าปลุกให้บีขึ้นไปนอนบนห้องแล้วเรานั่งคุยอยู่แถวนี้ แหม่มบอกว่าถ้าบีเมาต่อให้โดนเอาอยู่ก็ไม่ตื่น ผมงี้ขนลุกซู่เลยเพราะคิดว่าอย่างนี้มีลุ้นได้สองเด้ง ผมเลยบอกแหม่มว่างั้นเราช่วยกันหิ้วบีขึ้นไปบนห้องดีกว่า ตอนหิ้วผมก็แอบเอามือไปลองจับนมของบีดู พอจับแล้วแทบหมดอารมณ์ฟองน้ามทั้งนั้น แต่เอาเหอะเป้าหมายหลักคือ แหม่ม บีอะของแถมได้ก็ดีมะได้มะเป็นไร พอถึงห้องปล่อยบีนอนบนเตียงได้ผมเลยบอกแหม่มว่าขอเข้าห้องน้ำก่อนเพราะปวดฉี่มาก พอพูดเสร็จผมก็เดินเข้าไปห้องน้ำเลย ผมหาสวิทช์ไฟไม่เจอเลยต้องเปิดประตูทิ้งไว้ให้แสงมันลอดเข้ามา ขณะที่กำลังจะฉี่ แหม่มก็เดินเข้ามาบอกว่าเร็วหน่อยปวดฉี่เหมือนกันผมเองยังฉี่ไม่ออกเพราะควยมันกำลังแข็งเลยบอกให้แหม่มฉี่ก่อน แหม่มยิ้มแล้วบอกให้ผมออกไปก่อน ผมก็ว่าง่ายออกไปจากห้องน้ำแต่มันสุดทนจิงๆเลยบอกแหม่มว่า ผมขอฉี่ใส่อ่างล้างหน้าได้มะ แหม่มไม่ตอบอะไรผมเลยควักควยเปิดประตูแล้วดิ่งไปที่อ่างล้างหน้าเลย แต่สายตาของผม ไม่ได้มองที่ควยตัวเองหรอกนะว่าจะฉี่ตรงอ่างหรือเปล่าเพราะผมมองแต่หีของแหม่ม แหม่มเองก็มองแต่ควยของผม ผมทำไม่รู้ไม่ชี้ มองจนเราสองคนฉี่เสร็จ ผมเปิดก๊อกเอาน้ำล้างหัวควย ส่วนแหม่มก็เอาน้ำฉีดหีของตัวเองแล้วเอากระดาษซับ ผมเห็นแล้วควยแข็งขึ้นเรื่อยๆ แหม่มเองพอเช็ดเสร็จแทนที่จะดึงกางเกงยีนส์ กับกางเกงในขึ้น กลับถอดออกซะงั้น ผมงี้ควยตั้งเด่เลย แต่พอแหม่มถอดเสร็จเธอก็คว้าเอากางเกงขาสั้นสีขาวที่แขวนอยู่ในห้องน้ำมาใส่ ผมบอกว่าอ้าวใส่ทำไม อารมณ์ผมตอนนั้นมันสุดกลั้นแล้ว ผมเลยรีบปิดประตูห้องน้ำแล้วล็อคเลย แหม่มบอกว่าจะทำอะไร ผมไม่ฟังเสียงถอดกางเกงตัวเองออก พอกางเกงหลุด ควยผมก็ตกไปตามแรงโน้มถ่วงของโลกทันทีเพราะสาเหตุว่าควยผมมันหัวโต 7 นิ้ว แต่โคนควยมันเล็กเหลือแค่ 3.5 นิ้ว มันเลยต้องห้อยหัวลงเป็นธรรมชาติ ผมรีบคว้าตัวแหม่มมาดูดปาก แต่บอกตรงๆ ว่ารสชาดแย่สุดๆ เพราะเหม็นเหล้าเหม็นบุหรี่เหลือเกิน แหม่มเองก็คงรู้สึกเหมือนกัน ผมเองบอกกับแหม่มตรงๆเลยว่าผมไม่ให้แหม่มออกไปข้างนอก แต่ขอบ้วนปากก่อนแหม่มก็บอกจะบ้วนเหมือนกัน ผมกับแหม่มเลยคว้าน้ำยาบ้วนปากมากลบกลิ่นไม่พึงประสงค์ก่อน พอทำทุกอย่างเสร็จผมก็คว้าตัวแหม่มมาไซร์ แล้วก็ถอดเสื้อถอดกางเกงแหม่มออก แหม่มก็ถอดเสื้อให้ผม ส่วนกางเกงอะหลุดไปนานแล้ว ทีนี้เราสองคนก็ตัวเปล่า ผมกำลังไซร์ แหม่มก็เอามือรูดไอติมของผม ทุกอย่างกำลังจะเข้าที่เข้าทาง แต่แล้วก็มีเสียงทุบประตูห้องน้ำพร้อมกับเสียงเป็นภาษาอังกฤษแปลความหมายได้ว่าเมื่อไรจะออกมาจากห้องน้ำซักที ตูปวดเยี่ยว ซึ่งเจ้าของเสียงไม่ใช่ใครก็บีนั่นเอง ผมงี้เซ็งอารมณ์สุดๆ แหม่มเปิดประตูให้บีเข้ามาฉี่ พอบีเข้ามาในห้องน้ำได้ แหม่มก็ปิดประตูแล้วก็ล็อคเลย ผมเลยเกิดอาการงง แหม่มถอดเสื้อถอดกางเกงให้บี โดยมีผมยืนควยโด่มองอยู่ พอบีนั่งฉี่ ผมเองมองตาไม่กระพริบ เพราะหีบีสวยมากแต่นมเล็กไปนิด บียกมือขึ้นมา เอามาจับนมของแหม่มแล้วเอานิ้วเขี่ย ส่วนผมยืนงงทำอะไรไม่ถูกใจก็คิดว่า แหม่ม กับ บี ต้องเป็นคู่เลสกันแน่ๆ แล้วมันก็เป็นเหมือนที่ผมคาด เพราะพอบีฉี่เสร็จ แหม่ม รีบเอาทิชชู ซับหีให้บี แล้วก็นั่งลงกับพื้นกางขาคร่อมชักโครกแล้วก็ดันตัวบีออกมา แหม่ม กำลังเลียหี ให้บี ผมเองรู้สึกว่าตัวเองเป็นหัวหลักหัวตอไปเลยแต่แล้ว แหม่มก็ยื่นมือมาทางผม ผมยื่นควยให้แหม่มจับ แหม่มก็รูดควยผมใหญ่ รูดแรงมากจนหนังควยแทบจะมากองอยู่ตรงหมอยเสร็จแล้วแหม่มก็ดึงควยผมไปจนถึงหน้าบี บีก็รู้งานอมควยผมเข้าไป ผมเสียวอย่างบอกไม่ถูกเพราะควยที่อยู่ในปากบี แถมภาพตรงหน้าก็คือผู้หญิงสองคนกำลังฉิ่งกัน มันได้อารมณ์มากๆ บีพยายามที่จะดูดควยผมให้แตกคาปากของเธอแต่เสียใจนะฮะยามแอลกอฮอล์ลงไข่ เรื่องแตกเร็วเป็นไม่มีจากนั้น แหม่ม ก็เลิกเลียหีของบี หันมาเล่นควยของผมมั่ง บี อมควยให้ผม แหม่มเลียไข่ ผมงี้แทบทนไม่ไหว มือผมว่างไม่รู้จะทำอะไรเลยเอามาเบ็ดให้บี แต่จังหวะที่ผมพยายามก้มไปเล่นหีบี ควยผมคงไปกระแทกเข้ากับคอของบีเข้า บีเลยรีบลุกหันหน้าเข้าโถส้วมแล้วอ้วกออกมา บีอ้วกออกมาเยอะมากคงเพราะกินเหล้าเข้าไปเยอะแถมเจอควยยักษ์เข้าไปล้วงคอ แหม่มหยิบทิชชูให้บีแล้วก็เทน้ำใส่แก้วให้บี ล้างปากล้างคอ จังหวะนั้นบอกตรงๆมันทำให้ผมหมดอารมณ์มาก แต่ภาพที่อยู่ตรงหน้าคือบีกำลังเอามือสองข้างจับชักโครก แต่ตูดเธอแอ่นเด่นเป็นสง่าอยู่ในห้องน้ำห้องน้อย แหม่มมองตาผมแล้วก็พยักหน้า ผมเลยไม่รอช้า จับเอวบีขึ้นมาให้แล้วผมก็เอาควยแหย่เข้าไปในหีบี พอบีรู้ตัวบีรีบบอกแหม่มว่าให้ไปหยิบถุงยางที่หัวเตียง ผมงี้เซ็งนึกว่าจะได้เย็ดสด แต่เอาก็เอาวะถุงก็ถุง ถึงตอนนี้อะทีเด็ดเลย แหม่มออกไปหยิบถุงยางแล้วก็คาบมันออกมาผมเลยยืนควยให้แหม่ม แหม่มใช้ปากใส่ถุงให้กับผมแต่มันไม่ได้ใส่ง่ายนักหรอกเพราะควยผมมันทรงไม่เหมือนชาวบ้าน สุดท้ายก็ใส่ได้ ผมไม่รอช้าเพราะว่าถุงยางมันลื่นจากน้ำลายของแหม่มอยู่แล้ว ผมทิ่มพรวดเข้าไปในหีของบี บีร้องอุ๊ แหม่มยิ้ม ผมพยายามซอยอย่างเร็วอยากให้มันเสร็จๆเพราะผมไม่ชอบใส่ถุงยาง อยากเสร็จเร็วๆแล้วมาเย็ด แหม่มต่อ ส่วนแหม่มก็พยายามเลียนมของบี ผมพยายามซอยเต็มที่จนเมื่อยก็ไม่มีทีท่าว่าจะเสร็จเพราะแอลกอฮอล์+ถุงยาง จนผ่านไปเกือบ45นาทีบีบอกไม่ไหวแล้ว เสร็จไปหลายทีแล้ว แล้วก็ออกไปจากห้องน้ำ ผมเองรอจังหวะนี้มานานแล้วเพราะบอกตรงๆว่าผมไม่ได้ชอบบีซักเท่าไร แหม่มบอกผมว่าไม่ค่อยได้เจอควยอึดๆอย่างนี้มานานแล้ว ผมก็บอกแหม่มว่า ผมขอพักปัปนึง ผมนั่งลงไปบนพื้นห้องน้าม แหม่มก็เดินเข้ามาเอาหีมาไว้หน้าผม เปิดศึกมาตั้งนานผมเพิ่งจะได้เห็นหีของแหม่มเต็มๆ ผมไม่รอช้ามุดหน้าเข้าไปหว่างขาของแหม่ม น้ำเงี่ยนของแหม่มเยอะมากๆ มันย้อยไหลลงมาเลอะหน้าผมหมดเลย ผมใช้ลิ้นของผมแหย่เข้าไปในหีของแหม่ม แต่บอกตรงๆว่าเมื่อยคอมากๆ ผมใช้จมูกถูกหีให้แหม่มจนควยของผมเริ่มกลับมาตั้งลำได้ใหม่ ผมเลยผละหน้าออกมาจากหี แล้วดึงเอวของแหม่มลงมาแหม่มรู้งานมากจับควยผมแหย่เข้าไปที่หีของเธอ ค่อยๆหย่อนตัวลงคงกลัวว่าหีของตัวเองจะพัง พอมันเข้าไปได้ แหม่มเริ่มขย่มผมเองเสียวแบบบอกไม่ถูกเพราะคราวนี้ผมได้เย็ดสดไม่มีถุงยางมากั้น ผมเองก็เสียวแต่ยังไม่มีทีท่าว่าจะเสร็จ แหม่มบอกให้เปลี่ยนท่าคราวนี้ผมให้แหม่มจับขอบอ่างเอาไว้แล้วหันตูดออกมา ผมเลยถามว่ามะกี้เสร็จไปกี่ครั้งแหม่มบอกว่าเสร็จไปแล้วหลายครั้งผม เลยแย็บเล่นๆว่า ขอเอาข้างหลังได้มั๊ยแหม่มบอกว่าแหม่มไม่เคย ผมเลยบอกว่างั้นผมขอนะ แหม่มพยักหน้า ผมก็เลยเปิดก๊อกน้ำเอามาล้างรูตูดของแหม่มหน่อยเพราะตอนเลียเมื่อกี้ได้กลิ่นไม่ค่อยดีพอล้างเสร็จ ผมเลยถามแหม่มว่ามีเบบี้ออยหรือเปล่า แหม่มบอกว่าอยู่ที่โต๊ะแต่งหน้า ผมเลยเดินควยโทงๆ ออกมาจากห้องน้ำเห็นบีนอนหมดสภาพอยู่แต่ไม่สนใจแล้วก็หยิบเบบี้ออยมาแล้วมาเทใส่รูตูดของแหม่ม ทีนี้มันวับผมปั้นควยให้ตรงรูแล้วค่อยๆกดลงไปทีละนิดแหม่มร้องบอกไม่เอาแล้วเจ็บ มีเหรอที่ผมจะฟัง ผมกดเข้าไปพอหัวเข้าได้ทุกอย่างก็ราบรื่น แหม่มเองก็ไม่ร้องแล้ว ผมเริ่มซอยจากช้าๆ แล้วค่อยๆเร่ง แหม่มเริ่มบิดไปมา ผมเดาว่าเธอคงเริ่มเพลิน ผมซอยช้าๆสลับเร็ว มือซ้ายขวาของผมจับนมแหม่มเอาไว้ แล้วซอยเป็นจังหวะจนผ่านไปได้ซักพักผมคิดว่าเดี๋ยวก็คงเสร็จผมเลยดึงควยออกมาจากตูดแหม่ม แล้วจับแหม่มหันหน้ามาจ่อไว้ที่ควยผมแหม่มก็เริ่มเลียแล้วก็อมให้ผม ผมบอกว่าผมกำลังจะเสร็จแล้วนะแหม่มพยักหน้าแล้วก็อมควยผมเกือบถึงโคน ผมยิ้มเพราะน้อยครั้งมากที่จะมีใครอมควยผมได้ลึกขนาดนี้สักพักผมก็เริ่มเด้งสวน แหม่มก็เร่งดูดให้ผมเต็มที่สุดท้ายผมสุดกลั้นเลยพ่นเข้าไปเต็มปากของแหม่ม แหม่มดูดให้ผมจนหมดลำแล้วคายออกมา ผมเห็นอย่างนั้นก็เลยเอาน้ำของผมละเลงไปบนตัวของแหม่ม แหม่มบอกเดี๋ยวอาบน้ามด้วยกันนะ ผมก็โอเค พอเริ่มอาบแหม่มก็จับควยผมถูสบู่ใหญ่ผมถามว่าจะเอาอีกเหรอ แหม่มบอกไม่ไหวแล้ว แล้วแหม่มก็ถามผมว่าผมอะยังเอาไหวหรือเปล่าผมบอกว่ารอสักพักก็คงเอาต่อได้แต่เล่นท่ามากคงไม่ไหว แหม่มบอกว่าอยากให้ผมไปเอาตูดของบีบ้าง ผมคิดว่าเอาก็เอาวะชอบอยู่แล้วเล่นตูดผู้หญิง พออาบน้ำเสร็จ แหม่มก็เดินไปที่เตียง เอาผ้าห่มของบีออกเธอเริ่มเลียหีให้ บี แต่บีก็ไม่ตื่น แต่มีเสียงครางออกจากคอ แหม่มบอกให้ผมไปนอนอีกข้างผมก็ทำตาม ภาพที่เห็นมันทำให้ผมเกิดอารมณ์ไม่ใช่เล่น ไอติมโคนของผมก็เลยแข็งขึ้นมาอีกแต่ไม่เต็มที่ ซักพักแหม่มก็เอาเบบี้ออยออกมาแล้วทาที่ควยผม รวมทั้งเทไปที่ตูดของบี ผมเห็นแล้วอยากลองเอาคนหลับเหมือนกัน ผมอาศัยตอนที่ควยยังแข็งไม่เต็มที่ค่อยๆแหย่เข้าไปในตูดของบี แหม่มเองก็ช่วยแหกให้จะได้เข้าไปง่ายๆ พอควยผมเข้าไปได้เท่านั้นผมก็เริ่มบรรเลงบทรักอันแสนเนิบนาบเพราะกลัวว่าตัวเองจะตะคริวขึ้นไม่ได้กลัวว่าบีจะตื่นหรอกนะ พอผมเริ่มซอยบีก็ส่งเสียงออกมาบอกว่าเจ็บ แหม่มทำอะไร แหม่มก็บอกว่าให้ก้องเย็ดตูดบีอยู่บี บอกว่าจะเอาก็รีบเอามันเจ็บแล้วก็นอนต่อ ผมงี้งงว่าอะไรของเค้ากันวะ ผมซอยอยู่ประมาณ20นาทีผมรู้ตัวเองเลยว่าเอายังไงก็คงไม่เสร็จเพราะเหนื่อยแถมยัยบีมันก็ไร้อารมณ์เหลือเกิน ผมเลยชักควยออกแหม่มคงรู้ว่าผมเซ็งเธอเลยมาเลียไข่ให้ผมรวมทั้งเลียรูตูดให้ผมด้วยผมงี้เสียวขึ้นมาทันทีน้องชายที่ทำท่าจะหลับมันก็ตื่นขึ้นมาใหม่ แหม่มรีบขึ้นมาคร่อมให้ผมแต่คราวนี้เธอไม่ได้ขย่ม แหม่มค่อยๆรูดตัวเธอบนตัวผมมันไหลไปได้อย่างดีเพราะตัวผมมีเบบี้ออยติดอยู่เยอะเหมือนกัน แหม่มรูดให้ผมอย่างแรงผมเพิ่งรู้ว่าเบบี้ออยมันทำให้การเย็ดมันมันส์ได้ขนาดนี้ แหม่มรูดอยู่ได้ซักพักนึงบีก็ตื่นขึ้นมาทำท่าจะเข้าห้องน้ำ แต่สุดท้ายก็ไม่ยอมลุกไปตื่นขึ้นมานั่งมองผมกับแหม่มเย็ดกัน ผมภาวนาไม่อยากให้บีพูดอะไรเพราะผมกล้วว่าควยจะหด บีก็ไม่ได้พูดอะไรนั่งท้าวคางมองผมเย็ดกับแหม่มไปเรื่อยๆ สุดท้ายผมทนไม่ไหว ครางออกมาอย่างดัง แหม่มรู้ว่าผมจะเสร็จเลยรีบถอนหีออกมาจากควยผมแล้วบอกให้บี อมให้ผม ผมไม่สนแล้วว่าจะเป็นใคร บีดูดควยผมอย่างแรงแหม่มเลียไข่ให้ผมสุดท้ายน้ำสองของผมก็ออกมาจนได้มันพุ่งปรื้ดขึ้นมาเลอะหน้าบีหมด ผมเพิ่งเห็นทีเด็ดของยัยบีก็ตอนนี้แหละเพราะบีเลียน้ำของผมแล้วกลืนลงไปหมด ผมเลยบอกว่าผมขอนอนก่อนตื่นมาค่อยว่ากันใหม่ พอตื่นมาผมก็บอกแหม่มว่าจะกลับบ้าน แหม่มบอกว่าจะไปส่งผมเลยถามแหม่มว่าบ้านอยู่แถวไหนแหม่มบอกว่าบ้านอยู่แถวเสาชิงช้า ผมเลยบอกแหม่มว่างั้นผมขอลงหน้าบ้านแหม่มแล้วจะเรียกแทกซี่ต่อไปเองเพราะบ้านผมอยู่แถวปิ่นเกล้า ไม่ห่างกันเท่าไร ตอนจะกลับผมบอกแหม่มว่าจะบอกลาบีก่อน แหม่มยิ้มแล้วก็บอกว่าเอาเลย ผมเปิดผ้าห่มของยัยบีจอมขี้เซาออกมาขอดูหีบีซักทีก่อนไป แต่พอเห็นรูตูดของบี ผมเห็นแล้วสงสารเลยเพราะมันบวมเป่ง ผมเลยหอมแก้มไป 1 ทีแล้วก็ห่มผ้าให้ตามเดิม ผมกลับบ้านพร้อมกับความประทับใจที่ได้เอาผู้หญิงสองคนหลังจากที่รู้จักได้เพียงแค่คืนเดียว ส่วนผมกับแหม่มก็ไปเที่ยวกันเอากันแบบตัวต่อตัวอีกหลายครั้งก่อนที่จะแยกย้ายกันไป

ppherbalife