ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักเรียนข้างห้อง copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 28, 2022, 11:35:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมมาเรียนมหาลัย ที่กรุงเทพฯ ปี 2 แล้ว ผมมาพักที่คอนโดของพี่ชาย แกไปต่อเมืองนอก ผมเลยอยู่คนเดียว ข้างห้องผมสิครับสุดยอด เป็นแม่หม้าย ลูก 2 แกชื่อนก คงจะ 38-39 ได้ ทำงานแบงค์ แกชอบแต่งตัวเปิดเว้าแหว่ง ขาว..จนควยผมลุกหลายครั้งแล้ว เย็นวันเกิดเรื่อง ลูกพี่นกแกป่วยไข้หวัดใหญ่ เลยไปโรงพยาบาล แล้วอยู่เฝ้าเลย ลูกสาวคนโตแก น้องแนน เลยอยู่บ้านคนเดียว ผมเจอก้อทักทายตามปกติ เพราะคุ้นกันอยู่บ้างตามประสา ผมแซวแนนเล่นๆ ว่าไปโรงพยาบาลมาเหรอ น้ำดีขึ้นป่าว แกว่ายังตัวร้อน เราแยกย้ายเข้าห้องตัวเอง

จนเกือบสามทุ่ม อยู่ๆ แนนก็มาเคาะห้องผม
มาขอนั่งคุย แกกลัวผีครับ แกว่าตอนออกจากโรงพยาบาล ผ่านรถเข็ญคนตาย แกไม่รู้เดินผ่านสยองมาก เราคุยไปดูละครไปจน 4 ทุ่มได้ แกคงเหนื่อยเลยหลับคาโซฟาเลย ทีแรกผมก้อไม่ได้คิดอะไร เพราะเรื่องเย็ด ผมเย็ดกับแฟนผมทุกวันอยู่แล้ว แต่แนนดันนอนไม่ระวัง แกใส่เสื้อคลุมยาวนอน พอขาข้างหนึ่งตกโซฟามันก้อเปิดหวอเลย ผมมองแล้วหวิวเลย เด็กอายุแค่ 13-14 แกเรียนม.2 มีแค่กางเกงในตัวน้อยสีชมพูบังหีน้อยๆ ผมค่อยๆรูดมันออกเบาๆ หีเด็กสาวมันสวยงามเหลือเกินครับ ผมว่าแฟนผมเจ๋งแล้ว แต่นี่ ทั้งขาวอูมร่องหียังแนบสนิท ขนมีแค่ไรอ่อนเหมือนขนแขนบางๆ ผมกะแค่แอบดู แต่พอเห็นแล้วอดใจ

ลูบไม่ได้ครับ ใจมันสั่นกล้าๆ กลัวๆ ผมลูบร่องหีแนนเบาๆ ไปมาช้าๆ เขี่ยไปมาเล่น แนนยังหลับสนิท ผมอยากลองครับผมเอาน้ำลายชะโลมนิ้วชี้จนชุ่ม แล้วลากลงที่ร่องหีน้อยๆ ผมแทรกนิ้วลงช้าๆ มันแน่นฟิตสุด ขนาดนิ้วน่ะครับ ผมลากเข้าออกช้าๆ แนนหายใจแรงขึ้น ผมกลัวแกตื่นเลยหยุด ผมนั่งมองหีแนนอยู่นานสุดท้ายผมแพ้ความคิดตัวเองครับ ผมล้วงเอาควยออกมารูดเล่นเบาๆ แล้วมันก็สุดทนครับ

ผมจับควยทาบร่องหีแนน แต่สุดท้ายผมยังไม่กล้าอยู่ดี เลยได้แต่ถูไถไปมากับร่องหี แค่นี้ก็เสียวมากแล้วครับ ผมทำไปมาสลับพักจนเกือบเที่ยงคืน สุดท้ายน้ำแตกกระจายเลยเนินหีแนนเลอะน้ำผมเต็มไปหมด มันเยอะกว่าตอนเย็ดแฟนอีก ผมเช็ดหีให้แนน แล้วนั่งมองไปเล่นๆ ไม่นานคึกอีกแล้วครับ คราวนี้ผมเริ่มจากนิ้วผมล้วงหีแนนเล่นคราวนี้ถึงกับหายใจดังฮื้อๆ แต่แล้วก็พลาดครับ ผมล้วงเพลินไป แนนรู้ตัวแบบงงๆ แกลืมตาขึ้นมองผมงัวเงีย ถามพี่ทำไร แล้วแกก็พรวดสะดุ้ง แกรู้แล้วว่าผมทำอะไร ผมทาบตัวทับแนนไว้ไม่ให้ลุกแกว่าพี่?? นิ้วผมเร่งกระดิก ส่ายไปมาในร่องหี แนนว่าอย่าพี่ ทำไรแนน อย่าทำ เอามือออกน่ะ พี่

อย่า นิ้วผมยังคงสั่นไปมาไม่หยุดจนแนนหายใจหอบ พี่แนน..ไม่..ไม่..พี่พอก่อน แนนเสียวพี่โอ้ยย..แกไม่ดิ้นแล้วครับ ผมจูบปากแกเบาๆ แกเม้มปากผมเร่งนิ้วถี่ยิบจนแกคราง ลิ้นผมถึงสอดเข้าปากแนนได้ แล้วธรรมชาติก็สอน ไม่นานลิ้นน้องแนนก็เริ่มสู้ลิ้นของผม แต่ผมคงล้วงนานไป เพราะแนนแกร็งหนีบขาแล้วแกเอาหัวมาซุกที่คอผม น้ำอุ่นๆปนเมือกออกมาชะโลมที่นิ้วผมแล้ว แนนค่อยคลายตัวแผ่ตัวกับโซฟา น้ำตาไหล แกสะอื้นเบาๆ ไม่ฟูมฟาย ผมจูบแกเบาๆว่ารักรักแก แนนสะอื้น ผมจูบ ดูดนมแนนดิ้นแต่ไม่มาก ผมลงมาเลียต่อที่หีน้อยๆ มันสวยจริงๆครับ ผมเลียอยู่นานจนแนนคราง.....แกว่าพี่..เสียวแนนเสียว พี่พอก่อนน่ะ แนนเสียว ผมดูน้ำแกคงใกล้แล้ว ผมเลย จับควยดันเข้ารูหี ผมกะดันพรวดเลยแต่ผิดคาดครับ หีแนนฟิตมาก ผมดันเข้าแค่หัวควยแกก็ร้องโอ๊ยแล้ว แกดันตัวผม ผมชะงัก เพราะรู้สึกตึงหัวควยเหมือนกัน ผมเปลี่ยนมาจูบนมแนนแทน จนแกผ่อนคลาย ค่อยกดแรงเพิ่มคราวนี้พรวดเข้าจนสุด แกรัดตัวผมแน่น แกร้องขอว่าอย่าขยับ เจ็บ ผมแช่ควยคาหีไว้กลัวแกเจ็บเกินไป ผมกลับมาซุกไซร้ต่อจนแนนเริ่ม

เสียวหีแนนตอดดีเหลือเกินมันรัดควยผมเป็นจังหวะเลย แกพร้อมแล้ว ผมเลยเริ่มดึงแล้วดัน แกครางปนเจ็บ แต่ไม่นานน้แงแนนก็ครางอย่างเดียว....ผมเย็ดแกไปจนเกือบตีสาม จนแนนว่าเพลียไม่ไหวแล้ว ผมเลยเอายาแก้ปวดมาให้แนนกิด กลัวแกเจ็บตอนเช้า เราหลับไปอย่างหมดแรงแต่ก็มีความสุขสุดไปเลย
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

ppherbalife

fx1

ทีนี้พอแม่กลับดึกวันไหน แนนก็เลยมาขลุกอยู่ที่ห้องจนหนำใจ