ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประชาสัมพันธ์ ...บอร์ดเล่าเรื่องเปิดรับสมาชิก

เริ่มโดย pamaaeng, ธันวาคม 05, 2022, 12:03:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pamaaeng

พรุ่งนี้ ... วันที่ 5 ธันวาคม 2565 วันพ่อแห่งชาติ
บอร์ดเล่าเรื่อง เฉลิมฉลอง ด้วยการเปิดรับสมาชิก ตั้งแต่เวลา 08:00 ถึง 12:00

เพื่อนสมาชิกที่ต้องการเข้าร่วมเป็นสมาชิกบอร์ดเล่าเรื่อง
ไปสมัครกันได้ที่

ปิดรับสมัครแล้ว ...

หากกระทู้นี้ ผิดกฎของบอร์ด สามารถลบทิ้งได้
และขออภัยที่โพสใช้พื้นที่ของบอร์ด

nowhereman

ใครสมัครแล้วก็รักษาไอดีไว้ดีๆนะครับ บอร์ดไม่ได้เปิดบ่อยๆ

HypN♥s

pamaaeng

เพื่อนๆ ที่สมัครเป็นสามชิก
ระบบจะให้ยืนยันตัวตน เข้าไปดูใน อีเมล์ ที่ใช้สมัคร และตอบรับ ยืนยัน เข้าบอร์ด

dicaprio

อ้างจาก: pamaaeng เมื่อ ธันวาคม 05, 2022, 10:23:38 ก่อนเที่ยง
เพื่อนๆ ที่สมัครเป็นสามชิก
ระบบจะให้ยืนยันตัวตน เข้าไปดูใน อีเมล์ ที่ใช้สมัคร และตอบรับ ยืนยัน เข้าบอร์ด

ขอโทษครับ ขอสอบถามหน่อยครับ สมัครไปแล้วเกือบ 2ชม.กว่า ยังไม่มีเมล์เข้ามาเลยครับ หรือต้องรอนานกว่านี้ครับ

pamaaeng

มีหลายท่าน สมัครเข้าร่วมบอร์ด
แต่ยังมีอีกหลายท่าน ที่ยังรอให้ยืนยัน

เข้าเช็ค อีเมล์ ที่ใช้สมัคร เพื่อกดรับและยืนยัน

หากไม่ได้รับ อีเมล์ ... ลองหาดูในโฟลเดอร์ ถังขยะ
เพราะมีหลายคนแล้ว ที่ อีเมล์จากบอร์ด ถูกตีว่า เป็นเมล์ขยะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

สมัครไปแล้วไม่มีการตอบกลับใดๆเลย ดูในอีเมล์ขยะแล้ว

pamaaeng

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 05, 2022, 03:56:06 หลังเที่ยง
สมัครไปแล้วไม่มีการตอบกลับใดๆเลย ดูในอีเมล์ขยะแล้ว

รบกวนที่ท่านแจ้งชื่อที่ใช้สมัคร
ผมจะเช็คให้ครับ

review1972

สมัครไปหลายวันแล้ว รอการยืนยันในอีเมล์ เงียบไปเลยครับ ฮือๆๆๆ

pamaaeng

อ้างจาก: review1972 เมื่อ ธันวาคม 05, 2022, 05:05:52 หลังเที่ยง
สมัครไปหลายวันแล้ว รอการยืนยันในอีเมล์ เงียบไปเลยครับ ฮือๆๆๆ

รบกวนที่ท่านแจ้งชื่อที่ใช้สมัคร
ผมจะเช็คให้ครับ

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

จ๊ากกกก  ::Crying::

Ojkie8kPg666

รบกวนสอบถามครับ สมาชิกใหม่ โพสตอบกระทู้ไปแล้วแต่  "แสดงเนื้อหาที่ซ่อนไว้" ยังไม่ถูกเปิดครับ