ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

(เรื่องเสียวมินิซีรีย์) หมอสาวกับลุงยาม ตอนที่ 5 : มาเยี่ยมลุงยอด (Ending)

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 11, 2022, 03:56:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thanatouch MAN

ยอมง่ายจัง ดีแล้วจะได้ไม่ต้องออกแรง สงสารลุงยอดอายุเยอะแล้ว

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เป็นความโชคดีของลุงเลย เป็นเพราะอะไรหนอ หมอแอมป์ถึงยอมลุงแกครับ

amagusto

ผมตามไปอุดหนในธัญวลัยมาแล้ว
ขอบอกเลยว่าเสียวสุดใจ มีตอนใหม่จะอุดหนุนต่อเนื่องครับ  สำหรับผมต้องบอกว่าทุกเรื่องของคุณ nato87 สุดทุกเรื่องจริง

Nato87: ขอบคุณที่อุดหนุนครับ ตอนแรกก็กลัวว่าฉากเลิฟซีนเวอร์ชั่นเต็มคาราเบลของเรื่องนี้ อาจไม่ถูกใจรีดเดอร์ เพราะผมลดทอนความดุเดือดเลือดพล่านลงมาเยอะ แต่พอได้ยินแบบนี้ผมก็ดีใจแล้วครับ

Mosser12345

เอเค

Storm Fake

เมื่อรักเดิมมันจืดจาง จึงมองว่ามันไม่ประทับใจเหมือนก่อน ครั้นเจอคนใหม่ที่แม้จะแก่หรือมีสภาพเป็นแบบใด แต่เมื่อเค้าทำให้รู้สึกอบอุ่นใจ รู้สึกดี ใจที่เลยเปิดง่าย

Nato87: ใช่ครับ ลุงยอดมีอะไรบางอย่างที่ดึงดูดหมอแอมป์ และทำให้หมอแอมป์รู้สึกอบอุ่นเวลาได้อยู่ใกล้ ๆ ลุงยอด
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ