ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามครับ ความคิดเห็นแต่ล่ะท่านครับ

เริ่มโดย Boy just boy, ธันวาคม 11, 2022, 08:23:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ใครมีความคิดอยากเห็นแม่ตัวเอง,แม่คนอื่น ,ญาติใกล้ตัว ถูกรุมข่มขืนรุมลงแขก โดยคนอื่นๆ เพื่อนๆ แก๊งเด็กกุ้ยๆ หลายคนบ้างครับ แล้วแต่ล่ะท่านคิดถึงเหตุการณ์
และสถานการณ์ สถานที่อย่างไรบ้าง
ถ้าใครสนใจแนวเดียวกันเดี๋ยวส่งรูปอาสาวผม ให้ดูครับ ตอนนี้อาผมอายุ46-47ปีแล้วปีแล้ว,ชอบแต่งตัววับๆวามๆ ไปร้านอาหาร
ร้านกาแฟที่วิวสวยๆ ผมก็นึกอยากให้ตอนแกไปต่างจังหวัดที่ผ่านที่เปลี่ยวๆแล้วถูกปล้น ถูกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยา หลายๆคนพาไปรุมข่มขืนที่บ้านร้างตึกร้างหรือในที่เปลี่ยวๆ
หรือไม่ก็ แกอยู่บ้านแล้วถูกเพื่อนลูกมารุมมีอะไรกับแกที่บ้านเพราะ สามีแกไม่ค่อยอยู่บ้าน หรือไม่ก็ให้ลูกแกเป็นคนมาเพื่อนๆมารุมแม่ตัวเอง

Boy just boy

อ้างจาก: iris เมื่อ ธันวาคม 11, 2022, 10:31:31 หลังเที่ยง
ลองดูครับ ::YehYeh::
คิดถึงถึงอาครับ อยากให้แกโดน
แล้วเราแอบดู สาวใหญ่โดนแบบนี้อยากลองดูครับอารมณ์จะประมาณไหน

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เคยจินตนาการเมื่อหลายปีก่อน  สมัยหนังแนว Gangbang กำลังฮิต  เพราะตอนเด็กๆเคยแอบเห็นนมน้าสาว  ถึงหัวนมแกจะดำๆ  ทั้งที่แกตัวขาวแล้วยังโสด  แต่นมแกใหญ่มากกลมกลึง   หน้าแกก็น่าเย็ดเหมือนดาวโป๊สมัยก่อน  จนเคยแอบดูแกแล้วชักว่าวไปด้วย  แล้วก็เคยเห็นนมของญาติคนอื่นๆด้วย  แต่ผมเลิกคิดไปเกือบยี่สิบกว่าปีแล้ว  จนสองสามปีนี้กลับมาคิดจินตนาการอีกแบบเย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ  แล้วมีพวกเด็กกุ๊ยแถวบ้านมาร่วมวงสัมมนาด้วยสัก 30 คน   แต่จริงๆผมชอบจินตนาการว่าอยากจะให้เด็กกุ๊ยพวกนี้ฉุดครูอาจารย์เก่าๆ  เจ้านายเก่าๆ คนที่ทำงานเก่าๆ  ที่เป็นตัวแสบๆ  ที่ตอนนี้แก่ๆอายุ 50-60 กว่าหมดแล้ว  มารุมเย็ดข่มขืนแบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันหรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดจะรู้สึกสะใจกว่า

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 13, 2022, 10:38:48 ก่อนเที่ยง
เคยจินตนาการเมื่อหลายปีก่อน  สมัยหนังแนว Gangbang กำลังฮิต  เพราะตอนเด็กๆเคยแอบเห็นนมน้าสาว  ถึงหัวนมแกจะดำๆ  ทั้งที่แกตัวขาวแล้วยังโสด  แต่นมแกใหญ่มากกลมกลึง   หน้าแกก็น่าเย็ดเหมือนดาวโป๊สมัยก่อน  จนเคยแอบดูแกแล้วชักว่าวไปด้วย  แล้วก็เคยเห็นนมของญาติคนอื่นๆด้วย  แต่ผมเลิกคิดไปเกือบยี่สิบกว่าปีแล้ว  จนสองสามปีนี้กลับมาคิดจินตนาการอีกแบบเย็ดตอนแก่ๆนี่แหละ  แล้วมีพวกเด็กกุ๊ยแถวบ้านมาร่วมวงสัมมนาด้วยสัก 30 คน   แต่จริงๆผมชอบจินตนาการว่าอยากจะให้เด็กกุ๊ยพวกนี้ฉุดครูอาจารย์เก่าๆ  เจ้านายเก่าๆ คนที่ทำงานเก่าๆ  ที่เป็นตัวแสบๆ  ที่ตอนนี้แก่ๆอายุ 50-60 กว่าหมดแล้ว  มารุมเย็ดข่มขืนแบบเย็ดทั้งหีทั้งตูดพร้อมกันหรือเย็ดสองควยในรูเดียวทั้งหีทั้งตูดจะรู้สึกสะใจกว่า
น่าจะลองเย็ดน้าดูนะครับ  ถ้าโชคดีเป็นจังหวะที่แกกำลังเงี่ยนอาจจะยอมให้เย็ดโดยดีก็ได้  ถ้าแกติดใจก็อาจจะได้เย็ดกับแกอีกหลายครั้ง  แล้วให้แกกินยาคุมถ้ากลัวท้อง  แต่ถ้าแกมีผัวแล้วก็ไม่ต้องคุม  เพราะจะได้สวมรอยว่าแกท้องกับผัวไปเลย  แต่ถ้าตอนนั้นแกไม่เงี่ยนก็จับแกตุ๊ยท้องให้จุกแล้วเลียหีดูดนมให้แกเสียวเดี๋ยวแกก็ยอมให้เย็ดเอง

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 13, 2022, 10:38:48 ก่อนเที่ยง
อย่างตอนนั้น  ผมอายุแค่ 15 แต่แก่แดดหน่อยเคยเที่ยวกะหรี่มาแล้ว  แม่อายุ 40 ยังน่าเย็ดอยู่  แกกำลังหย่ากับพ่อ  วันหนึ่งแกกินเหล้ามาเมาๆหน่อย  ผมเห็นแล้วเงี่ยนเลยจับแกเย็ดเลย  แกพยายามขัดขืนแต่ก็สู้แรงผมไม่ได้เลยโดนผมเย็ดไปทีหนึ่ง  หลังจากนั้นก็เย็ดกันต่อมาอีกหลายปี  เพราะตอนแกกินเหล้าแกจะมีอารมณ์  ทำเป็นขัดขืนเป็นพิธีแต่พอโดนเล้าโลมก็ยอมให้เย็ดทุกที  จนแกอายุ 57 ถึงเลิกเย็ดกัน  มันเป็นความลับที่อยู่ในใจผมมาตลอดที่ไม่มีใครรับรู้  เมื่อก่อนเคยอายๆนะ  แต่ตอนหลังกลับรู้สึกภูมิใจเหมือนกันที่เราเป็นผู้ที่มาก่อนกาลเวลาอ่านเรื่องเสียวที่แม่กับลูกเย็ดกัน เพราะเรามีประสบการณ์ได้เย็ดกันจริงๆ