ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ้าแฟนรุ่นน้องทักมาคุณจะทำอย่างไร

เริ่มโดย Boy just boy, ธันวาคม 17, 2022, 01:16:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

แฟนรุ่นน้องคนนึงของผมทักมา แฟนรุ่นน้องคนนี้ขาวนมใหญ่มาก ชอบออกกำลังกายรักษาหุ่น เป็นคนกล้าแต่งตัวโป๊ เคยไม่ใส่เสื้อผ้าเดินชายหาดตอนกลางคืน ที่รีสอร์ตที่หัวหิน ทักมาชวนผมคุย อยู่ๆก็ส่งรูปถ่ายออกกำลังกายไปเที่ยวมา จะทำอย่างไรดีครับ

Mubin9999

ดูและชมเธอไปครับ แล้วรอฟีดแบ็คกลับมาครับ ค่อยๆไปครับ ::Confident::

อ้างจาก: Mubin9999 เมื่อ ธันวาคม 17, 2022, 02:13:27 ก่อนเที่ยง
ดูและชมเธอไปครับ แล้วรอฟีดแบ็คกลับมาครับ ค่อยๆไปครับ ::Confident::
ตอนนี้จะชวนไปห้องเลยครับ

vadazaa

อยากเห็นรูปจังเลยครับ ส่งมาให้ดูในอินบ็อคได้ไหมครับ

eternal_igxa

เผด็จศึกเลยครับ คนมันอยากโดนเย็ด ไม่เย็ดกับเราก็ไปหาคนอื่นอยู่เี

อ้างจาก: eternal_igxa เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2023, 04:32:42 ก่อนเที่ยง
เผด็จศึกเลยครับ คนมันอยากโดนเย็ด ไม่เย็ดกับเราก็ไปหาคนอื่นอยู่เี
นี่แอบเอาแล้วครับ เอากันบนรถเลย

อ้างจาก: eternal_igxa เมื่อ กุมภาพันธ์ 19, 2023, 04:32:42 ก่อนเที่ยง
น้องเค้าถ้าใครสนิทๆ เมาๆแฟนไม่อยู่ได้เอาแน่ครับ น้องเค้าพกยาคุมกับถุงยางตลอด

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ ธันวาคม 18, 2022, 11:03:08 ก่อนเที่ยง
อยากเห็นรูปจังเลยครับ ส่งมาให้ดูในอินบ็อคได้ไหมครับ
เป็นยังไงบ้างครับ ถ้าเมาๆนี่อยากชวนมารุมเอาเลยครับ