ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gusjung111

แล้วผีสาวจะได้เกิดมาเป็นลูกคุณหมอหรือเปล่า

chatjane4234

ตอนจบเศร้าแทนคุณหมอนะ คนที่คอยช่วยเหลือคุณหมอ ค่อยๆ จากคุณหมอไปทีละคนสองคน 

guang_k

นืกว่าคุณหมอจะได้บู๊ซะแล้ว แบบนี้เข้าข่ายแพ้ภัยตัวเองกันำป แต่แก้วกาญจน์จะได้มาเกิดเป็นลูกหมอจริงๆ น่าจะป่วนพอดู

แฟ๊ต บอย

ชาติที่แล้วกิ่งกาญเป็นเพื่อน...ชาตินี้มาเป็นลูก...ชาติหน้ามาเป็นเมีย.....

typhoon4152

BBlingT

ขอบคุณสำหรับงานเขียนครับ
รอติดตามเรื่องใหม่นะครับ

เดช12341

elviswhat

ได้อ่านมาตอนนี้ทำให้น่ำตาซึมตลอดเลยเกี่ยวกับลุงอัสแล้วก็พ่อของหมอยุทธ

Kitti bannkohchang

และแล้วก็มาถึงตอบจบ ขอบคุณครับที่เขียนนิยายดีๆให้ได้อ่าน สนุกครับ

review1972

ผู้เขียนสุดยอดมากครับที่รวมหลายแนวมาอยู่ในเรื่องเดียวกันได้อย่างกลมกลืนทั้งที่บางอย่างแตกต่างกันแบบสุดขั้ว555

lit260499

จบแล้วสนุกมากเลยคงมีเรื่องใหม่ให้ติดตามนะ

longman_44

Skyioi

ขอบคุณมากครับ
ก่อนไปก็ทำหน้าที่ทิ้งท้าย

sultant

ชอบในเรื่องความกตัญญูรู้คุณและการมีเหตุผลของคุณหมอมากๆเลยครับ

pongjun

ในที่สุดก็มาถึงตอนจบ ยินดีกับคุณหมอที่ผ่านทั้งเรื่องร้าย และมีเรื่องดี ๆ เข้ามา