ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singkanong

เป็นตอนจบที่สมบูณร์ครับแบบไม่ต้องค้างคาใจครับผมติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกจนมาถึงอาวสานครับและว่าคงได้ติดตามผลงานที่เยี่ยมยอดแบบนี้ของท่านอีกนะครับและขอเป็นกำลังให้ครับ

kriangbaac

ลุ้นๆว่าพลอยจะท้องตอนไหน กิ่งกาญจน์จะได้มาเกิด หนือจะมีภาคใหม่อีกครับ

ผู้ชายเทวดา

::Sobad::กิ่งกาญจน์เลยไม่เสียวตอนเป็นวิญญานเลย

wing0

MinTTT17

จบแล้ว เสียดายกิ่งกาญเป็นลูกคุ๕หมอนี่เอง เลยอดเห้นกิ่งกาญได้กับคุณหมอเลย

thana7

เรื่องราวเกี่ยวพันอย่างไม่น่าเชื่อจริงๆ

hunterkung

จบแบบดีมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับนิยายดีๆที่แต่งมาให้อ่านนะครับ อ่านแล้วมีความสุขครับ

testman

ในที่สุด เรื่องของ อสนี ก็จบครบกระบวนความ เป็นเรื่องที่สวยงาม และดีงาม ตัวละครทุกตัว ไม่ได้เยอะ หรือน้อยไป ขอบคุณสำหรับเรื่องเขียนดี ๆ  อีกเรื่องครับ

Run2020

เป็นเรื่องที่ดีๆ ให้คนทั่วไประลึกถึงการทำดี นอกจากเรื่องทางโลกที่เป็นธรรมดาของมนุษย์ ยังต้องยึดมั่นในความดีด้วย

dawdom

เมื่อไรหมอจะได้ลูกละเนี่ย ประตูหลังหมอพลอยว่างแน่ ๆ เลยเนี่ย

pui10000

dumrongsak

เป็นเรื่องราวที่ดีมาก ดีใจที่ได้มีโอกาสติดตามจนจบ ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ที่รังสรรค์เรื่องดีๆมาให้ได้อ่านกันครับ