ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1819

สงสารหมอยุทธ นอกจากหมอพลอย คนอื่นที่รัก ก็จากไปหมด
เป็นต้อนจบที่แอบเศร้า    เสียดาย นึกว่าจะมีฉากเลิฟซีน ของ กิ่งกาญจนง   เหมือน ซีรีของแม่ลืนดา    ส่วนลินดา  มีฤทธ์ บารมีวิชาเยิะขนาด นั้น กลายเป็น นางไม้ ซะงั้น     บารมี ขนาดนั้นน่าจะเป็น เจ้าที่ ได้แล้ว
  edit  อัสนี หลับตา อธิฐานอะไรนะ พระพี่เลี้ยง ถึง จะถวายผาง ให้  ทิ้งปม แบบนี้ อยากให้มี ภาค ต่อจัง   ลินดา ได้เลื่อนเป็นขั้นเทวนารี ขั้นสูง  แต่ เป็นนางไม้      ต่อไปน่าจะ ได้เป็นมเหสี อัสนี บสวรรค์์น ะ ส่วนกิ่ง  มาเกิดได้แล้ว  รอภาคลูก ที่เป็นกิ่ง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

ผู้เฒ่าเซราะกราว

จบแบบนี้ก็เหมือนกับเป็นการเติมเต็มให้เป็นการจบแบบสมบูรณ์แบบ ตัวหมออินทรายุธได้พบกับทั้งคุณพ่อ คุณแม่ลินดา และได้มีครอบครัวของคุณพ่อมาเป็นญาติพี่น้องอีกด้วย

sunnies

หมอจ่ะได้กิ่งกาญจน์​เป็นลูกจริงๆเหรอคงปวดหัวน่าดู

Eric Cantona

ตอนจบสะแล้ว ขอบคุณผู้แต่งมากๆครับ เรื่องนี้สนุกจริงๆครับ

tuaklom

ตอนสุดท้ายเล่นเอาน้ำตาไหลเลย คุณหมอเก่งมากๆ

TUWATAR

อ่านสนุกเลยครับ
ไม่จำเป็นต้องมีเรื่องสยิวมากมาย

nowhereman

ไม่อยากให้จบเลยครับ ยังสนุกอยู่เลย หมอกริชก็รับกรรมไป แต่จบง่ายไปนิด

UunาJllSJ

เรื่องนี้มีข้อคิดดีๆ หลายอย่าง คนเราขึ้นอยู่กับกรรม ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว กรรมเป็นตัวกำหนดผลของกรรมนั้น

solomon1977

มาถึงตอนจบจนได้เสียดายมากเลยครับกำลังอ่านสนุกๆยังไงก็ขอให้มีเรื่องแนวนี้มาอีกนะครับ....ขอบคุณครับ

bigmut

ชายชรา

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆจะคอยติดตามทุกผลงานครับ

papa969

ลูกห มอจะเป็นใครนะหมอทำความดีไม่ต้องกลัวใคร

mspeed

ขอบคุณมากครับ
ตอนนี้ทั้งสุข เศร้า เคล้าน้ำตา กันเลยทีเดียว
เป็นการสรุปที่มีความหมายและสัจธรรมของชีวิต

kodzilla

หมอกริชนี่มันโง่จริงๆ...เรื่องจบแบบเคลียร์ทุกอย่าง อ่านแล้วชอบ