ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

ในที่สุดก็ถึงจุดอวสานแล้วครับ(จะมีภาด2ไหมครับ) ::Shy:: ::Thankyou::

akradet1234

ขอบคุณสำหรับตอนจบที่ดีครับ มีบทสรุปของทุกๆคน ทั้งลุงอัสนี คุณหมอ และกิ่งกาญจน์ ครับ

รัตน์ คล้ายมณี

มารอดูว่ากิ่งกาญจน์จะได้เป็นลูกคุณหมอหรือเปล่า

schareon

จบแบบนี้ดีครับ สรุปเรื่องราวให้เข้าใจได้ง่ายดี ไม่ต้องมีบทแบบนั้นก็ได้ครับ

เสพสม

เขียนได้เยี่ยมมากครับ   ตามผลงานซี่รี่ส์ชุดนี้มาตั้งแต่ภาค1แล้วครับ   คุ้มกับการรอคอยจริงๆ

1234non

รายละเอียดสุดยอดเลยครับ ได้ความรู้เพิ่มด้วย

Sawat Songprasop

หมอกับกิ่งกาญจน์ถึงเวลาต้องจากกัน แต่ก็จากกันด้วยดี

toshihiko

teerawatc

จบได้แบบอิ่มเอมใจครับ

ดีใจที่ตอนนี้มีเฉลยเรื่องพ่อของหมอ 

ซึ้งใจกับความรักของพ่อที่รักลูกแต่เข้ามายุ่งเกี่ยวไม่ได้ เพราะคำสัญญา..

np5077

jeditay

ตอนจบแล้วหรอเนี้ยสงสัยต้องไปไล่อ่านใหม่ซะแล้ว

vghvgk

sakdi Ontong

nimitr.th

pigsan