ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 16 /อวสาน

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 05, 2023, 12:33:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alan

ลุ้นกะกิ่งกาจณ์ตลอดว่าจะลงเอยยังไง ก็ถือว่าลงได้สวย แต่กะคุณหมอ คงต้องผจญมารอีกเยอะ...

Boy A Man

จบแบบ Happy Ending ดีครับ ดูจากเรื่องแล้วน่าจะทำภาคต่อได้นะครับ

lamom

หมอกริช ไปง่ายเลย นึกว่าจะมาเจอกับหมอยุทธสักรอบก่อน
เป็นบทสรุปที่จบทั้ง 2 ภาคเลย

win69

crazylex

donki

นึกว่าจะไปได้ยาวกว่านี้อีก แต่ก็เข้าขมวดจบด้วยดีครับไม่มีอะไรค้างคาใจ ขอบคุณมากนะครับสำหรับเรื่องยาวเรื่องนี้

pattaa

whitehorse

จะเป็นยังไงต่อนะสนุกมากเลยอ่านเพลินๆดี

minky way

เริ่องราวเยอะมากครับ เขียนได้อีกหลายตอนเลย  ที่ขัดใจคือเรื่องหมอกริช ง่ายเกินไปนิดครับ

swss2511

t2222t2000

เป็นเรื่องยาวที่มีเนื้อหาสาระดีมาก เดินเรื่องได้น่าติดตาม