ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kgerrard

phurin84

จัดให้หมดทุกคนแล้วลากทุกคนไปตั้งบริษัทใหม่ครับ

Neung Attapol

รับสมัครผู้ช่วยอีกคนมั้ยครับ ผมจะไปสมัครด้วย 🤭🤭

wic

คนเหงา

สงสัยต้องจัดผู้​หญิง​ทั้งบริษัท​แน่

tong2929

ใช่ร่างกายเยอะ ระวังพังนะนายเอ แต่แบบนี้เป็นใครก็ยอม555

live20

jaja

ziggy2

kopXIIII

เป็นการแก้ปัญหาที่แปลกและแหวกแนวดีจริงๆ

cavagna

ถ้าต้องทำแบบนี้ทั้ง บริษัทสงสัยน้ำคงจะหมดตัวแน่ๆ

Chalermsak Kraiwas

กำไรทั้งน้านงานแบบนี้ แค่ระมัดระวังให้ดีแค่นั้น อิอิอิ

ขอบคุณครับ

jeab2504

เล่นทั้ง บ เลย วานนี้มีแต่รุ่งริ่งแน่ๆไม่ได้พักเลย

Daniel Dear

เป็นงานที่มีความเสี่ยงสูงต่อสุขภาพจริงๆ

kk2016

งานหนักแย่เลยแบบนี้ ต้องไปเก็บสาวๆ เอ้ย คุยกับสาวๆอีกหลายแผนกเลยแบบนี้