ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียว ตอนที่ 4

เริ่มโดย petersam, กุมภาพันธ์ 23, 2023, 01:37:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petersam

โชว์เสียว ตอนที่ 4

ผมสองมือจับก้นจับเอวพี่สาวที่แอ่นตัวหงายหลังสองแขนสองขายันพื้นยกดึงไว้.. แอ่นก้นอัดเข้าไปโยกส่าย
กระดกเสยรูดลำควยที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวของผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนกับร่องสองกลีบแคมช้าๆเนิบๆ
เสียววาบๆ.. ควยกระดกหงึกๆ... ด้านข้างของผ้าผืนน้อยที่บุ๋มยุบเข้าไปตามแรงกดของลำควยผม..
เปิดโชว์เนินหีอูมๆขาวๆที่เกลี้ยงเกลาขนาดใหญ่และน่าเอาอย่างสุดๆแถมตอนนี้ลำควยผมก็ยังตั้งโด่ทาบอัดอยู่อีกต่างหาก
แล้วขอบผ้าผืนน้อยที่หดหายเปิดอ้าออก..ก็มองเห็นสองกลีบแคมอวบๆขาวๆที่เปียกเยิ้มๆโผล่ออกมาแพลมๆ...

ผมกลืนนน้ำลายลงคอเอื๊อก..ควยกระดกหงึกๆ...เหลือบตามองพี่เขยที่กำลังกระดกก้นเสยอัดเข้าใส่ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึน
ที่อยู่ถัดไป.. มือหนึ่งกอดเอวพี่สาวดึงยกไว้..อีกมือลูบไล้หน้าท้องขาวๆ..กรีดลากขึ้นมาที่หน้าขาวกเข้ามาลูบไล้หีอูมๆขาวๆ
แล้วแอ่นก้นอัดเข้าไปโยกส่ายกระดกเสยรูดลำควยกับร่องเสียวช้าๆเนิบๆ.. พร้อมกับเอาปลายนิ้วเกาะเกี่ยวผ้าผืนน้อย
ที่ห่อหุ้มลำควยผม และหีอูมๆของพี่สาวเปิดออกไปด้านข้าง.. ทั้งลำควยขนาดใหญ่ของผม และสองกลีบแคมอวบๆขาวๆ
ที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวของพี่สาวค่อยๆโผล่ออกมาสัมผัสกันทีละนิดๆ...

ผมโยกก้นส่ายบดคลึง กระดกเสยอัดลำควยเข้าไปช้าๆเน้นๆอีกทีสองทีลำควยขนาดใหญ่ผมก็ลื่นผลุ๊บ..
ทาบอัดเข้าไปแนบสนิทแบบเนื้อแนบเนื้อ..อยู่ในร่องเสียวที่เปียกเยิ้มของพี่สาวเกือบทั้งลำ..
หัวหยักบานโร่ขนาดใหญ่ที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเสียวโผล่ขึ้นมาจากร่องสองกลีบแคมอวบๆขาวๆ สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว...
น้ำเสียวใสๆปูดทะลักออกมาไหลอาบลงไปที่ร่องเสียวและพวงไข่ผมเย็นวาบๆ..
พี่สาวผมผวาเฮือกๆ...ก้นเกร็งขาเกร็งกระดกก้นแอ่นขึ้นลงรูดร่องเสียวกับลำควยผมยึกๆลื่นปรู๊ดๆ..
ทั้งร่องเสียวทั้งสองกลีบแคมอวบๆที่คาบลำควยผมไว้เกือบทั้งลำขยับตัวไหวยวบๆยาบๆ..
เต้นกระทบลำควยผมที่ทาบอัดอยู่ตุ๊บๆอย่างแรง...

ผมเสียวสยิวจนเกร็งไปทั้งตัวสองมือช้อนจับก้นพี่สาวดึงยกไว้แอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ
แล้วย่อเข่าโยกกระดกก้นเสยรูดลำควยกับร่องเสียวของพี่สาวๆช้าเน้นๆเป็นจังหวะ...
น้ำเสียวซึมปูดๆ..ออกมาจากหัวหยักบานๆอาบลงตามท่อนลำของมันและร่องเสียวของพี่สาว
ไหลเยิ้มลงไปตามร่องก้นขาวๆหยดลงบนพื้นเป็นยางยืด..
พี่สาวผมทั้งก้นทั้งขานี่เกร็งสั่นระริกแอ่นตัวโก้งโค้งอัดหีอูมๆเข้ามา
กระดกก้นแอ่นขึ้นลงรูดร่องเสียวกับลำควยผมลื่นปรู๊ดๆ..

ผมเหลือบตาลงมองลำควยที่เสยรูดอยู่กับร่องสองกลีบแคมอวบๆ..เสียววาบๆควยกระดกหงึกๆ..
โน้มตัวก้มลงไปสอดสองแขนกอดเอวพี่สาวดึงยกไว้ย่อเข่าลงหน่อยๆแอ่นก้นรูดลำควยลงไปช้าๆ...
หัวหยักบานๆขนาดใหญ่ลื่นผลุ๊บ..เข้าไปอัดแน่นอยู่ในร่องเสียวทันที...
พี่สาวผมผวาเฮือกๆ.. เกร็งกระตุกยึกยักๆสั่นไปทั้งตัว..ผงกหัวขึ้นมองผมตาเยิ้มๆปรือๆ...
กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้าใส่ยึกๆ...ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริกๆ...

ผมสะท้านเฮือกๆ...ก้นเกร็งขาเกร็งเป่าลมออกจากปากพรวดๆ..ควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิว
สองแขนกอดเอวพี่สาวดึงยกไว้แอ่นก้นอัดเข้าไปโยกส่ายคลึงหัวหยักบานๆกับร่องเสียว
แล้วกระดกก้นเสยอัดเข้าไปรูดขึ้นลงช้าๆเน้นๆ....พี่สาวผมเกร็งสั่นไปตัวผงกหัวขึ้นมองตาเยิ้มๆปรือๆ
สะบัดก้นส่ายโยกผิดโยกถูก จนหัวหยักบานๆของลำควยผมเดี๋ยวก็จ่ออุดอยู่ที่ปากรูสยิวพ่นน้ำเสียวเข้าใส่ปึ๊ดๆ...
เดี๋ยวก็เสยรูดดีดพรวดตามร่องเสียวขึ้นมาอย่างเน้นๆเป็นระยะๆ...

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... แอ่นตัวโก้งโค้งซี๊ดปากครางอูย.ยๆ...
แล้วส่ายก้นแอ่นขึ้นลงเหมือนกับว่าจะให้หัวหยักบานๆของลำควยผมรูดลงไปจ่ออุดอยู่ที่ปากรูสยิวเหมือนเดิม
ผมทั้งเกร็งทั้งเสียวสยิวจนสองขาแทบยืนไม่อยู่สองแขนรวบกอดเอวพี่สาวดึงยกไว้
เหลือบตามองพี่เขยแล้วแอ่นก้นรูดหัวหยักบานๆลงไปจ่อที่ปากรูสยิวกระดกก้นอัดกระแทกเข้าไปเบาๆยึกๆลื่นปรู๊ดๆ..
ปลายหัวหยักบานโร่ขนาดใหญ่ของลำควยผมเสียบอัดเข้าไปคับแน่นอยู่ในปากรูสยิวเกือบครึ่งหัว..?
พร้อมกับพ่นน้ำเสียวเข้าใส่ปึ๊ดๆทันที..

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... กระดกก้นแอ่นหีอูมๆอัดเข้ามาขมิบปากรูสยิวบีบรัดหัวหยักบานๆของลำควยผมที่จ่ออุดเน้นๆยวบๆ...
ทั้งก้นทั้งขานี่เกร็งสั่นระริกๆ... ผมเสียวสยิวสุดชีวิตกัดฟันครางโอยๆ..ในลำคอก้นเกร็งขาเกร็ง แอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ
กระดกกระแทกหัวหยักบานๆกับปากรูสยิวลื่นปรู๊ดๆ...แล้วเสยพรวดตามร่องเสียวขึ้นมาอย่างเน้นๆ...
พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ....ดีดตัวลุกตวัดสองแขนเข้าคล้องคอผม ดึงตัวขึ้นยืนมองผมตาเยิ้มๆปรือๆ...
แอ่นก้นอัดหีอูมๆเข้ามาโยกส่ายรูดร่องเสียวกับลำควยผมช้าๆเน้นๆ..ผมเสียวสะท้านไปทั้งตัวควยกระดกหงึกๆ..
สองขานี่เกร็งสั่นพั๊บๆ...สองมือตะปบจับก้นของพี่สาวดึงเข้ามาแอ่นก้นอัดเข้าไปส่ายบดคลึง
กระดกเสยรูดลำควยกับร่องเสียวสั้นๆเน้นๆถี่ๆยึกๆ..

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ... ซี๊ดปากครางอูยๆ..เกร็งสั่นระริกๆไปทั้งตัวมองผมตาเยิ้มๆปรือๆ...
ดันผมถอยหลังติดกับเสาแสตนเลสแล้วแอ่นก้นส่ายหีอูมๆที่คาบลำควยผมไว้เกือบทั้งลำอัดเข้ามา
กระดกรูดบดส่ายคลึงลื่นปรู๊ดๆ...ผมนี่เกร็งไปทั้งตัวลำควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิว
ยกสองมือขึ้นคว้าจับต้นเสาเหนือหัวแอ่นก้นออกไปกระดกเสยรูดลำควยที่ทาบอัดอยู่ร่องเสียวเน้นๆช้าๆเนิบๆ....
น้ำเสียวซึมปูดออกมาจากหัวหยักบานๆอย่างเสียวสยิวไม่หยุด...

ผู้ชายบึกบึนที่โยกส่ายอยู่หน้าเวทีกับแฟนผมก้าวเข้ามาประกบด้านหลังพี่สาว สองมือประสานไว้ที่ท้ายทอย
แอ่นก้นทาบลำควยที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับร่องก้นแล้วขยับส่ายบดคลึงไปมากระดกเสยขึ้นสั้นๆถี่ๆยึกๆ...?
พี่สาวผมสะดุ้งเฮือกๆเบาๆหน้าตาเสียวๆ..เอนตัวเข้ามาแนบสนิทกับหน้าอกผม
สองมือคว้าจับเสาด้านหลังซบหน้าลงที่ไหล่ เขย่งขาขึ้นกระดกก้นรูดร่องเสียวกับลำควยผม
และลำควยของผู้ชายที่ทาบอัดอยู่กับร่องก้นช้าๆเนิบๆตัวเกร็งๆ...หายใจฟืดๆ...

กว่าผมจะหลุดออกจาเสาต้นนี้ไปส่ายก้นโยกต่อได้...ผมก็ทั้งเกร็งทั้งเสียวจนสองขาสั่นพั๊บๆ...แทบไม่มีแรงยืน..?
ลำควยนี่กระดกหงึกๆ...น้ำเสียวใสๆปูดออกมาจากหัวหยักบานๆอาบเยิ้มไหลย้อยตามท่อนลำของมันลงไปที่พวงไข่
และหน้าขาเป็นทาง สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว..แต่ความเสียวมันก็ไม่เคยปราณีใคร ผมหลุดออกมาจากพี่สาวได้..
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่กำลังรุมพี่เขยกับแฟนผมอยู่ก็โยกก้นส่ายแอ่นหีอูมๆเข้ามาใส่ต่อ...
สองขาผมมันจะไม่มีแรงอยู่แล้วก็เลยคว้าเก้าอี้ออกมานั่งให้เธอขึ้นคล่อม ควบหีอูมๆบดอัดกับลำควยอย่างเต็มที่

แล้วผู้หญิงแฟนของผู้ชายบึกบึนก็สุดยอดจริง.....เพราะผมรู้สึกว่าเธอจะคอยประกบจับคู่เล่นกับผมตลอด...
ขนาดน้ำแตกใส่ควยผมไปรอบแล้วนะเนี่ย... ไม่ว่าผมขยับออกจากพี่สาวหรือแฟนปุ๊บ...
เธอก็จะขยับเข้าหาผมต่อทันที..โดยไม่เกี่ยวว่าผู้ชายบึกบึนแฟนเธอจะอยู่ใกล้ๆหรือข้างๆ...
สงสัยผมจะโดนเล่นน้ำกระจายคาเวทีอย่างที่พี่เขยบอกจริงๆเพราะแต่ละท่าแต่ละลีลาที่เธอโยกส่ายอัดเข้าใส่ผมนี่
ทำเอาน้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆ.. ออกจากลำควยที่กระดกหงึกๆตลอดเวลาเลยแล้วบางครั้งบางทีที่เธอกางขาส่ายก้นแอ่นหีอูมๆ..
ที่ผ้าผืนน้อยปิดแทบไม่มิดเข้ามาอย่างยั่วยวน....พอผมขยับเข้าไปแอ่นก้นจ่อหัวหยักบานๆ ที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมา
ดันเข้าตรงกลางผืนผ้าที่เห็นเป็นร่องลางๆ...แล้วส่ายก้นกระดกอัดเข้าไป....

ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนมองผมยิ้มๆตาเยิ้มๆ.. บอกแรงๆเลยน้อง..เสียวดี
แล้วส่ายก้นแอ่นหีอูมๆขนาดใหญ่ที่ล้นหน้าขาออกมาเข้าใส่หัวหยักบานๆของลำควยผมอย่างเน้นๆเลย...
จนบางครั้งลำควยผมที่จ่อดันกับอยู่กับหีอูมๆถึงกับโก่งๆงอๆอยู่ในผ้าผืนน้อย..?
ผมงี้เสียวอย่างสุดๆ...เลยโยกขาส่ายก้นอัดเข้าไปเต็มเหนี่ยวแบบไม่ยั้ง...แล้วกระดกเสยอัดเข้าไปเน้นๆอย่างแรง..
จนหัวหยักบานๆของลำควยผมที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมา.ดันผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มหีอูมๆของเธอมุดหายเข้าไปเกือบครึ่งหัวก็มี...
ถ้าหากไม่มีผ้าผืนน้อยกั้นอยู่นี่..รับรองว่าลำควยผมดีดพรวดเข้าไปมิดทั้งดุ้นอีกรอบแน่ๆ...
ขนาดเธอน้ำแตกใส่ควยผมไปหยกๆนะเนี่ย..?

ส่วนพี่สาวกับพี่เขย..ก็จับคู่กับแฟนผมและผู้ชายบึกบึนโชว์ลีลาโยกอย่างมันเหมือนกัน..
แต่พี่สาวกับพี่เขยผมไม่ค่อยจะจับคู่กันเองเท่าไหร่...เพียงแค่ผ่านๆเฉียดๆแว๊บๆเท่านั้น...
พี่เขยจะจับคู่กับแฟนผมซะมากกว่า..แล้วก็เปลี่ยนมาจับคู่กับผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึน..
โดยให้ผมไปประกบคู่กับแฟนกับพี่สาวเป็นระยะๆ...โดยปล่อยให้แฟนผมไปประกบคู่กับผู้ชายบึกบึนเป็นช่วงๆ...
จากนั้นพี่สาวก็จะขยับเข้าไปประกบจับคู่กับผู้ชายบึกบึนแทน...แล้วให้พี่เขยกับแฟนผมจับคู่กันต่อ....

ผมเข้าใจว่าพี่สาวกับพี่เขยผมคงขยักไว้ในโชว์สุดท้าย...ซึ่งเป็นโชว์เอากันจริงๆเห็นแบบจะๆของพี่สาวกับพี่เขย...
แฟนผมนี่หน้าเสียวๆตาเยิ้มๆปรือๆอยู่ตลอดเวลา....สีหน้าท่าทางเธอนี่บ่งบอกเลยว่าอยากอย่างสุดๆ...
ไม่ว่าผมไม่ว่าพี่เขย.. หรือผู้ชายบึกบึน...ที่หมุนเวียนเปลี่ยนกันเข้าไปโยกย้ายส่ายอัดกับเธอ..
เธอจะโยกเข้าใส่อย่างได้อารมณ์มากเลย...เห็นแล้วผมแทบไม่เชื่อสายตาตัวเอง..
โดยเฉพาะตอนที่เธอยืนก้มตัวจับเสาแสตนเลสแอ่นก้นเข้าส่ายบดคลึงกับผู้ชายบึกบึนที่ประกบอยู่ข้างหลังนี่..สุดยอดมาก
เธอทั้งส่ายทั้งกระดกอัดเข้าใส่แบบมันมากเลย..ยังกับว่าจะให้ลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึนที่อัดอยู่ในร่องก้นนั้น
เสียบทะลุเข้าไปให้ได้

แล้วผู้ชายบึกบึนนั่น..ก็โยกก้นส่ายอัดเข้าใส่กระดกก้นเสยขึ้นไปแต่ละทีนี่อย่างเน้นๆเลย...
ก้นนี่เกร็งเป็นก้อนขึ้นยึกยักๆไม่หยุด...สองมือเดี๋ยวก็จับนมแฟนผมกำบีบ.
เดี๋ยวก็ล้วงเข้าไปกุมกำจับหีอูมๆของเธอบีบคลึงยุกยิกๆไม่หยุด
แฟนผมงี้ผวาเฮือกๆ...เกร็งสั่นไปทั้งตัว...หน้าตาบ่งบอกว่าเสียวสยิวอย่างสุดๆ....
โยกก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่ชนิดที่ไม่มีเข้าเค้าแฟนผมคนเดิมเหลืออยู่เลย....

แล้วพี่สาวผมก็ไม่ได้น้อยหน้า.. ตอนที่สลับคู่ประกบกับผู้ชายบึกๆ...เล่นนอนถ่างขาอ้าซ่า..
สองมือจับจับหัวผู้ชายบึกบึนกดลงใส่หีอูมๆแอ่นก้นขึ้นส่ายร่อนไปมาบิดตัวพล่าน.. ผู้ชายบึกบึนเดี๋ยวก็อ้าปากคาบเนินหีอูมๆ
ที่นอกผ้าดูดเลียจ๊วบๆจ๊าบๆ...เดี๋ยวก็คาบดูดเลียซอกขากดปากกจมูกเข้าซุกไซร์ส่ายขยี้ไม่หยุด...
พี่สาวผมถึงกับผวาเฮือกๆ..คู้เข่าขึ้นยันพื้นเวทีแอ่นก้นขึ้นส่ายร่อนพรวดๆ..แหงนหน้าตาหลับหายใจฟืดๆ..
หน้าท้องขาวๆนี่แขม่วเกร็งยึกยักๆ..มีอยู่ช่วงหนึ่ง..ผู้ชายบึกบึนเหลือบตาขึ้นมอง.. สอดสองมือเข้าช้อนก้นพี่สาวผมยกขึ้น
ส่ายปากส่ายจมูกขยี้กับหีอูมๆจนชายผ้าผืนน้อยเลิกไปด้านข้างแล้วอ้าปากคาบดูดสองกลีบแคมอวบๆพี่สาวผมดูดจ๊วบๆ
แบบเต็มๆปากเลย...

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ...เกร็งกระตุกยึกยักๆ...กระดกก้นแอ่นขึ้นส่ายร่อนพรวดๆ...
นิ้วเท้าเกร็งหงิกงอจิกลงบนพื้นเวทีสองขาเกร็งสั่นระริกแบบเห็นๆ..?
ผมกับแฟนที่จับคู่โยกส่ายประกบกันอยู่ใกล้เหลือบตามองแล้วกระดกก้นอัดเข้าใส่กันยึกๆอย่างลืมตัว..?
ก่อนที่พี่เขยจะก้าวเข้าไปดึงพี่สาวให้ลุกขึ้นออกมาประกบผม...แล้วดึงแฟนผมออกไปประกบคู่กับแทน..
แต่ผมยังไม่ทันได้หันไปหาพี่สาว..  ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนก็ก้าวเข้าหันไปคว้าจับเสาสแตนเลสที่อยู่ข้างๆ...
ยืนกางขาก้มตัวแอ่นก้นส่ายอัดเข้ามาใส่ลำควยผมหันมาบอกยิ้มๆตาเยิ้มๆว่า...ให้ผมยืนกางขาเอามือขัดท้ายทอย
แล้วแอ่นอัดลำควยเข้าไป กระดกเสยขึ้นแรงๆเลยๆ....

พี่สาวมองยิ้มๆก้าวเข้ามาประกบทางด้านหลังสองมือจับเอวผมส่ายก้นแอ่นหีอูมๆ
ที่โดนผู้ชายบึกบึนคาบดูดเมื่อกี้เข้ามาบดคลึงกับก้นผมกระซิบบอกเบาๆว่าอัดเข้าไปเลยเต็มที่...
เอาว่ะ..เต็มที่ก็เต็มที่...ผมล้วงมือข้างหนึ่งเข้าไปกำหมับนมอวบๆขนาดใหญ่ของผู้หญิงแฟนผู้บีบคลึง
อีกมือตวัดไปข้างหลังจับก้นขาวๆพี่สาวกำบีบดึงอัดเข้ามาแล้วส่ายก้นโยกกระดกอัดลำควยเสยรูดขึ้นไปกับร่องก้นแบบ
เน้นๆอย่างเสียวสยิว...ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนผวาเฮือกๆ...แอ่นก้นส่ายอัดเข้าติดกับหน้าขาผม
หันมาบอกยิ้มๆตาเยิ้มๆว่าเสียวดี.. โอ้..พระเจ้าสามหำ... อะไรจะมันหยดขนาดนี้...

ผู้ชายบึกบึนที่ก้าวขาโยกส่ายอยู่คนเดียวก้าวเข้ามาประกบกับพี่สาวผมทางด้านหลังอีกครั้ง
พร้อมกับล้วงมือหนึ่งกุมกำนมอวบๆของพี่สาวกำบีบคลึงบีบเฟ้นอย่างเต็มๆมือ..
ส่วนอีกมือล้วงเข้ามากุมกำหีอูมๆของพี่สาวที่อัดติดอยู่กับก้นผมบีบยวบๆ...
ก้นก็แอ่นอัดลำควยที่ตั้งโด่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้ากับร่องก้นพี่สาวทั้งโยกส่ายทั้งกระดกอัดเข้าใส่เป็นระยะๆ...
เสียงพี่สาวผมร้องอุ๊ๆอ๊ะๆหายใจฮึดฮัดๆเบาๆอยู่ข้างหลัง.....สองมือคว้าจับก้นผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่อยู่ข้างหน้า
ดึงอัดเข้าติดกับหน้าขาผม โยกก้นส่ายแอ่นหีอูมๆเข้าใส่มือผู้ชายบึกบึนที่อัดติดอยู่กับก้นผมยึกยักๆ....

ส่วนพี่เขยผมก็นอนหงายห้อยสองขาหย่อนลงกับพื้นบนโต๊ะเล็กๆที่ลากออกมาจากข้างเวที
ให้แฟนผมขึ้นนั่งยองๆ.. สองมือยันหน้าอกกดหีอูมๆลงบดคลึงกับลำควยแหงนหน้าตาหลังตาอย่างเสียวสยิว
ทั้งลำควยทั้งพวงไข่..เดี๋ยวก็โผล่ออกมาจากขอบผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มบดคลึงบดอัดกับหีอูมๆขาวๆของแฟนผม
ที่ขอบผ้าผืนน้อยเดี๋ยวก็เปิดออกเดี๋ยวก็รูดไปด้านข้างไม่หยุด...แล้วครู่เดียว..
สองกลีบแคมอวบๆของหีอูมๆขาวๆแฟนผม...ก็กดอัดคาบลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขยไว้ทั้งดุ้น...
แฟนผมถึงกับเกร็งไปทั้งตัว...สองมือยันหน้าอกพี่เขยแหงนหน้าหลับตาแอ่นหีอูมๆกดลง
กระดกก้นรูดร่องเสียวกับลำควยของพี่เขยลื่นปรู๊ดๆ.. ทั้งก้นทั้งขาเกร็งสั่นระริก...
น้ำเสียวปูดทะลักออกมาอาบลำควยสะท้อนแสงไฟมันเป็นวาว...

ผู้ชายบึกบึนที่กุมกำหีอูมของพี่สาวกำบีบคลึงบีบเฟ้นอยู่ข้างหลัง..ส่ายก้นแอ่นอัดลำควยเข้ากับร่องก้นไว้
แล้วกอดพี่สาวผมดึงถอยออกไป...พี่สาวผมโยกตัวส่ายก้นอัดติดกับหน้าขาของผู้ชายบึกบึก
ขยับสองขากางออกจนกว้างแล้วก้มตัวลงสองมือยันพื้นกระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่ลำควยยึกๆ..
ผู้ชายบึกบึนผวาเฮือกๆ..ทำปากจู่แอ่นก้นอัดเข้าไปประกบ..ยกสองมือขึ้นประสานกันไว้ที่ท้ายทาย
แล้วส่ายก้นคลึงกระดกเสยขึ้นเป็นจังหวะ...หัวหยักบานๆขนาดใหญ่โผล่ออกมาจากขอบผ้าผืนน้อยด้านบนทั้งหัว
สะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว..เสยรูดขึ้นตามร่องกันพี่สาวผมลื่นปรู๊ดๆแบบเห็นๆ...

ผมกำลังจะหันกลับมา... ผู้ชายบึกบึนก้มลงมองหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่เสยรูดร่องพี่สาวผมขึ้นมา
แล้วย่อเข่าลงก้นเกร็งแอ่นอัดเข้าไปประกบกระดกเสยรูดขึ้นมาไปช้าๆ...
พี่สาวผมผวาเฮือก... เขย่งสองเท้าขึ้นแล้วส่ายก้นออกทิ้งตัวลงนอนคว่ำกระดกก้นขาวๆแอ่นขึ้นส่ายไปมายึกยักๆ...
ผมรีบส่ายก้นโยกออกจากก้นผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนแล้วก้าวเข้าไปทิ้งตัวลงนอนคล่ำทับ
จ่อหัวหยักบานๆที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาเข้าไปในร่องก้นขาวๆแล้วกระดกอัดเข้าไปทันที...

พี่สาวผมหันมามองยิ้มๆตาเยิ้มๆ...แล้วขยับกางขาออกแอ่นก้นขาวๆขึ้นขยับส่ายไปมากระดกเข้าใส่ลำควยผมยึกๆ....
อารมณ์ที่มันและเสียวอย่างสุดๆ...ทำให้ผมแอ่นก้นอัดเข้าไปส่ายบดคลึงเน้นๆอย่างลืมตัว...
จนทำผ้าผืนน้อยที่หุ่มลำควยและพวงไข่ผมเลิกออกไปด้านข้างลำควยขนาดใหญ่และพวงไข่ผม
หลุดออกมาอัดคลึงอยู่กับร่องก้นพี่สาวแบบเนื้ออย่างเต็มๆลื่นปรู๊ดๆ..อีกครั้ง...
ผมงี้เสียววาบๆ... เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิวขยับก้นโยกคลึงแล้วล้วงมือเข้าไปจะดึงผ้าผืนน้อยเข้าห่อหุ้มเหมือนเดิม...
แต่พี่สาวผมหันมาบอกว่าปล่อยเลย.. ไม่ต้องกังวลอัดเข้ามาให้เต็มที่แล้วกระดกก้นแอ่นขึ้นอัดเข้าใส่ลำควยผม
สะบัดส่ายไปมา เกร็งก้นเกร็งขาหนีบลำควยผมที่กระดกหงึกๆไว้แบบเน้นๆเลย...

ผมก้นเกร็งขาเกร็งควยกระดกหงึกๆอย่างเสียวสยิว...ซบหน้าลงไปที่ไหล่ถามว่า..พี่ไม่กลัวควยผม
มันจะเสียบพรวดเข้าไปจริงๆเหรอ.. พี่สาวผมบอกว่าไม่ต้องกังวล อัดลงมาเลย..แล้วดันตัวลุกเอาแขนเอาข้อศอกยันพื้น
กึ่งหมอบกึ่งคุกเข่าโก้งโค้งกระดกก้นลงใส่ลำควยผมยึกๆ....... ลำควยผมลื่นปรู๊ดๆเสียบพรวดๆตามร่องก้นขาวๆของพี่สาว
เข้าไปจ่อดันอยู่กับหีอูมๆกระดกหงึกๆ..? น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดๆออกจากหัวหยักบานๆอย่างเสียวสยิว

แต่แปลก.. ผมเสียวสยิวอย่างสุดๆ... ลำควยกระดกหงึกๆ... น้ำเสียวซึมกระปริดกระปรอย...
ทำท่าจะน้ำแตกพุ่งกระฉูดออกมาหลายครั้ง... แต่มันไม่ยักกะพุ่งออกมา...
ตอนที่เสียบเข้าไปในหีอูมๆของผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนมิดทั้งดุ้นนั่นก็เหมือนกัน
มันทำท่าว่าจะพุ่งกระฉูดแตกทะลักออกมา แต่ก็ไม่ออก..มีแต่น้ำเสียวใสๆที่พุ่งปึ๊ดๆออกมาไม่หยุด..
บางครั้งบางที..ผมเสียวจนแข้งขาสั่นพั๊บๆก้นเกร็งกระตุกยึกยักๆ...พอผมผ่อนคลายนิดหน่อย.. มันก็หายไปเฉยๆ..
แล้วเริ่มคึกเริ่มเสียวขึ้นมาใหม่.. ไม่รู้เป็นเพราะยาแก้อายที่พี่สาวกับพี่เขยเอาให้กินรึเปล่า..

การโชว์เสียวสะท้านฟ้าสะเทือนดิน ครั้งแรกในชีวิตของผมกับแฟน เริ่มต้น..และดำเนินมาอย่างดุเดือด
สลับสับเปลี่ยนหมุนเวียนประกบคู่กันทั้งมันทั้งเสียวอย่างสุดๆ... โดยเฉพาะแฟนผมจากคนที่นิ่งๆเงียบๆ...
ตอนนี้เธอกำลังนั่งยองๆ..สองแขนกอดคอพี่เขยที่นั่งอยู่บนเก้าอี้.. กระดกก้นอัดเข้าใส่หน้าขาพี่เขยอย่างเอาเป็นเอาตาย...
ยังกับว่าจะให้ลำควยที่เธอส่ายก้นโยกกระดกอัดเข้าใส่นั้นแทรกหีอูมๆของเธอ
สักพัก...ผู้ชายบึกบึนกับแฟนที่โยกก้นโยกขาส่ายอยู่หน้าเวที ผละออกจากกัน
พร้อมกับแฟนผมที่ลุกออกจากหน้าขาพี่เขย ก้าวมาหาผมกับพี่สาว ที่นอนคล่ำทับแอ่นก้นอัดเข้าบดคลึงกันอยู่..
ให้ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนก้าวเข้าไปนั่งคล่อมส่ายก้นอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยพี่เขยแทน

พี่เขยสองมือลูบไล้จับก้นผู้หญิงแฟนของผู้ชายบึกบึน จับกดอัดดึงเข้าใส่ลำควยที่ตุงผ้าผืนน้อยอย่างเน้นๆ...
แถมยังซุกไซร์คอหน้าอกและนมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่นั่นจนบุ๋มยุบลงไปตามปากตามจมูก..
แล้วส่ายขยี้ยังกับจะให้อวบๆขาวๆขนาดใหญ่นั่นแหลกคาปากคาจมูก.. ผมเหลือบตามองยังไม่ทันได้กลอกตากลับ...
พี่เขยผมก็ส่ายจมูกขยี้ผ้าผืนน้อยที่ปิดหัวนมออกอ้าปากคาบดูดอย่างเต็มปาก พร้อมกับล้วงมือเข้าไปยุกยิกๆอยู่ที่หน้าขา
แล้วจับก้นตะปบจับก้นเธอดึงอัดเข้าไปพรึ๊บ.. ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนถึงกับผวาเฮือก...หน้าตาเสียวสยิว...
หวีดร้องเสียงดังออกมาแข่งกับเสียงเพลงเสียงดนตรี สองแขนรวบกอดหัวพี่เขยผมกดเข้าใส่นม
สไลด์ก้นส่ายบดคลึงกระดกอัดเข้าใส่พี่เขยพรวดๆ..

ผมหลือบตามองควยกระดกหงึกๆ... ความเสียวทะลุเลยขีดจำกัด...จนบอกไม่ถูกว่ามันเสียวสยิวสะท้านทรวงแค่ไหน...
เพราะข้างหน้าก็พี่สาวที่ลำควยผมกระดกหงึกๆอยู่ในร่องก้นง่ามขา.. ข้างหลังก็แฟนที่ซุกไซร์ดูดเลีย
ล้วงมือเข้ามากำพวงไข่บีบคลึงยุกยิกๆไม่หยุด.. แล้วพี่สาวผมเอง ก็แอ่นก้นขึ้นส่ายร่อนยังกับว่าจะให้ลำควยผมเสียบมุด
เข้าไปในรูเสียวสยิวให้ได้ยังไงยังงั้นเลย....เพราะทุกครั้งที่พี่สาวผมกระดกก้นแอ่นขึ้นมา...จะส่ายร่อนให้หัวหยักบานๆ
ของลำควยๆผมที่ตุงผ้าผืนน้อยออกมาทิ่มดันอยู่หีอูมๆตลอดเวลา...
ถ้าไม่ติดเชือก.. ผมว่าควยผมต้องเสียบพรวดเข้าไปกระดกหงึกๆอยู่ในรูเสียวพี่สาวทั้งดุ้นแล้วแน่ๆ....

แล้วการโชว์เสียวสะท้านโลกสำหรับผมกับแฟน... ก็ดำเนินมาถึงช่วงสุดท้าย...
ผู้ชายบึกบึนที่โยกส่ายอยู่คนเดียวก้าวเข้ามาทิ้งตัวลงนอนหงายข้างๆผมกับพี่สาว
ที่กำลังโยกก้นส่ายกระดกอัดเข้าใส่กันอย่างเมามัน แล้วดึงพี่สาวผมขึ้นไปนอนคล่อมทับบนตัวช้าๆ.....
ผมว่าจะขยับออกไปประกบกับแฟนแหละ.. แต่พี่สาวตวัดมือมาจับก้นผมดึงไว้..บอกว่าให้ขยับตามขึ้นมาเลย..
แล้วก็ล้วงมือเข้ามาแหวกผ้าผืนน้อยที่ห่อหุ้มหีอูมๆออก กำลำควยผมดึงอัดติดกับสองกลีบแคมอวบๆที่ไว้..
แล้วบอกให้ผมขยับตามขึ้นไปคล่อมทับบนตัวผู้ชายบึกบึนพร้อมกัน...

ผมเสียวสยิวจนต้องกระดกก้นอัดเข้าไปรูดลำควยกับสองกลีบแคมอวบๆที่เปียกเยิ้มของพี่สาวยึกๆ...
ก่อนที่ก้าวขาไปคุกเข่าคล่อมหน้าขาผู้ชายบึกบึน...? พี่สาวผมผวาเฮือกๆ...กระดกก้นก้นขาวๆอัดเข้ามาติดกับหน้าขาผม
กำลำควยที่กระดกหงึกๆ..กดหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ที่เปียกเยิ้มด้วน้ำเสียวลื่นผลุ๊บ..
เข้าไปในสองกลีบแคมอวบๆหันมาบอกผมตาปรือๆเยิ้มๆ..ให้กระดกก้นเสยอัดเข้าไปช้าๆ....

ผมสะท้านเฮือกๆ...กัดฟันร้องโอ๊ยๆโอยๆในใจเกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว แอ่นก้นอัดเข้าไปประกบขยับบดส่ายคลึง
กระดกเสยรูดหัวหยักบานๆขนาดใหญ่กับร่องเสียวของพี่สาวช้าๆเน้นๆลื่นปรู๊ดๆ..ลำควยกระดกหงึกๆ..
น้ำเสียวพุ่งออกจากหัวหยักบานเข้าใส่ร่องเสียวของพี่สาวปึ๊ดๆ....?

พี่เขยผมสองแขนช้อนขาพับผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่กอดคอโยกก้นส่ายอัดหีอูมๆเข้าใส่ลำควยอยู่บนเก้าอี้
ลุกเดินเข้ามาเหลือบตามองดูผู้ชายบึกบึนที่ผมกับพี่สาวคล่อมทับอยู่แล้วขยับตัวลงนั่งข้างๆอย่างช้าๆ....
ผมเหลือบตามองแว๊บๆ....ก่อนที่พี่เขยจะวางผู้หญิงลง....ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขย
เสียบอยู่ในสองกลีบแคมอวบๆขาวๆที่เปียกเยิ้มมิดทั้งดุ้นเลย...
เห็นแต่พวงไข่ที่หดเป็นก้อนใหญ่ขนาดอัดติดอยู่กับร่องก้นขาวๆ..
น้ำเสียวอาบเยิ้มไปทั่วทั้งพวงสะท้อนแสงไฟเป็นมันวาว..

ผมนี่ควยกระดกหงึกๆ..น้ำเสียวพุ่งปึ๊ดออกมาทันที..บอกได้คำเดียวว่าเธอสุดยอดจริงๆ...
โดนควยผมเสียบเข้าไปทั้งดุ้นน้ำเสียวแตกกระจายไปทีแล้ว...ตอนนี้ลำควยขนาดใหญ่ของพี่เขย..
ก็ยังเสียบเข้าไปมิดทั้งดุ้นอีก  แต่สมองผมตอนนี้ผมไม่ได้คิดอะไรแล้ว..นอกจากมันและเสียวอย่างเดียว..
ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมผมถึงไม่ตกใจไม่สะดุ้งอะไรเลย.. แล้วก็ไม่ได้นึกถึงว่าโชว์รอบนี้เป็นแค่โชว์ที่ทำท่าเอากันเฉยๆ
อย่างเดียวที่มีในหัวคือ.. มัน.. เสียว.. ขนาดเสียงเพลงเสียงที่ดึงกระหึ่มกับเสียงแขกที่ร้องเชียร์ผมยังแทบจะไม่ได้ยิน

พี่เขยที่ขยับตัวลงนั่งเหยียดสองขายาวข้างๆผมเอนหลังไปหาผู้ชายบึกบึนสองแขนยันพื้น กระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆ..
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนเหลือบตามองผมแว๊บๆตาเยิ้มๆ...สองแขนกอดคอพี่เขยขยับตัวลุกนั่งยองๆ
แล้วส่ายก้นบดคลึงกระดกอัดเข้าใส่ขาพี่เขยช้าๆเนิบๆ..... หีอูมๆขนาดใหญ่ ที่กดทับอยู่กับหนอกกับเส้นขนสีดำของพี่เขย
อูมนูนขึ้นมาเป็นก้อน... ทั้งหน้าท้องของพี่เขยและผู้หญิงแขม่วเกร็งยึกยักๆไม่หยุด...นมอวบๆขาวๆขนาดใหญ่
สองเต้าบนหน้าอกหัวนมขนาดประมาณปลายนิ้วก้อยที่โดนพี่เขยผมคาบดูดดุนดันชี้เด่ออกมาสั่นระริก...
ไม่รู้ผู้ชายบึกบึนเขารู้รึเปล่า.. ว่าตอนนี้ควยของพี่เขยผมเสียบอยู่ในหีอูมๆของแฟนเขามิดทิ้งดุ้นอยู่ข้างๆเขานี่เอง...
แล้วผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนก็มองหน้าพี่เขยผมตาเยิ้มเลย..ก้นก็แอ่นกดลงขยับบดส่ายคลึงกระดกอัดเข้าไปเน้นๆยึกๆ..
ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ..อย่างไม่สนใจอะไร...

ผมเองที่คุกเข่าคล่อมหน้าขาผู้ชายบึกบึนส่ายก้นประกบอัดอยู่กับก้นพี่สาวที่คล่อมทับซุกไซร์หน้าอกอยู่
ก็เสียวสยิวสุดชีวิตไม่แพ้กัน....เพราะไหนจะพี่สาวที่จับลำควยกดอัดติดไว้ในร่องสองกลีบแคม
หัวหยักบานๆพ่นน้ำเสียวเข้าใส่ปึ๊ดๆไม่หยุด.. แล้วไหนจะแฟนที่ประกบอยู่ข้างหลัง..
มือก็ล้วงเข้ามากำพวงไข่บีบคลึงยุกยิกๆ..ปากกับจมูกก็ซุกไซร์ดูดเลียไปทั่วหลังอย่างหิวกระหาย..

พี่เขยผมที่นั่งเอนหลังสองขาเกร็งกดลงกับพื้นแอ่นก้นขึ้นให้ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนนั่งยองๆส่ายก้นบดคลึง
หันมามองผมยิ้มๆหน้าตาเสียวๆ...กล้ามหน้าท้องแขม่วเกร็งขึ้นลงยึกยักๆ.. พี่สาวผมที่ก้นเกร็งส่ายขยับไปมา
กระดกรูดร่องเสียวกับหัวหยักบานๆของลำควยผม หันมาบอกหน้าเสียวๆตาเยิ้มๆ...ให้ผมเร่งกระดกก้นทำท่าว่าเสร็จ....
จากนั้นพี่สาวผมกับผู้ชายบึกบึนก็จะทำท่าว่าเสร็จแล้วก็จบ...

ผมกำลังขยับให้ถนัด.. เพื่อกระดกก้นอัดเข้าไปบดส่ายคลึงกับพี่สาว..
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่นั่งส่ายก้นบดคลึงอยู่กับหน้าขาพี่เขย..ก็ยกสองแขนขึ้นคล้องคอกระดกก้นลงปั๊บๆ..
แหงนหน้าหลับตาซี๊ดปากครางอูยๆ.... พี่เขยผมแหงนหน้าหลับตากัดฟันครางโอยๆ...กระดกก้นแอ่นขึ้นรับปั๊บๆ...
ครู่เดียว..พี่เขยผมกับผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนก็ผวาเข้ากอดกันแน่นเกร็งกระตุกเฮือกๆ...หายใจฟืดฟาดๆ...
กระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่กันกระตุกยึกยักๆ...สองขาของพี่เขยที่เหยียดยาวเกร็งสั่นกระทบกับพื้นเวทีพั๊บๆเลย...
ส่วนผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนก็กอดพี่เขยผมแน่นซบหน้าลงที่ไหล่ส่ายก้นขาวๆบดคลึงกับหน้าขาพรวดๆ
ซี๊ดปากครางอูย.ยๆ..กระตุกยึกๆเกร็งสั่นระริกไปทั้งตัว...

ผมสองมือจับก้นพี่สาวดึงไว้แอ่นก้นเข้าออกรูดหัวหยักบานๆกับร่องเสียวช้าๆเนิบๆ....
แล้วเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆอย่างเสียวสยิว.....คิดว่าจะแกล้งทำเป็นเสร็จแล้วขยับออกไปเอาแฟน
น้ำแตกใส่รูของเธอจริงๆ.. เพราะตอนนี้เรื่องเห็นไม่เห็นโชว์ไม่โชว์มันไม่มีในหัวแล้ว...
ผมลืมไปหมดทุกสิ่งทุกอย่างเลย... นอกจากเรื่องเสียวสยิวแล้ว..อย่างอื่นมันไม่มีในหัว..
ให้แก้ผ้าเอากับแฟนสองต่อสองโชว์บนเวทีนี่แบบจะๆก็ไม่มีปัญหา....

พี่สาวผมผวาเฮือกๆ..ยกก้นแอ่นขึ้นกดลำควยกดหัวหยักบานอัดไว้ในร่องเสียวกระดกก้นแอ่นเข้ารับทันทีที่ผมกระอัดเข้าไป
ทั้งหัวหยักบานๆและท่อนลำของมันรูดถูไถกับร่องเสียวของพี่สาวอย่างเน้นๆลื่นปรู๊ดๆ...ผมกำลังจะทำท่าว่าเสร็จ...
ผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่นั่งกอดคอพี่เขยหอบหายใจฟืดๆ...ขยับก้นขาวๆส่ายบดคลึงไม่หยุด..
ก็เอียงตัวซุกหน้าเข้ามาตวัดลิ้นเลียหัวนมผมแล้วดูดจ๊วบๆเน้นๆ...ก้นก็ส่ายบดคลึงกับหน้าขาพี่เขยยึกยักๆ....

ผมสะท้านเฮือกๆ..ขนลุกซู่ๆ..แหงนหน้าหลับตากัดฟันร้องโอ๊ยๆโอยๆ....เกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว
สองมือจับก้นพี่ดึงเข้ามากระดกอัดเข้าไปส่ายบดคลึงยึกยักๆแล้วจับหัวผู้หญิงแฟนผู้ชายบึนบึนที่ดูดหัวนมผมจ๊วบๆดันออก
ทิ้งตัวลงทับกับหลังพี่สาวทำเป็นเกร็งกระตุกว่าน้ำแตก....ท่อนเอ็นกระดกหงึกๆ
อัดอยู่ในร่องเสียวพี่สาวที่จับกดอัดติดไว้ไม่ยอมปล่อย..

พี่สาวผมแอ่นก้นอัดเข้ามาประกบแล้วค่อยดันตัวลุกขึ้นนั่งจับมือผมไปจับนม
ขยับก้นส่ายบดคลึงลำควยผมกับลำควยของผู้ชายบึกบึนที่ร่องก้นกับหีอูมๆกดทับอยู่ยึกยักๆ...
ผมถึงกับสะท้านเฮือกๆ...กัดฟันร้องโอ๊ยๆโอยๆในลำคอเกร็งไปทั้งตัวอย่างเสียวสยิว...
สองมือกำบีบเฟ้นนมพี่สาวกระดกก้นอัดเข้าไปยึกๆ..ลำควยรูดกับร่องก้นขาวๆลื่นปรู๊ดๆหายใจฟืดๆ..

ครู่เดียว..ผมก็ปล่อยมือจากนมพี่สาวขยับตัวออก ทิ้งก้นลงนั่งแทรกกลางหว่างขาของผู้ชายบึกบึน...
คว้าแฟนดึงเข้ามานั่งคล่อมบนหน้าขาแหวกผ้าผืนน้อยออกแล้วจับลำควยที่ตั้งโด่จ่อกดเข้าไปในร่องเสียวที่เปียกเยิ้มทันที
แฟนผมตวัดสองแขนเข้ากอดคอซบหน้าลงที่กระดกก้นทันทีปั๊บ..ลำควยผมเสียบพรวดเข้าไปทีเดียวมิดดุ้น..
ทั้งผมทั้งแฟนผวาเฮือก...กอดกันแน่นซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆ...กระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่กันเน้นๆอย่างเสียวสยิว..
โดยเฉพาะแฟนผม...เธอทั้งโยกทั้งส่ายบดคลึงอย่างดุเด็ดเผ็ดมันในแบบที่ผมไม่เคยเห็นเธอทำแบบนี้มาก่อน...
รูสยิวของเธอนี่ตอดรัดลำควยผมยังกับมือกำบีบ แถมยังแอ่นนมเข้ามาใส่ปากให้ผมดูดอีกต่างหาก..

ส่วนพี่สาวผมก็ทิ้งตัวลงนอนทับกอดกับผู้ชายบึกบึนกระดกก้นแอ่นอัดเข้าใส่กันปั๊บๆ...
แอ่นก้นแอ่นหีอูมๆกับลำควยขนาดใหญ่เข้าบดคลึงกันอย่างมันจนลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึน
หลุดออกจากชายผ้าผืนน้อย ทาบอัดเข้าไปในร่องเสียวของพี่สาวที่ชายผ้าเปิดเลิกออกไปก่อนแล้วเกือบทั้งลำ...

ผมกับแฟนนั่งกระดกก้นอัดเข้าใส่กันอย่างเสียวสยิวแบบไม่สนใจใครอยู่ครู่..
พี่เขยที่นั่งกอดนั่งจับก้นผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนดึงอัดเข้าไปก็หันบอกว่าเพลงจะจบแล้ว..เร็ว..
ผมกับแฟนกอดกันแน่นเร่งกระดกก้นอัดเข้าใส่ปั๊บๆ..แป๊บเดียวก็เกร็งกระตุกเฮือกๆ..
น้ำเสียวแตกทะลักพุ่งอัดเข้าใส่กันยังกับเขื่อนแตก..แฟนผมนี่เกร็งสั่นระริกไปทั้งตัวเลย..
ผมไม่เคยเห็นเธอเกร็งแบบนี้มาก่อน...แล้วรูเสียวของเธอก็บีบรัดท่อนเอ็นตุ๊บๆไม่หยุด..
ปกติแล้วเวลาเอากันถ้าเธอน้ำแตกแล้วก็จบ... แต่นี่เธอซี๊ดปากครางอูยๆ...
กระดกก้นอัดเข้าใส่ลำควยบดส่ายคลึงยึกยักๆเหมือนกันว่าเธอยังไม่อิ่ม..

ส่วนพี่สาวกับผู้ชายบึกบึนที่กระดกก้นอัดเข้าใส่กันข้างหน้าผมก็กอดกันแน่นซี๊ดปากครางโอยๆอูยๆ..
เกร็งกระตุกยึกยักๆ... สองขาของผู้ชายบึกบึนที่ขาผมวางพาดอยู่ เกร็งกดลงกับพื้นแอ่นก้นขึ้นส่ายร่อนไปมา
สองมือจับก้นขาวของพี่สาวผมที่เกร็งสั่นระริกแอ่นขึ้นไว้กดลงกระดกก้นแอ่นขึ้นยึกๆไม่หยุด...

ผมมองเข้าไปใต้ร่องก้นขาวๆของพี่สาว..ลำควยขนาดใหญ่ของผู้ชายบึกบึนตั้งโด่กระดกหงึกๆ..
พวงไข่ขนาดใหญ่ขยับตัวไหวยวบยาบๆ....ส่วนปลายหัวหยักบานๆขนาดใหญ่ของลำควย
เสียบหายเข้าไปในสองกลีบแคมอวบๆเกือบทั้งหัว..??? น้ำเสียวขาวๆปูดทะลักออกมาจากสองกลีบแคมอวบๆ
ไหลอาบลงตามลำควยสะท้อนแสงเป็นมันวาว...? รู้สึกว่าผู้ชายบึกบึนพยายามจับก้นพี่สาวผมกดลงเหมือนกัน
แต่พี่สาวผมฝืนแอ่นก้นค้างไว้ไม่ยอมให้ผู้ชายบึกบึนกดลง..

พี่เขยผมที่นั่งกอดผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนอยู่บอกให้ผมกับแฟนลุกกลับลงไปหลังเวทีก่อน..
เดี๋ยวเก็บเงินแล้วจะตามลงไปผมมองเข้าไปใต้ร่องก้นขาวๆของผู้หญิงแฟนผู้ชายบึกบึนที่นั่งทับอยู่บนหน้าขาพี่เขย...
เห็นแต่พวงไข่ที่หดเป็นก้อนแบนแต๊ดแต๋อัดติดอยู่กับร่องก้น...
น้ำเสียวขาวๆขุ่นๆปูดทะลักออกอาบเยิ้มไปทั้งพวงสะท้อนแสงไฟมันเป็นวาวยังกับฟอสฟอรัส...

ผมกับแฟนขยับตัวออกจากกัน.. จัดการดึงผ้าผืนน้อยเข้าปิดลำควยปิดหีอูมๆและนมเธอแล้วลุกลงไปหลังเวทีก่อน
ครู่เดียว..พี่สาวกับพี่เขยก็เดินลงมาพร้อมกับคู่ของผู้ชายบึกบึน..แล้วบอกให้ผมแต่งตัวได้เลย..
จะอยู่รอหรือออกไปเดินเล่นก่อนก็ได้..แสดงเสร็จแล้วจะโทรเรียก..แล้วก็จัดการแบ่งเงินทิปที่แขกให้...
ได้คนละสามพันกว่าบาท  บวกกับส่วนของพี่สาวพี่เขยที่เขายกให้แล้ว..ขึ้นเวทีแสดงครั้งเดียว
ผมกับแฟนได้เงินเฉพาะทิปเจ็ดพันกว่าบาท  นี่มันเกือบเท่าเงินเดือนเก่าผมกับแฟนรวมทั้งเดือนเลย
มิน่า.. พี่สาวกับพี่เขยผมถึงบอกว่ารายได้ดี มันดีจริงๆ..ผมนึกในใจว่า.. รู้งี้กูพาแฟนมาทำตั้งนานแล้ว..
เสียวก็เสียว..เงินก็ได้...แถมวันนี้ได้เอาผู้หญิงจริงๆจนน้ำเกือบแตกอีกต่างหาก

จบตอนที่ 4 / 8