ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 8 ] ตอนที่ 120 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 02, 2023, 11:45:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

★★★★★★★★★★★

เหมียว ( ชื่อสมมติ )ตัวเล็กครับ

สัดส่วน 32 - 25 - 36

หุ่นดีแบบมินิตามฉบับสามออฟฟิศ

REF เหมียว suzu honjou

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ตอนแรกนึกว่านัดจะล่มครับ เพราะว่า

พอเลิกงานแล้วเหมียวไม่อยู่ พี่กระเทยบอกว่ากลับไปแล้ว

เอ้า เฟลก็เฟลไม่เป็นไร ผมก็กลับมาที่ห้องครับ ชาร์จแบตมือถือ

แล้วเหมียวก็โทรมาบอกว่า ห้ามเบี้ยวนัด ให้มาหาที่คอนโด

แล้วก็ไม่ต้องสืบครับว่าคนดี ( ไม่ห่างเหิน ) อย่างผม

พอไปที่คอนโดเหมียวแล้วจะเกิดอะไรขึ้น

แต่ว่าระหว่างที่กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม

เอ่อ เข้าไปหลายทีแล้วล่ะครับ อยู่ดีๆ

พี่เท่ส์มันก็โทรมา โทรมาทั้งๆที่ผมเสียบปลั๊กคาร่องเลย

★★★★★★★★★★★

นายโทนไดอารี่ 120

ฮึ๊ !!!  พี่เท่ส์งั้นเหรอ เหมียวพูดด้วยเสียงกระเส่าว่าค่อยรับสายได้มั้ยโทน กำลังดีเลยอ้ะ เหมียวเธอพูดแล้วก็ร่อนเอว มาหน้า หลัง หน้า หลัง ไม่หยุด เหมือนอารมณ์ของเพื่อนร่วมงานที่รักคนนี้กำลังขึ้นเลยล่ะครับ เธอแหงนหน้าครางซื๊ดดด ไม่หยุด ท่าทางเงอะๆงะๆนี่แหละที่ทำให้หัวใจ ผู้ชายอย่างเรามันตื่นเต้น

ยังไงดีล่ะ ทั้งที่เงอะๆงะๆ แต่ก็ยังขย่ม ยังร่อนไม่หยุด ความรู้สึกช่วงขึ้นมหาวิทยาลัย ปี1 กลับมาเลยวุ๊ยยย แต่ไอ้พี่เท่ส์ก็ยังไม่วางสายนะ เหมียวถามใครโทรมา ผมก็เลยบอกพี่เท่ส์ ใจผมตั้งใจดูปฏิกิริยาเหมียวเลยนะว่าจะเป็นยังไง เหมียวมองหน้ามุ่ยๆแปปนึง ตอนนั้นใจผมตุ๊บๆต่อมๆละว่าจะยังไง

เหมียวบอกผีเข้าหรือไงโทรมาอ่ะ ตั้งแต่ทะเลก็ไม่ได้โทรมา เหมียวก็ไม่ได้สนใจแล้วง้ะ เหมียวพูดแล้วเอนตัววางมือบนหน้าอกผมแล้วขย่มๆๆๆๆอีก ภาพมุมเสยนี่มองยังไงก็ไม่มีทางเบื่อหรอกครับ ผมยาวสลวยของเหมียวมันขยับตามจังหวะขย่มเลยล่ะครับคุณผู้อ่าน

เหมียวโยก โยก โยก ไอ้พี่เท่ส์ก็ยังไม่วางสายนะตอนนั้น เหมียวก็หยิบมือถือจากมือผมมาวางข้างๆแล้วก็ขย่ม ปั้ปๆ  ๆ ๆ สีหน้าบิดเบี้ยวด้วยความเสียว มันน่ามองมากๆเลยล่ะครับ ผมเอื้อมมือไปบีบคลึงหนองโพขนาดพอดีมืออย่างนุ่มนวลช้าๆ ช้าๆ แต่เหมียวเองก็ประกบมือผมแล้วบีบมือผมหนักขึ้น หนักขึ้น

เหมือนจะบอกเป็นนัยๆว่าบีบแรงอีก บีบแรงอีก ผมก็ตามใจล่ะครับแบบนี้ เหมียวกัดริมฝีปากหลับตาพริ้มโยก ๆ ๆ ๆ ฮื่มม เหงื่อของเธอเองก็เริ่มออกมาแล้วล่ะครับ อูยย เหมียวก็ยังขยับ ON TOP อยู่แบบนั้นครับ ฮึ่มม ใจเย็นไว้ ใจเย็นไว้ ผ่อนคลาย ถ้าไปเกร็งล่ะก็เขื่อนแตกแน่ๆ

ลีลาอาจจะไม่เต็ม 10 แต่ความแน่นนี่ไม่ต้องพูดถึงเลยล่ะครับคุณผู้อ่าน อูยยยย เหมียวยังขย่มต่อ ขยับๆ ร่อนๆ จนเหมือนเธอจะเมื่อยเธอก็ทิ้งตัวลงมานอนทับหอบแฮ่ก ๆ ๆ สำหรับผมก็ดีครับถือว่าได้พักด้วย แต่ปลั๊กที่เสียบคาไว้อยู่นี่สิ่ครับ เหมือนโดนบีบแน่นๆเลย ฮึ่มมม 

พอไม่ได้ขยับ ผมก็ลูบแผ่นหลังของเธอเบาๆ มันเริ่มลื่นๆเพราะมีเหงื่อที่แผ่นหลังของเธอด้วย ผมลูบผ่านเบาๆ เบาๆ จนมาหยุดที่เนินก้นแน่นๆของเธอ เหมียวครางเบาๆครับ แล้วจับผมจูบทันทีเลย ผมก็ขยับเบาๆ ใช้แรงเด้งจากเตียงช่วย เหมียวคราง อึ๊ ๆ ๆ เบาๆครับ เธอง่ำที่คอของผมเบาๆ เลื่อนมาหอม มานัว กลับมาจูบอีกที

จนมือถือมันก็ดังอีกครั้งครับแล้วไม่ต้องบอกใครโทนมา เป็นไอ้พี่เท่ส์นั่นเอง เหมียวหยิบมือถือมาดูแล้วบอกน่ารำคาญ ใจผมก็คิดนะว่า เหมียวบอกว่าไม่ได้โทรมาตั้งแต่หลังจากทะเล แล้วทำไมอยู่ดีๆมันโทรมา เอาตรงๆผมสารภาพเลยว่า ขนาดไอ้จ้อนของผมยังคาร่องของเหมียวอยู่ ผมยังแอบคิดว่าหรือแอบไปคุยกันอีก

มันคือแว๊ปนึงจริงๆ แต่ตอนนั้นสิ่งที่ทำให้ผมเลิกคิดก็คือคำว่าช่างแม่ง ตอนนั้นผมคิดว่ายังไงซะมันก็ไม่ใช่เรื่องของผม และผมก็ทำอะไรไม่ได้ถ้าเหมียวคิดจะกลับไปหาพี่เท่ส์อีก เพราะถึงขนาดเมียเขามาอาละวาดที่งานสัมมนา แล้วไอ้พี่เท่ส์ก็ทำท่าปัดความรับผิดชอบให้เหมียวรับเคราะห์ไปเต็มๆแบบนั้น ถ้ายังจะหลงมันอีก ผมก็ทำอะไรไม่ได้

ไม่รู้สิ่ผมอาจจะทำใจให้อภัยเหมียวได้นะว่า เมื่อก่อนอาจจะไม่รู้ว่าพี่เท่ส์มันมีเมียอยู่แล้ว เลยไปคั่วกับมัน แต่ถ้าหลังจากรู้ว่ามันมีเมียแล้ว และยังไม่คั่วกับมันอีก ผมก็คงทำอะไรไม่ได้ และนี่จะเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะมาหาเธอและทำอะไรแบบนี้กับเธอ ไม่ใช่จะบอกว่าผมหล่อเลือกได้ หรือว่ามีสาวๆที่รอที่บ้านนะ

แต่เพราะคำสัญญาที่พ่อขอไงผมเลยต้องตัดสินใจให้เด็ดขาด เหมียวหยิบมือถือมามองๆ ๆ เธอยันตัวนั่งขึ้นแล้วกดรับสาย ฮัลโหล เสียงพี่เท่ส์มันก็อู้ๆอี้ๆนะ ผมไม่ได้ยินเหมียวก็เลยเปิดลำโพงเลยล่ะครับ เสียงที่ออกมาคือคำขาดๆว่าอยู่ เหมียวก็เลยพูดไปอีกครั้งว่าอะไรนะคะ พี่เท่ส์มันก็พูดกลับมาซะเสียงหวานเลยทำอะไรอยู่คะเหมียว

มีคะ มีขาด้วย คิดว่าตัวเองเป็นพี่ติ๊กหรือไง เหมียวก็เลยบอกไปว่าไม่สะดวกคุยค่ะ พี่เท่ส์มันก็ถามหืม ไม่สะดวกเหรอแล้วพี่โทรหาได้อีกเมื่อไร เหมียวก็บอกไปว่าอย่าโทรมาเลยค่ะพี่เท่ส์ เหมียวไม่อยากมีปัญหากับเมียพี่น่ะ เหมียวพูดแล้วก็มองหน้าผมก่อนที่จะทำหน้าเจ้าเล่ห์ แล้วเริ่มขยับเอว ขยับๆ แล้วเสียงกระเส่าก็ดังเบาๆ

พี่เท่ส์พูดกลับมาด้วยเสียงตกใจเลยว่า เหมียว !!!  เหมียวทำอะไรอยู่ เหมียวตอบกลับไป อื๊ก อื้ออ ทำอะไรก็ได้ค่ะ มันเรื่องส่วนตัวของเหมียวนะพี่เท่ส์ แล้วเธอก็เริ่มขย่มเลยล่ะครับ เสียงปั้ป ๆ ๆ ๆ ดังมาทันที เหมียวก็ทำแสบครับ เธอเลื่อนมือถือว่าไว้ที่ช่วงเอว เพื่อให้ตัวรับเสียงมันรับไปเต็มๆ ปั้ป ๆ ๆ

พี่เท่ส์ร้องเลยครับ เฮ้ยเหมียวทำไรอยู่นะ  เหมียวพยายามกลั้นเสียวทำเสียงปกติแล้วตอบไปว่า เรื่องส่วนตัวค่ะไม่ต้องโทรมาแล้วนะคะพี่เท่ส์ พี่เองก็คงไม่อยากให้เมียพี่รู้หรอกใช่มั้ยว่ายังติดต่อเหมียวอยู่ พี่เท่ส์มันอึกๆอักๆเลยครับเหมียวก็เลยวางสายเลยครับ ตอนนั้นผมก็คิดในใจนะว่าทำไมผมไม่พูดอะไรหน่อยว๊า ขิงแม่งกลับไปหน่อย แต่ไม่รู้ว่ะในใจมันไม่ได้รู้สึกว่าจะสะใจอะไรเลย

การที่เหมียวทำแบบนี้มันอาจจะดีกว่าก็ได้ มันอาจจะไม่ได้สะใจหรืออะไรมากมาย แต่นี่แหละครับชีวิต เราไม่สมหวังไปทุกอย่างหรอก อูยยย ทำไมอยู่ดีๆร่องของเหมียวตอนแบบนี้ล่ะครับ ตอดหนุบหนับ หนุบหนับ เลยอูยยย เหมียวร้องอ๊อย เมื่อยขาแล้ววว ผมก็บอกหืมเมื่อยแล้วเหรอออกกำลังหายบ้างนะ

เหมียวเธอทิ้งตัวมาทับผมเลยแล้วพูดว่า งั้นก็มาทำกันบ่อยๆดิ่จะได้ออกกำลังกายไปด้วย ผมยืนปากไปจุ๊ปทีแล้วบอกว่าเข้าฟิตเนสก็ได้ป่ะหืม เหมียวยิ้มขำๆแล้วจุ๊ปผมทีนึง ผมเลยจับพลิกเลยล่ะครับ เหมียวขยับ ๆ ๆ มานอนให้เข้าที่เข้าทางแล้วอ้าขาออกเลย ผมก็แทรกตัวไปจับขาอ้าออก จับเสาเอกปาดหัวไปมา ที่ร่องเสียวของเหมียวแล้วกดซวบไปทีแทบมิดลำ

เหมียวร้องอื๊ยยย เลยล่ะครับ นี่ถ้าเหมียวไม่เปิดเพลงไว้ล่ะก็ผมก็เสียวสันหลังเหมือนกันนะ พอเสียบไปแล้วเหมียวแอ่นตัวแทบจะสะพานโค้งเลย ผมก็ล็อคเอวไว้แบบนั้นแล้วกระแทกสวนเลยตั้บ ๆ ๆ ๆ เหมียวครางซื๊ด ซึ๊ดด เบาๆ หน้าของเธอคือบิดเบี้ยวเหยเกไปแล้ว แต่อีกแปปนึงมือถือก็ดังอีกแล้วเป็นเสียงไอ้พี่เท่ส์โทรมา

เหมียวกดรับสายนะ แล้วถามทั้งเสียงกระเส่าๆนั่นแหละว่ามีไรอีกพี่เท่ส์ พี่เท่ส์แม่งก็ถามว่านี่แกล้งทำเสียงแกล้งพี่ใช่มั้ยเหมียว เหมียวไม่ใช่คนที่จะทำอะไรแบบนี้ เหมียวตอบไปว่าใช่ค่ะ ไม่ได้ทำ แต่ตอนนี้โดนทำอยู่ ผมก็ขยับเข้าไปพูดแบบดัดเสียงนิดหน่อย แล้วพูดเป็นภาษาเหนือว่า มึงเป็นใคร ตอนนั้นเหมียวก็ทำหน้าตกใจ คงงงว่าผมพูดได้ไง

ผมก็พูดไปอีกว่า มึงยุ่งอะไรกับเด็กกูไอ้ง่าว เพื่อความสมจริงผมก็กระแทกสวนเข้าไปมิดด้าม กระแทกปั้ป ๆ ๆ จนเหมียวร้องเสียงหลง เหมียวก็บอกอ้าย อ้ายย เสียงแบบล่อยๆเหมือนประมาณว่า อ๊ะ พี่ พี่  เสียงแบบเพ้อๆตอนโดนกระแทก ผมก็เลยพูดไปอีกว่า อ๋อชื่อไอ้เท่ส์เหรอ ไอ้นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ ไอ้เขื่อนแตก 5 นาทีใช่มั้ย แล้วพี่เท่ส์แม่งวางสายเลย เหมียวหยิบมือถือมากดวางสาย ย้ำ ๆ ๆๆ  จนมั่นใจว่าสายมันขาดไปแล้ว

เธอก็มองหน้าผมแล้วถามว่าพูดเหนือได้เหรอ ผมบอกได้แค่นี้แหละนอกนั้นไม่ได้เลย ผมก้มลงไปจู๊บเบาๆ แล้วบอกว่าโทษนะที่บอกว่าเหมียวเป็นเด็กโทนอ่ะ เหมียวส่ายหน้าแล้วบอกว่าก็อยากเป็นจริงๆ เธอทำหน้าจริงจังได้แปปเดียว ก็เปลี่ยนเป็นใบหน้าเสียวๆอีกครั้ง เพราะผมจับขาเธอมาแยกออกเป็นตัว M แล้วกระแทกเน้นๆเลย

เหมียวเธอกำผ้าห่มแน่นเลยล่ะครับ ฮึ่มมมมม เหมียวดิ้นเลยล่ะครับ ใจผมตอนนี้อยากจับขาพาดบ่าสองข้างจับยกล้อจังเลย ว่าแล้วก็จัดเลย ผมจับขาเหมียวสองข้างมาพาดบ่า ฮื่มมม เอนตัวไปข้างหน้าเล็กน้อย อูยย แน่นจังเลยครับคุณผู้อ่าน ด้วยองศานี้มันทำให้กล้ามเนื้อช่วยบีบดีจริงๆ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ

เหมียวก็จิกแขนผม สลับกับครางไม่หยุดเลย เก่งจัง ชอบจัง อูยย ได้ฟังแล้วโคตรจะคึกเลยครับ ใจผมอยากเอนตัวไปข้างหน้าอีกหน่อยนะ แต่ผมกลัวว่าเหมียวจะรับไม่ไหว เพราะไม่รู้ว่ากล้ามเนื้อของเธอมันจะยืดได้แค่ไหน ถ้าให้พูดก็คงเป็นแบบพี่พลอยที่โน้มตัวไปได้สุดๆเลย เพราะกล้ามเนื้อเธอยืดหยุ่น แต่กับเหมียวผมไม่รู้ ผมเร่งกระแทกตั้บ ๆ ๆ อูยยย จะแตก ผมก็เลยผ่อนจังหวะลงครับ

แต่เหมียวจิกแขนผมแรงนะ ผมเลยต้องมองเธอส่ายหน้าบอกอย่าหยุดเค้าจะถึงแล้ว ผมก็เลยเร่งกระแทกเลยครับตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แล้วเหมียวก็ถึงสวรรค์แทบจะทันทีเลย ตัวเธอเด้งส่ายไม่หยุดราวกับไฟช็อตผมก็ยังกระแทกครับ ปั้ก ๆ ๆ ๆ จะถึงแล้ว จะถึงแล้วววว อ้าวไม่ถึงซะงั้น คือมันเหมือนจะมาปริ่มๆแล้วครับ ไม่รู้ดิ่เหมือนผมอึดขึ้นด้วยมั้ง

เหมียวที่โดนกระแทกอย่างต่อเนื่องก็ถึงกับดิ้นเลยล่ะครับ ร้องอ๋อยโทน เค้าถึงอีก อ๋อยยย ผมจับขาเธอที่พาดบ่าผมอ้าออกแล้วกระแทกใส่เน้นๆเลยล่ะครับ อูยยย แต่นึกอะไรขึ้นได้ ก้นแน่นๆแบบนี้ มันต้องท่าหมาสิ่ ผมจับเธอขยับหันหลังเลยแล้วเหมียวเองก็รู้งานมากๆ เธอเด้งตัวหันหลังอวดก้นแน่นๆต่อหน้าผม

อื้อหือ หูทุเรียน กลีบกุหลาบของเธอนี่เยิ้มๆเลยครับ ผมจับเสียบซวบอีกทีมิดด้ามเหมียวถึงกับหมดแรงจะขัดขืนทิ้งตัวลงเลยครับ แต่ช่วงล่างนี่ยังโด่งอยู่ ผมกระแทกท่าหมาต่อทันที ปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย อูยยย ผมชอบท่านี้จริงๆครับ กระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ เหมียวก็อ๊ะ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุดเลย อูยยย ตอนนี้เหมียวไม่มีแรงจะตั้งแขนแล้วครับ

เธอทิ้งตัวนอนหน้าอกแนบที่นอนแล้วตั้งเข่าให้ก้นโด่งๆอย่างเดียว อูยยย งัดๆเสยๆนี่แหละสุดยอด ผมตั้งขาขั้นมาข้างนึงแล้วกระแทกต่อทันที โยนีสีชมพูเข้มๆของเธอมันเยิ้มไปหมดแล้วครับคุณผู้อ่านเหมียวก้มหน้ากัดผ้าห้มเลย แล้วหันหน้ามามองผมด้วยสายตาที่เว้าวอนมากมาย ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ แล้วพูดว่าแตกในนะ เหมียวเธอหยักหน้าแล้วเหมือนรวบรวมแรงต่อสู้กับความเสียว

เธอมาตั้งท่าแบบท่าหมาเลย คลานสี่เท้าแล้วหันหน้ามามองผม ผมก็จัดให้สิ่ครับ จำได้ว่ามันตรงกับช่วงท่อนฮุคของเพลง ผมก็กระแทกรัวๆยาวๆเลย มันเมื่อยขานะ แต่มันเป็นความเมื่อยที่ผมรู้สึกว่าผมสู้ได้ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ อูยยย ไม่ ๆ ๆห้ามผ่อน ห้ามผ่อน ตอนนี้ผมแข็งแรงแล้วจะผ่านไม่ได้ จนสุดท้ายเหมียวก็ตัวกระตุกแบบไฟช็อต

ร่องของเธอก็ตอดตุ้บ ๆ ๆ ไม่หยุดเหมียวเธอถึงสวรรค์อีกแล้วครับ ผมเองก็จะถึงแล้วเหมือนกัน อู้ยยย แล้วคราวนี้ก็ถึงจริงๆ ผมก็แทกตั้บ ตั้บ ตั้บ !!!  เน้นๆอีก 3 ครั้งแล้วกดท่อนเอ็นแช่ไว้แบบนั้น เกร็งท่อนเอ็น เกร็งไข่ เพื่อรีดน้ำให้ออกมาเน้นๆ อูยยย เหมียวหมดแรงล้มลงไปเลยครับคุณผู้อ่าน ไอ้จ้อนของผมหลุดไปแล้ว โธ่ ที่นอนจะเลอะมั้ยเนี่ย

ผมขยับไปข้างบนครับ ผมลูบหัวเหมียวเบาๆแล้วพูดว่า มันยังค้างท่ออยู่เลย ผมขยับมานั่งคร่อมที่หน้าของแม่สาวเหนือคนสวยอีกครั้ง ไอ้จ้อนผมที่ทั้งเยิ้ม ทั้งเขลอะด้วยน้ำรักของเราสองคนกระตุกงึกๆต่อหน้าเหมียวเหมียวเธอมองด้วยสายตาที่ร้อนแรงเหลือเกิน ผมถามนะว่าได้มั้ย

เหมียวเธอไม่พูดแต่พยักหน้าและจับไอ้จ้อนของผมเข้าปากเลย ผมก็โย่งตัวเหมือนท่ามิชชันนาที ส่งไอ้จ้อนของผมเข้าปากเหมียวไป และเริ่มขยับเอว ซอยปากของเธอเบาๆ เสียงดังอ่อก อ่อก อ่อก เลยล่ะครับ อูยยย เหมียวเธอทั้งดูดทั้งเลียเลยล่ะ มือนุ่มๆของเธอก็เอื้อมมาจับหน้าขาของผมไว้แล้วผงกหัวสู้ด้วยนะ

ฮื่มมม ผมอยากจะลองกดเข้าไปอีกจัง แต่อย่าเลยเดี๋ยวเหมียวสำลัก จนผมขยับตัวออกครับ แต่กลายเป็นว่าเหมียวเป็นฝ่ายขยับมาบ๊วบต่อเอง แล้วจับมือของผมน่ะไปวางบนหัวของเธอ ฮื่มม ขอมาก็จัดให้ ผมเลยลองกดน้ำหนักเพิ่มไปทีละนิด ทีละนิด ถ้าเธอไม่ไหวเธอจะขืนและเกร็งเอง  ก็มีเกร็งมีขืนนะ อยู่ 2-3 ครั้ง ใจผมก็แอบหวังว่าเอ.... จะมิดด้ามมั้ยนะ

แต่ก็ไม่ครับ ครั้งสุดท้ายที่เหมียวพยายาม อมให้ลึกๆ เธอก็ถึงกับไอออกมาเลย เธอเช็ดปากทำหน้ามุ่ยๆ ผมลูบหัวเบาๆแล้วบอกอย่าฝืนสิ่ได้แค่ไหนก็แค่นั้นแหละ เหมียวบอกงืมๆ ค่อยหัดใหม่ ผมก็หืมหัดอะไร เธอทำหน้ามุ่ยๆแล้วบอกหัดกับโทนอ่ะ โทนยังไม่ได้จ่ายค่าพิซซ่าเลย ผมบอกเดี๋ยว ๆ ๆ ก็เสร็จไปสามแล้วไม่ใช่เหรอ นี่แถมเลยนะเนี่ย

ถ้าบอกไม่นับ ไม่รู้ ไม่ชี้ ผมจับแขนเธอดึงมากอดแล้วบอกว่า แล้วไหนจะสองโหลอีกล่ะ อันนั้นล้อเล่นใช่ป่ะ เหมียวมองหน้าผมแล้วพูดว่า เรื่องพวกนี้ใครเขาล้อเล่นกัน ทบต้นทบดอกแล้ว เป็นปีอ่ะกว่าจะหมด ผมบอกเดี๋ยว ๆ ๆ อะไรเป็นปี มันกี่ทีทั้งหมดเนี่ย เหมียวทำหลับตาแล้วขยุกๆที่มือแล้วบอกว่าเกือบ 3 โหลเลยล่ะ

ผมบอกเดี๋ยวๆทำไมมันเพิ่มล่ะ เหมียวขยับมานอนทับผมแล้วพูดว่า ไม่ดีเหรอ เธอพูดแล้วทำหน้าอ้อนๆแล้วบอกว่า ไหนบอกว่าเหมียวเป็นเด็กโทนไง ผมบอกสถานการณ์มันพาปายยยย ถ้าไม่พูดแบบนั้นไอ้พี่เท่ส์ไม่จบหรอก เธอบอกไม่รู้ล่ะ ติดไว้ก็ต้องจ่าย คำพูดเหมือนจริงจังแต่เธอมองหน้าแบบอ้อนๆเลยนะ ผมก็เลยจับคางเธอแล้วบอกว่าเป็นเด็กโทน โดนแน่ๆ

เธอบอกไม่กลัวววววว ผมก็เลยบอก 3 โหลใช่มะ งั้นจัดเลยดีกว่าผมขยับแล้วจับเธอนอนหงายเลย เอาแขนไปรั้งที่ขาพับของเธอ แล้วดันให้อ้าขาออก เหมียวพูด อุฮุฮู เหมือนคำตกใจครับ แต่ก็น่ารักนะ เธอบอกอร๊ายยย เค้าเหนื่อยแล้วววว อื้อหือท่าในตอนนี้มันพร้อมเสียบจริงๆครับ  ตอนนี้เหงื่อของเราสองคนหยดติ๋งๆเลยล่ะครับ

ใจผมก็ไม่ได้จะเอา หรือทำต่อหรอกครับ เล่นๆกันเท่านั้น เพราะผมก็รู้ล่ะว่าเหมียวเองก็คงจะอิ่มแล้วเหมือนกัน ผมก็ขำๆแล้วขยับออกมา ตอนนั้นเหมียวร้องเลยครับ ผมก็ตกใจหันไปมองเหมียวบอก เง้อออออ ผ้าปูที่นอนเปียกหมดเลย โอ้โหคุณผู้อ่านครับมันยับยู่นี่เลยตอนนี้น่ะ เหมียวทำหน้ามุ่ยๆเลย แล้วพูดว่าดีนะดึงเตียงเลื่อนออกมา ไม่งั้นข้างห้องมาฟังด้วยแน่ๆ

ผมก็แอบขำนะตอนนั้น เลยขยับไปจูบเธอเบาๆ เธอกอดเอวผมแล้วพูดว่า อย่าขำดี้ ผมก็บอกอ่ะ ๆ ๆ ไม่ขำก็ด้ายแล้วก็มองไปที่อื้อหือ หลักฐานเต็มที่นอนเลยแล้วถามว่าคืนนี้เหมียวนอนไงอ่ะ เหมียวบอกนอนอีกห้องก็ได้ ผมก็อ่ออื้ออ อาบน้ำมั้ย เหมียวบอกอื้อออ เหงื่อออกหมดแล้วเนี่ย แล้วก็แน่นอนครับว่า แยกกันอาบ ผมบอกเหมียวอาบก่อนเลยนะ แต่ว่าไม่ใช่แบบนั้นครับ

เพราะว่าเหมียวดึงแขนแล้วบอกอาบด้วยกัน !!!  ผมก็อ่ะจ้า อ่ะจ้า เหมียวเดินตัวเปล่าๆเปลือยๆไปที่ตู้เสื้อผ้าแล้วหยิบผ้าขนหนูมาให้ครับ อื้อหือก้นของเธอมันแน่นแบบทรงชมพู่เลยล่ะครับ เอาจริงๆเหมียวหุ่นลูกแพร์ครับ ผอม หุ่นดี แต่สะโพกดินระเบิดเลยล่ะ

เหมียวเดินนำหน้าผมไปนะยังไม่ได้นุ่งผ้าขนหนู เดินได้แปปนึงก็หันมา ฮืออ มองไรอ่ะโทน ผมก็บอกเปล่าจ้า แล้วก็นุ่งผ้าขนหนูเดินตามไปนะ ซึ่งบอกเลยว่าห้องน้ำเหมียวยิ่งตอกย้ำว่าจะอยู่คอนโดนี้ได้ ต้องมีฐานะระดับนึง หรือทำงานในตำแหน่งสูงๆ เพราะว่าห้องน้ำนี่กว้างเลยล่ะครับ

มีอ่างด้วยนะทำเป็นเล่นไป เหมียวเดินเข้ามาใกล้ๆง่ำที่หัวไหล่ผมเบาๆแล้วบอกอาบให้ เธอพูดแล้วก็เอาฝักบัวราดหัวให้แล้วบอกว่า จริงๆแล้วอาบน้ำอาทิตย์ละครั้งก็ได้นะ ขนจะได้ไม่ร่วง . . . เฮ้ยๆ เดี๋ยว ๆ ๆ ผมบอกเดี๋ยวๆเหมียว ไม่ใช่หมา เหมียวบอกอ๋ออื้อแสนรู้จัง แน๊ะยังจะอีก ผมเลยจี๋เอวไปทีแล้วบอกกวนเหรอ

เหมียวบอกอ๋อยยย ก็เห็นชอบทำท่าหมาจังเลยอ่ะ ผมเลยกอดเอวมั่บบ แล้วพูดใกล้ๆว่าแล้วไม่ชอบเหรอ เหมียวหันหน้าหนี ( อย่าผวน )  แล้วบอกไอ้บ้าอย่าถามตรงๆแบบนี้ดิ่ ผมบีบก้นเธอเบาๆและก้มลงไปจุ๊ปป เบาๆ แล้วพูดหืมยังไง หืมม เหมียวบอกไอ้บ้าโทนอย่าถามต่อหน้าดี้ เธอทำหน้ามุ่ยๆก่อนจะมองผมแล้วบอกว่า ชอบมันก็ชอบแต่อย่ามาถามตรงๆดิ่ไอ้บ้า

ผู้หญิงเขาตอบลำบากนะ ผมก็หัวเราะเบาๆแล้วลูบหัวเธอเบาๆ เธอบอกมันอายเวลาต้องแอ่นตูดอ่ะ ผมก็อ๋ออ งั้นคราวหน้าบิ๊วให้หนักๆแล้วกันจะได้ไม่เขิน เหมียวเงียบก้มหน้า เอาฝักบัวราดใส่ผมแล้วก็ผยักหน้าอื้อ ๆ ๆ ๆ ตอนนั้นเหมียวก็เอี้ยวตัวไปเปิดน้ำลงอ่างนะ เอาล่ะวันนี้ได้แช่อ่างแน่ๆ อ้อที่ชอบอย่างนึงคือ ในห้องน้ำมี เรน ชาวเวอร์ครับ

ก็ตามภาพเลยครับ เหมียวปิดฝักบัวอันนี้แล้วเปิดอันใหญ่ให้ลงมาซู่วววววว อูยยย ชอบจังครับ ชอบกว่าฝักบัวอีก เหมียวมายืนอาบข้างๆเลยครับ เราก็ลูบตัวไปๆมาๆกันอีกครั้ง แล้วก็ปิด มาสระผม ทำนู่น นี่นั่นที่ต้องให้มีฟอง ก็มีนัวเนียกันนี๊ดดด นึง แล้วก็อ่าส์ แช่น้ำครับ

ผมลงไปก่อนนะ แต่เหมียวไม่ลง. . .  อ้าวอะไรอ่ะผมก็มองๆ ถามไม่ลงมาเหรอ เหมียวส่ายหัวแล้วบอก. . .  ไอ้บ้าโทนจะให้แช่ได้ไง. . . . ผมก็ถามอ้าวทำไมไม่ได้ล่ะ เหมียวทำท่างึมๆงำๆ ผมก็ถามเป็นอะไร เอ๊ะผมคิดในใจหรือเหมียวไม่ชอบแช่น้ำแบบนี้ ผมก็บอกอ่ะเคๆ งั้นขึ้นแล้ว เหมียวบอกไม่ใช่ ๆ ๆๆ ๆ

เหมียวก็เลยพูดเบาๆว่าก็มันยังไม่ปิดสนิทเลยถ้าน้ำเข้าไปจะทำยังไง เหมียวพูดแล้วก็ตี ๆ ๆ ผมเลยล่ะครับ อ้อ คือรู้ทันทีเลยว่าหมายความถึงอะไร ผมเข้าใจนะแล้วก็ลุกเลยแล้วบอกว่า งั้นคราวหน้าค่อยแช่ด้วยกัน เหมียวยิ้มเลยแล้วบอกอื้อ ๆ ๆ ๆ แล้วก็มาล้างตัวกันนิดหน่อย ผมออกมาก่อนนะ เพราะเหมียวบอกว่าจะหมักผมนิดนึง

ผมออกมาก็เป่าพัดลมแต่ก็ยังนุ่งผ้าขนหนูอยู่เหมือนเดิม ฮื่มมม เช็ดหัวเช็ด ๆ ๆ ๆ อื้มม เดี๋ยวต้องไปย้อมผมด้วยนี่หว่า พรุ่งนี้ก็แวะเลยแล้วกันไหนๆก็ต้องไปธุระกับเจ๊หมิวแล้ว อืมม เอ่ออ อยู่แบบนี้แล้วหวิวๆว่ะใส่ Boxer หน่อยดีกว่า อืมม กี่โมงแล้วหว่า เอ่อ ทุ่มครึ่งกว่าๆ . . . .   นี่ผมซัดกันไปชั่วโมงครึ่งกว่าๆเลยเหรอเนี่ย เอ่อออ เริ่มหิวข้าวแล้วว่ะ

มันเป็นเวลาชั่วโมงกว่าๆที่ตัวของผมกับเธอแทบจะไม่แห้งเลย เปียกน้ำเปียกเหงื่อสลับกันไป จนได้มาอาบน้ำกันอีกรอบนี่แหละ ผมถือวิสาสะนอนบนเตียงเหมียวเลยล่ะครับ นอนทั้งๆที่มันยับยู่นี่แหละ ฮื่มมม ไม่คิดเหมือนกันว่าจะได้มาทำกับเหมียวในคอนโดของเหมียว บนเตียงที่เหมียวนอน

ผมนอนหนุนมือ นอนมองเพดาน  นี่ถ้าผมดูดบุหรี่นี่ มันคงเป็นซีนในหนังหลายๆเรื่องเลยล่ะครับ ผ่านไปราวๆ 5 นาทีมั้งนะเหมียวเธอใส่ชุดคลุมอาบน้ำสีชมพู บนหัวก็มีผ้าขนหนูม้วนๆไว้ เธอยิ้มและเดินมาทิ้งตัวนอนข้างๆ หนุนหน้าอกผม และเอียงหน้ามามอง เธอเขี่ยๆ ที่ใบหน้าของผมเบาๆ ผมถามหืมอะไร เหมียวทำปากจู๋ เขี่ย ๆ ๆ แล้วพูดว่า

เปล่านี่นาาา แค่ไม่คิดว่าจะดุแบบนี้ ผมถามหืม ดุอะไร เหมียวมองหน้าแล้วพูดเบาๆว่า เอวดุ ผมนิ่งไปแว๊ปนึงเลยนะ นี่ผมกับเธอมาไกลกันจริงๆนะเนี่ย จากเพื่อนร่วมงาน จนมาเป็นเพื่อนร่วมเตียงในตอนนี้ ผมลูบไปตามผ้าขนหนูของเธอและเลื้อยสัมผัสผิวเบาๆ แล้วถามนะว่าชอบแบบไหนล่ะ เหมียวเองหน้ามาซบไม่พูด ผมบอกว่า ตอบหน่อยน่าาาา เหมียวพูดอู้ๆอี้ๆ จนผมต้องพลิกตัวเธอมามอง หน้าเธอมุ่ยๆ ผมก็บอกตอบหน่อยน๊า

เหมียวบอกชอบหมดที่โทนทำอ่ะ อุ้ยย ดีใจดีมั้ยน๊อออ เธอก็ทุบผมเบาๆ แล้วบอกว่าถามไรเนี่ยไอ้บ้า ผมก็หัวเราะเบาๆนะ ลูบเอวเธอเบาๆ มองนาฬิกาแล้ว.... ถามหิวข้าวมั้ยเหมียว เหมียว อื้ออ ก็หิวนะ ใช้พลังงานเยอะอ่ะ ผมถามหืมพลังงานอะไร เหมียวเธอซบที่หน้าอกอีกทีแล้วบอก ให้พูดไรเยอะเล่าไอ้บ้า แหม่ ๆ ๆ ๆ ดูเพื่อนร่วมงานที่รักออกแนวเขินสิ่ครับคุณผู้อ่าน

แล้วเหมียวก็ขยับตัวลุก ๆ ๆ หูยย คุณผู้อ่านครับ รูปร่างของเหมียวตอนนุ่งชุดคลุมนี่คืออื้อหือเลยยยย ผมก็จ้องๆ ๆ จนเหมียวหันมาบอกโทนอย่าจ้องนานดี้ !!!!!!!  ผมก็ถามทำไมล่ะหืม เหมียวบอกไม่ค่อยมั่นใจง่ะ ผมก็ถามเดี๋ยวๆไม่ค่อยมั่นใจอะไร เหมียวบอกก็หุ่นอ่ะ . . . . ผมบอกหุ่นก็ดีออก เหมียวจับที่สะโพกตัวเองนะ ผมบอกว่า เหมียวน่ะหุ่นสมส่วนจะตาย

ผมลุกขึ้นไปลูบตั้งแต่หัวไหล่ ไล่ลงมาช่วงเอว แล้วก็ลูบ ลูบบบ ผมบอกว่าที่ไม่มั่นใจเพราะตรงนี้ใช่ป่ะ ผมพูดแล้วก็วางมือไปที่หน้าอกนะ ไม่ได้ไปวางที่เอว เหมียวมองหน้าแล้วพยักหน้าๆ คือเธอไม่ได้มั่นใจเรื่องสะโพกเธอใหญ่หรอกครับ ในสายตาผมมันไม่ได้ใหญ่เกินไปเลย ก็คงเรื่องหน้าอกนี่แหละ ผมก็เลยบอกไม่มั่นใจอะไรเหมียว แบบนี้แหละหนุ่มๆมองกันเยอะเลย ผมลูบสะโพกของเหมียวแล้วพูดว่า

อย่าไปโฟกัสในสิ่งที่ไม่มีสิ่ มันจะทำให้ความมั่นใจหายนะ ผมพูดแล้วก็ลูบก้นของเธอผ่านชุดคลุมเบาๆ แล้วก็ล้วงมือจากชายผ้าคลุมข้างหน้าแล้วเลาะเลื้อย ไปคว้ามั่บกับก้นแน่นๆที่กำลังเย็นๆหลังจากการอาบน้ำมา ผมพูดว่าสะโพกแน่นๆ ก้นแน่ๆ แบบนี้แหละ ดึงดูดสายตา สะกดสายตา หนุ่มๆหลายคนในบริษัทเลยนะ เหมียวเธอหยักหน้างื้ม ๆ ๆ แต่ผมก็ยังไม่ปล่อยมือนะ ยังบีบอยู่เรื่อยๆ เบาๆ

เหมียวก็หลับตาพริ้ม กัดริมฝีปากเบาๆ  เธอกำมือสองข้างวางบนหน้าอกผม และก้มหน้ามาชิดเลย เธอซบแปปนึงแล้วก็แหงนหน้าขึ้นมาแล้วพูดว่า อยากทำท่าหมาอีกมั้ย ผมก็หืมอะไร แต่ยังไม่ทันจะได้คิดเหมียวก็ล้วงมือลงไปคลึงที่ไอ้จ้อนแล้วล่ะครับ คลึงๆชักๆ จนมันตื่นมาอีกรอบ ผมก็ยังบีบก้นของเธอต่อนะ ฮื่มมม พอไอ้จ้อนผมผงาดกลายเป็นเสาเอกแล้ว

เหมียวก็หยุด เธอขยับตัวออกแกะสายผ้าคลุมออกและปล่อยให้มันไหลลงไปกองกับพื้น แล้วมือของผมมันก็ไปเองอีกล่ะครับ ลูบไล้ตั้งแต่ไหล่ลงมาที่เอวโค้งๆแล้วลูบลงที่สะโพกของเธอ เหมียวเธอจูงมือผมเดินมาที่เตียง จากนั้นเธอก็ปล่อยมือผม และค่อยๆคลานขึ้นเตียง แอ่นก้นแน่นๆมาหาผม แล้วหันมามองด้วยแววตาที่ยั่วยวนเหลือเกิน ผมเดินเข้าไปอีกแค่ครึ่งก้าวเท่านั้นครับ

ผมกรีดนิ้วไปที่แนวร่องเสียวแล้วกดลงไป ฮื่มม แฉะมาก เปียกมากๆ เหมียวเธอหันมาพูดกับผมด้วยเสียงกระเส่าว่า ยังไม่ได้คิดดอกเบี้ยเลยนะโทน มารับผิดชอบซะดีๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Kdstory

เหมียวร้อนแรงจริงๆใครคิดถึงซีนที่ทะเลบอกเลยฟินนนนดูตอนนี้ปลดปล่อยอารมตัวเองยิ่งกว่าตอนทะเลอีกเทพโทนร้ายกาจจริงๆ

kard

::Glad::ดีใจจังรอบนี้มาเร็ว ::DookDig::สุดยอดเลยนึกว่าต้องรอหลังเที่ยงคืน

okai

แวะมาช่วงพักครึ่งหรือครับ.. บอลกำลังสนุกเลย.. 
บทเรื่องก็กำลังจัดขัดใหญ่กันเลย.. มีกิ๊กเก่าโทรมาให้กวนใจได้อีก.. เจอช๊อตวางมือถือเสียงซาวด์แบบเน้นๆ,, สะดุ้งกันบ้างแน่ๆครับ

peddo

ดอกงอกไวจัง อย่างนร้พันธุ์ลูกดกแน่ โทนเผลอทีเดียวมีได้มีลูกก่อนจะอยากใช้เลยครับ
โทนรีบไปทำงานเลย ทางนี้พ่อรับมือเอง 555  เสือเก่าซะอย่าง

1819

คิดถึง  ภาค เหมียวทะเลเลย ว่า จะจบลง อย่างไร  อะไร ทำให้เหมียว กลื่นคำพูดตัวเองว่า  เกิดขึ้นที่ทะเล จบที่ทะเล กลับไปก็ เป็นเพื่อนร่สมงาน เหมือนเดิม  แต่ไหง กลับมา เหมียว รุก จน หัวหน้าและ พี่ๆ  ผิดสังดกตุ   ใกล้จะจบสัมมนา แต่ ค้างเต้ออ ไปเลย เหมือนกับ เทพีบ้านไพร่ 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

minky way

สมน้ำหน้าไอ้พี่เท่ห์ มากวนเวลาสำคัญก็โดนซะ
แบบนี้มีอะไรชัวร์...หรือว่ามาดูบรรดาลูกสะใภ้สามเถา?

First10

เก็บพี่เท่ห์ไปได้หนึ่งคน  คงไม่มายุ่งกะเหมียวแล้วมั้ง แล้ววันนี้จะได้กินข้าวกันไหมเนี่ย

yuta279

ดูท่าดอกเบี้ยจะสูงน่าดู จ่ายไปเยอะเท่าใหร่ ยังจ่ายดอกไม่พอเลย อิอิอิ