ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคย NTR จัดหนักกับแฟนคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย vadazaa, เมษายน 17, 2023, 08:48:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

j@m

bigaud

เคยกับสาว40กว่ามีลูกมีผัวแล้วเยดกันสองปีกว่าวันธรรมดา จะให้ผญถ่ายรูปถ่ายคลิปส่งมาให้ตลอด เสียดายผัวเค้าเริ่มสงสัยเลยต้องเลิกเจอกันซะก่อน มีรูปมีคลิปเพียบวันไหนเอามาดูอยากไปเจออีก

mighemay

patriots

ตอนสมัยเรียนเคยเจอคนในห้อง แล้วไปกินเหล้าที่บ้านรุ่นพี่กัน
จากนั้นก็ไหลไปห้องเพื่อนคนนั้น กำลังเย็ดๆอยู่ เหลือบไปมองหัวเตียงเป็นรูปมันกับผัวนี่โคตรตื่นเต้นเลยครับ

babayalo

โหเด็ดมากเลยครับ ยิ่งบังคับให้เย็ดใส่ถุงกับผัว แล้วเราเย็ดสดนี่ ได้อารมณ์จัดๆ เลยครับ

TUGO

เคยแบบไม่ได้แอบ แต่ไปช่วยคู่ชายหญิงที่มีรสนิยม NTR
ตอนนั้นผมอายุ 27-28 นี่แหละ เจอคู่แก่กว่านิดหน่อย 29-30
ผู้หญิงสวยมาก อารมณ์สาวออฟฟิศในเมืองเลย
ให้ผมสด แตกในด้วยนะ จังหวะแตกในตอนพี่ผู้หญิงออนท็อปบดให้อยู่นี่ ฟินโคตรๆ
พี่ผู้ชายก็ถ่ายวีดิโอรัวๆ อย่างก่ะได้เป็นพระเอกหนังโป๊ 555

banna1995

เย็ดมันจนเป็นกระหรี่ร่านควยไปเลยครับ ค่อยๆฝึกมันไป

fronz

pao007

ถ้าได้กระแทกท่าหมารัวๆตัวรับสายแฟนคงสะใจไม่น่้อยนะครับ​ จะครางก็ไม่ได้​ จะคุยก็ไม่ถนัด​ สะใจสุดๆ

embla

นี่แอบเข้าไปถึงบ้าน ตอนแฟนพี่เค้าหลับอยู่ในบ้านด้วย

pamaaeng

เย็ดจนหีแหก ควยผัวเด็กคงเย็ดไปควยหลุดไป

santichai_o

betazerox