ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครเคย NTR จัดหนักกับแฟนคนอื่นบ้าง

เริ่มโดย vadazaa, เมษายน 17, 2023, 08:48:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loki9110

เคยแต่จะโดน ntr ครับ แต่เมียผมไม่เล่นด้วย เลยรอดไป

bosshii

Gamerrr

JJ87

เคยเย็ดเมียเจ้านายเก่า สวยมาก ทุกวันนี้ยังไม่ลืมเลย

Kfg asdf

NipatS

อ้างจาก: vadazaa เมื่อ เมษายน 17, 2023, 08:48:22 ก่อนเที่ยง
ใครเคย NTR แฟนคนอื่นบ้างไหม
หลังจากที่ผมประสบพบเจอกับตัวเอง
ก็เลยอยากลองทำดูบ้างว่าเป็นยังไง
รู้จักสาว M.ปลายแต่มีผัวแล้วอยู่ m.ต้น
คุยกันในไลน์ จนฝ่ายหญิงบอก บ่นว่าไม่มีตัง
ผมเลยบอกอยากได้ค่าขนม น้องมาอยู่เป็นเพื่อนพี่หน่อย แค่นั้นแหละ ความ NTR บังเกิดเลย
สำหรับผมตื่นเต้นดี เวลาเมียคนอื่นมาอมควย มานอนแหกหีให้เย็ดแตกใน มันโคตรสะใจจริงๆ
ยิ่งเวลาฝ่ายหญิงชมว่าเราควยใหญ่กว่า เย็ดเก่งกว่า โคตรจะภูมิใจ 5555+ 
แล้วยิ่งตื่นเต้น เวลาจับเย็ดแล้ว มือถือฝ่ายหญิงดัง เพราะแฟนโทรหา ยิ่งตื่นเต้นจนต้องจับซอยหีแรงๆ

ฝ่ายหญิงก็ร่านมากแทบจะสลับวันให้แบ่งๆกันเย็ด
บางวันช่วงเช้าฝ่ายหญิงให้แฟนเย็ด ช่วงค่ำร่านหีมานอนอ้าขารับควยให้ผมเย็ด
ผมนี่จัดหนัก เย็ดสดแตกในตลอดเลย แถมบอกผมว่า เวลาให้แฟนเย็ดเขาจะบังคับให้ใส่ถุงตลอด
ยกเว้นผมคนเดียวที่ยอมให้ผมทำอะไรก็ได้ ดีจัง ใจง่ายมากๆ สงสัยอยากท้อง

โดนเย็ดจนหีโบ๋แบบนี้ ผัวนางจะจับได้ไหมน้าาาา

รูปภาพขอบคุณสำหรับคนเม้นนะครับ

สาว M ปลาย แต่มีผัว m ต้น
มา NTR กับเรา ที่ไม่ใช่ M
แต่เป็น M   N  O   P   Q  R  S  ..... X  Y  Z.

แบบนี้ จะเหลือหรือ สาวติดใจ แน่นวล (ทั้งเงิน, ลีลา, ประสบการณ์, ขนาด...)
อิ  อิ

::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Nj14

lxonly

game14974

CandyPop

Mylove1234

เคยเกือบจะทำ ไปนอนที่ห้องผู้หญิงแล้ว แต่รู้สึกไม่ดีดลยเลยไม่ทำ เพราะผู้หญิงก็รู้จักสนิทกันดีกับแฟนเค้า แฟนเค้าก็ดันไว้ใจเราอีกเลยไม่มีอะไร สุดท้ายผู้หญิงก็ไปแอบทำกับอีกคนอยู่ดีเนื่องจากอยากประชดแฟน

Domons

โตขึ้นมาเป็นกะหรี่ที่ดีนะอีดอก...
เเรดนัก