ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), เมษายน 17, 2023, 12:01:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบผู้หญิงผิวคล้ำหรือหัวนมดำหรือไม่ครับ?

ชอบ
4 (57.1%)
ไม่ชอบ
0 (0%)
ได้หมดถ้าน่าเย็ด
3 (42.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 7

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Sweat::
มีท่านใดมีรสนิยมชอบเย็ดผู้หญิงผิวคล้ำๆกับผู้หญิงหัวนมดำๆบ้างครับ?

RRRR

ส่วนมากเจอแต่ผิวขาวหัวนมดำครับ

อ้างจาก: RRRR เมื่อ เมษายน 17, 2023, 12:43:07 หลังเที่ยง
ส่วนมากเจอแต่ผิวขาวหัวนมดำครับ
เหมือนกับน้าสาวผมเลยครับ  ที่ตัวขาวแต่หัวนมดำ  ซึ่งมันกระตุ้นอารมณ์ผมอย่างมาก

::Glad::
ผมก็อธิบายไม่ค่อยถูกครับว่าทำไมผมจึงชอบ  แต่น่าจะมาจากสาเหตุที่ผมชอบดูหนังโป๊หนังสือโป๊ของไทยตั้งแต่ยังเด็กๆ   พวกดาวโป๊ยุคนั้นส่วนมากจะผิวคล้ำๆแล้วหัวนมดำๆหน่อยนะ  แล้วตอนเด็กๆผมเคยแอบเห็นนมน้าสาวผมที่แกเป็นคนตัวขาวแต่หัวนมแกกลับดำแล้วดูใหญ่ๆตั้งๆด้วย  เลยประทับอยู่ในจิตใต้สำนึกผมมาโดยตลอด  เวลาดูหนังเอ๊กซ์นี่เวลาเห็นดาราผิวคล้ำๆหัวนมดำๆนี่จะชอบมาก  ตอนไปเที่ยวกะหรี่ก็จะเน้นเลือกคนที่ผิวคล้ำๆหน่อย เพราะจินตนาการได้ล่วงหน้าว่าหัวนมจะต้องดำตามสีผิว  แต่ก็มีบางครั้งนะที่เลือกคนตัวขาวแต่แก้ผ้ามาแล้วหัวนมดำ ซึ่งก็กระตุ้นอารมณ์ผมมากอีกแบบหนึ่ง  เพราะตอนเย็ดกันให้ความรู้สึกเหมือนผมกำลังเย็ดกับน้าสาวผมอยู่เลย

เคยอ่านเจอในหนังสือว่าสีของหัวนมผู้หญิงนอกจากสัมพันธ์กับสีผิวแล้ว  คือ ถ้าผิวคล้ำหัวนมก็มักจะคล้ำหรือดำไปด้วย  ผิวขาวหัวนมก็มักจะสีจาง เช่น แดง  น้ำตาลอ่อน  น้ำตาลแดง  แต่บางกรณีก็เกิดจากปัจจัยอื่นๆด้วย เช่น กรรมพันธุ์  การเปลี่ยนแปลงของฮอร์โมน เช่น ผู้หญิงที่ตั้งครรภ์หรือช่วงให้นมลูกหัวนมจะสีคล้ำขึ้น (แต่จะจางลงเมื่อลูกหย่านมแล้ว แต่บางคนก็จะคล้ำอย่างถาวรเลย)  การป่วย  การใช้ยาบางชนิด  หรือเป็นไปตามอายุที่มากขึ้น  แต่ก็ไม่ได้เกิดกับทุกคน  บางคนก็หัวนมดำตั้งแต่วัยสาวตามธรรมชาติทั้งที่ผิวขาวและยังเป็นโสดเลย  เพราะฉะนั้นความเชื่อที่ว่าผู้หญิงที่เสียตัวแล้วคือเคยโดนเย็ดแล้วหัวนมจะดำเพราะโดนผู้ชายดูดนมนั้นเป็นเพียงมายาคติที่คลาดเคลื่อนจากความจริง  เพราะผู้หญิงที่หัวนมมาดำภายหลังมักปรากฏในผู้หญิงที่เคยมีลูกมาแล้วเป็นส่วนใหญ่  แต่ก็ไม่ทุกกรณี  เพราะหัวนมแม่ผมก็ยังไม่ดำ  หัวนมกะหรี่หลายคนที่ผมเคยเที่ยวมา(ซึ่งแต่ละคนอายุ 40-50 และเคยมีลูกมาแล้วทั้งนั้น) หัวนมก็ยังไม่ดำครับ  แต่ความรู้สึกส่วนตัวของผม  ผมมักจะมีอารมณ์เงี่ยนกับคนผิวคล้ำหรือหัวนมดำๆมากกว่า.

RRRR

ประสบการณ์ของผมก็ไม่ได้เยอะมากที่เคยผ่านผู้หญิงมา ถ้าไทยแท้ถึงจะผิวขาวหัวนมจะสีน้ำตาลออกคล้ำๆนมดำเลยก็เคยเจอ จะสีเข้มน้อยแล้วแต่คน แต่เคยเจอที่เป็นประมาณไทยจีนก็จะออกสีชมพู ประมาณนี้ครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ก็เย็ดได้ครับ  แต่แม่ผมนมไม่ดำนะ 
ขนาดตอนแกอายุ 50 กว่าแล้ว  ยังออกแค่สีน้ำตาลผมติดใจจนดูดเล่นเป็นประจำเลย ก่อนที่จะเย็ดกันแล้วตอนเย็ดกันเสร็จก็จะชอบดูดนมแกเล่นประจำ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 17, 2023, 02:42:42 หลังเที่ยง
ผมก็อธิบายไม่ค่อยถูกครับว่าทำไมผมจึงชอบ  แต่น่าจะมาจากสาเหตุที่ผมชอบดูหนังโป๊หนังสือโป๊ของไทยตั้งแต่ยังเด็กๆ   พวกดาวโป๊ยุคนั้นส่วนมากจะผิวคล้ำๆแล้วหัวนมดำๆหน่อยนะ  แล้วตอนเด็กๆผมเคยแอบเห็นนมน้าสาวผมที่แกเป็นคนตัวขาวแต่หัวนมแกกลับดำแล้วดูใหญ่ๆตั้งๆด้วย  เลยประทับอยู่ในจิตใต้สำนึกผมมาโดยตลอด  เวลาดูหนังเอ๊กซ์นี่เวลาเห็นดาราผิวคล้ำๆหัวนมดำๆนี่จะชอบมาก  ตอนไปเที่ยวกะหรี่ก็จะเน้นเลือกคนที่ผิวคล้ำๆหน่อย เพราะจินตนาการได้ล่วงหน้าว่าหัวนมจะต้องดำตามสีผิว  แต่ก็มีบางครั้งนะที่เลือกคนตัวขาวแต่แก้ผ้ามาแล้วหัวนมดำ ซึ่งก็กระตุ้นอารมณ์ผมมากอีกแบบหนึ่ง  เพราะตอนเย็ดกันให้ความรู้สึกเหมือนผมกำลังเย็ดกับน้าสาวผมอยู่เลย
น่าจะจับแกเย็ดเลยครับ  บางทีน่าแกอาจจะเงี่ยนควยก็ได้เลยยอมให้เย็ด

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ เมษายน 28, 2023, 01:59:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ เมษายน 17, 2023, 02:42:42 หลังเที่ยง
น่าจะจับแกเย็ดเลยครับ  บางทีน่าแกอาจจะเงี่ยนควยก็ได้เลยยอมให้เย็ด
เสียดายจริงๆครับ   ตอนนั้นผมน่าจะจับเย็ดทั้งแม่ทั้งน้าเลยอะไรจะเกิดก็เกิดเลย  อย่างน้อยก็ได้เย็ดฟรีๆตั้งสองคน

ตัวอย่างของผู้หญิงหัวนมดำที่นมใหญ่ด้วยยิ่งเห็นแล้วเกิดความเงี่ยนเลย