ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

" ประดับดาว " - Side Story ของน้องดาว ตอนที่ 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 18, 2023, 12:15:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

txxt30

ลุ้นเอาใจช่วยให้ได้งานทำไวๆ   ได้งานล้างจานก่อนก็ยังดีนะครับ พอมีรายได้เข้ามาบ้าง

และแล้วก็เจอเจ๊คนนั้นอีกจนได้  นี่เป็นบุพกรรมที่มีต่อกันจริงๆ  ได้เวลาที่เจ๊จะเข้ามาช่วยเหลือให้มีที่อยู่ที่ทำงานแล้วนะครับ

Coleman

motown

vghvgk

artherox

win2910029

เคยผ่านช่วงเวลาแบบนั้นมาเหมือนกัน เข้าใจความรู้สึกคุณดาวดีเลยครับ

hanabombam

hanabombam

ไม่โทร แต่ดวงจะได้เจอ
มากินถึงร้านเลยอ่ะ
ต้องขอบใจพวกวงเหล้าอ่ะ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มาอยู่ต่างถิ่นไม่มีวุฒิปริญญาไม่มีประสบการ์ณไม่มีเพื่อนก็จะหางานยากมากเลย แต่ความลำบากที่ได้รับก็เป็นการฝึกให้เราแข็งแกร่งขึ้นในอนาคตครับ
น่าจะเป็นโชคดีที่เจอคนเมาเลยหนีกลับมาทำงานที่ร้านเลยได้เจอเจ๊ที่ให้นามบัตรไว้  เจ๊ก็คงจะถามไถ่แล้วชวนไปทำงานด้วยแหล่ะ

kookkaitong

สู้ๆนะอีหนูดาว ชีวิตมันต้องสู้ ต้องสู้ถึงจะชนะ