ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Omoi x Omoware : ใสxซน คนมีรัก (ภาพสี) [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, กรกฎาคม 02, 2023, 02:08:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เรื่องนี้เฮ็ดแฝดนางเอกคู่+ภาพสีล้วนแต่เสียดายว่าสั้นไปนิดนึง
Update 11 ต.ค. 2566 : แกะเซ็นเซอร์หมดแล้วครับ

ป.ล. คนพี่โกนขนตรงนั้นด้วย ที่ญี่ปุ่นนี่ใครโกนเกลี้ยงโดนถือว่า11รด

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่
Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก
One way lover : รักสุดทาง
Mata koi ni naru : รักเธอใหม่อีกครั้ง
Beautiful Girl : แด่เธอคนสวย
OmoixOmoware : ใสxซน คนมีรัก<<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Hajirai Break
Bird Cage : นกน้อยในกรง

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

Lonelyworm

ก็ฝาแฝดอ่ะนะ มันก็ต้องมีอะไรเหมือนกันมั่งแหล่ะ  ::JubuJubu::

xtazy

สลับกันเข้าทำแบบนี้ จะเหลือแรงได้ยังไง แห้งตายแน่ๆ

oyoyo

คนพี่ดูเป็นคนตรงๆ ออกร่านๆ ไม่คิดอะไร แต่หน้าสุดท้ายน้องสาวจากที่ซื่อๆ เริ่มมีแอบร่านนิดๆแล้ว
ยอมใจพระเอกจริงๆ ขนาดรู้ว่าชิสึมั่วกับใครมาขนาดนี้ มันยังรักไม่เปลี่ยน
อ่านเรื่องนี้แล้ว นึกถึงพี่น้องลองรักที่ท่านเคยแปลไว้หลายปีก่อนเลย
กระทู้นั้นภาพมันเสียหมดแล้ว ถ้าเป็นไปได้อยากให้ลงใหม่มากๆเลยครับ
https://xonly8.com/index.php?topic=187076

------------------------------------------------------------------------------------

อัพใหม่แล้วครับ

------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณมากครับ

thegift52

ทั้งพี่ทั้งน้องนี่หื่น เอ๊ย โหดพอๆกันเลยในเรื่องสกิลรุก แต่คนนึงจะเปิดเผย อีกคนจะรอจังหวะส่วนตัว สรุปร้ายกาจทั้งคู่  ::Snap:: ::Snap::

cyborg0011

ว่องไวราวกับสนมาร์โฟนรุ่นออกใหม่จริงๆ เพิ่งเห็นเรื่องนี้กับปกนี้วางแผงแหมะๆ ถูกท่านนำมาแปลซะแล้ว นับถือ  นับถือเสียอย่างเดียว การโพสต์ไฟล์ พีเอ็นจี มันหนักสปีดศักหน่อย ถ้าเป็นไฟล์ เจพีจี คงช่วยได้หลาย

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เข้าใจครับโดยเฉพาะภาพสีด้วย แต่ผมก็อยากจะลงแบบความละเอียดภาพที่ดีที่สุดไว้ที่นี่อะนะ

elviswhat

ฝาแฝดต้องมีอะไร ๆ เหมืแนกันซักอย่างสองอย่างล่ะแบบนี้ แต่เล่นผลัดกันมาเอาห้าเกลืองได้เลยนะ

chickymeal

ยังไม่เคยจัดก็เงียบๆ พอเปิดโลกแล้วหยุดไม่อยู่ตามพี่ไปแล้ว

eknow

แห้งหมดตัวแน่นอนและแบบนี้

คนน้องก็ร้ายเงียบนะ คนเราก็ร่านสะไม่มีที่ติ 5555

สรุปฝ่ายชายตัวแห้งแน่นอนแบบนี้ ::DookDig::

xxxx007

แมงโก้ส้นตีน

psycho-field

ผลงานแต่ละเรื่องคัดภาพเด็ดๆทั้งนั้รเลยนะครับ
ขอบคุณมากที่ยังกลับมาลงผลงานใหม่ๆ

เรื่องนี้เสียดายโครงเรื่องจริงๆปกติจะมาแนวพาอารมณ์ไปได้จนสุดทางแต่เรื่องนี้รวบรัดมาก

変Man

คนพี่ไม่เท่าไหร่ แต่คนน้องนี่ไม่คิดว่าจะประสบการณ์โชกโชนนะนี่ เสียดายที่ตอนมันสั้นไปหน่อยอยากให้ยาวสัก20หน้าจริงๆ แต่ก็แลกกับหน้าสีทั้งตอน
แล้วขอบคุณมากนะครับสำหรับผลงานดีๆนะครับ
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คนน้องยังไม่เคยมาก่อนนะ แค่ว่าเบรคแตกหลังจากได้ลองครั้งแรกแค่นั้นแหละครับ (55)

softdrink57

สนุกดีแฮะแปลเป็นธรรมชาติดี  ::Glad::
แถมภาพสวยอีกแจ่มเลย

Quintus

แอบผิดหวังตอนนี้แฮะ รอมานาน แต่เหมือนคนแต่งดูรีบๆไงไม่รู้ เขียนมาไม่กี่หน้า+เนื้อเรื่องดูเร่งๆอีก