ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 08 ] ตอนที่ 136( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ธันวาคม 23, 2023, 02:23:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

★★★★★★★★★★★

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

แนะนำสาวๆ น้องแก้ม ยัยตัวแสบ / นางมารตัวน้อย

★★★★★★★★★★★

ดาว / แม่เสือดาว

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

ผมใช้เวลาวันหยุดไปกับยัยตัวแสบครับ

แน่นอนว่าพออยู่ด้วยกันก็ไม่พ้น ทำกิจกรรมเข้าจังหวะ

ด้วยความที่แก้มนอนดึกก็เลยหลับครับ แล้วดาวก็มาหา

และยิ่งพอได้นั่งด้วยกันเงียบๆแบบนี้ จะเหลือไรล่ะครับ

★★★★★★★★★★★

แม่เสือดาวเธอกอดคอผม ด้วยมุมที่ต่ำกว่า แล้วมองแหงนขึ้นมา แบบตาคือชวนหลงเลย แล้วไหนจะคำถามว่า ถามว่างั้นก็อยู่กันสองต่อสองอ่ะดิ่ เอาแล้วว สารภาพเลยตอนนี้ผมคิดไปไกลถึงขึ้นตับใส่ท่าหมา ยังจามาพาดไหล่ แล้วพาไปจัดท่าหมดตรงระเบียง แล้วกลับมาที่เตียงเพื่อมฝให้เธอขย่มต่อ

แต่ว่าดาวเธอก็ขยับๆ มานั่งซบแล้วถามว่าเหนื่อยมััยพี่โทน เธอจัยมือผมไว้แล้วบีบนวดเบาๆ ผมบอกนิดหน่อยน่ะ คงเพราะพึ่งจบงานการ์ด และ ช่วงนี้ออกกำลังกายด้วย เลยทำให้ไม่เหนื่อยง่ายนะ ดาสถามจริงเหรอ  ๆ ๆ  งั้นก็ทำต่อได้หลายรอบอ่ะดิ่ ผมรู้แหละว่าหมายถึงอะไร แต่ผมก็กอดเอวเธอมาไว้แนบตัวแล้วบอกว่า ซ้อมก่อนไปทะเลเหรอ

พอผมพูดไปแบบนั้น ดาวก็ยิ่งขยับตัดเบียดกันจนแทบจะสิงได้อยู่แล้ว ดาวบอกอยากไปทะเลจัง ผมบอกอื้ม ไปอาทิตย์นี้เลยป่ะล่ะ ดาวมอง ๆ ๆ แล้วถามว่าได้เหรอพี่โทน ผมบอกก็ได้นะ แล้วดาวล่ะ ดาวบอกไป ๆ ๆ เงินเดือนออกพอดีเลย. . . ได้ยินแบบนี้ก็โล่งใจไปเปราะนึง แต่...   ผมรู้สึกไม่ค่อยดีนะ เอาตรงๆจากใจผู้ชายอายุ 23  คือการไปเที่ยวนี่คิดหนักนะ เพราะต้องบริหารเงินดีๆ ไม่อยากให้ผู้หญิงต้องออกเงินเยอะ

แต่ก่อนที่จะคิดไปมากกว่านี้ ดาวก็กอดแขนบอกว่าไม่ได้ๆ เสาร์ อาทิตย์นี้ พี่สัญญาว่าจะพาไปบ้านพี่นี่นา เอ้ออออ ใช่ผมก็ลืมไปเลย ย้ำว่าลืมจริงๆนะ ผมนิ่งไปสอง สาท วินาที ดาวก็กิดแขนผมแล้วถามว่าลืมอ่ะดิ่ เอ้าาาา ชิบหายละไงดาวจะโกรธมั้ยเนี่ย ผมก็เอ่อออ แล้วก็ตัดสินใจบอกไปตรงๆ.. อื้อ ลืมเลย ขอโทษนะ ยังไม่ทันพูดจบดาวเธอก็ใช้มือของเธอประกบมั่บที่หน้าผมสองข้าง

ดาวพูดว่า พี่ทำงานเยอะ จนเผลอบ้างลืมบ้าง ไม่เห็นเป็นไรเลย จะขอโทษดาวทำไม แค่พาไปเหมือนเดิมก็พอ ผมก็ยิ้มเลยนะ บอกอื้ออ ขอบคุณครับ ดาวส่ายหน้าแล้วบอกขอเป็นรางวัล ผมก็ตอบแบบหยั่งเชิงไว้ก่อนว่า ถ้าให้ได้นะ แล้วดาวก็หันหน้ามาทำแก้มป่องๆ แล้วบอกหอมดาวทีนึง จังหวะที่ผมจะไปหอมแก้ม ดาวก็หันมาอุ้ย กลายเป็นจุ๊ปเลยครับ แล้วเธอก็ปล่อยมือมากอดแทน

แล้วดาวถามนะ หนุนตักดาวมั้ย ผมก็ หืม ?? ดาวบอกพี่ดูเหนื่อยๆ แล้วเธอก็ขยับๆให้ผมหนุนตักครับ พอนอนไปดาวก็ลูบหัวเบาๆ แล้วถามเมื่อวานเหนื่อยมั้ย ผมก็บอกนิดหน่อย แล้วก็ บ่น อื๊ดดดดดดดด พรุ่งนี้ทำงานอีกแล้ว ไม่อยากไปเลยย ดาวก็ดึงแก้มผมเบาๆ แล้วบอกว่าไม่ได้นะพี่โทน อย่างอแงสิ่ นานแค่ไหนแล้วนะ ที่ไม่มีใครลูบหัวและบ่นๆ ผมแบบนี้

จะว่าไปแล้ว ถึงดาวจะเรียกผมว่าพี่ แต่ความจริงแล้วดาวเธออายุมากกว่าผมนี่เนอะ แล้วตอนนั้นดาวก็คว้ามั่บที่แขนผม แล้วพูดว่า ไหนบอกว่าไม่มีอะไรไง ดูดิ่เขียวเป็นแนวเลย เวรละ ไม่ได้บอกดาวเลย เรื่องโดนดิ้วฟาด ผมนี่เตรียมเก็บคอ งอเข่า รับแรงกระแทกเลย แต่ไม่ใช่แบบนั้นเลยครับ ดาวไม่ออกแนวงอแง ดาวจับๆบีบๆ แล้วพูดว่ายังเจ็บอยู่มั้ยพี่โทน

ผมก็บอกว่าตอนนี้ไม่เจ็บ ดาวบอกอื้อ แล้ว.. มีแตก มีหัก มั้ยพี่โทน ไปหาหมอมายัง ผมก็บอกว่าเช็คแล้ว ไม่หัก ไม่ร้าว มีแค่ช้ำเป็นแนวนี่แหละ ดาวบอกว่าพี่โทนอึดจะตายแค่นี้สบายมาก ผมก็บอกเดี๋ยว ๆ ๆ   อะไร  ดาวก็บอกอ้อ ๆ ๆ ๆ หมายถึงมวลกล้ามเนื้อเยอะ ความทนทานมีเยอะไงมีเยอะไงสบายยยย แต่ถ้าปวดก็กินยาพารานะพี่โทน ผมก็บอกคร๊าบ รู้แล้ว.... ผมก็ตัดสินใจถามไปนะว่า ดาวจะไม่บ่นเหรอ ดาวก็มองผมแล้วถามว่า บ่นทำไม....  เธอบอกว่า ถึงเราจะรู้จักกันไม่นาน แต่ดาวรู้ว่าพี่โทนทำอะไร มักมีเหตุผลแหละ อยู่ที่ว่าจะมากจะน้อย

ตอนแรกเคลิ้มๆ ตอนนี้แปลกๆ ผมเลยตบมุขไปว่า เดี๋ยวๆๆ ไอ้ที่บอกว่ามีน้อยนี่หมายความว่าไง ดาวหัวเราะแล้วก้มมาจุบุที่หน้าผากผมแล้วบอกไม่มีอะไร ดาวพูดนะว่า ที่ต้องออกแรงจนมีแผลมา เพราะเพื่อนพี่โดนทำก่อนใช่ป่ะล่ะ ผมก็หืม แล้วพลิกมามองหน้าแม่เสือดาว แล้วถามว่ารู้ได้ไงนิ ใครเล่าให้ฟัง ดาวเธอยิ้มแล้วลูบหัวผมเบาๆ ใบหน้าสวยๆระดับตัวท็อปของร้านคาราโอเกะ และผิวขาวตามฉบับสาวเหนือ ผสมกับรอยยิ้มตอนนี้ อูยยย ดีจริงๆ

เธอบอกว่า พี่ก็เป็นแบบนี้มาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้วนี่นา ถ้าไม่ได้โดนหาเรื่องก่อน ถ้าไม่โดนทำก่อน พี่ก็คงเลี่ยงๆแหละ พี่ชอบทำเหมือนมึนๆอึนๆไม่สนโลก แต่ก็มองคนรอบๆอยู่ตลอดเวลา  คนจะล้ม คนจะเป็นลมพี่ยังรู้เลย ผมก็หืมมม อะไรหว่า ผมก็ถามดาวใครเป็นลม... เพื่อนพี่โดนถีบก่อนเฉยๆ ๆ  ดาวบอกเปล่า ๆ ๆ ๆ ไม่มีอะไรค่ะ ดาวแค่จะบอกว่าพี่ใส่ใจกับสิ่งเล็กๆน้อยๆรอบๆตัวน่ะ

หูยยย ตัวจะลอยแล้วเนี่ย แต่ผมก็ถามว่า แล้วใครเป็นลมเหรอดาว พอถามไปอยู่ดีๆ ดาวก็คว้ามั่บที่เป้าของผมแล้วบอกว่า แต่ตรงนี้ไม่น้อยนะ ดาวคลึงๆ แล้มก้มมาจู๊ปผมทีนีง เธอพูดกับผมด้วยเสียงที่เบาๆ ชวนสยิวว่า รอแก้มหลับสนิทกว่านี้ก่อน พี่โทนโดนแน่ ผมก็เลยถามไปแบบท้าทายว่า โดนไรหรออออ น่ากลัวจัง ดาวเธอยิ้มและก้มลงมา เริ่มบรรเลงเพลงจูบเลยล่ะ... มือของดาว เธอไม่นุ่มนะ ทุกครั้งที่สัมผัสมือกับสาวๆทุกคน . . .

ดาวเป็นคนเดียวที่มือไม่ได้นุ่มนิ่มเหมือนสาวๆคนอื่นๆมือของดาว มีความกระด้าง ถึงจะไม่มากก็เถอะ... แต่มือของดาวนั้นเป็นมือของคนที่ทำงานมามาก พูดแบบเว่อร์หน่อยก็ เป็นมือของคนสู้ชีวิต หยิบจับ ทุกอย่างทำงานเพื่อเลี้ยงชีพ ประมาณนั้นแหละ ผมรู้ดี เพราะมือผมเอง ที่จับจอบ จับเสียมมาตั้งแต่เด็กๆ ทำงานพิเศษมาตลอดมันก็เป็นแบบนี้แหละ

เราบรรเลงเพลงจูบกันอีกรอบ แบบนุ่มๆ นวลๆ เบาๆ แต่ก็ไม่ได้ ทำอะไรนอกจากจูบ และ สกินชิพกันเบาๆ เบาๆ แล้วรู้มั้ยว่าทำไม ผมถึงเรียกแก้วว่านางมารตัวน้อยๆ ก็เพราะนี่แหละครับ ประตูห้องนอนผมเปิดออก แล้วเป็นยัยตัวแสบเดินงึมๆ งำๆ ออกมา แล้วบอกว่าทำไรกันไม่เกรงใจเลย นี่แฟนนอนหลับอยู่ข้างในนะเนี่ย ผมกับดาวก็หยุดกึ้กเลย

แต่ผมจะหยุดทำไมหว่า งงเหมือนกัน แล้วยัยตัวแสบก็เดินซ้ายที ขวาที ผมกับดาวก็รู้กันเลยครับว่าต้องเปลี่ยนท่าแล้ว หมายถึงท่านั่ง ท่านอนน่ะครับ ผมขยับลุกมานั่ง ยัยตัวแสบก็มานั่งตุ้บอีกฝั่ง เอนตัวซบผมทันที แล้วบอกว่าหนูหวงแฟนหนูนะพี่ดาว ดาวบอกหราาาาาา หวงหราาาาา แก้มบอกงึ้ม ๆ ๆ แล้วก็ทิ้งตัวนอนหนุนตักผมแทน และจับมือของผมไปซุกไว้ตรง อก

ดาวบอกทำไมไม่ไปนอนดีๆล่ะแก้ม แก้มบอกตรงนี้ดีแล้วววว แล้วก็ห้ามกินขนมของแก้มนะ ผมเลยบอกจะหลับอยู่แล้วยังจะห่วงขนม แก้มบอกมะรุ๊ มะชิ๊ แล้วก็นอนเงียบๆไป ดาวขยับๆมาซบไหล่ผมเหมือนกัน แล้วก็คว้ามือไปจับซบไว้เช่นกัน . . . ขยับไม่ได้แฮะ แต่ช่างเถอะ แบบนี้ก็ดีเหมือนกัน ผมนั่งไปอีกแปปจนมั่นใจว่า นางมารตัวน้อยหลับแล้วจริงๆ ผมก็นั่งนิ่งเฉยๆเลยตอนนั้น ไม่อยากขยับให้แก้มตื่น ใช้เวลาเกือบๆ 5 นาทีได้มั้ง

จนกระทั่งดาวถามว่าหลับไปยังนั่น ผมก็อ้าวนึกว่าดาวหลับด้วย ดาวบอกเปล่า ผมก็เลยถามว่า ทำไมไม่เรียกล่ะจะได้ชวนคุย ดาวบอกว่าอยู่เงียบๆบ้างก็ได้ แบบนี้ก็ดีไปอีกแบบนะ แล้วดาวขยับๆมาใกล้มากๆ เรียกว่าชิดเลย แล้วบอกว่าสงสัยหลับของจริงแล้วล่ะพี่โทน ผมก็บอกเหรอ ดาวจับหน้าผมแล้วส่ายไปส่ายมา เธอหยีตามองผมแล้วบอกว่าง่วงแล้วอ่ะดิ่พี่โทน ดูเพลียมากๆเลย เมื่อวานอาละวาดไปยกใหญ่เลยอ่ะสิ่ ผมก็บอกว่าเห็นพี่เป็นคนยังไงหืม พี่จะไปเตะไปต่อยใครเขาเป๊นนนนนนน พี่แค่พนักงานออฟฟิศธรรมด๊า ธรรมดา แต่ดาวบอกว่า หราาาาาาา   พนักงานออฟฟิศที่ทำงานการ์ดได้นิดหน่อย

แล้วยังอัดคนได้ง่ายๆเลย เธอมอง มอง มอง แล้วบอกว่าดีไม่ได้ อาจจะเข้าโซนได้ด้วยมั้งเนี่ย ผมก็ตกใจเลยนะบอกเดี๋ยว ๆ ๆ อะไรนี่หืม วิเคราะห์เป็นฉาก ๆ ๆเลย ดาวหัวเราะหิหิ แล้วบอกว่า ก็สังเกตหลายครั้งแล้ว เวลาปล่อยให้พี่โทนทำอะไรคนเดียว อยู่ดีๆก็ทำเร็วขึ้น ดาวเคยอ่านหนังสือเจอแหละ สภาวะแบบนั้นเรียกว่า flow ไม่ก็ in zone  / on fire  ดาวพูดแล้วก็ซบไหล่ผมต่อ จับมือของผมไปบีบๆ นวดๆ

ดาวบอกครับว่ารู้สึกว่า พี่เก่งเกินอ่ะ คงโดนนวดมาตั้งแต่เด็กๆแน่ๆเลย เธอมองหน้าผมแล้วบอกว่า ไม่มีใครเก่งมาตั้งแต่เกิดแน่ๆแหละ กว่าจะเก่งขนาดนี้สงสัยต้องฝึกมาเยอะแน่ๆเลย ผมก็สอดมือไปกอดเอวดาวมาแนบตัวเลยนะ ยัยตัวแสบก็นอนหนุนตักหลับไปเฉยเลย สิ่งที่รู้อย่างนึงคือข้างนอกมีฝนปรอยๆ แหม่ บรรยากาศเป็นใจจริงเชียว ดาวบอกว่าขอพักสายตาแปปนึงนะ ผมบอกอื้มได้สิ่ แต่ว่าตอนนั้น โทรศัพท์เครื่องในห้องดังขึ้น ดาวก็รีบลุกไปทันที และหยิบมาให้ผม อ้อ... ด้วยความที่อภิสิทธิ์ครับ เลยได้เป็นแบบเครื่องไร้สายมา

ทันทีที่รับสาย ปลายเสียงก็โวยวายมาเลย อีโทน มาเอาเสื้อผ้าไปตากเดี๋ยวนี้ ผมก็สะดุ้งเลย ชิบหายละ กี่ชั่วโมงแล้วเนี่ยที่ปล่อยผ้าทิ้งไว้ ผมก็ครับๆ ๆ เจ๊เตย ผมวางสายแล้วก็บอกดาวว่า พี่ลืมเอาผ้าที่เอาลงไปซัก เดี๋ยวพี่มานะ ดาวบอกว่าเดี๋ยวดาวไปเอาให้ ผมบอกไม่ต้องๆพี่ไปเอง แล้วผมก็เขย่าตัวแก้มเบาๆ แล้วบอกแก้มๆลุกก่อน พี่ต้องไปเอาเสื้อผ้าที่ซัก.... ยังไม่ตื่น ผมก็เขย่าๆต่อแก้มๆ ๆ  แก้มก็งื้มม ไม่ไปไม่ได้เหรอ หนูง่วง

ผมก็บอกว่าขยับนิดเดียวเอง แก้มบอกไม่เอา ผมก็มองหน้ากับดาวแล้วส่ายหัวเลย ดาวบอกแบบนี้ประจำแหละพี่โทน พอได้นอนแล้วปลุกยาก ผมก็เลยต้องอุ้มครับ ขยับตัวอุ้มช้อนท่าเจ้าหญิงเหมือนเดิมแล้วบอกงั้นไปนอนในห้อง อย่างอแงนะพี่ต้องตากผ้า แก้มละเมอกอดคอบอกงื้มๆ พออุ้มขึ้นมา ดาวก็เดินไปที่ประตูห้องนอนเปิดก่อนเลย ผมก็อุ้มไปบนที่นอนวางช้าๆ แต่แก้มก็กอดคอไว้แล้วบอกจุ๊ปหนูก่อน ผมก็เลยก้มลงไปจุบุทีนึง . . .  เอ่อ มันก็แปลกดีที่ จุบุ ผู้หญิงคนนึง โดยมีผู้หญิงคนนึงยืนข้างหลัง และไม่ต้องรู้สึกกังวลอะไร

พอขยับผ้าห่มให้แก้มแล้ว ก็จะเงยขึ้นมา ดาวก็ยืนเอามาไขว้หลังแล้วบอกของดาวล่ะ ผมก็หืมมม ดาวก็ทำปากบุ่ยๆให้ ผมก็เลยจุ๊ปปป ไปอีกที ผมบอกพี่ลงไปเอาผ้าก่อนนะ ดาวบอกรีบๆมานะพี่โทนจะช่วยตาก ผมก็ครับๆ แล้วเดินลงมาเอาผ้า แล้วก็ต้องขอโทษคนที่ดูแลด้วย เพราะว่าผ้ามันค้างในเครื่องนานเกินไป พี่เขาบอกว่าดีนะวันนี้ไม่ค่อยมีคนซัก ระวังๆหน่อย ผมก็ครับๆ แล้วก็หิ้วตะกร้าเดินไปหาเจ๊เตย

เจ๊เตยถามว่า ทำไมทิ้งผ้าค้างเครื่องไว้แบบนั้น ผมก็เลยบอกว่า หลับครับ มันเหมือนเหนื่อยสะสมอ่ะ ผมไม่ได้โกหกนะเนี่ย เจ๊เตยบอกเหนื่อยสะสม หรือเหนื่อยเมื่อกี้ ผมบอกผมเหนื่อยจริงงงงงง เจ๊เตยบอกหน้าแล้วบอกว่านอนไวๆล่ะ พรุ่งนี้ทำงาน ผมก็ครับๆ แล้วก็เดินออกมา กลับไปที่ห้อง พอเข้ามาข้างนอกฝนก็เริ่มตกแรงขึ้นนิดหน่อย โคตรฟลุ๊คเลยครับ ที่ใช้บริการอบผ้า ทำให้ไม่ต้องกังวลเรื่องกลิ่น

ดาวเตรียมไม้แขวนเสื้อกับกางราวตากผ้าไว้แล้ว อ่อ ผมใช้ราวตากผ้าที่เป็นแบบกางได้พับได้น่ะครับ ประหยัดพื้นที่ แล้วดาวก็มาช่วยตากผ้า แต่ BOXER นี่ผมก็จะตากเองแหละ แต่แม่เสือดาวก็บอกว่า แค่ BOXER พี่โทน มันก็เหมือนกางเกงขาสั้นแหละ แค่ใส่ข้างใน ดาวตากให้ได้ ดาวก็จับไปครับ ผมก็ปล่อย ที่ไม่ดึงนี่กลัวมันยืดครับ เดี๋ยวหลวมหมด ก็ช่วยกันตากๆ ข้างนอกในก็เริ่มตกหนักขึ้นอีกนิดหน่อย แต่ก็ไม่หนักถึงขั้นฟ้ารั่วนะ

ผมไปค้นๆชุดในตู้ .  . . . . เหลือชุดนึงพอดี เสื้อเชิร์ตสีน้ำเงิน  กางเกงสแลคดำ โอเครอดไป พวกชุดที่เหลือค่อยมารีดพรุ่งนี้หลังเลิกงานก็ได้ พอมานั่งโซฟาดาวก็มานั่งตุ้บลงข้างๆทันที แล้วก็ไม่ต้องพูดอะไร กอด หอม กอด จูบ เหมือนไม่ได้เจอกันมาหลายวัน แต่ก็แปปเดียวดาวก็ขยับมานั่งพิง จับมือผมไปบีบๆ แล้วก็สอดนิ้วจับกันวางตุ้บไปที่หน้าขาของผม โมเมนต์ดีนี้จังแฮะ

ผมมองนาฬิกานะ น่าจะราวๆ 3ทุ่ม ผมกลั้นใจถามไปว่า ว่าแต่วันนี้ไม่ทำงานเหรอ ดาวก็มองหน้าผมแล้วพูดว่า ถามกี่รอบแล้วเนี่ย วันนี้บังคับปิดอยู่แล้วค่ะพี่ ปิดร้านวันนึงยังเสียน้อยกว่าจ่ายเงินเพื่อเปิดร้านเลย ผมก็อื้มๆนั่นสิ่นะ แล้วก็ยกมือเธอขึ้นมาจุ๊ปที แล้วดาวก็ลูบ ๆ ๆ ๆ ที่แขนแล้วบอกว่า ดาวว่าแขนพี่ดูแน่นๆขึ้นนะ ผมถามหืมจริงเหรอ ดาวบอกอื้อเนี่ยดูลีนๆขึ้นเยอะเลย เส้นเลือดก็ชัดเลย แล้วดาวก็จับแขนตรงจุดที่มีรอยดิ้วฟาด ดาวถามว่ากดๆ แล้วเจ็บมั้ยพี่โทน ผมบอกไม่เจ็บหรอก มันแค่ช้ำๆ ดาวบอกเหรอ  .  .  แล้วทำไมถึงใช้ของแบบนั้นฟาดด้วยล่ะเนี่ย คำพูดดาวทำผมแปลกใจเลยแฮะ ดูดาวไม่แปลกใจเท่าไรที่ผมได้รอยช้ำนี้มา

ผมก็บอกว่าพวกการ์ดของเกาหลีน่ะ  แต่เป็นพวกเด็กฝึกกับทีม 3 เอง แค่นี้ชิลด์ๆ ดาวก็หืม ทีม 3 คืออะไร ผมก็เลยอธิบายไปคร่าวๆว่าทีม 3 เป็นทีมที่เหมือนรวมพวกหน้าใหม่เอาไว้ แต่ถึงจะบอกว่าหน้าใหม่ แต่ก็เป็นคนที่ถูกทาบทามมาจากคนที่มีฝีมือจากทั้งกีฬาและอื่นๆ ส่วนพวกทีม 2 ขึ้นไปนี่ก็อีกละระดับเลย ส่วนทีม 1 แทบจะร้อย % จะคัดเลือดจากคนที่มีประสบการณ์การเข้าเป็นทหาร บลาๆ  ๆ

ดาวฟังแล้วบอกว่า แล้วพี่ไปสู้กับทีม 3 อะไรนั่นมาอ่ะนะ ผมก็บอกอื้ม ชิลด์ๆ แล้วดาวก็มองนะ แล้วบอกว่าเก่งเกินไปป่ะเนี่ยพี่โทน ผมบอกไม่หรอก พวกนั้นอ่อนกันเอง ดาวบอกค่า ค่าาาาาาา  เก่งมากกกก เก่งมาตั้งแต่ไหนแต่ไรแล้ววว แล้วดาวถามอีกว่าตกลงเรื่องมันเกิดขึ้น เพราะว่าพี่สเน่ห์แรงอ่ะดิ่ คนชื่อเจนอะไรนั่นถึงพยายามปั่นหัวอ่ะ ผมก็บอกไปนะว่าพี่ไม่รู้หรอกดาว แต่ว่าเรื่องนี้เจ๊หมิวกับเจ๊เตย Sense อย่างแรงเลย

เจอเจนครั้งแรกก็เปิดเหวี่ยงใส่ก่อนเลย ดาวบอกว่าผู้หญิง sense แรงค่ะ บางครั้งก็รู้ว่าใครประสงค์ร้าย ใครไม่น่าไว้ใจ ผมก็บอกอื้อออ ดาวบอกนะว่า แต่ถึงขั้นมาปั่นหัวแล้วให้ตัวเองรับบทเหยื่อเนี่ย น่ารักเกียจจัง ผมก็บอกนั่นสิ่น๊า ส่วนไอ้ควายนั้นก็หลงซะเต็มที่เลย โง่แท้ๆ พอผมบอกไปแบบนั้นดาวหัวเราะเลยแล้วบอกว่า นานๆจะเห็นพี่ด่าใครแบบนี้ ไม่ค่อยเห็นใครโดนด่านอกจากกอล์ฟเลย ผมบอกโอ้ย กับไอ้กอล์ฟนี่เดินผ่านหน้ากันบางทีก็ด่ากันแล้ว ในเกมส์พี่กับมันด่ากันหนักกว่านี้อีก

ดาวก็หัวเราะ เออว่ะจะว่าไปแล้ว ผมไม่ได้เล่นเกมส์แรน นานแล้วนะเนี่ย ฝากแต่ไอ้กอล์ฟเอาไปล่าบอสให้ ยังไงก็คงต้องพามันไปเลี้ยงชาบู หรือไม่ก็ นิกุยะ ที่เอเชียทรี๊คซักหน่อยแล้วกัน ช่วงนั้นถ้าอยากกินชาบูต้องไป ชาบูชิ เซ็นทรัลพระราม3 ถ้าอยากกินปิ้งย่างแบบไฮโซหน่อยก็นิกุยะ เอเชียทรี๊คครับ วัยรุ่นพระราม 3 มีที่ให้ไปแค่นั้นแหละ สมัยนั้นยังไม่มี The Up  หรือไม่ถ้าอยากไปหลายๆคนก็นี่เลย หมูกระทะ จตุจักรพระราม 3 กินหมูทะไปด้วย แล้วก็นั่งฟังแจ็ค สแปโร่ ร้องเพลงไปด้วย ผมล่ะชอบกีตาร์ปืนของพี่แกจริงๆ
ดาวถามว่าแล้วพี่โทนกับกอล์ฟรู้จักกันได้ไงอ่ะ ผมก็บอกว่าเล่นเกมส์นี่แหละ ตอนแรกก็ไม่โจทก์ในเกมส์กันนี่แหละ แย่งบอส แย่งเงินกัน ดาวก็มองหน้า ผมก็เลยบอกว่า ถ้าไปล่าบอสและฆ่าได้ ก็จะได้เงินได้พวกของเอามาขายในเกมส์ แล้วก็จะได้หน่วยเงินในเกมส์เอามาขายเป็นเงินจริงนะ ก็เลยมีปัญหากันบ่อยๆ กอล์ฟมันเลยท้าพี่มาเจอนอกจอ แล้วก็ได้งัดหน้ากัน.  .  . ดาวบอกแล้วสุดท้ายเป็นไง ผมก็เลยหัวเราะแล้วพูดว่า ผลก็น่าจะรู้อยู่แล้วป่ะ

ดาวก็หัวเราะแล้วบอกว่า มิน่าล่ะ กอล์ฟถึงดูเกร็งๆเวลาเจอพี่ ผมบอกไม่หรอก มันกวนตีนมากกว่า แต่วันนั้นพี่ก็ซัดไปหลายคนเหมือนกันนะ แต่ก็คนละที 2 ทีพอ ช่วงนั้นต่อยคนมากไม่ได้ ร่างกายพร้อมกว่าตอนนี้อีก ถ้าเอาจริงคงเจ็บหนัก ดาวถามหืม ไปเจอกันตอนไหนเนี่ย ผมแหงนหน้ามองหลอดไฟและคิด ๆ ๆ ๆ แล้วบอกว่า ช่วงปี 2มั้ง ตอนนั้นพี่ทำงานกับพี่แมน แล้วก็ได้ฝึกกับทีมการ์ดด้วย

ดาวถามผมว่าปี 2 เหรอ ตอนไปทำงานงานพิเศษที่บริษัทใช่มั้ยพี่โทน ผมบอกอื้อช่าย ทำงานเหนื่อยมากมายเลย แล้วตอนนั้นดาวก็ยี๊มมมมมมม   ผมก็ถามหืมยิ้มอะไรน่ะดาว ดาวบอกไม่มีอะไรพี่โทน ดาวกอดแขนแล้วก็พูดว่าดาวยิ้มเฉยๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Aerials

เย้ตอนใหม่มาแล้ว ผมนี่รีเฟรชหาทุกชั่วโมงเลย กำลังลุ้นเลยเทพโทนจะโดนเสือดาวจับกินมั้ย

natt4556

นึกว่าลง ตีหนึ่งครึ่ง แต่ได้อ่านก็ะีแล้วจ้าาาาา

เจอแกงค์สามสาวทีไร มันมุ้งมิ้งดีตัง

sunnies

Tritratex

ไม่นานน่าจะเสร็จดาวแล้วหละ 555 ว่าแต่คิดถึงน้องมิ้นนะครับ น่าจะมาแจมด้วยอีกคน

Alan

หนะ โทนจำด่วของผมไม่ได้จริง ๆ ด้วย... ดาวหายไป น่าจะไม่นาน ตามเนื้อเรื่อง แต่กะเวลาของคนอ่าน ไม่สองสามเดือนแล้วเหรอเนี่ย... คิดถึงงงงง

Coleman

นางเสือดาวมาแล้ว เหลือแต่เจ้าหญิงน้ำแข็งหวานใจของผมยังไม่มา

nowhereman

GU Koy

Tin Biot