ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] Pure White : ขาวบริสุทธิ์ [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 31, 2023, 11:35:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

17 มกราคม 2567 : แกะเซ็นเซอร์แล้วครับ

สวัสดีปีใหม่ 2024 ครับ
ตอนนี้ขอเสนอ [โนอา เอ๋อโลลิ] คนสุดท้ายจากสามสาวหน้าปกปี 2019  ไม่รู้ว่าใครจะจำได้รึเปล่า

เสียดายนิดว่าตอนของคนนี้สั้นไปหน่อย (20 หน้า คนอื่นมี 24) แล้วก็ไม่มีหน้าสี (อาจเพิ่มมาอีกทีกับรวมเล่ม)

ถ้าจะย้อนอ่านตอนของคนอื่นคลิกที่รูปข้างล่างได้ครับ

ป.ล. : หน้าแนะนำตัวบอกว่าอยู่ปี 1 แต่ตอนนี้เป็นรุ่นพี่ประธานชมรมแล้ว เวลามันผ่านไปจริงๆ

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

เรื่องใหม่ที่ยังไม่ได้ลงรวมเล่ม
Secret Garden : สวนซ่อนรัก
Bye-Bye Sister : เจอกันนะพี่
Ai no Kotoba : ถ้อยคำแห่งรัก
One way lover : รักสุดทาง
Mata koi ni naru : รักเธอใหม่อีกครั้ง
Beautiful Girl : แด่เธอคนสวย
OmoixOmoware : ใสxซน คนมีรัก
Pure White : ขาวบริสุทธิ์<<<คุณกำลังอ่านเรื่องนี้

Hajirai Break
Bird Cage : นกน้อยในกรง

Kyuuai Étranger : กู่รักจากดวงใจ
ภาพสีจากรวมเล่ม 
Karada Omoi : แนบชิดสนิทกาย
Sakura Saku : ซากุระผลิบาน
YES! My Darling : ได้ค่ะที่รัก
Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

Renai Sample
Fuyu no Kemono : Winter Beast
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Imouto★Chuuihou : Sister★Storm Warning!!
Be Natural ♥ : ให้หัวใจพาไป ♥
Natsu no Kemono/Summer Beast : สัตว์ร้ายหน้าร้อน
Shikinkyori Renai : รักกระชั้นชิด

natt4556

เสียดาย น่าจะมีเวอร์ uncensored

แต่น่ารักดี

17 มกราคม 2567 : แกะเซ็นเซอร์แล้วครับ

oswald

-ลบครับพิมพ์ผิด-

chickymeal

รอมาตั้งหลายปี กว่าจะมีเนื้อเรื่องน้องคนนี้ ไม่ได้ดูเอ๋อๆเหมือนที่คิดตอนแรก แต่ดันแอบหื่นซะงั้น(น่าจะเพราะโตขึ้นแล้ว)

kckungz

ขอบคุณมากครับ อาจารย์คนนี้งานดีตลอดเลย ละมุนนน

chanky2007

สวัสดีปีใหม่ 2024 ครับ

ภาพน่ารักดี
เวลาผ่านไปไวจริงๆครับ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

psycho-field

อ่อยได้น่ารักน่ากินจริงๆ แถมหื่นด้วย คนนี้สุดๆเลย

johnywalker

::JubuJubu:: ชอบจริง ๆ สาวเซ็กส์จัดเนี่ย ไม่ต้องคอยบิ้วอารมณ์

Thanakitz

นางเอกน่ารักมาก แถมอ่อยพระเอกสุดๆ

แมงโก้ส้นตีน

Creader

RattaSantud

อาจารย์ Homunculus ไม่เคยทำให้ผิดหวัง เยี่ยมมากๆครับ

102030

ขอบคุณครับ อาจารย์ Homunculus ไม่เคยทำให้ผิดหวังซักเรื่องจริงๆ

natt4556

เยี่ยมเล้ยยยยยยยยย ชอบลายเส้นจริงๆ ของอาจารย์ท่านนี้

Alanbool

เนื้อเรื่องดี อ่านเข้าใจง่าย ภาพสวย เพอร์เฟ็คสุดๆ ครับ  ::Shy::