ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บำเรอสวาทสาวปวส. ในอ๊อฟฟิตผม

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 18, 2024, 11:37:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

ย้ายไปที่ ---> https://xonly8.com/index.php?topic=284781.0
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

ฟัก อยู่แม้น

ถถ้าแต่งเองไปลงห้องเรื่องแต่ง ถ้าก็อปมา ช่วยต่อท้ายชื่อเรื่องว่าก็อปด้วยนะ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Kirochi

อ้างจาก: ฟัก อยู่แม้น เมื่อ มีนาคม 19, 2024, 11:46:44 ก่อนเที่ยงถถ้าแต่งเองไปลงห้องเรื่องแต่ง ถ้าก็อปมา ช่วยต่อท้ายชื่อเรื่องว่าก็อปด้วยนะ

เรื่องจริงของผมครับ ชื่อน้องก็ของจริง แต่ไม่บอกสถานศึกษาของน้อง มันเป็นช่วงหนึ่งของชีวิตผมที่นำมาเล่าระลึกถึงเธอ

ฟัก อยู่แม้น

แต่งเอง คราวหน้าไปลงห้องเรื่องแต่ง ห้องนี้มันเรื่องก๊อป กรุณาลงให้ถูกห้องด้วย
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Kirochi

อ้างจาก: ฟัก อยู่แม้น เมื่อ มีนาคม 19, 2024, 05:00:18 หลังเที่ยงแต่งเอง คราวหน้าไปลงห้องเรื่องแต่ง ห้องนี้มันเรื่องก๊อป กรุณาลงให้ถูกห้องด้วย

เนื้อเรื่องจริง ไม่ใช่จินตนาการครับ รบกวนแนะนำด้วยว่ามีห้องไหนที่ควรไปนำไปลง

Kirochi

อ้างจาก: Kirochi เมื่อ มีนาคม 19, 2024, 08:26:03 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ฟัก อยู่แม้น เมื่อ มีนาคม 19, 2024, 05:00:18 หลังเที่ยงแต่งเอง คราวหน้าไปลงห้องเรื่องแต่ง ห้องนี้มันเรื่องก๊อป กรุณาลงให้ถูกห้องด้วย

เนื้อเรื่องจริง ไม่ใช่จินตนาการครับ รบกวนแนะนำด้วยว่ามีห้องไหนที่ควรไปนำไปลง

ผมหาบอร์ดย่อย "เรื่องแต่ง" ไม่เจอรับป

ngern

เรื่องหน้าขอเรื่องอาจารย์ด้วยครับผม

Kirochi

อ้างจาก: ngern เมื่อ มีนาคม 19, 2024, 11:24:27 หลังเที่ยงเรื่องหน้าขอเรื่องอาจารย์ด้วยครับผม

จริงๆ รายละเอียดของอาจารย์ เนื้อหาก็ไม่ต่างกับน้อง แค่ตอนเริ่มแตกต่างตรงที่ผมพูดเชิงขู่ไม่ให้อาจารย์มา แต่อาจารย์กลับกล้ามา ก็เลยต้องจัด แต่เนื้อหาตอนอยู่ในแผนกนั้นแตกต่างตอนจะเริ่มยังไง กลัวตกงานเกิดอาจารย์โวยวาย นอกนั้นก็คล้ายกัน

ngern

อ้างจาก: Kirochi เมื่อ มีนาคม 21, 2024, 09:29:41 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ngern เมื่อ มีนาคม 19, 2024, 11:24:27 หลังเที่ยงเรื่องหน้าขอเรื่องอาจารย์ด้วยครับผม

จริงๆ รายละเอียดของอาจารย์ เนื้อหาก็ไม่ต่างกับน้อง แค่ตอนเริ่มแตกต่างตรงที่ผมพูดเชิงขู่ไม่ให้อาจารย์มา แต่อาจารย์กลับกล้ามา ก็เลยต้องจัด แต่เนื้อหาตอนอยู่ในแผนกนั้นแตกต่างตอนจะเริ่มยังไง กลัวตกงานเกิดอาจารย์โวยวาย นอกนั้นก็คล้ายกัน

จัดมาครับผม

Kirochi

อ้างจาก: ngern เมื่อ มีนาคม 27, 2024, 11:09:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Kirochi เมื่อ มีนาคม 21, 2024, 09:29:41 หลังเที่ยง

จัดมาครับผม

ติดตามอ่าน อาจารย์สาวได้ที่ https://xonly8.com/index.php?topic=285240.0