ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวปวส. พาผมเปิดโลก outdoor

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 19, 2024, 11:39:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

จากตอนเดิม : https://xonly8.com/index.php?topic=284781.0 กิจวัตรผมก็ทำงานวันจันทร์ ถึงวันเสาร์ครึ่งบ่ายก็ออกจากอ๊อฟฟิต ช่วงหลังๆ ผมก็เพลาในการกลับบ้านน้อยลง เพราะกลับบ้านไม่นานก็ต้องกลับเข้ากรุงเทพอีก ::Elder::  ส่วนที่เพิ่มขึ้นมาคือเวลาในวันหยุดก็เพิ่มขึ้นมีเวลาไปเที่ยวกับน้องกุ้งมากขึ้น ก็มีกิจกรรม ดูหนัง เดินซื้อของ เที่ยวห้าง กับน้องบ่อยขึ้นเป็นเงาตามตัว ::HeyHey::  จนผมซื้อคอนโดแถวพัฒนาการไม่ไกลจากที่พักที่ผมอยู่ (อ้อ ลืมบอกไปว่าผมแบ่งเช่าจากร้านตัดผม และย้ายงานจากบริษัทเก่าไปที่ทำงานใหม่แถวประตูน้ำ  ชีวิตมีการเปลี่ยนแปลงเยอะ)  วันเก็บของก็พาน้องขึ้นไป เจ้าของร้านเช่าก็แซวว่า "พาเด็กมาแล้ว ไม่เคยเห็นพาใครมา" ผมก็ยิ้ม ส่วนน้องก็ดีใจที่ผมไม่เหลวไหล    ผมพาน้องไปช่วยเก็บแล้วก็ไม่พลาด น้องโดนกระทุ้งไปหนึ่งน้ำเหงื่อท่วมเลย ::Bloody::    จากลาห้องพักเก่า ขนของไปคอนโดที่ซื้อไว้ เวลาที่เหลือคือการซื้อของเข้าคอนโดใหม่หลังจากปรับปรุงห้องเก่า  น้องจึงรู้จักที่พักใหม่ของผม

คอนโดผมห่างจากถนนพอควร ระเบียงที่หันออกก็โล่ง มีตึกแถวริมถนนไกลๆ มีอพาร์ทเม้นห่างๆ หันข้างห้องผม จึงไม่ห่วงว่าจะมีใครเห็น  วิวโปร่งโล่ง  ว่างๆ น้องกุ้งก็แวะมาในวันที่น้องหยุดเรียน และบ่ายวันหยุดนี้ก็เป็นวันที่เงียบวันหนึ่ง เราสองคนก็นอนคลุกกันบนเตียง  ผมก็นัวน้องกุ้งจนผ้าผ่อนหลุดไปในเวลาอันสั้น นอนจูบกันส่วนมือน้องก็เขี่ยหัวนม แล้วไล่ลงเลียหัวนมอีกข้าง ก่อนมุดไปหาท่อนเอ็นของผม  ::Oops::  น้องก็ชักพร้อมเลียปลาย เอานิ้วบี้จนผมต้องดังตัวมา 
        "ซี๊ด  ไปเอาจากไหน เสียวนะ"
        "ดีไหมล่ะ"
        "อือๆ แต่เบาๆ หน่อย" กุ้งเปลี่ยนจากนิ้วบี้ปากรูเป็นลิ้นกดลงไป
        "โอ้ย  นี่แกล้งกันนี้"
        "น่า นิ่งๆ พี่ไม่ต้องน้องทำเอง เฉยๆ"  แล้วกุ้งก็ทำต่อสลับกับอมรูดๆ ช้าๆ เนิบๆ ผมเด้งสวนไปบ้าง จนกระทุ้งลึกสวนกับตอนเธอรูดลงมา
        "แกล้งกันนี่ ถึงคอเลย"  ::Horror::
        ผมก็หัวเราะ "เปล่า มันเสียว พี่จะนอนนิ่งๆ ก็ได้" ::Shy::

แต่ถึงผมจะนิ่งยังไง เวลาเสียวก็จับหัวน้องกดเข้าดึงออกตามจังหวะอารมณ์  แล้วผมเหนี่ยวให้น้องเอาก้นมา เนื่องจากน้องตัวเตี้ยกว่าผม ผมต้องผงกหัวเข้าหาร่องของน้องซึ่งไม่ถนัด แต่ก็ดีกว่าโดนน้องเล่นผมอย่างเดียว ::Grimace::  ผมก็เลียไปพร้อมสอดนิ้วชี้เข้าไปควักล้วงบี้แตดน้องบ้างจนน้องต้องหยุดแหงนหน้า โยกสะโพกตามจังหวะนิ้วผม ก่อนจะชักท่อนให้ผมระหว่างผมชักนิ้วสอดใส่ให้ น้องกำลังเพลินผมก็ดึงออกแล้วเลียต่อจนหน้าผมนี่เปียกเยิ้มไปทั้งหน้า ดันก้นน้องไปหาท่อน น้องก็เลยโหย่งตัวกดท่อนเข้าร่องไปอย่างง่ายดาย  ::Fighto::

น้องไม่ค่อยเก่งในการบดเนินเท่าไหร่เพราะส่วนใหญ่ผมทำให้น้อง  แต่น้องกลับชอบยกสะโพกกระเด้าใส่ท่อนผม โดยโล้หน้าไปจับข้อเท้าแล้วยกสะโพกกระหน่ำท่อนของผมอย่างสนุกจนน้องปวดขา  ::DookDig:: ผมจึงพาน้องนอนหงายเบสิกเบาๆ แนบเนื้อเลื่อนตัวให้ตัวกดทับเลื่อนเบียดนม ส่วนข้างล่างเลื่อนเข้าออก แบบเนิบๆพร้อมกับจูบปากกันเป็นการผ่อนคลายความเมื่อยให้น้องแต่ไม่ให้หยุดขาดตอน
    พอสักพักจึงเกี่ยวขาข้างหนึ่งแล้วกระทุ้งบั้นเอวเน้นๆ มือซ้ายค้ำเตียง ข้อศอกขวาเกี่ยวขาพับซ้ายน้องขึ้น ส่วนเอวก็กระเด้าใส่เนินหนักๆ น้องนี่จิกที่นอนปัดปายมือไปทั่วจนน้องเสร็จไปรอบหนึ่ง ส่วนผมก็ชะลอเปลี่ยนเป็นคล่อมขาขวาบิดตัวน้องตะแคงส่วนขาซ้ายที่รั้งไว้ที่ศอกก็เปลี่ยนเป็นดึงมาทาบอก กระเด้าเย็ด ตอนนี้น้องทำอะไรไม่ได้นอกจากหงายกาบให้ผมกระทุ้งเต็มๆ  ::HoHo::  พอเหนื่อยผมก็บดหนอกให้ควยผมกดลึกลงปากมดลูกขยับเอวให้ควยผมบดเบียดทั่วร่อง แต่ปลายยังไงก็วนเวียนที่ปากมดลูกกึกๆ
    น้องนี่ร้อง"โอย" กุ้งได้แต่กัดฟัน เอามือดันสะโพกผมไว้แต่ไม่มีแรงดันออก สุดท้ายน้องเอื้อมมาจับก้นผมบดเข้าหาแล้วเธอก็บดตัวใส่ควยผมอย่างแน่น เกร็งตัวระริกจนตัวงอ ผมขยับอะไรต่อไม่ได้ ส่วนข้างในก็ตอนตุ๊บๆจนรู้สึกหัวควยผม  (ปรกติเวลาผมทำผมไม่คอยรู้สึกว่าของผู้หญิงตอดรัดเท่าไหร่ ขณะที่ผมกระเด้า ซึ่งแปลกจากคนอื่นที่เล่ามา สงสัยเพราะผมมัวแต่สนใจแต่ความรู้สึกตัวเองตอนกระเด้า) ถึงตอนนี้ผมทำจนน้องเสร็จไปอีกรอบโดยไม่ต้องเหนื่อยมาก ผมหยุดและปล่อยขาน้องลง 
        "เสียวมากเลย หัวมันชนข้างใน จี๊ดมาก ร้องไม่ออกรู้แต่ว่าเสียวไปหมด จนไม่ไหว"
    ผมถอดออกมาน้องก็กองนอนนิ่ง ผมลงไปนอนข้างๆ กอดน้องกุ้งไว้ให้พัดลมเป่าผิวให้เหงื่อแห้ง น้องทำท่าจะหลับผมก็เลยพลิกตัวทับร่างน้องจัดท่าน้องนอนคว่ำ ค่อยๆจับควยสอดเข้าร่องขณะน้องนอน  แล้วค่อยๆสอดเข้าออกช้าๆ มือลูบแผ่นหลัง ข้างในก็ลื่นไปมาก่อนที่น้องจะเริ่มโก่งก้นให้ผมวิดพิ้นกระเด้าก้นน้องจากทางด้านหลัง  ::Evil:: เสียงหน้าท้องผมตีเข้ากับก้นน้องกุ้งก็ดังขึ้น  เกมส์ใหม่เริ่มอีกแล้ว  ผมกระเด้าไปแบบไม่ต้องระวังมาก สองข้างห้องผมเป็นสาวพม่าที่ทำร้านอาหาร(ซึ่งผมไม่สนว่าจะได้ยินไหม) ส่วนอีกห้องก็ย้ายออกไปแล้วเป็นห้องที่ระเบียงติดกัน

มาถึงตอนนี้ผมรั้งเอวน้องแล้วเล่นท่าหมากระเด้าเอวกระทุ้งท่อนควยผมใส่  ชักมาแต่ละทีมีแต่คราบขาวเมือกๆ เหมือนกาวติดท่อนผมเป็นเงา สาวเอวไปดูแท่งทวนผมเข้าออก ร่องน้องปลิ้นเข้า ปลิ้นออกสุดแสนเร้าใจ  ::Yes!::  พอทำไปจนเมื่อยก็ถอนแท่งออกมา น้องก็จะเอนลงนอน ผมกลับพลิกน้องหงาย ลากน้องมาขอบเตียง ดึงหมอนมารองก้น แล้วเลียร่องอีกครั้ง ครั้งนี้แบะขากว้างเลียได้ตามใจน้องได้แต่ยกสะโพกรับลิ้นผมเมื่อเสียว ผมปาดลิ้นทางซ้าย-ทางขวา จนน้องต้องเอามือเอื้อมมาจับหัวแล้วยกสะโพกกดใส่ปากผม แก้มก้นต้นขา ร่องพับขาไปทั่ว ก่อนลุกจับข้อเท้าสองข้างแล้วดันควยจ่อเข้าร่องแล้วกดกระแทกทันที  แล้วกดแช่ไว้ก่อนสาวเบาๆ  แล้วเบี่ยงแซะกลีบแคมซ้ายแทงทะแยกออกขวาสลับกับอีกอีกด้านจนน้องตั้งรับไม่ทัน  รอบนี้น้องเสียวจนต้องคาบผ้าขนหนูไว้ในปาก  พอมีจังหวะผมเอาหมอนออกดึงตัวน้องให้สะโพกพ้นขอบเตียง มือโอบเอวน้องกุ้งสาวเอวปาดขึ้นลงใส่ท่อนผมน้องก็ช่วยยกสะโพกไสขึ้นลงบดบนขนหมอยผม ตัวน้องทำได้แค่กำผ้าปูที่นอนแน่  ยิ่งผมยกสะโพกน้องขึ้นลงถี่ยิบเท่าไหร่ก็กัดผ้าแน่น มือทุบที่นอนบ้างกำผ้าปูที่นอนบ้าง ผมทำจนเมื่อยแขนแล้วดันให้แก้มก้นอยู่กับขอบเตียง เอาตัวผมโถมทับ กระดกตัวขึ้นลงโดยน้องทำอะไรไม่ได้แค่ตั้งรับ ท่อนผมกดค้างที่ร่องแต่ท่อนควยด้านในมันกวาดขึ้นลงในโพรง  น้องอูยๆ "ไม่ไหวแล้ว" ก่อนกระตุก ผมเลยรีบสวนกระหน่ำแทงอย่างเร็ว ก่อนจะชักออกมาราดรดพื้นเกือบไม่ทันชักออก ผมป้องกันท้องแบบนี้แต่ก็เสียวว่าสักครั้งจะพลาดดึงออกไม่ทัน  ผมสบายตัวแล้วส่วนน้องหมดแรง  ::Foo::  หงายหอยห้อยคาขอบเตียง  สองมือผมกระตุกรูดน้ำออกให้หมด แล้วมาโอบก้นน้องยกให้น้องนอนบนเตียง ส่วนผมเข้าห้องน้ำล้างตัวทำความสะอาด  ::Shower::  ก่อนออกมาทำความสะอาดพื้นห้อง กลิ่นคละคลุ้งตามลม  แล้วขึ้นเตียงไปกอดน้องที่เหงื่อท่วม  ::Me?::

"ไปล้างตัวหน่อยไหมกุ้ง"
        "ไม่ไหว ขอพักเหนื่อยก่อน ขาแขนมันอ่อนแรงไปหมด" 
        "จ้า" แล้วผมก็พลิกตัวข้ามไปอีกฝั่งให้น้องรับลมตัวแห้ง  น้องหมดสภาพ นอนเปลือยเปล่า ผมก็ดึงผ้าขนหนูของผมออกเพราะไม่ชอบนอนทับผ้าขนหนูเปียกๆ นอน
    น้องเอาหัวหนุนก่ายบนแขน อ้อนว่า "อย่าทิ้งกันนะ" ผมก็ "อืมๆ" น้องนอนจ้องตาสักพัก ัส่วนผมไม่ได้คิดฟันแล้วทิ้งแต่ผมกำลังสร้างตัว น้องก็ยังไม่จบยังไม่รู้อนาคตในวันข้างหน้า ได้แต่รับคำในตอนนี้เพราะผมก็ไม่ได้คิดจีบใคร  ::Waiting::  หลังตอบไปน้องกุ้งก็หนุนแขนนอนหลับไป

น้องตื่นมาหลังจากได้นอนไปชั่วโมงหนึ่ง แดดตอนบ่ายสามยังแรงอยู่ น้องเข้าไปอาบน้ำแล้วออกมา แล้วมานอนกอดกันเหมือนเดิมก่อนน้องจะเริ่มอีกด้วยการเข้ามากอดและจูบปากผม ส่วนมือก็ล้วงกระทอกควยผม  "ยังไม่เข็ดอีก"  ::Touchy::  น้องไม่พูดอะไรแต่ยังคงกระถอกควยต่อไป พอแข็งดีแล้วน้องก็ขึ้นขย่มแต่ก็ไม่ได้กี่น้ำ น้องขาอ่อน ผมเลยพามาริมเตียงจับยืนจับหัวเตียง แล้วผมยกขาน้องเหยียบเตียงข้างหนึ่งแล้วประกบจ่อควยแหย่ปาดร่องไปมาแล้วดันเข้าไปก่อนจะค่อยๆ สาวเอวกระทุ้งไปเรื่อยๆ  พอน้องเมื่อยก็ดึงตัวน้องยืนทาบอกส่วนด้านล่างก็กระเด้าใส่  ::HoHo::

แต่แล้วน้องไม่รู้คิดยังไงดึงตัวออกแล้วจูงมือผม
        "มาๆ"
        "บ้าเหรอ ที่ระเบียงเนี่ย เดี๋ยวคนข้างล่างก็เห็นกันพอดี"  (ห้องติดกันเป็นห้องว่างไม่มีคน) มีแต่ห้องเยี้องด้านบนเท่านั้นที่จะเห็น  ผมนี่คิดหนักกลัวใครถ่ายรูปจริงๆ  แต่ว่าน้องเขาใจกล้ามากพยายามดึงข้อมือผมให้ออกมาที่ระเบียง 
        "เอากันตรงนี้พอ ไม่ต้องออกไปที่ระเบียงก็ได้"  มันก็เห็นวิวเหมือนกัน แต่น้องกุ้งก็ยังดึงผมออกไป  ผมคิดในใจว่า...ขนาดน้องยังกล้ากลัวอะไร  ::Fighto::    ผมเลยตามน้องไปแบบชีเปลือยกันสองคน น้องเอนตัวทาบกับคานระเบียบปูนทึบหลีกเลี่ยงช่องลมของระเบียง ดังนั้นคนด้านล่างมองไม่เห็น โดยห่อตัวทาบไว้กับคานทำก้มหน้ามองสระน้ำของคอนโด ส่วนผมเข้าทางด้านหลังแล้วกระทุ้งต่อ ผมพยายามไม่กระทุ้งลากท่อนออกมามาก แต่ดึงมาส่วนหนึ่งทำให้ต้องซอยถีกว่าเดิม น้องเก็บอาการแต่น้ำน้องไหลย้อยไปตามขา พอสุดทนน้องก็ยืดตัวตรงมือค้ำขอบคาน โก่งก้นให้ผมแทง  ณ ตอนนี้ผมไม่เหลืออะไรต้องอายแล้ว  ::GiveMe::  เพราะไอ้ที่ซอยสั้นๆ ถี่ๆนี่ก็ทำผมจะราดใส่ให้ได้
    พอปรับท่าแล้ว คราวนี้สาวเอวแบบไม่สนอะไร แต่ตายังคงมองห้องเยื้องด้านบนเห็นคนเปิดหน้าต่างชะโงกดู เป็นผู้หญิงที่มีแฟนอยู่แล้ว แต่ผมไม่สนใจแล้วซัดเต็มเหนี่ยว น้องกุ้งได้แต่เอามือปิดปากระหว่างผมกระเด้าเย็ดใส่ จนขาน้องอ่อนจะทรุดลง เป็นอันว่าน้องเสร็จแล้ว  ::Fighto::  แต่ผมยังประคองเอวน้องไว้แล้วกระแทกถี่ยิบจนผมเสร็จ ผมรีบถอนออกมาแล้วพลิกกุ้งมา น้องเขารีบก้มลงจับควยเข้าปากดูดน้ำพิษจนหมด ก่อนลุกมาประกบจูบผมไว้ เรียกว่าคืนน้ำพิษแบ่งให้ผมอีกแล้ว ผมรีบพาน้องเข้าห้องไม่วายมองสาวห้องข้างบนแต่ดูเหมือนเธอจะรู้ตัวเข้าห้องไปก่อน  ::Dizzy::

"เนี่ยขาอ่อนไปหมดเลย ดุน้ำนี่สิ ย้อยถึงเท้าเลย" กุ้งเขย่งยกขาให้ดู ผมนี่ละขำในความเป็นเด็กของกุ้ง แต่ดันกล้าหาญชาญชัยบ้าระห่ำขนาดนี้
สรุปว่าเกือบทุกสัปดาห์น้องจะแวะเวียนมาหาผมเพื่ออยู่กับผม ทำอะไรกิน กวาดถูห้องให้ผม และกำจัดพิษของผมที่ห่างมาตั้งแต่วันจันทร์ถึงวันศุกร์  พอตกเย็นผมก็จะนั่งรถจากพัฒนาการไปส่งน้องที่จรัญ (ยุคนั้นรถไฟฟ้า BTS เพิ่งเปิดเส้นสุขุมวิท) มือถือยังเป็นระบบเก่า  ไม่กี่ครั้งที่น้องจะมาค้างเพราะน้องอยู่กับที่บ้านเช่าของพี่ชาย

ปล. หากใครจะถามผมว่าได้สานต่อสาวห้องข้างบน/สาวพม่าที่ทำงานร้านอาหารไหม ผมไม่ได้สานต่อครับ คนแรกก็มีแฟนแล้วและเขาทำนิ่งไม่มีท่าทีเชิญชวนอะไร ก็เลยไม่ได้คิด ส่วนสาวพม่ามีสองคนนานๆ ทีจะเจอตัวเพราะเขานอนกลางวันทำงานกลางคืน นานๆจะสวนกันในลิฟท์แต่เห็นน้องๆ ยิ้มอายๆ กัน ผมเองก็ไม่ใช่คนชอบชวนใครคุย ก็ได้แต่ผ่านๆ กลางวันทำงานกลางคืนเขาก็ออกไปทำงานแล้ว จนเขาย้ายกันออกไป ที่คอนโดส่วนใหญ่เจ้าของห้องปล่อยเช่ากัน

รูปนี้เป็นชุดหลังๆ ที่ผมกับน้องถ่ายเก็บไว้ไม่กี่ใบป้องกันหน้าน้องทุกครั้ง โดยโหลดออกจากกล้องดิจิตอลลงคอมฯ แล้วให้น้องมาจัดการรูป..ลบหน้าน้องออก และรูปในกล้องก็ให้น้องลบด้วยตัวเอง  เพื่อแสดงว่าผมไม่มีเจตนาเปิดเผยให้น้องเสียหาย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

omlet

Oceankings

swss2511

ppherbalife

ขอรูปเพิ่มอีกน่าเยดมากเลย

SideKiss

Wattana8

เอ อี วาย

สาวปวส เด็ดที่สุดแล้วครับ

cqx

Xenon795

Kraken5

เจอคนจริง ตัวจริงเข้าแล้ว  ::Yes!::

First10

น้องเขาพัฒนามากขึ้น สนุกกับเซ็กส์ก็ต้องมีจินตนาการเพิ่มเติม

xonly-402

Kirochi

อ้างจาก: xonly-402 เมื่อ เมษายน 06, 2024, 01:39:54 หลังเที่ยงอยากเห็นหน้า

ไม่ถ่ายหน้าครับ ไม่งั้นอดถ่าย แล้วก็สบายใจกันทั้งคู่  ถ่ายเองเราก็จำได้ว่าใคร
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน