ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บทรักบนรถทัวร์

เริ่มโดย Kirochi, มีนาคม 21, 2024, 09:18:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kirochi

ต่อจาก : https://xonly8.com/index.php?topic=284782.0
         ผมกับน้องกุ้งก็ใช้ชีวิตผ่านการพูดคุยทางโทรศัพท์ และวันหยุดน้องก็จะมาที่คอนโดเรื่อยมา จนน้องกุ้งเรียนจบปวส. เรียนต่อปริญญาตรีที่มหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง   ส่วนเรื่องแต่งงานผมเองก็ไม่กล้าที่จะคิดไกลจากหลายสาเหตุ ::Doubt::  คือยังไม่ใช่ช่วงเวลาที่เหมาะสมเพราะผมก็ยังไม่มีเงินสินสอดเป็นเหตุผลแรกสำหรับลูกคนจีนที่ออกจากบ้านมาทำงานต้องสร้างตัวเองจะพึ่งพาทางบ้านให้ช่วยคงไม่เหมาะ ::Pull::  และเหตุผลที่ 2 คือหลังแต่งงานยังไม่รู้ว่าจะเข้ากับครอบครัวผมได้ไหมเพราะครอบครัวคนจีนมันไม่ง่ายสำหรับสาวไทย ::Hmmm::  (2 สาเหตุหลักนี้เป็นสาเหตุสำคัญที่ผมไม่กล้าก้าวไปสู่ปลายทางถึงขั้นแต่งงาน ไม่ใช่ปัญหาการรักสนุกไม่อยากผูกมัดแต่อย่างใด)   ส่วนประการที่ 3 ผมยังไม่รู้ว่าหลังจากน้องเขาจบแล้วน้องจะเปลี่ยนใจเพราะได้พบเจอใหม่หรือเปล่า อายุเรายังต่างกันมาก ::Foo::    ยังไงก็ตามเราก็มีเวลาอยู่ด้วยกันมากขึ้นเพราะมีความจริงจังในการคบหาเป็นแฟนกัน วันหยุดยาวก็ไปเที่ยวกัน

ในวันสงกรานต์ปีหนึ่งผมพาน้องไปหาเพื่อนที่จังหวัดตาก  ระหว่างทางก็นั่งรถทัวร์รอบค่ำจากหมอชิต จำเวลาออกไม่ได้แต่พอช่วงดึกทุกคนในรถก็เริ่มหลับ  ผมกับกุ้งก็งีบกันไปบ้าง หลับๆ ตื่นๆ  เราโอบกอดกันแก้หนาวเพราะน้องนั่งริมกระจกโดนแอร์เต็มๆ  ก็มาซบอกห่มผ้ากัน ไฟในรถสลัวค่อนข้างมืด เวลาเท่าไหร่ไม่รู้ กุ้งเริ่มล้วงจับควักเจ้าตัวหนอนออกมาสไลด์   ::Dizzy:: ผมจับมือไว้แต่น้องฝืนทำต่อ ผมได้แต่เหลือบไปรอบๆทางเบาะด้านข้างและด้านหลัง  ดูทุกคนหลับพักผ่อนไปหมดแล้วก็สบายใจขึ้น  ::Foo::

ผมเริ่มปูผ้าห่มคลุมยาวปิดตัวเราสองคน   น้องกุ้งก็เดาได้ว่าอะไรจะเกิดขึ้น ผมปลดเข็มขัดปลดกลางเกงยีนส์ลงไปเพียงต้นขาอ่อน เอาผ้าห่มหีบด้วยรักแร้ซ้าย   ส่วนน้องกุ้งอยู่ด้านขวา(ที่นั่งฝั่งคนขับ)ติดกระจก ก็ช่วยปลดกางเกงสแลคพร้อมกางเกงใน มือซ้ายจับกางเกงไว้ ส่วนมือขวาน้องกุ้งจับผ้า ตะแคงตัวหันเข้าหากระจก เลื่อนก้นยื่นมาให้  ::Yes!:: ผมสอดมือเข้าไปในเสื้อปลดตะขอยกทรง แล้วสอดมือจับเต้าเต่งสาวมหาลัยเคล้าคลึงเต้า เขี่ยหัวนม น้องกุ้งทำเหมือนคนหลับ แต่มือซ้ายอ้อมมาจับควยผมดึงเข้าไปหาร่อง ผมก็กระเถิบตามจนเหมือนคนตะแคงกอดกัน แต่ถ้าใครดูก็คงเห็นแปลกๆกับท่านอนกอดกัน 

น้องจับไอ้จ้อนน้อยเขี่ยร่องไปมา มันแฉะๆ ก่อนกระถดก้นดันสวนควยผมเข้าไปแล้วเกร็งยกก้นไว้   ผมก็เริ่มสาวเบาๆ ระหว่างที่รถก็วิ่งไป เราทำไม่ถนัดนักทำให้ผมกระเด้า กระเด้งเอวใส่ทำได้เบาอย่างที่ต้องการ มีผลให้มันเสร็จช้าแต่ลื่นทางสะดวก   น้องกุ้งยันผนังรถ มุดอยู่ซอกริมสุดของที่นั่ง ส่วนมือซ้ายประคองก้นผมคุมจังหวะเย็ดไปเรื่อยๆ มือขวาผมก็บีบเต้านมขวาไปเรื่อยๆ จนน้องทนไม่ไหวเร่งจังหวะให้ผมซอยเร็วขึ้น ผมก็เร่งตามจนน้องเสร็จ น้องจึงถอนก้นออกมาใส่กางเกง ส่วนผมยังค้างคา  ::Bloody::  น้องกุ้งค่อยขยับมุดผ้าห่มลงไปนั่งกับพื้นรถหายไปในผ้าห่ม แล้วก้มดูดควยผมอย่างเงียบๆ แต่ปากนี่ควงใส่ท่อน บางครั้งก็คายออกมาใช้ลิ้นกดรูควยอย่างแรง สลับกันไปจนผมต้องเด้งเอวใส่ในบางจังหวะ  ::Evil::

ผมก็เหลียวมองไปรอบๆ บรรยากาศเงียบปรกติ ไม่มีอะไรผิดปรกติ   ส่วนใต้ผ้าห่มที่ผมห่มไว้มีหัวน้องกุ้งผลุบโผล่ ดูดควยผมโหมจนแทบไฟลุกไหม้   ในที่สุดผมก็ทนไม่ไหวเสร็จแตกใส่ในปากน้องกุ้ง  ::KO::  น้องก้มดูดมันจนหมด ก่อนจะออกมาจากผ้าห่ม ค่อยๆ ลุกขึ้นมานั่ง ตามองผม   และยิ้มเหมือนเด็กแอบกินขนม พร้อมหยิบน้ำอัดลมที่ละลายในแก้วน้ำกที่รถทัวร์แจกกินล้างคาวในปาก  ผมก็ใส่กางเกงจนเรียบร้อยก็เข้าไปกอดกระซิบกับกุ้งว่าเป็นไง พี่ตื่นเต้นจริงๆ กล้าจริงเชียว  น้องก็หัวเราะ แล้วแลกจูบสักพักก็มากอดนอนกันจนไปสว่างที่จ.ตาก 

ถึงสถานี้เพื่อนก็ไปรับพาไปโรงแรมไม้ที่มีแกะสลักรูปต่างๆ ก็บอกให้เพื่อนไปก่อนเดี๋ยวค่อยมา   เช็คอิน/เข้าห้อง จัดของเข้าที่ เราก็ไปอาบน้ำกัน  แต่ก็ไม่พ้น...จัดในห้องน้ำระหว่างอาบน้ำสระผมไปหนึ่งยกใต้ฝักบัว   ::Shower::  แล้วกุ้งก็คุกเข่าอมให้ แข็งได้ที่ก็รีบเช็ดตัวไปต่อที่เตียง เลียร่องก่อนขึ้นเบสิก พาดบ่า แล้วพลิกให้น้องขึ้นขย่มต่อ ก่อนจะค่อยๆ กระถดพาน้องไปริมเตียงโดยไม่ให้น้องถอดออก พอขาลงเตียงได้ก็ให้น้องกอดขอเป็นอันที่รู้กันว่าน้องต้องโดนพาทัวร์ห้อง  ผมเหนี่ยวขาสองข้างก่อนจะลุกขึ้นพากระแทกเดินทัวร์ห้อง  ::DookDig:: ก่อนไปจบที่หน้ากระจกให้น้องกุ้งยืนหันเข้าหากระจก ขาวางไว้บนโต๊ะแล้วซอยจากด้านหลังจนใกล้เสร็จจึงดึงออกมาราดลงพื้น  ::Ahoo::

จริงๆระหว่างเย็ดกัน เพื่อนก็ให้หลานสาวโทรมาว่าถึงล๊อบบี้แล้ว แต่เราสองคนกำลังทำกิจกรรมเข้าจังหวะกันอยู่จึงไม่รับสาย พอเราเสร็จแล้วจึงรีบไปล้างตัว ผมก็มาเช็คโทรศัพท์ และโทรกลับ ต้องขอโทษเขาว่าเสียเวลาอาบน้ำ นอนพัก โทรศัพท์ก็ไม่ได้เปิดเสียงไว้เลยไม่รู้ว่ามีสายเข้า  ::DookDig::

หลานสาวเพื่อนก็ขับรถพาไปบ้านเพื่อน รอเพื่อนทำงานเสร็จ เพื่อนผมพาตระเวณเที่ยวในจังหวัดตาก เล่นสงกรานต์และไปเล่นน้ำตกที่มีคนชนเผ่าและชาวพม่ามาเล่นน้ำตก เล่นสงกรานต์กัน ก่อนจะกลับมาส่งที่โรงแรมอาบน้ำแต่งตัวพากินข้าวรอบค่ำ   หลังจากแยกย้ายเราก็กลับมาที่โรงแรมก็เกือบเที่ยงคืนแล้ว   ก็อาบน้ำในห้องน้ำเดิมก็ไม่คิดจะมีอะไรกันแต่ดันได้ยินเสียงห้องติดกัน "เสียว ไม่ไหวแล้วๆๆ " นานมาก   ทำให้เราได้แต่แนบหูฟังกับผนังห้อง  จนหื่นผมกับกุ้งก็เลยเย็ดกัน ให้กุ้งหันเข้าหาผนังห้องน้ำของอีกห้อง ส่วนผมซอยจากด้านหลังกระแทกไปจนผมเสร็จหลังนอกไปรอบหนึ่งเขาก็ยังร้องอย่างเดิม  ได้แต่ฟังอย่างสงสัยว่าทำไมทรมานใจขนาดนั้น ร้องดังจนทะลุมาอีกห้องหนึ่ง ::Hmmm::

"สงสัยเลียให้ผู้หญิง หรือไม่ก็ควยใหญ่มาก หรือไม่ก็เข้าประตูหลังนะกุ้ง"
                 "ไม่รู้ แต่ร้องแบบนี้นานแล้ว" กุ้งเสริม
                 "ช่างเขาเถอะ ยังไงก็ไม่เห็นอะไร  ไปต่อเรื่องของเรากันเถอะ" 

คืนนั้น เราก็ต่อบนเตียงกันไปอีกสองยก จนหลับเปลือย กอดกันใต้ผ้าห่ม วันรุ่งขึ้นเพื่อนก็พาไปเที่ยวตลาดพลอย และกลับมาขนไก่ไปส่งพ่อค้าที่ฝั่งพม่า  และเล่นสงกรานต์กับคนพม่าในวัดที่ฝั่งพม่านั่น เสร็จธุระของเพื่อนแล้วก็ข้ามฝั่งกลับมา แล้วเราก็กลับลงกรุงเทพฯ ในวันถัดไป  ขากลับรอบนี้ไม่มีอะไรพิเศษเพราะปล่อยพิษหมดไข่แล้ว ::Foo::
ภาคต่อซามูไรพ่อลูกอ่อน

Otaza

ชอบสาวใจถึงแบบนี้ครับ sex ในจินตนาการต้องอลังการแน่นอน

Victor19

ที่ร้องข้างห้อง นี่คนป่าวอ่ะ

Kirochi

อ้างจาก: Victor19 เมื่อ มีนาคม 21, 2024, 10:47:28 หลังเที่ยงที่ร้องข้างห้อง นี่คนป่าวอ่ะ

ก็กลัวเหมือนกันนะครับ ถ้าใครเคยไปรร.ที่แม่สอดที่ใช้ไม้ทำและมีไม้แกะสลักในห้อง และในเกือบทุกที่ของโรงแรมจะรู้ว่ามันออกน่ากลัวอยู่ เตียงเป็นฟูกทำเองนอนจมลงไปในฟูก เหมือนเจ้าชายเมืองเหนือ ก็กลัวเหมือนกัน    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นในห้องผมก็ปรกติดี ไม่มีอะไรรบกวน   ก็พึงตีว่าเขากินตับกันปรกติ แต่ผู้ชายอึดมากแน่เลย นานมาก(รึผมไว)

Kirochi

อ้างจาก: Otaza เมื่อ มีนาคม 21, 2024, 10:26:26 หลังเที่ยงชอบสาวใจถึงแบบนี้ครับ sex ในจินตนาการต้องอลังการแน่นอน

แรกๆ ก็อึ้งครับน้องเขาใจกล้า และใฝ่หาอะไรใหม่ๆ ตั้งแต่เริ่มที่ระเบียงแล้ว  ตอนนี้ในรถ  ยังมีรอบหน้าอีกที่ outdoor รอติดตามไปครับ

swss2511

น้องคงชอบตื่นเต้นเล่นได้ทุกที่