ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 09 ] ตอนที่ 146 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2024, 01:01:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

สวัสดีครับ สวัสดี ร้านเกะมาละครับ

ยินดีต้อนรับสมาชิกร้านเกะท่านใหม่ๆด้วย

เดินทางมาถึง Part9 แล้ว ขอบคุณทุกท่านที่ยังติดตามครับ

แล้วก็ขอบคุณสำหรับลูกค้าผู้ที่มาเยี่ยมร้านเกะตั้งแต่ตอนที่ 1 จนถึงปัจจุบัน

รู้สึกขอบคุณมากๆเลยคร๊าบบบบบบ ขอบคุณทุกคอมเมนต์จริงๆครับ  ผมอ่านทุกตอมเมนต์นะครับ สั้นยาวผมก็อ่านหมด

และขอบคุณทุก EDIT และแสดงความคิดเห็นเพิ่มหลังอ่านจบ  มันเป็นกำลังใจอย่างดี

อย่างที่บอกครับกระทู้นี้ Free STYLE คอมเมนต์อะไรก็ได้ครับ เพื่อจะอ่านเนื้อหาที่ซ่อนไว้

ไม่จำเป็นต้อง EDIT ไม่ต้องกลัวผิดกฎใดๆ แต่ระวังกระทู้อื่นๆ หมวดอื่นๆด้วยนะครับ

เราต้องทำตามกฎของบอร์ดและกระทู้นั้นๆนะครับ เพราะเวลา MOD ลงดาบก็เด็ดขาดมา

ปล. สำหรับท่านที่ต้องการอ่าน ซีรีย์คาราโอเกะ หรือ ทุกซีรีย์ย้อนหลัง

สามารถคลิกที่ภาพ เพื่อวาร์ปไปห้องสมุดนายโทนได้เลยครับ

ปล.2 สำหรับใครสมาชิกใหม่ที่พึ่งสมัครเมมยูซเซอร์เข้ามาแล้วพออ่านเรื่องนี้แล้วอยากอ่านต่อก็ง่ายๆครับ
ตามภาพเลย ขั้นตอน 1 2 3  แต่ระวังการคอมเมนต์ไว้ให้ดีๆ อย่ามาแต่ อีโม นะ

ปล.3 ท่านสามารถแสดงความคิดเห็นเพิ่มเติมหลังอ่านจบด้วยการดูที่มุมขวาล่างของคอมเมนต์ที่ท่านแสดงความคิดเห็นไว้

เลือกที่เพิ่มเติมและเลือกแก้ไข

★★★★★★★★★★★

แนะนำสาวๆหน่อยครับ

เจ๊เตยคนสวย / อาหมวยตัวเล็ก

★★★★★★★★★★★

ความเดิมตอนที่แล้ว

หลังจากที่เจ๊มารับสามสาวกลับบ้าน

ผมก็ทำธุระต่อที่บ้านอีกนิดหน่อยแล้วก็

กลับมายังหอพักที่พระราม 3

แล้วก็นอนไปตื่นนึง ไอ้ตอนตื่นขึ้นมา

เจ๊เตยคนสวยก็มาเคาะประตูเรียก

เจ๊มาเก็บค่ารีดผ้าครับ แต่ไม่ได้เก็บเป็นเงิน

เจ๊บอกว่า เจ๊รีดผ้าแล้ว แต่ก็อยากรีดอย่างอื่นด้วย

พร้อมกับโชว์กล่องถุงยางขึ้นมา อูยยย 3 ซอง

★★★★★★★★★★★

อ่ะหื้มม....  3 ชิ้นเหรอ แล้วสีหน้าแบบนี้คือ เอาจริงเลยล่ะท่าทาง... เอ๋า รออะไรล่ะครับ คนดีย์แบบผมก็ต้องรับฟังคำพูดของเจ๊เตยอยู่แล้ว... แต่ว่าเจ๊เตยเธอก็โถมตัวเอาหน้า อก มากดหน้าผมไว้ ผมก็ทำได้แค่แหงนหน้ามองนิดหน่อยเท่านั้น

แววตาแสนเจ้าเล่ห์ดวงนั้นมองผม กับ เสียงที่เอ่ยขึ้นมาว่าไม่มห้ปฏิเสธหรอก อื้อหือ ไม่ครับ ไม่ปฏิเสธแน่นอน มือผมคว้ามั่บ เข้าไปที่ก้นแน่นๆของเธอ และ ออกแรงบีบทันที ฮื่มมม เต็มไม้เต็มมือ คือลือน่ะ

เจ๊เตยเธอขยับตัวออก กล่องถุงยางคงวางไว้ข้างๆแล้ใช่ะครับ เพราะไม่เห็นที่มือ เธอขยับถอดเสื้อออก อื้อหืออ บราสีฟ้าาาา โดนใจเลยล่ะ แปปนึงเจ๊เตยก็จับไที่ชายเสื้อผมแล้วถอดออกเช่นกัน แหม่ ผมก็ยกแขนยอมให้ถอดแหละครับ

เจ๊เตยโถมมาจูจุ๊ปผมแบบเบาๆ แล้วเปลี่ยนเกียร์เพิ่มจังหวะทันที เสียงจูบจ๊วบจ๊าบ พร้อมเสียงลมหายใจเริ่มดังขึ้นแล้วล่ะครับ ผมสัมผัสได้ถึงลมหายใจอุ่นๆของเจ๊คนสวย ที่แผ่พุ่งมาที่ใบหน้า แล้วไม่นานมือมารของผมก็ทำงาน กริ๊ก !!! ผมปลดตะขอขั้นในของเจ๊เตยออกด้วยมือข้างเดียวๆ

จนเจ๊เตยหยุดจูบ แล้วพูดกับผมว่า มือไวจังเลยนะ ผมก็หัวเราะเบาๆ แล้วถามไม่ดีเหรอเจ๊เตย เจ๊เตยบอกดีดิ่  แล้วเธอก็ขยับๆแขนให้ชั้นในไหลลงมาตามแขนแล้วขยับจับออก.. อื้อหือ หนองโพคู่ขาวๆ จุกชมพูอยู่ตรงหน้าผมแล้วล่ะครับ

รออะไรล่ะครับ ดูดสิ่ครับ อื้มม จ๊วบบ จู๊ปปปปป ผมเริ่มบรรเลงเพลงลิ้นที่จุกชมพูของเจ๊เตยเบาๆ เริ่มด้วยการดูดเบาๆ เบาๆ เบาๆ จนเจ๊เตยเริ่มนั่งตัวไม่ตรง เธอขยับตัวไปมาตามจังหวะที่ผมดูด เอาล่ะละเลงลิ้นได้แล้ว !!! ผมกระดกลิ้นรัวๆ ปลายลิ้นแข็งๆ ของผมกระดกรัวๆไม่หยุดจนเสียง อื๊อออ อ๊ะ ซื๊ดดด เริ่มออกมาจากปากของอาหมวยคนสวยตรงหน้า

ผมบรรจงละเลงลิ้นทิ้งที่ตุก และรอบๆเต้าขาวเนียนของเจ๊คนสวย ไม่นานเจ๊ก็กอดคอผมแน่นเลย แล้วบอกยังไม่อาบน้ำเลย มีกลิ่นมั้ย ผมบอกไม่มีหรอกครับ แน่เอาเนี่ยสิ่ไม่ได้อาบน้ำเหมือนกัน... ไปอาบน้ำกันก่อนมั้ย เจ๊เตยเม้มริมฝีปากเบาๆ แล้วบอกอื้อ ไปอาบน้ำกัน

ถึงจะบอกแบบนั้นแต่เจ๊เตยก็ยังคงจูบผมต่ออีกหลายนาทีเลยล่ะครับ จนพอหนำใจ ก็ลุก ๆ ๆ . . .    แล้วเจ๊เตยก็นั่งลงช้าๆ ถอดกางเกงให้ผมอื้อหือจังหวะที่มันพ้นขอบกางเกงและเด้งดึงดั๋ง ผงาดง้ำค้ำโลกา นี่อื้อหือ หายใจไม่ทั่วท้อง เจ๊เตยเงยมามองหน้าผม ก่อนที่จะจุ๊ปๆไปที่หัวกระสวยทีนึง แล้วบอกหยุ่นๆ เหมือนลิ้นจี่. . . ฮื่มมม เดี๊ยะ ๆ  เดี๊ยะเจอลิ้นจี่หน้าหอ

พอถอดกางเกงให้ผมน่ะ เจ๊เตยไม่รู้อายหรืออะไร เธอไปทิ้งตัวนั่งที่โซฟา ผมก็บอกขี้โกงนะเนี่ย ให้ผมถอดแล้วเจ๊เตยไม่ยอมถอด  เจ๊เตยบอก... มันเขินอ่ะ . .  ผมก้มลงไปจุ๊ปทีนึง แล้วบอกไม่ต้องเขินหรอกเจ๊เตย เดี๋ยวก็ชิน ผมปลดกระดุม กางเกงและดึงออกช้าๆ อื้อหือ ขาเนียนจัดเลย

อื้อหือ ผมดึง กกน ตัวน้อยๆของเจ๊คนสวยออก.... ตรงเป้าของ กกน มันมีสายน้ำเหนียวๆ โยงติดด้วยล่ะ อื่อหืออออออ  ไม่รอแล้วล่ะจังหวะนั้น ผมเอี้ยวตัวไปหยิบเกราะ +10 มาแกะกล่อง แล้วเจ๊เตยก็รู้ใจผมสุดๆเลยล่ะ เธอขยับจับที่ไอ้จ้อนของผม อูยยย เสียวว่าบบบบบ

แล้วเจ๊เตยก็คลึง ๆ  ซึ่งผมเองก็แกะถุงยางสิ่ครับ ฮื่มมม แล้วเจ๊เตยก็ยื่นมา ผมก็ยืนถุงยางให้เลย เจ๊เตยจัดการใส่ให้เลยล่ะครับ ฮื่มมม ผมบอกเลยครับว่า การที่มีสาวมาใส่ถุงยางให้แบบนี้ มันโคตรจะดีเลยล่ะ ผมว่าหลายท่านเข้าใจครับ เจ๊เตยรูด ๆ เธอเงยหน้ามามองผม ด้วยแววตาที่ซุกซนคามประสา นางมารตัวโต และพูดออกมาว่า สวสัยต้องเหงื่อ ออก ก่อนเนอะถึงค่อยอาบน้ำ

อื้อหืยยย รอไรล่ะครับผมก้มลงไปจูจุ๊ป ส่วนเจ๊เตย ก็เอนหลังพิงโซฟาทันที จับจับขาเธอขยับออก และแทรกตัวเข้าตรงกลาง ผมปาดนิ้วไปที่กลีบโยนีสีชมพูของเธอ อูยยย ทั้งนุ่ม ทั้งเปียก ยิ่งจังหวะแซะนิ้วเข้าที่กลีบกุหลาบของสาวหมวยคนสวย ผมรับรู้ได้เลยว่าเธอต้องการขนาดไหน

เพราะแค่แซะนิ้วเข้าไป เธอก็ครางกระเส่า แอ่น อก บิดเอว เม้มปาก ทุกอย่างเกิดขึ้นพร้อมกัน เพียงนิ้วสัมผัสครับ อูยยย ผมขยับๆ จับไอ้จ้อนปาด ๆ ๆ  ยิ่งพอเจ๊เตยมีอาการด้านมืดผมก็เริ่มกระซิบว่า อีกหน่อย ทำอีกหน่อย ผมจับไอ้จ้อนของผมถูไถที่กลีบร่องเสียวของเจ๊เตย และใช้หัวกระสวยย้ำ ๆ ๆ ไปที่เม็ดละมุดจุดเสียว ที่ตอนนี้แข็งเป็นไต

นิ่งผมบี้ ๆ ๆ ๆ เท่าไร เจ๊เตยก็ดิ้นเท่านั้น และจังหวะซวบ !!! อูยยยย  หัวกระสวยบุกเข้าไป ผมกดเข้าไปอีก อูยยย ยะ ยะ แย่ละ เข้าไปได้แค่ครึ่งลำ แล้วไปต่อไม่ได้ อูยย แน่นเหมือนคนเอามือมาบีบไว้เลยครับคุณผู้อ่าน อูวววว เจ๊เตยถึงกับผวาตัว เข้ามากอด อูยยย

ผมซอยสั้นๆ ขยับให้ลึกทีละนิด ทีละนิด จนกดมิดด้ามไป เจ๊เตยตัวสั่น ร่องตอกตุ้บๆๆๆ ครางเสียงกระเส่า โอ้วว จังหวะนั้น ผมรีบกระแทกต่อเลยครับ

จริงว่าช่วงบนเจ๊เตยกอดไว้ แต่เอวยังขยับได้ ผมกระแทกปั้ป ๆ ๆ ๆ เข้าไปมิดด้าม ถอนออก แ]ะกระแทกมิดด้าม อีกครั้ง เจ๊เตยครางเสียงหลงเลย

เจ๊ถึงแล้วว เจ๊ถึงแล้ว พี่สาวคนสวยพูดไม่หยุด แต่เพราะนั่นแหละครับ ผมเลยกระแทกเข้าอีก ซวบ ๆ ๆ !!! เวลาสาวๆถึงสวรรค์ สิ่งที่ต้องทำสำหรับผมคือ ตอกเข้าไปรัวๆครับ มันจะทำให้จากขึ้นสวรรค์ กลายเป็นขึ้นสวรรค์ชั้น 7 เลยล่ะ ครับ

ยิ่งผมกระแทกย้ำ ๆ ๆ เจ๊เตยก็ยิ่งตอด และ กอด ผมแน่นเลย อูยย  เจ๊เตยพูดด้วยเสียงกระเส่า ไม่ไหวแล้ว จะถึงอีกแล้ว ผมนี่เร่งเลยครับ ตั้บ ๆ ๆ ๆ  จังหวะนั้นเอง ผมถามว่าอยากขึ้นให้ผมมั้ย เจ๊เตย พูดเสียงสั่นๆ อื้อออ

ผมกระแทก มิดด้ามตั้บ !!! แล้วพลิกตัวเลยครับ หมุนให้เจ๊เตยมานั่งคร่อม ทันทีที่เจ๊เตยขึ้นมาบน จังหวะเธอสะดุดเพราะความเสียวแค่แปปเดียว แล้วเจ๊คนสวยโยกเอว ทันทีอูยยยย ร่อนแล้วครับ เสียวว่าบบบ เจ๊เตยเสยผมยาวสลวยของเธอที่นึง ซึ่งบอกเลยว่าโคตร SEXY และมันเป็นซีนในหนังโป๊ทุกเรื่องที่ดูกี่ครั้งก็ไม่เบื่อ แล้วก็เริ่มร่อนเลยล่ะครับ

อูยยย บางครั้งการที่ไอ้จ้อนของเราไม่ได้ซวบเข้าเป็นเส้นตรง แต่ถูกร่อนจนมันแกว่ง ๆ ๆ มันก็โคตรเสียวเลยนะ เจ๊เตยมองผมด้วยแววตาที่สุดแสนจะเสียว และ แฝงไปด้วยความเร่าร้อนอย่างบอกไม่ถูก

แปปเดียวจากร่อนเอวเพื่อวอร์มเครื่อง ก็เปลี่ยนเป็นการขย่มเพื่อเอาคืนผม อูยยย ปั้ป ๆ ๆ ๆ เสียงขย่ม เนื้อชนเนื้อ เริ่มดังขึ้น อูววววว มือของผมเอื้อมไปคลึงไปบีบก้นแน่นๆของเธอด้วยความหมั่นเขี้ยว หนองโพคู่งามขาวๆเนียนๆลอยต่อหน้าผมแบบนี้ จะอดใจไหวได้ยังไงล่ะ ครับงับไปที่จุกสีชมพูราวกับนมรส Strawberry งั่บบบบ แล้วเริ่มดูดเลียทันที

ลิ้นรัวได้เท่าไร ผมก็ใส่แทบหมดปลอก แต่ก็ต้องมีเว้นจังหวะให้ได้หายใจไม่ทั่วท้องกันบ้าง ผมสัมผัสได้เลยว่าในขณะที่ขย่มนั่น เจ๊เตยก็เริ่มเสียอาการจากการโดนดูดจุกเหมือนกัน ฮื่มมม แน่นอะไรแบบนี้น๊อออ ผมเองก็แทบจะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน กักเก็บน้ำมาตั้งแต่วันอังคาร นี่ก็ 5วันแล้ว อูยยยย เจ๊เตยยังขย่มต่อครับ อูยยยย ผมเปลี่ยนมาจับเอวเจ๊เตย และจับเร่งจังหวะเพิ่มขึ้น

อูยยย ปากผมก็ยังดูดที่จุกนั้นต่อ จนเจ๊เตยทนไม่ไหวครับ เธอค่อยๆขย่มช้าลง ช้าลง และจับหน้าผมให้หันมามอง ผมก็หยุดดูดแล้วเงยมามองหน้าเจ๊ เจ๊เตยถามนมเจ๊อร่อยมากเหรอ ดูดไม่หยุดเลย ผมบอกอื้มอร่อยจิ่ ง่ำ ๆ ๆๆ

ยิ่งบด ยิ่งดูด เจ๊เตยก็ยิ่งเสียอาการ เธอคร่าง อ่า อ่าาาาา  ไม่หยุดเลย แล้วก็เริ่มขย่มต่ออีกครั้ง อูยยย ยิ่งเจ๊เตยขย่มนานเท่าไร ผมก็เริ่มรู้สึกว่าที่หน้าขา และหน้าท้องเริ่มมีน้ำฉ่ำๆชโลมไปทั่ว อูยยย ผมเลยเริ่มที่จะคลึงก้นเธออีกครั้ง และใช้นิ้วแซะๆเพื่อสำรวจที่ร่องเสียวของเธอ

อู้ววววว ใช่เลย ร่องเสียวของเจ๊เตย เปียกชุ่มไปด้วยน้ำลื่นๆ ใสๆ ที่ตอนนี้เหมือนจะเป็นฟองฟ่อด เพราะการปั๊มของลูกสูบนายโทนซะแล้ว เจ๊เตยขย่มต่อ

แล้วบอกว่า ทำต่อทีไม่ไหวแย้ววววว ตัวโตเค้าจะเสร็จแล้ว แต่เมื่อยขา อูยยย ขอมาแบบนี้ ผมไม่ปฏิเสธหรอกครับ ผมจับเอวของเธอและโยกต่อทันที ตั้งใจจะกระแทกสวนขึ้น แต่ไม่ดีกว่า

ผมจับเจ๊เตยพลิกลงมานอนกับโซฟา แล้วจากนั้นก็เข้าเกียร์ทันที เจ๊เตยเองก็รู้ใจผมมากเลย เธออ้าขาออกเพื่อรอรับการกระแทกทันที อูยย ถูกใจเลยล่ะครับผมกระแทกซวบ ซวบ ซวบ มิดด้ามทุกดอกบอกเลย ปั้ป ๆ ๆ ๆ ผมเร่งกระแทกไม่หยุดเลยล่ะครับ หน้าอก กลมกลึงของเธอเด้งขึ้นลงตามจังหวะกระแทก

ใบหน้าขาวอมชมพู ตอนนี้เริ่มแดง ไม่รู้ว่าเพราะอารมณ์หรือเลือดที่สูบฉีด แต่อูยยย น่ามองจริงๆ ผมเร่งกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ เพราะว่าจะถึงแล้วเหมือนกัน ความรู้สึกคือไอ้จ้อนโดนตอดตุ้บ ๆ ๆ  เลย อูยยยย เจ๊เตยร้องงื๊อ ๆ ๆ จะถึงแล้ว จะถึง ผมก็เร่งตั้บ ๆ ๆๆ ๆๆ จนสุดท้ายปรี๊ดดดด น้ำแรกในรอบ 5 วันก็ออกมาจนได้

แล้วโชคดีมากๆ เพราะเจ๊เตยเองก็ถึงสวรรค์แล้วเหมือนกัน เราสองคนรีบจูบกันทันที เพราะว่าหลังจากนี้คงกลั้นเสียงไว้ไม่ไหว เจ๊เตยครางดังมาก ดีที่จูบทัน ผมจังขยับกระแทกปั้ป ๆ ๆ เพื่อตอกเจ๊เตยหลังเสร็จอีกครั้ง อีกทั้งเพื่อรีดน้ำของผมออกมาเองด้วย อูยยยย ผมเริ่มผ่อนจังหวะลงช้าๆ ช้าๆ ช้าๆ จนเจ๊เตยหายกระตุก และหายใจด้วยจังหวะที่ใกล้เคียงกับตอนปกติ

อูยยย เสียวมากครับ ร่องเสียวเจ๊เตยตอดไม่หยุดเลย นี่ขนาดใส่ถุงยาง ยังรู้สึกได้ขนาดนี้ ถ้าได้ทำสดๆ จะขนาดไหนเนี่ย อูยยย แค่คิดก็เสียวแล้วครับ ผมก้มลงไปจูจุ๊ป ตัวเล็กคนสวยอีกครั้ง เธอก็ใช้มือนุ่มๆประคองหน้าของผมและประกบจูบเช่นกัน เธอบอกแหะๆเสียวจัง ผมบอกอื้อ แล้วก้มมองไปที่เอว ค่อยๆถอนซุงออกมา อูยยยย ที่กะเปาะถุงยางนี่คืออื้อหือล้วนๆเลย

ผมขยับลุกมา มองที่ผลงานตัวเอง เจ๊เตยเธอก็ขยับขึ้นมา ยังมีหายใจถี่นิดหน่อยแล้วบอกจะเล่นถุงยางมั้ยเนี่ย แล้วสิ่งที่ไม่คิดว่าจะเกิดมันก็เกิด คือก็แอบคิดนิดนึงแหละครับ เจ๊เตยเธอขยับ ๆ จับถังขยะเล็กๆมาแล้วก็ดึงถุงยางออก เอาทิชชู่ม้วนๆ แล้วทิ้ง จากนั้นเธอหันมามองที่ไอ้จ้อนของผม ที่ตอนนั้นมันยังไม่ค่อยสงบเท่าไร

เจ๊เตยพูดว่ามองหน้าหาเรื่องใช่ป่ะ เธอจับชัก ๆ ๆ แล้วก็อ้ามมม อูยยย เธองับที่หัวกระสวยก่อนเลยครับ งับทั้งๆที่มันยังฉ่ำไปด้วยน้ำกามของผมนั่นแหละ เธองุ่ม ๆ ๆ แล้วค่อยรูดเข้า รูดเข้า ใช้ริมฝีปากสัมผัสเบาๆ จากนั้นก็เริ่มเพิ่มจังหวะ เพิ่มความลึก จนกลายเป็นการบ๊วบไปแล้วอูยยยย เจ๊เตยทั้งชัก ทั้งผงกหัวเบาๆ

ผมก็รั้งต้นคอเธอเบาๆ และเด้งเอวเข้าใส่เหมือนกันครับ อูยยยยยย จนเจ๊เตยบ๊วบจนพอใจ ผมเองก็พอใจเหมือนกัน คือมันเป็นอะไรที่ท่านชายหลายต่อหลายคนน่ะชอบอยู่แล้ว ที่สาวๆมาบ๊วบให้โดยที่ไม่ต้องบอก คือเหมือนรู้ใจว่าต่อไปเราอยากให้ทำอะไรนั่นแหละครับ อูวววววววว

เจ๊เตยยืนขึ้นมาแ และจู๊บบ ต่อ ก็นั่นแหละครับริมฝีปากที่ประกบมาของเจ๊เตยก็มีน้ำกามของผมติดอยู่ด้วยนั่นแหละ ต้องยอมจำนนเลยครับ เธอขยับมายืนเบียดผม มือก็ยังคลึงยังชักอยู่แล้วพูดกับผมว่า อีกรอบเนอะ อั้ยย้ารู้ใจอีกแล้วบอกเลยครับว่า แบบนี้ต้องมีเบิ้ล ผมงับต้นคอเบาๆแล้วถามว่าไปที่เตียงมั้ย เจ๊เตยชักๆ ๆ ไอ้จ้อนของผม แล้วทำหน้าคิดๆ ๆ แปปนึงแล้วบอกว่า เดี๋ยวเตียงเปียก นอนลำบากอ่ะ

" ทำตรงนี้ต่อดีกว่า ชอบโซฟาอ่ะ "

อู๊ยยยยยย ใจหวิวเลยคร๊าบ เจ๊เตยจับผมหมุนลงมานั่งที่โซฟาครับ อูยยยย แล้วหยิบเกราะ+10 เขามาเธอขยับมานั่งตรงหว่างขา อูยย คุณผู้อ่านเอ๊ย จังหวะที่เจ๊เตยใช้นิ้วเรียวๆ กรีดเส้นผมขึ้นมาทัดหู แล้วก้มลงมาบ๊วบนี่คือแบบ ฮึ้ยยยย หายใจฟืดฟาดเลยครับผม เจ๊เธอผงกหัวอม ดูด บ๊วบ ๆ ๆ เหมือนตั้งใจปลุกให้มันกลับมาตื่นเต็มตา ซึ่งก็ได้ผลเลย แต่ก็เพราะไอ้จ้อนของผม ยังไม่ได้หลับนั่นแหละ

แปปนึงเธอก็ใช้มือรูดๆ ๆ ๆ เอาผ้ามาซับๆ เช็ดให้แห้งแล้วสวมเกราะให้ผม อูยยย สุขแท้ล่ะครับแบบนี้ แล้วแปปนึงเจ๊เตยก็ขึ้นเองเลย อั๊ยยยยยย โดนรุกครับ แต่ว่าผมจับเอวเจ๊เตยไว้แล้วบอกว่า ผมทำมั้งหันหลังให้หน่อย เจ้เตยเธอยิ้มและขยับขึ้นโซฟาเลยครับ เธอขยับหันก้นมาทางผม อูยยยยย

กลีบดอกเหมยสีชมพูของอาหมวยคนสวย น่ามองมากกก ชมพูวววววว แล้วน้ำเหนียวๆลื่นๆ ก็เริ่มเปรอะ เริ่มไหลออกมาครับ ผมใช้นิ้วกลางแหย่ เพื่อเช็คความพร้อมอู้ววววว ทันทีที่นิ้วผมแยงเข้าไป เจ๊เตยก็เสียทรงเลยครับ เอาล่ะพร้อมแล้ว ผมขยับเข้าไปจับประคองที่เอว อีกมือนึงจับไอ้จ้อนปาด ๆ ๆ และซวบ กดเข้าเลยครับ เข้าไปครึ่งลำเลย เจ๊เตยก็อื๊ยยย อูวววว ตอดเลยครับ อ่อววว ร่องของเจ๊เตยตอดหนักเลยครับ ผมก็เริ่มขยับเลยครับ SOFA DOGGY

อูยยยย ผมขยับ กดเอวทีละนิด ทีละนิด ทีละนิด และกดเน้นๆมิดด้ามไปอีกที อูยยย เสียวมาก ส่วนเจ๊เตยก็พยายามซุกหน้าลงโซฟาเลยครับ หืมมม อย่าบอกนะว่าเจ๊เตยแพ้ท่านี้น่ะครับ เพื่อความแน่ใจผมซอยเลยแล้วกัน อูววว น้ำที่2 แล้วแต่ร่องของเจ๊เตยยังแน่นอยู่เลย คือลื่นนะครับเพราะน้ำเจ๊เตยแฉะมากๆ แต่ก็แน่นมากๆ ผมเริ่มขยับปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  อูยยย ผมชอบท่านี้

พอได้กระแทกแล้วเห็นก้นกระเพื่อมนี่คือสุดๆ แล้วยิ่งถ้าเป็นก้นที่แน่นๆนะ หื้มมมมม สุดๆ เสียงเริ่มดังปั้ป ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  ผมก็ต้องเปิดโทรทัศน์ครับเร่งเสียงนิดหน่อย อูยยยย ตั้บ ๆ ๆ ๆ ไม่หยุด เอาล่ะเพิ่มความลึกสักหน่อย

ผมช้อนขาพับของเจ๊เตยยกขึ้นเฉียงแล้ว ซวบบบ ขยับกดลงไปอีก เจ๊เตยหันมามองด้วยสีหน้าที่กำลังสั่นเทาด้วยความเสียว แววตาของเธอ บอกตรงๆถ้าเป็นอนิเมะน่ะ ดวงตาคงมีรูปหัวใจขึ้นแล้ว เจ๊เตยบอกลึกง้ะ เธอเม้มปากเหมือนกำลังจะอดกลั้นอยู่ ผมก็เลยเพิ่มความเสียวด้วยความบี้ไปที่เม็ดเสียวของเธอ

อูยยย ได้ผลครับ เจ๊เตยไม่ไหวแล้วครับทรงนี้ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ  + กับบี้เม็ดเสียวแจ๊ะ ๆ ๆ  อูยยยย พามาส่งสวรรค์รอบที่ 3 แล้วครับ เจ๊เตยเสร็จไวเกินคาด พอเจอท่าหมาแบบนี้ แล้วผมได้พึ่งเสร็จไง เลยอึดเป็นปกติผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ  ไม่หยุดเจ๊เตยเองก็เสียวชนิดที่ว่า จิกโซฟาเลยครับ แต่บอกตรงๆว่า โพสิชั่นนี้ การวางท่าแบบนี้ อูยยย นางเอกหนัก x ชัดๆ

แล้วขอบอกเลยว่าเจ๊เตยหุ่นดีมาก เป็นสาวหมวยตัวเล็กๆที่ขาเรียว แต่ว่าก้นกับสะโพกนี่แบบ ฮึ่มมมมม 

แน๊ะ !!!  อยู่ดีๆเจ๊เตยก็เด้งสวนครับ เสียงดังปั้ป ๆ ๆ ๆ อูยยย ผมก็เลยลองยืนนิ่งๆเจ๊เตยก็ยังเด้งสู้ครับ อูยยยยย ซนจริงๆครับ ผมกระแทกตั้บ !!!  จนเจ๊เต้ยตัวโยกเลย เธอหันมามองผมแล้วเม้มปากใส่แล้วบอกไอ้บ้า อร๊ายยย เจ๊เตยว่าผมไอ้บ้าด้วยล่ะ ผมก้มลงไปจูบแผ่นหลังอีกครั้ง แล้วกระแทกต่อ ชอบท่านี้จังเลย ผมเอื้อมมือไปคลึงหน่มน้มของเธอเบาๆ

เจ๊เตยเธอเอียงหน้าสวยๆมามองผม แล้วถามว่าไม่อยากเปลี่ยนท่าเหรอ อรั๊ยยยย อะไรครับเนี่ยยยย ผมก็ถอยครับ ถอดแท่งหรรษาออกมา เจ๊เตยก็พลิกตัวมาแล้วดันผมนั่งเลย แล้วเธอก็ขึ้นคล่อมแล้วจับไอ้จ้อนปาด ๆ ๆ ที่ถ้ำเสียวของเธอเอง และกดลง กด กด อูยยยย มิดด้ามครับ เจ๊เตยกดทีเดียวมิดด้ามเลย

เธอพยายามทนกับความเสียวไม่กี่วินาทีและเริ่มขย่มต่อ ทันทีที่ขย่มเธอก็ยื่นหน้าเข้ามาจูบเลย คราวนี้แหละครับละเลงลิ้นกันเลยเราสองคน ดูดเท่าที่อยากดูด จูบเท่าที่อยากจูบ ทั้งจังหวะ และความถี่ เรียกได้ว่าใส่เต็ม แล้วเจ๊เตยเอวก็ดีใช่ย่อย แล้วแปปนึงเจ๊เตย advance ครับ จากที่นั่งขย่มธรรมดา เธอเอนหลังใช้มือยันที่หน้าขาของผม แล้วร่อนใส่

อูยยย มุมนี้เห็นไอ้จ้อนของผมที่กำลัง ซวบ ๆ ๆ เข้าร่องเจ๊เตยชัดเลย จิมิสีชมพูของเจ๊เตยเริ่มสีเข้มขึ้นครับพร้อมกับน้ำใสๆที่ไหลออกมา อูยยย ผมก็เลยเด้งสวนไปครับเอาคืน อิอิ เจ๊เตยก็สะดุ้งเลย เอาล่ะได้เวลาละ เจ๊เตยเริ่มหมดแรงล่ะครับแบบนี้เธอขยับมานั่งชิดตัวผมเหมือนเดิมแล้วบอกเสียวง้ะ ผมก็ถามอยากเสียวกว่านี้มั้ย เจ๊เตยกัดริมฝีปากแล้วบอก

" อยาก "

อื้มม พูดแบบนี้ผมจัดให้เลยครับ ผมช้อนขาพับของเจ๊เตยขึ้นทันที แล้วเจ๊เตยเหมือนจะรู้ด้วยว่าผมจะอุ้มแตง เจ๊เตยคล้องคอผมไว้แน่นเลยแล้วบอก เสร็จแน่เลยแบบนี้ ผมจูบเธอเบาๆอีกครั้งแล้วเริ่มกระแทกกลางอากาศเลยครับ อูยย เจ๊เตยน่ะแย่แน่ๆ เพราะว่าไม่สามารถเอามือมาปิดปากกลั้นเสียงได้ แล้วผมก็เหมือนโรคจิตที่อยากแกล้งเอาซะดื้อๆ ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ

จนเจ๊เตยต้องซุกมาที่หน้าอกของผมและคราง งื๊อ ๆ ๆ ๆ  ผมกระแทกตั้บ ๆ ๆๆ ไม่หยุด อูยยย แล้วผมคิดอะไรไม่รู้พาเดินเข้าห้องน้ำเลยครับ เจ๊เตยบอกเง้อออ ไม่เข้าได้มั้ยเดี๋ยวเสียงมันเซอร์ราวด์ ผมก็เผลอหัวเราะเลยครับ แต่ผมอยากอึ๊บเจ๊ในห้องน้ำนี่นา ผมบอกไปแบบนั้นเจ๊เตยเม้มริมฝีปากเหมือนชอบในคำตอบนี้ พอเข้าในห้องน้ำ ผมก็ค่อยๆวางเจ๊เตยให้ยืนเอง แล้วจากนั้นเราก็รู้ใจกันโดยมิได้นัดหมาย

เจ๊เตยหันหน้าเข้ากำแพง เอามือยันผนัง และแอ่นก้นมาทางผมทันที อูยยย ผมก็กำลังจะเปิดฝักบัวเลย ต้องหาอะไรกรองเสียง แต่เจ๊เตยก็หยิบหมวกอาบน้ำมาใส่ ผมก็บอกว่าไม่เห็นเป็นไรเลย ผมเปียกๆ SEXY ดีออก เจ๊เตยบอกว่าไม่เอา ผมก้มลงไปจูบต้นคอแล้วบอกน่าๆ เจ๊เตยขยับมาจูบผมแล้วบอกว่า จะทำไรก็ยอมหมดเลย แต่ขอใส่หมวกนะ ผมก็อื้อ ตามใจครับ เจ๊เตยนั่งเลงเลยครับ อูยยยย

แต่ว่าเจ๊เตยก็ลุกขึ้นมาแล้วบอกแหะๆ ลืมว่าใส่ถุงอยู่ ผมนี่หลุดขำเลยครับ แล้วก็จู๊บบบ กันอีกที ผมกอดเจ๊เตยแล้วหอมแก้มเธอเบาๆ ก่อนที่จะจับขาพับเธอยกขึ้นมาข้างนึงแล้วเสียบซวบบบบ จนเจ๊เตยต้องเอามือปิดปาก

อูยยย ผมซอยทันทีครับ บอกเลยว่า SEX ผ่านสายน้ำนี่โคตรได้ฟิลผมกระแทกตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ แต่บอกตรงๆท่านี้ไม่ FLOW เลย อาจจะเพราะองศาที่เจ๊เตยต้องยกขาด้วยครับ ผมกระแทกไม่กี่นาที ก็เปลี่ยนท่าจับเจ๊เตยโก้งโค้งหันก้นมาและแน่นอนครับ ผมกดไอ้จ้อนมิดด้ามอีกครั้ง เจ๊เตยเธอแอ่นเลยล่ะครับคุณผู้อ่าน

อูยยย แล้วผมก็ซอยตั้บๆ ๆ ๆ แผ่นหลังขาวๆ ที่มีสายน้ำจากฝักบัวไหลผ่านนี่คือแบบ ฮึ่มมมม โคตรน่าหลงใหล เอวผมกระแทก มือผมก็เอื้อมไปคลึงหนองโพเพื่อกระตุ้นอารมณ์เจ๊เตย จนเจ๊ทนไม่ไหวต้องเอี้ยวตัวมาจูจุ๊ปกันอีกครั้ง ผมก็เร่งกระแทกเลย อูยยยยย ตั้บ ๆ ๆ ๆ ฮึ่มมม ผมกดซวบไปมิดด้ามและควงเอวสักหน่อย คือก้นของเจ๊เตยกระชับมาก แน่นมาก ไลน์กล้ามตรงก้นคือรู้สึกเลยว่าชัดมาก ตอนกระแทกอ่ะรู้เลยครับ

เอาล่ะผมมองไปที่ชักโครกครับ ถอดไอ้จ้อนออกมา แล้วจูงมือเจ๊เตยมา ผมนั่งลงที่ชักโครก ซึ่งเจ๊เตยรู้ใจผมมากเลยล่ะ เธอขยับมาคร่อมและหย่อนตัวกดซวบ แค่ซวบเดียวก็เข้ามิดด้ามเลย คิดเอาสิ่ครับว่าเจ๊เตยแฉะขนาดไหน ฮึ่มม แล้วคือนั่งแบบนี้เจ๊เตยเหยียบถึงพื้นไงครับ งานเข้าเลย เพราะเจ๊เตยเธอขย่มได้เต็มสปีดเลย ตั้บ ๆ ๆ ๆ ๆ

ผมก็จับก้นเธอไว้พยายามจะลดความเร็วของการขย่มแต่ว่า เจ๊เตยเธอกอดคอผม เธอจูบบบ และพูดว่าเสร็จซะเถอะตัวโตบ้ากาม อูยย แย่แล้วนี่เจ๊เตยกะจะพาผมขึ้นสวรรค์เลยเหรอ ผมก็อูยยย แย่แล้วครับ อารมณ์เหมือนที่ผม DOGGY ที่ SOFA คือสามารถเร่งสปีดได้ดีกว่าตอนคุกเข้าไง แล้วตอนนี้เจ๊เตยขึ้นขย่ม cow girl แล้วขาเหยียบถึงพื้นด้วย

อูยย เจ๊เตยขย่มตั้บ ๆ ๆ ๆ  ไม่หยุดจนผมจะถึงแล้ว จะถึงแล้ว แล้วเจ๊เตยเองก็คงจะแย่เหมือนกันเพราะร่องเสียวของเธอตอดตุ่บ ๆ ๆ ๆ  และสุดท้าย ผมเองก็โดนตัวเล็กเอาคืนครับ เธอขย่มจนผมแตกเลย และเธอเองก็เรียบร้อยเหมือนกัน เรานั่งกอดกันหอบแฮ่ก ๆๆ ๆ เธอมองหน้าผมด้วยสีหน้าที่เคลิ้มไปความเสียวและพูดว่า 4 ครั้งแน่ะ ตัวโตบ้า ผมก็จูบเธอเบาๆ แล้วถามว่า ทำต่ออีกได้มั้ย เธอบอกได้ดิ่ ก็บอกแล้วบอก 3 ที

ฮึ่มมมมม ผมก็กอดเธอแล้วบอกว่าไปบนเตียงนะ เจ๊เตยพยักหน้างื้มมม เราสองคนค่อยๆลุกมาครับ พอไอ้จ้อนผมออกมาจากร่องเสียว เจ๊เตยร้องเลย ผมถอดถุงยาง โยนไว้มุมๆห้องน้ำนั่นแหละแล้วก็พาสาวหมวยคนสวยมายืนใต้สายน้ำฝักบัว แล้วแน่นอนครับ เจ๊เตยเธอนั่งลงทันที แล้วไม่ต้องบอกว่าอะไรจะเกิดขึ้น

เธออ้าปาก อ้ามมม และบ๊วบทันที อูยยย ผมก็พูดว่า วันนี้ตัวเล็กคึกจังเลย เธอแหงนหน้ามามองแล้วบอกว่า ก็พึ่งมีโอกาสนี่นา เธอบ๊วบ ๆ ๆ ผมก็รั้งต้นคอและกระแทกเข้าไปทีนิด ทีละนิด ทีละนิด ผมก้มมองเธอแล้วบอว่า ลองมิดมั้ย เจ๊เตยพยักหน้า ผมก็ค่อยๆดัน ๆ ๆ ๆ อูยยย เจ๊เตยอมมิดด้ามเลยคร๊าบบบ เจ๊หมิวเองก็เหมือนกันทำได้เหมือนกัน

ทำให้ผมคิดดีไม่ได้เลยว่า เจ๊สองคนนี้ทำไมผมได้มิดแบบนี้เนี่ย จนพออาบน้ำ ลูบๆคลำๆกันเพื่อปลุกอารมณ์สำหรับรอบ 3 เราก็เช็ดตัวกันครับ จูงมือกันมาที่โซฟาก่อนเลยครับ ฮุ่มมม สังเวียนรัก เจ๊เตยขยับมานั่งข้างๆผม ผมโอบเอวนะแล้วขยับมือมาลูบไล้ที่เอวของเธอเบาๆ ก่อนที่ขยับมาคลึงที่หนองโพของเธอเบาๆ เจ๊เตยก็เริ่มหายใจหอบนิดนึง อูยย สะกิดเป็นติดครับแบบนี้ แปปนึงเธอก็ขยับมาจูบผมก่อนเลย

ปากจูบ แต่มือเธอก็ชัก ๆ ๆคันโยกของผมทันที ผมเองก็เอื้อมมือมาเบ็ดเรียกน้ำให้เจ๊คนสวยเหมือนกัน ฮื่มม แล้วเจ๊เตยเหมือนจะทนไม่ไหว เธอหยุดจูบผมแล้วก้มลงไปบ๊วบต่อทันที อูยยย วันนี้เจ๊เตยเป็นอะไรเนี่ย เล่นกับหัวกระสวยผมบ่อยมากเลย เจ๊เตยใช้ปากนุ่มๆปลุกไอ้จ้อนของผมอีกครั้ง ฮื่มม วันนี้แหละ ผมจะกดแฮททริค เอาล่ะชักธงรบเตรียมพร้อมแล้วล่ะ เจ๊เตยพูดถุงยาง .ถุงยางง งุ๊ยยย เสียงก็น่าร๊ากก ฮึ่ ๆ ๆ  แต่พอใส่ถุงยางล่ะก็อารมณ์เปลี่ยนแน่ๆ

พอแกะถุงยาง... กำลังจะใส่ละ คือนิ้วนี่บีบที่กะเปาะถุงยางละครับ มือถือ BB เจ๊เตยดังขึ้น ผมกับเจ๊เตยมองหน้ากันทันที เสียงเรียกเข้าแบบนี้ ผมกับเจ๊เตยพูดขึ้นพร้อมกันเลย

[ ผม ]  :  ป๋า !!!
[ เจ๊เตย ]  :  ป๊า !!!

เจ๊เตยรีบขยับตัวมารับโทรศัพท์เลย ผมก็รีบนั่งลงข้างๆเลย เจ๊เตยก็ฮัลโหล ค่ะป๊า ค่ะ .. เอาของมาให้อีโทนค่ะป๊าา ผมก็นั่งตัดติดเจ๊เตยเลยครับ แล้วผมไม่จับ ได้สัมผัสอะไรเลย ผมไม่ใช่แนวที่แบบว่า ต้องทำให้เสียวนะหว่างคุยงาน ยกเว้นกรณีสาวๆทำเอง อย่างวันก่อนคุยงานอยู่ ดาวก็... อื้ม On Top  นั่นแหละ

ผมขยับมานั่งข้างๆเจ๊เตยด้วยความเรียบร้อย  แต่เป็นเจ๊เตยนั่นแหละที่ขยับมานั่งคล่อมผม อูยยย cow girl reverse แผ่นหลังเนียนขาวจั๊วะ !!!!!! แล้วไม่แค่นั้นตอนที่คุยกับป๋า เจ๊เตยก็ขยับ ๆ ๆ  เหมือนจะโหย่งตัว จับไอ้จ้อนของผมปาดๆ ที่ปากถ้ำสวรรค์ด้วย อูยยย

แต่ว่าเจ๊เตยก็ร้อง คะป๊า ! ป๊าอยู่ไหนแล้วนะคะ . . . .  เลยกรุงศรีมาแล้วเหรอคะป๊าา ผมได้ยินแล้วสะดุ้งเลย หำหดเลยครับ เจ๊เตยจากที่กำลังจะกดตัวลงซวบ ก็ขยับตัวลุกขึ้นทันที ค่ะป๊า ค่าาาา  แล้วเจ๊เตยก็ จากสีหน้าที่เรียบๆในตอนแรก ตอนนี้เหวอเลยครับ

เจ๊เตยบอก ป๊ากำลังมา เลยกรุงศรี ( สำนักงาน ) มาแล้ว ผมก็บอกเอ๊า งั้นก็ใกล้ถึงแล้วอ่ะดิ่ เจ๊เตยบอกอื้อ จบละครับ พวกเราสองคนรู้กันทันทีว่า รอบที่ 3 ของผม และรอบที่ 5 ของเจ๊เตย คงต้องไว้คราวหน้า ดีนะที่พึ่งอาบน้ำเสร็จ แล้วเหงื่อยังไม่ทันออก เจ๊เตยไปล้างตัวนิดๆหน่อยๆ แล้วก็มาหยิบเสื้อผ้าสวม ๆ ๆ ใส่ๆ ไดร์ผมอีกเล็กๆน้อยๆให้แห้งดี ก่อนจะออกไปเจ๊เตยหันมาจุ๊ปอีกที แล้วเดินออกห้องไปเลย แต่ก็มีมองซ้ายมองขวานิดนึงก่อนจะเดินออกไป

หลังจากจูจุ๊ป กับ ตัวเล็กคนสวย ผมก็กลับมามองนาฬิกา... หืม จะ 6 โมงแล้วนี่นา... คงต้องเตรียมหาอะไรกินด้วยแหละ พอไม่ต้องรีดเสื้อผ้า เวลาก็เหลือเยอะเลยล่ะ เอาตรงๆสำหรับผมการรีดเสื้อผ้า หรือ ชุดทำงาน มันโคตรน่าเบื่อเลย กินเวลาเยอะซะด้วย

แต่ยังไงซะมันก็ต้องทำนั่นแหละ เพราะจะให้ใส่เสื้อยับๆไปทำงาน ผมก็คงไม่เอา... คิดซะว่าเอาเวลาไปแลกกับความสบายใจ เวลาสวมใส่ก็แล้วกัน ไม่มีอะไรทำก็... โทรหาเมีย เอ้ย ๆ ๆ ๆ  โทรหาดาวดีกว่า... เอ่อ ไม่สิ่ วันนี้ดาวต้องทำงานนี่นะ

งั้น ยิงไปซักหน่อยก็แล้วกัน  2 ตื๊ดแล้ววาง  จนครบ 3 สาว ดาวมิ้นต์แก้ม อื่ม... ไอแพตเหรอ ผมก็ต้องหาข้อมูลแหละครับ เปิดคอมฯ ออน msn  อ้อ ๆ ต้องอัพ Hi5 ซักหน่อย เพราะรูปที่ถ่ายกับไอ้คิง มีรูปนึงที่ไอ้คิงรีเควสว่า มึงต้องลง  Hi5 นะเว้ย ซึ่งมันก็คือภาพในตอนที่ผมกับมัน นั่งกินข้าวที่บ้านผมนั่นแหละ แล้วแปปเดียวเท่านั้นแหละ คอมเม้นต์มารัวๆ    เพราะแคปชั่นที่ผมตั้งคือ

" มารบกวนบ้านตูแท้ๆ เปลืองข้าวเปลืองน้ำเว้ย "

คนที่มาคอมเม้นต์ซะส่วนใหญ่ จะเป็นเพื่อนที่เรียนมหาวิทยาลัยครับ และก็พวกคนที่ทำงาน ก็เอาตรงๆ ผมไม่ค่อยบอกใครเลยว่า ผมรู้จักกับไอ้คิงนะ คือมันเหมือน อวดน่ะ ผมเลยไม่อยากทำแบบนั้น ผมดูว่ามีใครทักมามั้ยแล้วก็เจอน้องดรีมครับ
น้องดรีมทิ้งข้อความไว้ พี่โทนหนูขอโทษ เลยทำให้เรื่องวุ่นวายเลย ผมก็ตอบกลับไปทันทีว่า จะขอโทษทำไม ดรีมไม่ได้ผิดไรนิ เลิกคิดมากได้ละ .... ดรีมไม่ตอบกลับครับ ไม่เป็นไรๆ เธอก็คงวุ่นๆน่าดูแหละก็นะเรียนหมอนี่นา เอาล่ะๆ ลงไปหาไรกินดีกว่า

กินไรดีน๊าา กินไรดีน๊าาา  ลงมาเจอป๋า เจอเฮียเต้ ผมก็เข้าไปไหว้ สวัสดีครับป๋า สวัสดีครับเฮียเต้ เฮียเต้บอกว่าไงโทนจะไปกินข้าวเหรอ ผมก็ตอบครับเฮียเต้ แล้วเฮียเขาก็บอก Fitnessจะเสร็จแล้วนะ เดี๋ยววันอังคาร จะเอาเครื่องมาลง ผมบอกโห้ววว ดีเลยครับ ผมรอเลยครับเฮียเต้  แล้วตอนนั้น... เจ๊เตยเดินมาพอดี  กึ๋ยยย ทำตัวไม่ถูกแฮะ

เมื่อกี้..เพิ่งจะแบบ เอ่อออ พาเจ๊เตยไปส่งสวรรค์มาเอง.. เอ่อออ แต่เจ๊เตยก็เดินมาชนปึ้ก แล้วบอกอีโทนขวางทางอ่ะ  ผมก็ถามเอ๋าาา ทางเดินเยอะแยะเจ๊เตยเจ๊เตยก็แบร่ใส่เลย... งุ๊ยย น่าร๊าก  แล้วก็ไปกอดแขนป๋า แล้วพูด ป๊าคะวันนี้นอนค้างที่นี่น๊าาา ป๋าลูบๆหัวแล้วบอกได้สิ่ ก็จะมาค้างนั้นแหละ เจ๊เตยก็เย้  ๆ ๆ ๆ

ป๋าก็ถาม ว่าไงโทนช่วงนี้ทำงาน ผมก็เลยเล่าเกี่ยวกับการงานให้ป๋าฟัง ระหว่างนั้น ลูกบ้านคนอื่นๆ เดินลงมาทพอเจอป๋าก็ไหว้สวัสดีกันนั่นแหละครับ ผมเล่าให้ป๋าฟังไม่เยอะครับ กลัวจะนานเกินไป ป๋าบอกอื้มๆ ยังไงก็ต้องพักผ่อนให้เยอะๆนะ เดี๋ยว Fitness เสร็จแล้วก็จะได้ไม่ต้องไปไกล

ผมก็ตอบครับป๋า แล้วเจ๊เตยก็กอดแขนป๋าแล้วแลบลิ้นแบร่ใส่ผมเลยล่ะ จนเฮียตั้มบอก เอ้.... เตยทะเล้นใหญ่แล้วนะ เจ๊เตยบอกฮี่ ๆ ๆ เฮียเต้วันนี้มีอะไรมาให้อั๊วะบ้าง เฮียเต้ก็ลูบหัวแล้วยอกเยอะแยะเลย ๆ อื้มม ผมดีใจแทนเจ๊เตยมากๆเลยนะ การเกิดเป็นลูกสาวครอบครัวคนจีนน่ะ ส่วนใหญ่มักถูกเลือกปฏิบัตินะ

แต่สำหรับเจ๊เตยแล้ว ไม่เลยครับ ถึงจะแค่ไม่กี่ปีที่ได้รู้ ได้เห็น ได้รู้จัก แต่ผมก็รู้ว่าทุกคนในครอบครัวรักเจ๊เตยมากๆ ไม่มีคำว่าแบ่งแยกเลย เห็นแล้วก็ปลื้มใจแทน เอาล่ะช่วงเวลาครอบครัวล่ะนะ ผมก็เลยจะเดินแยกออกมา เพื่อไปหาอะไรกิน แล้วตอนนั้นป๋าก็เรียกโทนๆ ผมก็หันกลับไปหา ป๋าพูดมาว่า เดี๋ยวกินข้าวเสร็จก็

" มากินยาด้วยนะ "

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

civil2

เข้ามาจองโต๊ะก่อนเลย

เจ๊เตยกลับมาทวงบัลลังก์นางเอกนัมเบอร์วัน จัดหนักจัดเต็มจริงๆ ครับ

รอต่อหน้าเลย อยากรู้พี่พลอยจะชวนคุยเรื่องอะไรนะ

❖SynchroNight❖

พี่พลอยชวนค้าง สงสัยจะสว่างคาตาแน่เลยคุณโทนนนนนน

Danai Tee

Slave

onzoul

กินยาไปเยอะๆจะได้มีแรงมากๆหนักๆได้เยอะรอบ
เจ๊เตยนี่ทางสะดวกเอาเปรียบอีกเจ๊มากเกิน

TeenoiJJ

🎉T__T🎉

First10

อึดมากเจ๊เตย ไปเที่ยวสวรรค์มาสามรอบไม่เพลียเลยแฮะ
ส่วนเทพเจอของแสลงอีกแล้ว