ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 09 ] ตอนที่ 146 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2024, 01:01:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

longman_44

mrgreen

peddo

ป๊าคงรู้ว่าทำอะไรมา เลยต้องบำรุงสักหน่อย ดีแล้วครับ เพราะดูท่าจะต้องผ่านศึกสาวอื่นอีกคนละหลายยก แต่ตอนนี้ต้องยกให้เจ๊ กะจะแฮตทริกโทนซะหน่อย แพ้ไป 4-2 แต่สู้ใจขาดอย่างนี้ยึดนัมเบอร์วันต่อได้เลยครับ
พี่พลอยมาอย่างนี้ไม่มีค้างแล้วครับ ดีที่ได้ใช้ยาจีนของป๊าแล้ว แม้จะผิดเป้าหมาย​ไปหน่อย​

S0mjit

สรุปแล้วเจ้เตยแซงโค้งมาเลยคิดไม่ถึงว่าจะเป็นเจ้เตยแต่ใจก้อรอพี่พลอยกับเจ้หมิวอยู่ ::Ajark::

Ttum1188

กำลังชิลๆเลยพอป๋าเจ๊เตยบอกกินยาแค่นั้นแหละ555เป็นอันรู้กัน

Nong5670

mapigclub

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
เทพโทนเสียเหงื่อแล้วก็ต้องบำรุงร่างกายเป็นเรื่องธรรมดาสิขอรับ อิอิอิ

pankea

เจ๊เตยอยากได้3ทีของโทนส่วนตัวเองอาจเกิน5แต่ป๋ามาพอดีเลยต้องพอก่อน ส่วนโทนน่ะแค่ได้ยิน"เดี๋ยวกินข้าวเสร็จมากินยาด้วยนะ"ก็แทบเข้าอ่อนเลย แต่ปฏิเสธไม่ได้ซะด้วยสิ

number6

ถ้าป๋าบอกว่าจะมาถึงช้ากว่านี้อีกซัก10นาที น่าจะมีสปีดเทสสักรอบแบบเร่งด่วนแข่งเข้าเส้นชัยก่อนป๋ามา นอกจากความเร็วแล้วก็คงเป็นคงามตื่นเต้นนี่แหละ เสียดายที่ไม่ใช่วันปลอดภัยถ้าใช่นี่น่าจะรู้สึกดีและสุดกว่านี้แน่ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ ยังรอติดตามสองโหลกับเหมียวอยู่นะครับ