ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 09 ] ตอนที่ 146 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 27, 2024, 01:01:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

123aw

chatjane4234

ชิงกินของหวานเจ๊เตยไปก่อนแล้ว เวรกรรม(รึเปล่า)ติดจรวด เจอป๋าเจ๊เตยให้กินยาเลย สม!!

nar007

mighty

เจ๊เตยตามมาเก็บศพเอ๊ย! เก็บงานนายโทนแบบเบาๆๆจนลืมเวลาถ้าป๊าไม่มางานนี้มียาวแน่นอนขนาดขาดจังหวะยังไหไป3-4สุดจริงๆเจ๊..

h-man

yoyoman

แหม่ เจ๊เตยเราจัดเต็มสมกับที่บทหายไปนานเลยนะครับเนื่ย 5 รอบแล้วยังไม่เหนื่อยเลย

kdstoryz

สะดุ้งทุกครั้งเมื่อมีคนพูดว่า มากินยาด้วยนะ แต่ตอนนี้เจ้เตยร้อนแรงมากเลยอ่านไปเคลิ้มไปจะแอบมาหาจารย์โทนตอนป๊าเผลอไหมเนี่ยเจ้ยิ่งซนๆอยู่ด้วย  ::DookDig::

xijikoh

kookai

แมตย์นี้เจ๊เตยได้ MVP เลยครับ จัดหนักแบบสุดๆ จนป๋าให้กินยาบำรุงเลย หยอกๆๆๆ นะครับ

phithan

เจ๊เตยมาเก็บดอกค่าเช่าหอพักซะแล้ว ยังไม่ครบป๊ากลับมาเสียก่อน