ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใช้วัยรุ่น

เริ่มโดย funxxx, ตุลาคม 20, 2009, 11:09:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

funxxx

แก้ไขล่าสุด funxxx เมื่อ 2009-10-20 11:10

ผมชื่อบอลครับอายุ17 ผมเป็นคนที่บ้านมีฐานะก็มีคนใช้เป็นธรรมดา คนใช้บ้านผมมี3คน อายุประมาน35-40ทุกคนมีคนใช้คน1ชื่อว่าป้าแดงเธอนั้นมาคุยกับ พ่อ แม่ ผมเรื่องจะพาหลานมาอยู่ด้วยสักพักเพราะทางบ้านหลานเขาพ่อแม่กำลังทะเลาะกันอยู่ก้เอาลูกแยกมาอยู่สักพัก พ่อ แม่ ผมก็ไม่ขัด ป้าแดงก็พาหลานเธอมาชื่อว่าน้ำหวานเธออายุ15เป็นน้องผม2ปี เธอน่ารักมากๆ หุ่นดีๆ หน้าอก34 หนักประมาน40 สูง165 เธอมาอยู่บ้านผมได้วัน1เธอไม่กล้าพูดกับผมเพราะคิดว่าผมเป็นเจ้าของบ้านวันนั้นผมนั้งเล่นคอมอยู่ ผมก็เรียกน้องน้ำหวานครับเอาน้ำอัดลมให้ผมหน่อย เธอก็บอกค่ะคุณผู้ชายเธอมา เธอใส่เสื้อยืดสีขาวคอกลมเวลาเธอก้มเห็นเสื้อในเธอพดีควยผมมันก็แข็งละซิครับโดชี้หน้าน้ำหวาน เธอหน้าแดงนิดๆ ผมก็บอกขอโทษทีครับ เธอบอกไม่เป็นไรค่ะคุณผู้ชาย ผมก็บอกวันหลังไม่ต้องเรียกผมคุณผู้ชายให้เรียกว่า พี่บอล น้ำหวานก็บอกไม่ได้เดียวป้าแดงว่าเอาผมก็บอกไม่เป็นไรเดียวผมบอกให้เธอก็บอกเดียวขอตัวไปซักผ้าแปป ผมก็ขึ้นห้องไปอาบน้ำ แต่งตัวออกมาเห็นน้ำหวานกำลังซักผ้าอยู่ผมเห็นเกงในเธอเต็มไปหมดหลายสีสันควยผมมันก็แข็งอีกรอบ รอบนี้ผมลงไปบอกว่าหวานๆ ป้าแดงเรียก หวานก็บอกค่ะ เขาก็เดินไปผมหยิบกางเกงในของน้ำหวานที่มาที่ใส่แล้วกำลังจะซัก ผมรีบใส่กระเป๋าเกงรีบขึ้นห้องผมหยิบโน๊ดบุกมาเปิดเวปโป๊ดุ ผมกลับด้านของเกงในเป็นด้านที่ลองหี ออกมาผมเห็นขนม๋อยติดเกงใน3 เส้นผมรีบเลียและดูหนังโป๊ชักว่าว 6นาทีผมแตกผมเอาเกงในน้ำหวานลองและไปที่ห้องของน้ำหวานเอาเกงในไปวางตรงชั้นที่วางเสื้อผ้า ผมรีบออกและไปข้างนอกขับรถเก๋งออกมาข้างนอก ผมว่าจะไปเที่ยวห้างพ่อแม่ผมโทรศัพท์มา บอกให้กลับบ้านด่วน ผมก็คิดว่าปกติพ่อแม่ผมจะทำงานและทำไมวันนี้ กลับไวแถมบอกให้รีบกลับบ้าน ผมคิดว่าต้องมีเรื่องแน่ๆ ผมก็คิดว่าสงสัยเรื่องเกงในน้ำหวาน ผมก็คิดว่าพ่อผมไม่ว่ายุแล้วเรื่องแบบนี้พ่อผมก็รู้ เพราะเป็นธรรมดาของ ช แต่แม่ผมละซิไม่ชอบ ผมก็รีบขับรถไปแม่ผมบอกว่าเออลูก เดียวจะไป ยาย ตา ที่ต่างจังหวัด ไปไม ผมบอกไม่ไป เขาก็บอกเดียวจะพาคนใช้ไป2คนนะ ก็เหลือน้องน้ำหวานกับ น้ายม ที่เฝ้าบ้าน น้ายมอายุ30 ก็เข้าทางผมละซิ พ่อแม่ผมก้ไป ผมบอกว่าน้องหวานมีเสื้อผ้าใส่มั้ยเขาบอกยังไม่มีเลย มี3-4 ชุดเอง ผมบอกเดียวพี่พาไปซื้อป่าว เขาก็บอกไม่เอาเดยีวป้าแดงว่าผมบอกเดียวพูดให้เพราะป้าแดงแกก็ไม่อยู่ผมก็พาไป น้ายมบอกคุณผู้ชายพานางน้ำหวานไปไหนผมบอกพาไปช่วยถือของน้ายมเฝ้าบ้านนะน้ายมก็ไม่ขัดอะไร ผมก้ไปห้าง พาเธอซื้อชุด พอผ่านร้านชุดว่ายน้ำผมถามว่ายน้ำเป็นรึป่าวน้องเขาก็บอกเป็นช่วยสอนพี่ได้ไมพี่ว่ายไม่เป็น ที่จริงผมเป็น เพราะที่บ้านผมมีสระน้ำ เขาก็บอกไม่มีชุดว่ายน้ำผมก็ซื้อให้เธอเป็นบีกินนี้ สีชมพู ผมรีบกลับบ้าน น้ายมกำลังทำกับข้าว น้ำหวานเขาก็บอกว่าเดียวไปอาบน้ำก่อนนะ ผมก็ไปหาน้ายม น้ายมบอกผมว่า พรุ้งนี้ขอไปเยี่ยม พ่อ ที่รร.บาล ได้ไม พ่อเขาไม่สบาย ผมบอกไปเหอะ ครับ ผมมีน้องน้ำหวานเฝ้าบ้าน ผมไม่ได้ออกไปไหนยุแล้วพรุ้งนี้ ผมบอกทำกับข้าวไว้ด้วยนะ วันต่อมา น้ายมไป รร.บาล เหลือผมกับน้ำหวาน2คน ผมบอกสอนพี่ว่ายน้ำนะ เขาก็บอกได้ เขาไปเปลี่ยนชุดบีกินี่ ควยผมแข็งสุดยอด ควยผม ผงกหัว3 4ที ผมว่าคนนี้ยังไงก็ต้องโดนควยผม ผมรีบพาเธอลงน้ำ เธอก็ใกล้ผม ผมเอามือไปรูดตรงหีน้ำหวานเขาก็บอกอุ้ยผมก็บอกเป็นไรหรอเขาก็บอกป่าว ผมก็ได้ใจแกล้งมือไปโดนนม มั้ง รูดหีมั้ง จับตูดมั้ง ตานี้ผมแกล้งบอกให้เธอสอนลอยตัว เธอก็ทำให้ดู ผมรีบไปด้านหลังเอาควยออกมาถูตรงล่องตูดน้ำหวานน้ำหวานบอกอย่า ผมก็บอกขอจับหน่อยนะอยากรู้ว่ามันใหญ่ไมน้ำหวานบอกอย่าผมบอกทีเดียวผมเอามือไปจับโหโนกมากผมบอกน้ำหวานใหญ่จังนะรู้ไมม ผู้ชายชอบเขาก็บอกไม่รู้ผมบอกอยากลองไมว่าเป็นไง ผมก็ดูดปากหวานเลย ทั้งๆที่เขายังไม่พูดสักคำผมพา เธอลอยมาติดและอุ้มเธอไปวางบนเก้าอี้ข้างสระ เก้าอีแบบนอน ผมทับตัวเธอ หวานบอกอย่างค่ะกลัวแล้วน้ำตาเธอเริ่มคาไหลผมบอกไม่เจ็บหรอกทีเดียวแล้วไม่ทำอีก เขาก็บอกเดียวท้อง ผมบอกเดียวปล่อยนอกผมเอามือไปเช็ดน้ำตาและบอกอย่างร้องนะคนสวยของผม ผมดูดปากเธอตานี้เธอยอมแลกลิ้นกับผม ผมก็ไซคอไหลมาค่อยๆเปิดบีกินนี้ส่วนบน เห็นหน้าอกกำลังพอดีมือจุกนมสีชมพูอมแดง เหมือนเด็กที่ยังไม่เคย ผมดูดเลียหัวนม น้ำหวานเริ่มซีดอ้าๆๆ ปากเธอเริ่มครางเริ่มซีด ผมไล่ลงมาเปิดบีกินนี้ส่วนล่างเธอนั้นใส่เกงในตัวที่ผมชักว่าวใส่แต่แห้งแล้วผมเลียตรงหีเธอแบบยังไม่ถอดเกงในเธอซีดและจิกหัวผม น้ำน้องเขาเริ่มไหลออกมาเรื่อยๆแบบไม่ขาดสายผมถอดเกงในเธอออก เห็นหีเธอที่ทั้งโนก นูน ม๋อย ปกปิดแบบไม่เยอะมาก เหมือนพึงขึ้น แคมเธอปิ้นออกมา ผมแหวกแคมเธอเริ่มสำรวจ แคมเธอชมพูมากๆ หีก็สวย ผมเลยต่อน้ำเธอไหลมาให้ผมกินเรื่อยๆ เธอซีด คราง เธอบอกเลิกทรมานสักทีรีบๆใส่ ผมเอานิ้วแหย่1 ไป2 ควยผม มันใหญ่4ยาว คืบผมนอนมั้งให้เธอ อม ควย เธอ บอก อมไม่เป็น ผมบอกอมเหมือนไอติม เธอ ก็อม จริงๆ เหมือนไอติม ผมซีดมั้ง น้ำผมไม่นานก็แตก คาปากเธอ ผมบอกกินเลย ไม่สกปรก เธอ ก้ กลืน ผมอุ้มเธอมานั้งบนควย เสียงดังฉึบ เพราะน้ำเธอกับผม มันผสมเป็นน้ำล่อลื่น เธอขึ้น ลง ผมก็มือ บีบ นมเธอ ผมซีด เธอ ก็ซีด ครางกัน ผม อ๊าๆ เธอก็ แอ๊ๆ สักพักผมจับหวานท่าหมาต่อผมซอยไปซัก5 นาที น้ำผมเริ่มออกมาและ เธอก็เริ่มออกและ ผมจับเธอนอนหงายผมซอยต่อๆ ผมซีด อ๊าๆ หวานก็ แอ๊ๆๆ เธอบอกว่า ผัวเร็วหน่อยค่ะ จะแตก แล้ว ผมได้ยินคำนี้ ไม่หยังเลยซอยหยิกซักพักแตกเสีงปีดๆ เข้าหีเธอเต็มไปหมดเปอะเต็มหีเธอ ผมลุกนอนเก้าอี้ข้าง เผมถามน้ำหวานครับ เป็นประจาเดือนยังเธอบอกเป็นไป4วันที่แล้ว ผมก็บอก งั้นไท้องและละ เธอลุกขึ้นมาเขี้ยหีเธอ เอาน้ำมาดูด ผมกับหวาน ต่อกันอีกยกและผมก็อาบน้ำนอน หวานก็นอน เดียวนี้เธอก็ยังให้ผมเย็ด อยู่ ผมไม่ค่อยขอเท่าไร เวลาเงี่ยนจริงๆ เพราะว่าผมพากระหรี่หน้าตา หน้ารักว่าเธอมานอนบ้านทุกวัน กระหรี่ที่ผมพามาแต่ละคน ผมเปิดซิ่งทุกคน เพราะว่าผมจ่ายเงินดีให้กับแม้งเล้า เวลาเธอมีเด็กซิ่งๆ หน้าตาน่ารัก เธอจะโทรมาหาผม ไปละครับ เพราะหวานกำลังปลุกอารมณ์ผมอยู่ตอนนี้ เดี๋ยวจัดให้เธออีกซักดอก

Aum Bipolar

คนธรรมดา ไม่มาเกรียนใคร แค่มาดูแล้วก็ผ่านไป  และอยากแบ่งปันพร้อมให้กำลังใจแด่เพื่อนสมาชิกทุกคน