ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รับน้องที่ห้องพี่ (ก็อปมาครับ)

เริ่มโดย hippo, พฤศจิกายน 04, 2009, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hippo

ผมเป็นนักศึกษาม.เอกชนปี2ครับ เรื่องมีอยู่ว่าเมื่อตอนเปิดเทอมที่ผ่านมาทางคณะของผมก็มีประเพณีการรับน้องอยู่ครับ
แล้วคณะของผมก็มีโครงการที่จะไปรับน้องที่ต่างจังหวัดกันด้วย วันแรกๆที่พวกผมได้เจอพวกน้องๆทุกคน
ผมได้เห็นน้องคนหนึ่งครับ เธอเป็นลูกคนจีน แบบไอ้ที่เรียกว่า ขาว สวย
หมวย อึ๋ม ประมาณนั้นเลยครับ เธอมาในชุดมหาลัย ใส่เสื้อน.ศ.รัดรูป กระโปรงก็สั้นเหลือเกินครับ
ผมแอบมองเธอบริเวณรังดุมของเสื้อเธอบ่อยๆครับ เนื้อของเธอมันแทบจะทะลักออกมาจากเสื้อเลย
ขาของเธอเรียวมากครับ และเธอก็นับว่าอาจจะประกวดเป็นดาวปี1 ของคณะผมได้เลย
บังเอิญผมเป็นคนที่คอยซ้อมลีดเดอร์ให้น้องปี1ด้วย ผมจึงชวนน้องเขามาเป็นลีดเดอร์ให้คณะ
ซึ่งน้องเขาก็ยินยอมครับ ทำให้ผมได้มีโอกาสเข้าใกล้ชิดน้องเขามากขึ้น
อ้อ ลืมบอกไปครับ น้องเขาชื่อหลิน แล้วถ้าเทียบกันระหว่างรุ่นพี่ผู้ชายในคณะแล้ว
ผมจะใกล้ชิดน้องเขามากๆครับ ไม่รู้เพราะอะไร แต่ก็ทำให้เพื่อนๆผมอิจฉามากทีเดียว
แล้ววันหนึ่งผมก็ได้โอกาสครับ วันนั้นซ้อมลีดเดอร์เลิกดึกม
ากครับ ประมาณสองทุ่ม น้องเขาต้องกลับบ้านเองครับ ผมเลยอาสาไปส่งที่บ้าน
และด้วยความสนิทของผมทำให้น้องเขาไม่ระวังตัวเท่าไรครับ ตอนนั่งอยู่บนรถ
ผมพยายามชวนน้องหลินคุยไปเรื่อยๆ แต่สายตาของผมก็จ้องมองไปที่หว่างขาของน้องเขาตลอด
แหม ถ้าผมได้เข้า่ไปอยู่ระหว่างเขาของน้องหลินบ้างจะเป็นยังไงครับ และตอนนี้ตรงเป้าของผมก็ตุงออกมาแล้วครับ
ผมนั่งเกร็งเลยเพราะกลัวน้องหลินเห็น ด้วยความที่ผมนั่งเกร็งนี้เองทำให้น้องหลินสงสัย
น้องหลินถามผมว่าพี่คะ เป็นอะไรเหรอ ปวดฉี่เหรอคะ แวะเข้าห้องน้ำที่ห้องหลินก่อนกลับก็ได้นะคะ
พอน้องหลินพูดออกมาเช่นนี้แล้วเรื่องอะไรผมจะต้องปล่อยโอกาสให้หลุดลอยไปล่ะครับ
ผมเลยบอกว่า ครับน้อง พี่ปวดมาตั้งแต่ก่อนออกมาแล้ว แต่กลัวน้องกลับบ้านดึกเลยรีบมา
และเมื่อมาถึงหอพักเอกชนของน้องแถวชานเมือง ผมก็เลยตามน้องหลินเข้าไปในห้อง
ผมเพิ่งรู้ครับว่าน้องหลินอยู่กับเพื่อนหญิงอีกคนหนึ่งชื่อจอย จอยเป็นเด็กมัธยมรร.แถวนั้น
มาอยู่ด้วยกันได้เพราะว่าพ่อแม่ทั้งสองคนรู้จักกันจึงฝากฝังเอาไว้ พอผมเข้าห้องน้ำเสร็จ
ผมจึงขอตัวน้องกลับบ้าน ซึ่งตอนนั้นน้องเขากำลังโทรศัพท์อยู่จึงไม่สนในผมว่ากลับไปหรือยัง
ผมจึงแกล้งเปิดประตู ทำเสียงรอง
เท้าเดินไป แต่หารู้ไม่ว่าผมได้แอบอยู่ในตู้เสื้อผ้าน้องเรียบร้อยแล้ว
แล้วเพื่อนของน้องก็เข้ามาครับ น้องจอยอีกคนเขานี่ขอบอกว่านมใหญ่กว่าน้องหลินอีกครับ
เธอเข้ามาหลังผมแอบประมาณห้านาที โอย เกือบไปครับ แล้วน้องจอยก็เข้าไปอาบน้ำ
นุ่งผ้าขนหนูผืนเดียวออกมา แล้วน้องหลินก็ตามไปอาบเสร็จออกมาเหมือนกัน
ทั้งสองคนนั่งอยู่บนโซฟา คุยกันครับ ซึ่งเรื่องที่คุยผมไม่คิดว่าจะออกมาจากปากคนอย่างน้องหลินได้ครับ
น้องหลินถามน้องจอยว่า วันนี้เป็นไง แฟนให้เอาด้วยหรือเปล่า แล้วน้องจอยก็บอกว่า
หนุ่มเขาบอกไม่ว่าง น้องจอยเลยบอกว่างั้นพี่ช่วยแทนนะ ทั้งสองจึงถอดผ้าขนหนูออก
นมของน้องจอยใหญ่มากครับ ประมาณ36 ได้เลย แต่หัวนมจะมีสีคล้ำกว่าน้องหลินซึ่งมีขนาดเล็กกว่าหน่อย
ประมาณ 33 ได้ แต่น้องหลินนี่รับรองได้เลยครับว่าชมพูจริงๆ แล้วทั้งสองคนก็เล่นท่า
69 กัน ของน้องจอยนั้นมีขนมากพอดูครับ แต่ของน้องหลินนี่สะอาดขาวนวลมากๆครับ
กลีบแคมก็เบียดสนิทกว่าน้องจอย ก็แน่ละครับ ไม่เคยโดนกระแทกเหมือนน้องจอยนี่
แล้วเธอทั้งสองก็ตวัดลิ้นเลียแตดให้กัน ทั้งคู่ร้องครางออกมาดังมากที่เดียว
แล้วจนได้ ผมก็สะดุดล้มครับ เสียงดังปังเลย แต่น้องจอยซึ่งได้ยินชัดก็ทำเป็นไม่ส
นใจ ผมเลยรู้ครับว่าวันนี้ถ้าเข้าไปแจมต้องได้โยกแคมแน่ๆ ผมเลยออกมาจากตู้ตรงดิ่งไปยังน้องร่านสวาททั้งสอง
พอน้องหลินเห็นผมเท่านั้นก็ตกใจครับ แต่น้องจอยบอกว่า ไม่เป็นไรหรอกพี่หลิน
ลองดูหน่ะ น้องหลินก็บอกว่า แต่พี่ยังไม่เคยกับผู้ชายนะ ผมไม่ฟังแล้วครับ
ผมเข้าไปดูดติ่งของจอยเป็นการใหญ่เลย เราทั้งสองคนสนุกกันปล่อยให้น้องหลินลังเลใจอยู่
แต่ไม่นานด้วยความหงี่และเงี่ยนของน้องหลินที่ค้างอยู่ น้องหลินก็เข้ามาให้น้องจอยเลียร่องให้
ผมเลยบอกว่า หลินอย่าถือเลยนะ ช่วยอมให้พี่หน่อยนะ น้องหลินก็ทำตามด้วยความหงี่
นี่ขนาดน้องหลินไม่เคยผ่านผู้ชายมาเลย ยังสามารถใช้ลิ้นได้เก่งขนาดนี้เลย
สักพักน้องจอยก็จะขึ้นขย่มผมครับ ผมบอกว่าอย่าเพิ่ง ผมก็ล้วงลงไปในกระเป๋ากางเกงเอาน้ำยาสร้างความอึดขึ้นมาครับ
เพราะคิดว่าเจอตั้งสองก็ขอเย่อใ้ห้นานๆร่องไปเลยแล้วกัน พอทาเสร็จน้องจอยก็ค่อยๆคร่อมลงมาครับ
น้องจอยบอกว่าของพี่นี้ใหญ่ยาวพอประมาณนะ แต่ไอ้ที่ถูกใจน้องนี่ก็หัวของพี่นี่บานจริงๆนะ
ที่หัวของผมบานมากกว่าปกติเพราะว่าผมได้ขลิบตั้งแต่ยังเด็กน่ะครับ ทำให้มันได้บานมาตั้งแต่นั้น
มาจนบัดนี้มันก็เหมือนเห็ดเลยครับ น้องจอยค่อยๆนั้งลงมาบนตอของผม มันไม่ทันใจ
ผมเลยกระแทกสวนเข้าไปเลยครับ มันเข้าไปทั้งลำเลย น้องจอยร้องออกมาดังมาก
แล้วน้องจอยก็ค่อยๆควบคุมเกมไปเองตามอารมณ์ แล้วผมก็ลากน้องหลินให้เอาร่องมาจ่อที่หน้าผม
แล้วผมก็บริหารลิ้นของผมกับร่องน้องหลิน เม็ดแตดของน้องหลินนี่ใหญ่ใช่เล่น
ผมก็ตวัดลิ้นลงติ่งน้องหลินอย่างเมามัน น้องเขาร้องครางมาดังมาก ดังกว่าจอยอีก
ผมก็คิดในใจว่านี่ขนาดยังไม่โดนตอของผมนะนี่ แล้วน้องหลินก็แตกน้ำออกมารดเต็มหน้าผม
พอดีกับน้องจอยเสร็จพอดี ผมจึงกดให้น้องหลินนอนลง แล้วให้น้องเขาเอาเขามาทาบที่หน้าอกตัวเองไว้
แล้วผมก็บรรจงลงลิ้นบนนมที่แสนจะชมพูสดของน้องหลิน ช่วงล่างผมก็พยายามเอาลำตอของผมเขี่ยที่ปากร่อง
แล้วค่อยๆดันเข้าไป น้องหลินบอกว่าพี่คะ อย่าค่ะ จอยเจ็บค่ะ เอาออกก่อนนะคะ
ผมบอกว่า ไม่เป็นไรหรอก พอหัวพี่เข้าไปได้แล้วก็จะไม่เจ็บเอง หัวพี่ใหญ่นี่
น้องหลินก็รู้ จอยซึ่งเสร็จไปยกหนึ่งแล้วเห็นเพื่อนหลินกำลังเจ็บก็เข้ามาบี้ติ่งให้น้องหลิน
ทำใ้ห้คลายความเจ็บลงไปได้ สักพักท่อนเอ็นของผมก็เข้าไปได้แล้ว ผมพยายามจะสังเกตที่ร่องน้องหลินว่ามีเลือดหรือไม่
จริงด้วยครับ มีเลือดสาวของน้องหลินออกมา ทำใ้ห้ผมกระสันต์มากขึ้นเลย
ผมค่อยๆโยกเข้าๆออกๆช้าๆ จนน้องหลินหาย
เจ็บผมโยกสักพักก็ให้น้องเขาเปลี่ยนเป็นท่าหมา น้องหลินได้ลองสักพัก
ติดใจมากจนไม่ยอมให้น้องจอยเข้ามาต่อเลย ผมจึงเร่งซอยจนน้องหลินเสร็จ
พอเอาออกมา หัวบา่นของผมหลุดออกมาเสียงดังป็อกเลยครับ ผมชอบใจมากๆ แล้วผมก็ซอยน้องจอยต่อจนเสร็จเรียบร้อย
วันนั้นห้องน้องเขาเต็๋มไปด้วยน้ำกามของเราสามคนกลิ่นคละคลุ้งไปหมดเลยครับ