ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนเด็กหลอกอึบ

เริ่มโดย Underlovely, พฤศจิกายน 11, 2009, 07:12:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Underlovely

วันนั้นเราออกเที่ยวกับเพื่อนๆ แบบสาวสมันนี้ มีดื่มมีสูบ แล้วก็เม้ากัน สักห้าทุ่มก็กลับ กลัวดึกกว่านั้นเดี๋ยวโดนตรวจแอลกอฮอ ก่อนถึงหมู่บ้านก็มักแวะปั้มประจำ(ฮิฮิ ไปฉี่นะ) ก็ดื่มมานี้ แถมฝนตกพรำๆอากาศเย็นๆ จอดรถวิ่งเข้าแถบไม่ทัน พอสบายตัวก็ล้างหอยเดินออกมา เจอเจ้าเด็กปั้มยืนรอหน้าห้องน้ำบอกว่า พี่ๆ ยางแบน ว่าเราจะทำไงดี ถามมันว่า มีปะยางไหม มันว่า ปิดกลับบ้านแล้ว เราก็มึนๆ ทำไงดีหนอ ไม่ได้มองดูสายตาที่มันมองเรา แบบหื่นๆ มันถามเราว่า มียางอาไหล่ไหม เอ้อ โล่งอก รีบบอมันมี มี ช่วยเปลี่ยนทีนะ เดี๋ยวให้รางวัล มันว่า ขอก่อนไ้ด้ไหม เราชักยั้ว ถามมันจะเอาเท่าไร มันว่าอย่าโกรธนะ เราถามทำไมต้องโกรธ มันว่า บอกก่อนถึงจะบอก เราก็บอกมัน เออ เออ ไม่โกรธ บอกมาเท่าไร มันว่า ขอเอาที อุ้ย เรามองมัน อึ้งเลย หน้าเราฉีดแดง มองไปรอบๆก็ไม่มีใคร เงียบจัง ถามมันว่า ว่าไงนะ มันพูดหยาบๆ ขอเย..ที เราถามอายุเท่าไร มันว่า 15-16 แล้ว เราบอวันว่า เรานะจะ 30 แล้วนะ มันว่า ดี ชอบ ขอนะ โอ้ยจะบ้า เราบอกไม่ให้เงินแล้วกัน มันว่า ไม่ให้ก็ไม่เปลี่ยนให้ ไปหละ เดี๋ยวๆๆ เราเรียกมัน มันว่ายอมแล้วใช่ไหม เราบอก เอาอย่างอื่นไม่ได้หรือ มันยิ้มตามันหื่นๆเราสังเกตุเห็นแล้ว มันว่า ขอดููดนมก็ได้ ไม่เสียหายอะไรนะนะนะ ตอนนั้นเรามืนๆ เมาๆ ก็พยักหน้า คิดว่า เอาเถิด โดนดูดก็ดูด มันจูงมือเราเข้าห้องน้ำผู้ชาย ล๊อกห้อง บอกเราอย่าส่งเสียง ตัวมันเท่าๆกับเรา มันล้องในเสื้อ บีบนมเรา ถกเสื้อขึ้น เราบอกข้าหูมัน เบาๆ เจ็บ มันยิ้ม แล้วก็ก้ม เลียนมเรา ดูนมเราเลียหัวนม อีกมือก็ขย้ำยี้นมเราอีกข้าง ตัวเราถูกดันพิงผนัง เราหลับตา มันเคล้าคลึงสลับไปมา เราชักมีอารมย์ ก็แอ่นให้มันทำ รู้สึกมีน้ำซึมๆออกมา ที่ร่องคิดว่าเวร ใครก็ไม่รู้มาดูดมาขย้ำ โอ้ย เราร้อง มันล้วงกระโปรง สอดนิ้วแยง ห เรา มันรีบบอก อย่าร้อง เดี๋ยวมีคนอื่นมา เราพยายามดันมันออก แต่ มัน ควานรูชักเข้าชักออก อฺอยๆๆ ปากก็ดูดนม มือข้างล้วง ห อีกข้างบี้นม เราเหมือนไม่มีแรง ปล่อยให้มันชำเราเอา แล้วมันก็จับเราพลิกตัวกลับ ดันไปทางที่รองน้ำล้างก้น หน้าเราขมำ ต้องเอามือยันไว้ มันถกกระโปรงเราขึ้น ดึงลิงเราลง เราร้อง อย่าๆๆ ไม่นะ ไม่ มันไม่ฟังอะไรแล้ว ควาน ห เราหนักๆ แล้วก็ ปักๆๆๆ พลักๆๆๆ เราถูกมันเอา สองมือมันจับสะโพกกด ยัดของมันมิดเข้ามา อ๋อยๆๆ พลักๆๆ เราเกร็ง ปักๆๆๆๆ อื้อๆๆ เราคราง กัดฟัน ทำไรไม่ได้เลย แล้วมัก็กดตัวแนบเรา สองมือบี้นมเรา รู้สึก ดึบๆๆ ว้ายมันปล่อยน้ำเชื้ออุ่นๆเข้ามา ดื้บๆๆ ฮืฮืฮื
เราถูด เย จนได้ มันดึงของมันออก บอกให้เราล้างซะ จะไป สูบลมยางให้ แต่ขออีกที เราส่ายหัว มันปลดกระโปรง กับกกน แล้วออกไป
ก่อน มันก็ออกจากห้องมันบอกให้เราล้างรอ มันจะไปเปลี่ยนยาง เราถามแล้วเอา กระโปรงไปทำไม มันหันมายิ้มบอก กันหนี  นี้เราจะทำไงดีหนอ มันจะทำไรเราอีก ขณะนั่งยองๆล้าง  น้ำมันเข้าไปข้างในเรามากพอควร นี้ถ้าไม่กินยาคุมไว้ ท้องแหง ลืมบอกเราเองมีแฟน มีเซ็คกัน ก็นานๆทีนะ แบบ 2-3 อาทิตย์ครั้งแล้วแต่โอกาส  นี้มาโดนเด็กคราวหลายจับโซย รู้ถึงไหน อายถึงนั้น มึนก็มึน เสียวก็เสียว ยอมรับ แปลกดี แต่ เรายังไม่เสร็จเลย ล้างๆล้วงๆ ชักอยากอีกแล้ว  ก๊อกๆๆ  เสียงมาเคาะประตู  พี่ๆ ล้างเสร็จยัง เปิดตูซิ  เราบอกส่ง กระโปรงมาก่อนซิ
ได้ยินเสิยงหัวเราะกิกๆ แล้วก็ส่งมาให้ ดันเป็นผ้าขะม้า เราว่า กระโปรงเราละ  มันบอกนุงนี้แหละ เดี๋ยวไปเอาที่ห้องพัก เราว่าเราจะกลับบ้าน  มันว่า เปิดก่อนซิ เราจำใจเอาผ้าขะม้ามันมาพันรอบตัว พอเปิดประตู มันยืนยิ้มกัน 3 คน ไอ้ตัวดีที่เอาเรา อีกคนดูแก่กว่ามัน แต่อีกคนเด็กๆ สัก 13-14 ปี มันรีบบอก น้องอยากขึ้นครูช่วยหน่อยนะ เราว่าบ้าหรือ ไอคนที่แก่กว่ารีบเข้ามาประกบ โอบกอดเรา ด้าน อีกด้านมันก็ประกบ กึงดึงกึ่งดัน เราเซ เดินตามมันออกมา มันรีบกระซิบ อย่าเอะอะนะ เดี๋ยว คนอื่นรู้ โดนลงแขกนะ มันแหกตาเรา อีก แล้วที่พวกมันกำลังจะทำเรียกว่าไรนี้  แพลบเดียวถึงห้องพักพวกมันเพราะไม่ไกลจากห้องน้ำนัก เป็นห้องเล็กๆเตียงใหญ่หน่อย ปั้มให้นอน 2 คน ตู้1ใบ พอเข้าในห้องเท่านั้นแหละ ผ้าขะม้าหลุด เสื้อผ้าโดนทึ้ง เราโดนจับแก้ผ้า มือใครปากใครไม่รู้  โดยดูดปาก  ดูดนม ล้วงหอย คะ ครั้งแรกในชีวิตที่โดนจับขึงพึด แล้วไอ้เด็กเล็กมันก็ขึ้นคล่อม ของมันไม่ใหญ่แต่เป็นครั้งแรกก็เงาะๆงะๆ อัดปึบ 2-3ปึก ก็ปลิดๆๆ ยิงกระสุนใส่หม้อเรา ไอ้ตัวโตทั้งสองก็หัวเราะกันว่าล่มปากอ่าว พวกมันไล่เด็กเล็กให้ไปเฝ้าหน้าลาน บอกอีกเดี๋ยวจะไปตามให้มาเอาใหม่ เราบอกพอเถิด พวกมันไม่ยอม จับเราพลิกควำยกก้นขึ้น แล้ว ปฏิบัติการรุมอัดก็เกิดขึ้น ทั้งบีบบี้นม และกระเด้าที่ปาก เวรๆๆ  กว่าพวกมันจะปล่อยเรากลับก็เกือบเช้า พวกมันพลักกันเอา คนละไม่รู้กีที โอ้ย เข้าบ้านระบบทั้งตัวเลยคะ แต่ ก็รู้สึก สะใจคะ เล่าแค่นี้ก็ ชัก เสียวๆอีกแล้ว  ไว้เล่าต่อนะคะ ยังมีอีกคะ