ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่แพรวพาขึ้นสวรรค์ 1

เริ่มโดย bestza, มีนาคม 27, 2010, 10:46:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bestza

แก้ไขล่าสุด bestza เมื่อ 2010-3-27 10:48

เรื่อง แม่แพรวพาขึ้นสวรรค์
ผมชื่อ ต้า อายุ 17ปี ผมอยู่กับแม่กันสองคน แม่ผมชื่อ แพรว อายุ 35 ปี ทำงานเป็นผู้จัดการสาขาบริษัทขายเครื่องสำอาง นูทรี
พ่อผมเสียตอนผมอายุได้ 10 ขวบ แม่ผมเป็นคนสวยมาก ผิวขาว หุ่นดี แม่ดูแลตัวเองดีมาก อาจเป็นเพราะทำงานขายเครื่องสำอางด้วย
จึงต้องสวยตลอด แม่ผมใส่เสื้อเชิ้ตกระโปรงสั้นๆไปทำงานทุกวัน ผมชอบแอบดูเรียวขาของแม่ สวยเรียวและเนียนมากๆ แม่ผมอยู่บ้าน
ชอบแต่งตัวโป้ๆอยู่ประจำ ผมเห็นอะไรดีๆอยู่บ่อยๆทำให้ผมคิดอยากจะมีอะไรกับแม่ของผมมานานแล้ว มีช่วงนึงที่ผมปิดเทอม แม่กลับ
มาจากทำงาน แม่ใส่เสื้อเชิ้ตที่ชมพูกระโปรงกำมะหยี่สีดำสั้นเหนือเข่าคีบกว่าๆ เปิดประตูเข้าบ้านมา
...ต้าอยู่ไหนทำอะไรอยู่...
...เล่นเกมอยู่แม่ มีไรเหรอแม่...
...หาน้ำเย็นๆให้แม่หน่อย ร้อนมากๆวันนี้....
...เดี๋ยวนะแม่แปบๆ.. ผมลุกไปเทน้ำในตู้เย็นใสแก้วจะเอาไปให้แม่ แม่ผมยืนอยู่ชั้นสอง ตรงที่ปลายบันใดชั้นบนสุด ยืนคิดอะไรอยู่สักอย่าง
แต่ผมนี่สิควยแข็งขึ้นมาทันที ก็แม่ผมใส่กระโปรงสั้น ทำให้ผมที่อยู่ด้านล่างนี่เห็น กางเกงในของแม่ผมชัดแจ๋วเลย แม่ใส่กางเกงในสีขาวบาง
เห็นเป็นหย่อมดำๆที่เป้าของแม่ ผมยืนจ้องหวอแม่อยู่สักพักแม่ผมเรียก
...เอ้า ยืนมองแม่ทำไรตรงนั้นนะ เอาน้ำมาให้แม่สิ หิวน้ำจะแย่ละ...
...คะ ..คับ ... ผมขึ้นไปส่งแก้วน้ำให้แม่
...แม่คับ แม่ใส่กระโปรงสั้นๆแบบนี้ไปทำงานไม่กลัวเหรอแม่..
..กลัวอะไรลูก ก็ชุดทำงานแม่เป็นแบบนี้ ใครๆก็ใส่กัน ทำไมมีอะไรเหรอลูก..
...ก็มันสั้นนะสิแม่ ไม่กลัวใครเห็น..เออ...
...เห็นอะไรลูก....
...ก็เห็นหวอแม่ออก ไง...
...อ๋อ มิน่าหละ ที่ลูกยืนดูแม่ตะกี้นี่ ดูหวอแม่เหรอลูก...
...แฮะๆ ก็มันเห็นเองนี่แม่ ก็เล่นใส่สั้นซะขนาดนี้ เวลาทำงานคนอื่นก็เห็นหมดสิแม่....
...เห็นนิดเห็นหน่อยจะเป็นไรไป เอาไปไม่ได้ซะหน่อย...
...โหแม่ ดูตอบเข้า....
...ว่าแต่เราเหอะ ทะลึ่งใหญ่นะเดี๋ยวนี้แอบดูหวอแม่ตาค้างเชียว...
...แหมๆ ธรรมดาของลูกผู้ชาย แม่ก็ ไม่มองสาวๆแล้วจะให้ไปมองเกย์เหรอแม่...
...ก็ไปดูสาวๆสิ มาดูอะไรแม่ละ...
...ก็แม่ยังสาว ยังสวยอยู่นิ ใครๆก็มองแม่เหลียวหลังเลย ผมเห็นบ่อยๆ...
...ปากหวานนะเรา คนอื่นมองแม่สวย ไม่เหมือนเรา มองแม่ที่หวอออก ฮึๆ...แม่หัวเราะ พูดจบแม่ก็เดินดื่มน้ำเข้าไปในห้องนอน
ผมได้ยินแบบนี้ควยยิ่งแข็ง อยากจับแม่เย็ดจริงๆเลย ว่าแล้วก็เดินควยแข็งคับกางเกงบอลลงมา นั่งเล่นวินิ่งต่อที่ห้องนั่งเล่น
สักพักแม่ก็ลงมาข้างล่าง ยืนมองผมเล่นเกม
...ปิดเทอม เล่นแต่เกมนะเรา ทำตัวให้เป็นประโยชน์บ้างสิ...
...อะไรละแม่ก็ นานๆทีจะได้อยู่บ้านซะหน่อย...
...ปะ ไปช่วยแม่ล้าง รถหน่อยอยู่บ้านจะได้มีประโยชน์หน่อยเราหนะ...
...คร้าบๆ ท่านแม่....
แล้วผมก็เดินตามแม่ออกไปล้างรถด้านนอก แม่ยังคงใส่ชุดทำงานอยู่ เราช่วยกันล้างรถ แม่ผมก็ล้างรถไป แม่ก็ไม่ระวัง ก้มๆเงยๆ
ทำนมหก ให้ผมเห็นบ่อยๆ ผมกำลังขัดล้อรถด้านหลังอยู่ แม่ก็หิ้วถังน้ำ มานั่งลงขัดล้อด้านหน้าผม แม่นั่งชันเข่าซ้ายลงกับพื้นเข้า
ขวาอ่าออก กรโปรงนั้นไม่ต้องถามเลยครับ มันร่นสูง จนมุมของผมนี้เห็นหวอแม่แบบเต็มๆ เสื้อแม่ที่เปียกน้ำทำให้เห็นยกทรงที่บีบ
อัดเต้าอันอวบอัดของแม่ออกมาเป็น ร่อง เวลาแม่ออกแรงขัดล้อ นมแม่กระเพื่อมขึ้นลงตามแรง ทำเอาควยผมแข็งปั๋งแม่ขัดไปสักพัก
เห็นผมมองแม่อยู่แกก็สำรวจตัวเอง เห็นตัวเองนั่งหวอออก
...เอา อีกแล้วนะเจ้าต้า...
...อะ..อะไรแม่...
...ไม่เป็นอันล้างรถ มัวแต่แอบดูแม่นั่งหวอออกละสิ...
...แหมๆ ก็มันน่ามองนิแม่ ขาวๆขนาดนั้น แฮะๆ...
...ทะลึ่งนะเรา นี่ไปแอบมองของสาวๆบ่อยละสิ...
...ก็มีบ้างแหละแม่ แต่ของแม่นี่น่ามองเป็นพิเศษเลย 555 ...
...บ้าจริงเจ้าลูกคนนี้... แม่ก็ลุกขึ้นไปเอาสายยางฉีดล้างรถ...
...เร็วๆสิลูก เดี๋ยวจะมืดแล้วจะได้เข้าบ้าน...
ล้างรถเสร็จผมก็เข้ามานั่งเล่นเกมต่อ แม่ถอยรถเก็บในโรงรถ
...ดู ดู ลูกคนนี้ เผลอแปบเดียวเล่นเกมอีกละ ไปล้างห้องน้ำต่อเลย เอาแต่ใช้ ล้างซะบ้าง...
...โฮ่ แม่แปบเดียวเอง...
...ไม่ปงไม่แปบแล้ว เดี๋ยวไม่ให้กินข้าวเลย...
...คร้าบๆ ท่านแม่... ผมก็รีบไปล้างห้องน้ำ
...แม่ๆ น้ำยาล้างห้องน้ำมีไหน แม่...
...ล้างน้ำไปก่อน เดี๋ยวแม่เอาไปให้... ผมก็ฉีดน้ำกวาดไปทั่ว เอาเท้าขัดๆพื้นเล่นๆ
แม่เดินเข้ามาในห้องน้ำ แม่นุ่งผ้าขนหนูพันตัวมา มันปิดตรงนมแม่ และสั้นเปี่ยมๆเนินหีแม่เลย แต่แม่ใส่ยกทรงกับ กกน มาด้วย
...เล่นอยู่ได้ลูกนี่ เอาแปลงขัดสิ เอาเท้าขัดมันจะสะอาดได้ไง...
...คร้าบๆ แม่...
แม่และผมช่วยกันล้างห้องน้ำ แม่ผมก้มใช้แปลงขัดพื้นแถวอ่างล้างมือ ผ้าขนหนูตัวน้อยนั้นปิดก้นแม่ผมไม่มิด ปล่อยให้ ก้นอันขาวๆ
เนียน ออกมาโชว์ต่อสายตาผม ผมก็จ้องดูก้นแม่ไป ขัดพื้นไป ตอนนี้ควยผมมันแข็งตุงกางเกงบอลเป็นลำแล้ว ผมมองดูเพลิน
ตกใจไม่เรียก
...แหนะๆ รู้นะมองอะไรอยู่ รีบๆขัดไปเดี๋ยวแม่จะอาบน้ำแล้ว....
...อะไรแม่ มองอะไร ผมมองอะไร... ผมทำหน้าตาลอย
...ก็แม่เห็นในกระจก เรานะมองหวอแม่ตลอดเลยนะสิ มองจังนะหวอแม่เนี่ย...
...ป่าวๆ ผมไม่ได้มองหวอแม่นะ...
...ไม่มองหวอแล้วมองอะไรแม่ละ..
...มองก้นแม่นะสิ ข๊าว ขาว 555 ...
...เอาใหญ่แล้วนะเรา... ทะลึ่งจริงๆ...
ผมเริ่มปวดฉี่ วันนี้ดื่มน้ำเยอะไปหน่อย แต่ควยผมมันคับพองกางเกง แต่มันปวดสุดๆแล้ว
...แม่ๆ แม่ออกไปก่อนแปบสิ ผมปวดฉี่...
...ปวดฉี่ก็ฉี่ไปสิ อายไรแม่กันเล่า...
...ก็...ไม่เคยนิแม่ อายเป็นนะเนี่ย...
...แหม ทำอย่างกะแม่ไม่เคยเห็นของเรา เลี้ยงมาจนโตขนาดนี้แล้ว ทีแอบมองหวอแม่ละไม่อาย...
ว่าแล้วผมก็ควักควยผม ออกมา เดินควยแข็งชี้ไปทางแม่ ที่กำลังขัดแถวๆ ชักโครกอยู่
...ว้าย...ทำไมมันแข็งแบบนั้นละลูก... แม่มองควยผมที่ชี้ขึ้นฟ้า หงึกๆ ตาโต
...แหะๆ ก็เป็นธรรมดาของลูกผู้ชาย เห็น นมเห็นตูดก็ปึ๋งปั๋งแปบนี้ไงแม่... ผมทำท่าทางฉี่ทุลักทุเล พยายามกดหัวควยชี้ลงไปที่ชักโครง
แม่เห็นแล้วหัวเราะ
... หัวเราะอะไรแม่ คนกำลังลำบากเนี่ย จู๋แข็งฉี่ลำบากสุดๆ...
...ก็ดูเราสิ ทำท่าทางตลกๆ ไอ้ที่แข็งนั่นนะไม่ใช่จู๋แล้วละลูก ใหญ่ยาวขนาดนั้นเรียก ควย แล้วละลูก...
...หัวเราะๆ เพราะแม่หละทำผมควยแข็ง...
...อะไร แม่ไปทำอะไรเรา...
...ก็ผมเห็นหวอแม่เห็นนมแม่ไง เนี่ย แข็งตั้งกะล้างรถแล้วนะเนี่ย...
...อะไรกันลูกคนนี้ เห็นแค่หวอแม่ออก ถึงกับควยแข็งปั๋ง ถ้าเห็นแม่โป้ไม่ควยระเบิดหรอกเหรอ ลูก55..
ผมฉี่เสดก็เก็บควยเข้าในกางเกงบอล แต่หัวควยมันโผล่ออกมานอกกางเกง ผมก็โชว์แม่ซะเลย ล้างห้องน้ำต่อปล่อยให้ควยแข็งเป็นลำ
หัวควยโผล่แบบนั้นจนล้างห้องน้ำเสร็จ ผมแอบเห็นแม่มองควยผมอยู่บ่อยๆนึกแล้วคงได้เย็ดแม่แน่ๆ
...เสร็จแล้ว ไปเอาผ้าเช็ดตัวเลยเราเดี๋ยวแม่จะอาบน้ำก่อน...
ผมก็ออกมาเดินควยแข็งกลับห้อง แม่ปิดปะตู แล้วอาบน้ำ ผมว่าจะขออาบน้ำด้วยซะหน่อยไม่ทันซะนิ ผมไปนั่งเล่นเกมรอแม่ พอแม่อาบน้ำ
เสร็จออกมา เดินขึ้นบันใดกลับเข้าห้องไป แม่ตะโกนบอกผม
...อาบน้ำต่อเลยลูก เดี๋ยวจะกินข้าวแล้ว...
...คร้าบๆ ท่านแม่...
ผมเข้าไปอาบน้ำ แล้วสาวว่าวเสร็จไป1ทีค่อยสบายควยหน่อยแข็งมานาน อาบน้ำเสร็จก็มาช่วยแม่แกะกับข้าวที่แม่ซื้อมาใส่จานที่ห้องครัว
แม่ใส่ชุดนอนเป็นผ้ามันลื่นๆ เป็นสายเดี่ยว คอเป็นสามเหลี่ยมเป็นชุดรวดสั้นเหนือเข่าคีบเดียว ผมก็นั่งกินข้าวกับแม่สักพัก เพื่อนผมโทรมา
ผมก็ออกไปคุยโทรศัพท์ที่ห้องนั่งเล่น คุยเสร็จกลับมากินข้าวแม่กินเสร็จขึ้นห้องไปแล้ว ผมก็กินแล้วเก็บจานล้างถ้วยชามเรียบร้อย ก็ไปนั่งเล่น
เกมต่อสักพัก จะดูละคร ผมติดละครเรื่องนึง นางเอกสวยเลยอยากดู ทีวีที่ห้องนั่งเล่นไม่ได้ต่อเคเบิ้ลไว้ ใช่แต่เล่นเกม ผมเลยขึ้นไปดูที่ห้องของแม่
ผมเปิดประตูเข้าไปในห้องของแม่ เห็นแม่กำลังดูละครที่ผมจะดูอยู่ แม่นอนอยู่บนเตียง ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอน เอาหมอนพาดหัวเตียงเหยียดขา
อันขาวเรียว ชุดนอนแม่ร่นสูงเผยขาอ่อนสวยๆ
...ดูด้วยคนสิแม่.. ผมขึ้นไปนอนบนเตียงกับแม่ ผมนั่งอยู่ข้างๆแม่แต่ผมนั่งพิงหัวเตียงสูงกวาแม่ เห็นแม่ผมไม่ใส่ยกทรง ชุดนอนสายเดี่ยว
คอคว้านลุก เผยให้เห็นเนินอกอันขาวเนียน นมแม่ผมใหญ่ไม่ใช่เล่น ดันเสื้อนอนออกมาเป็นเต้าคู่ ร่องนมบดเบียดกันเป็นร่อง ผมไม่เป็น
อันดูละครละทีนี้ ดูแต่นมแม่ที่เวลาแม่ขยับตัว ชุดจะขยับปลิ้นไปมา ลุ้นเห็นหัวนมแม่ผมอย่างใจจดใจจ่อ ควยผมนั้นแข็งเป็นลำตุงกางเกง
บอลเรียบร้อย ผมไม่ใส่กางเกงในนอนด้วย มันเลยตุงคับกางเกงอย่างเห็นได้ชัด
แม่เห็นผมเงียบไป เลยหันมาดูผม
...อ้าวๆ เงียบทำไมละลูก ละครไม่สนุกเหรอ...
...อะ ๆ อ๋อ สนุกแม่ อืมๆ... ตาผมยังดูที่นมแม่ผมอยู่
แม่เห็นผมมอง เลยดูตัวเอง เห็นนมแม่หกออกมาจากชุดนอน เห็นเต้าอวบๆ แล้วหันมามองดูที่เป้ากางเกงของผม แข็งเป็นลำตุงกางเกง
...แหน่ะๆ นี่ลูกดูละครหรือว่าดูอะไรแม่ หือ...
...อะไรแม่ ก็ดูละครสิแม่ก็ ถามได้....
...จรีงเหร้อ...ดูละครแล้วทำไมไอ้นั่นต้องแข็งด้วยละ นั่นหน่ะ...
...อะไรเหรอแม่แข็ง... ผมแกล้งถามย้อนไป ทำหน้าตาเหรอหรา
...แหน่ะ ทำเป็นไม่รู้เรื่อง ก็ควยลูกไง แข็งเป็นลำขนาดนั้นหน่ะ...
...อ้าว เหรอแม่ ไหนๆ โอ้ว จริงๆด้วยแข็งปั๋งเลย...
...ทำเป็นตลกๆ บอกมาแอบดูไรแม่อีกหนะเรา...
...แหะๆ นมแม่ใหญ่จังเลยนะคับ ชุดนอนแม่มันปิดแทบไม่มิดเต้าเลยนะแม่ อวบจริงๆ...
...อ๋อ นี่แอบดูนมแม่เหรอ เคยเห็นแล้วไม่ใช่เหรอ ตอนเด็กก็ยังดูดนมแม่อยู่เลย...
...โห แม่นั่นมันตอนเด็กๆแล้ว นานโคตรๆ...
...อ้าว ก็เคยเห็นแล้วนิ แล้วมาแอบมองอะไรนมแม่อีกหละเนี่ย แอบมองนมแม่แล้ว ควยแข็ง คิดอะไรรึป่าว หืมลูกแม่...
...ก็คิดนิดหนะแม่ แต่คงได้แค่คิดอะแม่...
...ที่ว่าคิดหนะ อะไรหละ จะทำอะไรนมแม่เหรอ....
...ก็นมแม่ใหญ่ ขาวอวบนาดนี้ถ้าได้จับคงเต็มไม้เต็มมือน่าดูเลย ขอผมจับนมแม่หน่อยได้ไหมแม่...
...ทะลึ่ง จริงนะเราคิดอยากจับนมแม่แค่นี้ถึงกับควยแข็งเชียว...
...แค่คิดก็เสียวแล้วแม่ ว่าแต่ให้ผมจับหน่อยได้ป่าวแม่ เมื่อก่อนผมก็เคยจับแล้วนิ นะนะ...
...จิงๆ เลยลูกคนนี้ ก็ได้ๆ แต่จับข้างนอกนะห้ามเอามือเข้าไปข้างใน...
...คร้าบๆ..ท่านแม่... ผมได้ทีก็เอามือไปจับนมแม่ผม บีบไปมา นมแม่นุ่ม ใหญ่เต็มมือดีจริงๆ เพียงแต่จับข้างนอกเสื้อเอง
ผมลูบนมแม่ไปมาเห้นหัวนมแม่ผมแข็งเป็นไตนูนออกมาเห็นได้ชัด แม่คงมีอารมร่วมแน่ๆ แต่เหมือนมีมารมาขัด ละครจบ
...เอ้า จับพอได้แล้ว ลูบนมแม่ บีบนมแม่แทบแตกเลยนะเรา...
...โห แม่ ขอจับต่ออีกหน่อยไม่ได้เหรอ ควยกำลังแข็งเลย...
...พอแล้วๆ แม่ง่วงละ ควยแข็งก็ไปจัดการตัวเองต่อเองสิ...
...จัดการยังไงเหรอแม่...
...แหนะ ยังมาทำไร้เดียงสา ก็ไปชักว่าวไงลูก โตขนาดนี้แล้วหรือว่ายังไม่เคยว่าว เห็นควยลูกเมื่อเย็นหัวถอกเชียว ชักว่าวบ่อยละสิ...
แล้วแม่ก็ลุกจากเตียงไป ทาแป้งที่โต๊ะเครื่องแป้ง
...ปิดทีวีให้แม่ด้วยนะ...
...คร้าบ... ผมก็ว่านอนสอนง่าย ปิดทีวีแล้วออกจากห้องไป แต่ผมก็คิดแล้วว่าเดี๋ยวค่อยๆเริ่มต่อไปคงได้เย็ดแม่แน่ๆ กลับเข้าห้องไป
สาวว่าวเสร็จไปอีกรอบ นอนหลับปุ๋ย ตื่นเช้ามาแม่ไปทำงานแล้ว ผมอาบน้ำลงไปหาอะไรกินในครัว เจียวไข่กินกับข้าวสวยเอง
แล้วออกไปเที่ยวหาเพื่อนที่บ้าน สามโมงกลับมาบ้าน นั่งเล่นเกมต่อ พอถึง 5 โมง เสียงรถแม่กลับมา ผมวิ่งไปเปิดรั้วให้
แม่ถอยรถเก็บในโรงรถ ผมปิดรั้วแล้วเข้าบ้าน
...ต้า เอาของหลังรถไปใส่ตู้เย็นด้วยนะ...
...คร้าบ แม่...
ผมก็ไปเปิดหลังรถเอาของไปเก็บในตู้เย็น แล้วมานั่งเล่นเกมต่อ พอหกโมงครึ่งแม่ลงมา แม่ลงงีบหลับไป แม่ลงมาเข้าครัวทำกับข้าว
ผมเดินไปข้างหลังแม่ ถามแม่
...เย็นนี้ทำไรกินอะแม่...
...มีต้มยำ ไก่นึ่ง และก็พัดเปรี้ยวหวานนะ ลูกเอาไก่นั่นไปเข้าไมโครเวฟให้แม่หน่อย...
...คร้าบ...
ผมช่วยเป็นลูกมือแม่ทับข้าว แอบดูขาขาวแม่ไปด้วย วันนี้แม่ใส่กระโปรงสั้น มีแหวกหน้าด้วยดูเซ็กซี่มาก
ผมคิดแกล้งแม่เลยเอามือบีบนมแม่เล่นทีสองที
...ว้าย...ลูกต้านี่ เอาใหญ่แล้วนะ บีบนมแม่ทำไม...
...ก็นมแม่น่าจับนี่ครับ...
...เมื่อวานก็จับไปแล้วนิ ยังไม่พออีกเราะ เดี๋ยวก็แข็งอีกหรอก ลูกคนนี้นี่จริงๆเลย...
ผมหัวเราะแล้วช่วยแม่ทำงานต่อ ทานข้าวอาบน้ำเสร็จ ผมก็เล่นเกมเหมือนเคย พอได้เวลาละครออกก็วิ่งขึ้นไปห้องแม่
...แม่ๆ ละครออกยัง...
...ออกได้ ตอนนึงแล้ว.... แม่ผมก็นอนบนเตียงกึ่งนั่งกึ่งนอนเหมือนเคย วันนี้แม่ใส่ชุดนอนผ้าลื่นสีน้ำเงิน สายเดี่ยวคอคว้านลึก
สั้นๆเหมือนเคย ผมก็ไปนั่งข้างๆแม่ ละคงละครหนะผมไม่ดูหรอก ดูนมแม่ผมดีกว่า ดูแล้วควยแข็งตุงกางเกงอีกตามเคย
แม่เหลือบมาเห็นเป้าผมตุง
...แหน่ะ ดูนมแม่อีกแล้วละสิ ละครหน่ะไม่ดูเหรอ...
...แม่รู้ได้ไงอะว่าผมดูนมแม่อะ...
...ทำไมจะไม่รู้ ก็ควยลูกมันแข็งเป็นลำอยู่ในกางเกงนั่นไง... แม่เอานิ้วชี้มาที่ควยผม
...แหม แม่นี่สุดยอดจริงๆ ผมจับนมแม่อีกนะ... ผมเอื้อมมือไปจับนมแม่ผมอีก บีบเค้นนมแม่ผม
...แหน่ะ ลูกนี่แม่ยังไม่ได้อนุญาตเลย มือไวจริงๆ... แม่ก็นอนให้ผมจับนมเฉยๆ
...ผมไม่เคยเห็นนมใครน่าจับน่า...เออ... เท่าแม่เลยคับ...
...นั่นแหน่ะ แอบไปจับนมสาวๆมาเหรอ....
...ป่าวแม่ ผมดูเว็บโป้นะ นมแม่สวยเหมือนนางแบบเลยนะ ไม่หย่อนยานเลยเป็นเต้าสวยจริงๆ...
...ดูปากหวานจริง ได้จับแค่นี้ทำเป็นชมแม่นะ...
ผมควยแข็งไม่ไหวแล้ว ผมล้วงมือเข้าไปรูดควยผมในกางเกง
...อะๆ.. มาทำอะไรตรงนี้หน่ะ...
...อูย....ซิ้ด...ไม่ไหวแล้วแม่ขอชักว่าวตรงนี้เลยนะแม่นะ...
...ลูกนี่จริงๆเลยนะ นี่จับนมแม่แล้วต้องชักว่าวเลยเหรอลูก....
...ก็ถ้าไม่ว่าวแล้วแม่จะให้ผมทำอย่างอื่นเหรอ...
...แหน่ะๆ รู้นะคิดอะไรอยู่ เอาออกมาข้างนอกก็ได้ลูก แบบนั้นถนัดเหรอ...
...เอาอะไรแม่ออกข้างนอก... มือผมคลำคลึงควยในกางเกง
...ก็เอาควยลูกนั่นออกมาชักข้างนอกได้ แม่ไม่ว่าหรอก...
...อะๆ ผมรู้นะ แม่อยากเห็นควยผมใช่ม้า....
...อุ้ย อยากหงอยากเห็นอะไร เห็นมาตั้งแต่เด็กแล้ว... ผมยืนขึ้นรูดกางเกงบอลออก ควยผมดีดออกมาผงกหงึกๆ แล้วลงไปนั่งข้างๆ
แม่เอามือจับนมแม่แล้ว สาวควยเข้าออกช้าๆ ผมหัวหัวควยไปทางแม่ผม กะโชว์ให้แม่เห็นชัดๆไปเลย
...ควยใหญ่ไม่ใช่เล่นนะของเรานะ...
...แบบนี้เรียกว่าใหญ่เหรอแม่...
...อืม ใหญ่สิลูก ยาวด้วย หัวควยถอกบานเชียว....
...แม่วัดให้ผมหน่อยสิแม่... ผมลุกขึ้นไปหยิบไม่บรรทัดส่งให้แม่ แม่ผมลุกขึ้นนั่งขอบเตียง ผมยืนหน้าแม่ ควยผมกับหน้าแม่ผม
อยู่ในระดับเดียวกันพอดี
...แข็งดีจิงนะเรา ดูสิยืนเอาควยชี้หน้าแม่ตัวเองอยู่นะรู้ไหม... แม่เอื้อมมือมาจับปลายควยผม แล้วเอาไม้บรรทัดทาบตั้งแต่โคนมาถึงปลาย
...ซิ้ด...อูยยยยยยย ...
...โหตั้ง 7 นิ้วกว่าๆ แหนะลูก โตไวนะเราเมื่อก่อนยังเล็กๆอยู่เลยเผลอแปบเดียวควยใหญ่ขนาดนี้แล้ว...
แม่จับหัวควยผมขยับไปมาดูสำรวจควยผมซ้ายทีขวาที
...ซิ้ด...อูยยยยยยย เสียวแม่...
...อะไรๆ แม่จับควยแค่นี้ทำเสียว นี่ถ้าโดนอย่างอื่นเสียวกว่านี้อีกนะจะบอกให้.... แม่หัวเราะ
...โดนอะไรเหรอแม่ที่ว่าเสียว...
...ไม่บอก คิดเอาเอง... แม่เปลี่ยนมือมากำรอบควยผม
...ควยลูกแม่กำยังเกือบไม่รอบเลยนะ ควยแบบนี้สาวๆชอบนะลูก....
...แล้วแม่ชอบควยผมไหมละแม่...
...ถามอะไรแม่นะ ชอบไม่ชอบแล้วจะเอาไปทำอะไรหละ...
แม่ปล่อยมือแล้วกลับไปนอนบนเตียงดูละครต่อ ผมตามไปนั่งข้างๆแม่ จับผมแม่ผมแล้วสาวควยช้าๆ แม่ผมทำทีดูละครไป
ผมเห็นแม่เผลอๆ ผมเลยล้วงมือเข้าไปบีบนมแม่ข้างในเสื้อเต็มมือ
...แหน่ะๆ แม่บอกแล้วไงไม่ให้เข้าไปในเสื้อหน่ะ...
...แหมๆ โทษทีครับแม่ นมแม่มันดูดมือผมเข้าไปหน่ะแม่ ไหนๆก็จับแล้วนิแม่ขอดูหน่อยนะแม่นะ...ผมรูดเสื้อแม่ผมลง นมเต้าอวบๆ
ปลิ้นออกมา เนินอกขาวสวย หัวนมพองาม คล้ำนิดๆ
...โอ้ว นมแม่สวยจังเลย.. พูดจบผมเอามือบีบนมแม่ผม ลูบไล้ไปมา หัวนมแม่ผมตั้งชั้น
...เงี่ยนมาเหรอเรานะ ดูทำเข้า ถกเสื้อแม่ลงแทบขาด หื่นจริงๆลูกคนนี้... แม่ก็ปล่อยให้ผมบีบนมแม่ไป สาวว่าวไป
แม่มองดูผมสาวว่าวด้วยความเสียว
...ซิ้ด...อูยยยยยยย อ่า...นมแม่นุ่มดีจัง.... ผมลูกขึ้นคุกเข่าเอาควยไปถูกับนมแม่ผม แล้วสาวว่าว
...ซิ้ด...อูยยยยยยย โอ้ว......เสร็จแล้วแม่....ซิ้ดดดดดดดดด...
น้ำควยขาวข้นผมพุ่งกระฉุดออกมาเลอะนมแม่ผมไหลย้อยเป็นทางลงข้างๆตัวแม่ผม
...น้ำควยออกเยอะจริงๆนะเรา เด็กๆสมัยนี้ 16 17 ควยใหญ่จริงๆ...
...อ่า....เสียวจริงๆเลยแม่...
...เสร็จแล้วหาไรมาเช็ดให้แม่ด้วยสิ... ผมเอาทิชชู่มาเช็ดน้ำควยที่นมแม่ผม จนสะอาด
...สบายตัวละสิท่า ดูทำเข้าสาวว่าวน้ำควยแตกใส่นมแม่เลอะไปไหมด ไปๆไปนอนได้แล้วดึกแล้วนะ...
แม่ลูกไปทาแป้งอย่างเคย ผมก็ออกไปปิดทีวีแล้วเข้าห้องนอนไป
อีกวันต่อมา แม่กลับมาบ้านทำกับข้าวเสร็จ ผมหิวเลยกินข้าวกันก่อน สักพักผมไปเอาผ้าเช็ดตัวลงมาเตรียมจะอาบน้ำ แม่บอกว่า
...ลูกต้า เปิดอินเตอร์เน็ตให้แม่หน่อย แม่จะตรวจผลสลาก...
ผมกับแม่ก็เดินเข้าไปในห้องผม เปิดคอม แม่นั่งตรงเก้าอี้คอมผมยืนจับเมาส์เปิดเว็บ พอเริ่มเปิดเว็บมาดันเข้าหน้าที่ตั้งไว้เป็นเว็บโป้
เป็นรูปสาวออฟฟิศกำลังอมควยให้เด็กส่งพิซซ่า
...ดู้ ดูลูกคนนี้ ดูรูปโป้ทั้งนั้น...
...แหะๆ..มีอีกเยอะนะแม่ จะดูด้วยกันไหมแม่...
...ไม่เอาๆ รีบเปิดผลสลากจะตรวจแล้ว... แม่ตรวจผลสลากเสร็จแล้วผม เลยดึงกางเกงบอลง สาวควยแข็งหงึกชี้ใส่แม่
...อะไรของลูกอีกละนี่ ดูเว็บโป้นิดเดียวควยแข็งอีกละ ดูรูปพวกนี้แล้วชักว่าละสิ...
...แม่ชักว่าวให้ผมทีสิ ผมจะเปิดดูรูปโป้...
...แหน่ะ เงี่ยนแล้วยังมาใช่แม่อีก... แม่เอามือมากำรอบควยผมรูดเข้าออกช้า ควยผมกับหน้าแม่ผมห่างกันไม่ถึงคีบ ผมทำทีเปิดหารูป
แต่หาไม่เจอ เลยยืนเอามือเท้าสะเอวดูแม่ผมสาวควยลูกตัวเองเข้าๆออกๆ
...อ้าวไม่ดูรูปโป้แล้วเหรอลูก... แม่เงยหน้ามาถามผม มือก็รูดควยผมอยู่
...ดูนมแม่ดีกว่า ได้อารมกว่าเยอะเลยคับ...
...แหน่ะหาเรื่องดูนมแม่อีกแล้วนะ คงไม่ดูอย่างเดียวหรอกเรานะเดี๋ยวก็บีบนมแม่อีกหละ...
...แม่รู้ได้ไงอะ สุดยอดจริงๆเลย...
... ทำไมจะไม่รู้ ดูทำสิบีบนมแม่เต็มไม้เต็มมือมาสองวันละ เอ้าแกะเองละกัน...
แม่ยืนขึ้นเอามือเสยผมไปข้างหลัง ผมรับแกะกระดุมเสื้อแม่ออกอย่างเร็ว ดึงเสื้อออกแกะยกทรงแม่ออก เผยเต้าอวบๆขาวต่อหน้าผม
ผมเอามือสองข้างจับผมแม่ผมบีบ ลูบไปมา
...เป็นไงวันนี้นมแม่ จับสนุกไหนลูก...แม่เอามือมาสาวควยให้ผมต่อ
... อ่า....นมแม่น่าจับน่าดูดจริงๆเลยแม่....
...แหน่ะ อยากดูดนมแม่เหรอ ทำเป็นเด็กๆนะเรา คิดถึงสมัยเด็กๆละสิ....
ผมจับนมแม่ขึ้นมาสองข้างแล้วก้มดูดเลียนมแม่ผมอย่างเมามันส์
... อืม.....ดูดนมแม่เสียวดีนะลูกจ๋า.......
... แม่สาวควยผมเสียวดีจังเลยครับ....
...ซิ้ด...อูยยยยยยย...ไม่ไหวแล้วแม่...ขอผมสักทีได้ไหมแม่...
...จะขออะไรแม่สักทีหน่ะลูก...
...ขอเย็ดหีแม่สักทีได้ไหมแม่ผมเสียวควยจะแย่แล้ว.......
...แหน่ะ ดูทำเข้านี่เงี่ยนอยากเย็ดหีแม่เลยเหรอ หืม...
....หีแม่น่าเย็ด นี่แม่...
...ดูพูดเข้า ทำอย่างกะเคยเห็นหีแม่หน่ะ....
.....เห็นในหวอแม่ไงคับ........
...แอบดูหวอแม่ทะลุไปถึงหีเลยเหรอลูก ร้ายจริงๆนะเรา....
....ขอเย็ดแม่ทีได้ไหมคับ...
...ไม่ได้หรอก ลูกแม่ลูกเค้าห้ามเย็ดกันนะ เดี๋ยวแม่ชักว่าวให้ละกันนะ...
...คะ คับแม่...
แม่ผมสาวควยผมเข้าออกอย่างชำนาญ ไม่นานน้ำควยผมแตกพุ่งเลอะกระโปรงแม่ผมไหลย้อยเป็นทาง
...อะ...เสร็จแล้วนะเรา ไปอาบน้ำได้แล้ว....
...อูย....แม่อาบด้วยกันไหมคับ เด็วผมถูตัวให้...
...แหน่ะรู้นะ อยากเห็นแม่โป้ละสิ...
...อ้าว ก็แม่เห็นผมหมดแล้วนิ แม่จะอายทำไมละ ผมลูกแม่นะ...
...นี่ขนาดเป็นลูกแม่นะ ยังคิดจะเย็ดหีแม่เลยตะกี้หน่ะ...
...ก็มันเสียวนิแม่ นะนะ อาบด้วยกัน...
...อืมๆ ก็ได้ๆ ลงไปก่อนเดี๋ยวแม่ตามไป...
ว่าแล้วผมก็เดินโทงๆลงไปเข้าห้องน้ำ รอแม่อย่างใจจดใจจ่อ เสียงแม่เดินมา เปิดประตูห้องน้ำเข้ามา อยู่ในชุดผ้าขนหนูผืนเดียว
...อ้าว รออะไร อาบน้ำสิลูก...
แม่เปิดฝักบัวปรับน้ำให้อุ่นพอดี เดินไปที่ราว ปลดผ้าขนหนูออก ผมอยู่ด้านหลัง เห็นร่างอันขาวโพลนของแม่ ก้นอันอวบอัดเต่งตึง
แม่หันมาเปิดนมเต้าคู่อันสวยงาม เนินหีแม่มีขนเล็กน้อย ขาวสวยมากๆ ผมยืนมองแม่ผมตาไม่กระพริบ ควยแข็งโด่เป็นลำชี้ไปทางแม่
...ดูอะไรขนาดนั้นละลูกแม่...
...แม่สวยจังเลยคับ ขาว นมโต หียังสวยอีกต่างหาก น่าเย็ดมากๆเลยคับ...
...แหน่ะๆ นี่ยังคิดจะเย็ดแม่ไม่เลิก ไม่ให้เย็ดหรอก 55 ... แม่หัวเราะแล้วอาบน้ำ ผมเข้าไปอาบน้ำหับแม่ ผมฟอกสบู่ให้แม่ผม
ลูบไล้ไปทั้งตัว ลูบเน้นที่นม ล้วงมือลอดเข้าไปในหว่างขาแม่ ลูบเนินหีไปมา ผมเอานิ้วเลยร่องแคมแม่ไปมา
...นี่เจ้าต้า ถูกสบู่ก็ถูทั้งตัวสี นี่ลูบวนแล้วๆหีแม่นานแล้วนะ จะเอาหีแม่สะอาดไปถึงไหน....
...แห่ะๆ ก็หีแม่น่าจับจัง ขอจับหน่อยนะแม่นะ....
...โห ลูก ไม่ต้องขอแม่แล้วมั้ง ลูบหีแม่ขนาดนั้นน่ะ...
...แม่ถูให้ผมบ้างสิ...
...ได้จ๊ะ ลูกแม่...
แม่บีบครีมอาบน้ำใส่มือแล้วถูไปทั้งตัวผมไปมา จับผมหันหลัวนั่งลงถูสู่ขาผม ผมหันกลับมา ควยผมแข็งเป็นลำชี้หน้าแม่ผมหงึกๆ
แม่จับควยผมถอกออกแล้วล้าง แล้วถอกเข้าๆออก
...อูย เสียวควยแม่...
..55 แกล้งหน่อยทำเป็นเสียว... แม่ลุกขึ้นหยิบแชมพูมาสระผมแม่เอง แม่ก้มตัวลงสระผม แม่หันก้นงอนมาทางผม ผมเลยจับด้ามควยผม
ไปพาดร่องก้นแม่ผม แล้วถูไปมา
...แหน่ะๆ ทำอะไรก้นแม่หน่ะ...
...แหะๆ ผมถูกสบู่ให้แม่ไง...
...ใช่เหร้อที่ถูก้นแม่นะ ไม่ใช่สบู่แล้วมั้ง สบู่ที่ไหนใหญ่ยาวขนาดนั้น...
...แม่ เวลาเย็ดกันนี่ผมจะเสียวควยเหมือนชักว่าวไหมแม่... ผมถามแม่ทั้งๆที่เอาควยถูร่องก้นแม่ผมอยู่ แม่เห็นผมไม่เปลี่ยนท่าเลยให้ผม
ถูก้นต่อเฉยๆ แล้วสระผมไปพรางพูดกับผมไปพราง
...เวลาเย็ดกันนะเหรอ เสียวควยกว่าชักว่าวอีกนะลูก..
...แม่รู้ได้ไงอะ แม่ไม่มีควยหมือนผมนิ...
...ทำไมจะไม่รู้ ก็เวลาพ่อแกเย็ดแม่นะ ร้องครางซะเสียงหลงเลย...
...สงสัยหีแม่มันดูดควยพ่อแรงละสิแม่ พ่อถึงได้เสียวจนร้องขนาดนั้น....
...หืม....พูดดีเข้า ....
... แล้วเวลาเย็ดกันนี่มันเสียวควยตอนไหนอะแม่...
...ก็เสียวควยตอนที่กระเด้าควยเข้าๆออกในรูหีไงลูก เหมือนเวลาลูกชักว่าวรูดเข้าๆออกไง ถามเยอะจริงอยากเย็ดหีเหรอเราหน่ะ...
...อยากสิแม่ แม่สอนผมเย็ดหีหน่อยได้ไหมอะ...
...สอนนะสอนได้ลูก แต่หีแม่นี่ลูกเย็ดไม่ได้นะ แม่ลูกกัน...
...แม่ไม่อยากโดนควยผมเย็ดหีแม่เหรอ ควยแบบผมเย็ดไม่เสียวเหรอแม่....
...โห ลูกแม่ ควยลูกใหญ่ยาวขนาดนั้น ใครๆก็อยากโดนเสียบรูหีทั้งนั้นแหละ...
...แล้วแม่ไม่อยากลองเหรอแม่...
...อืม.....ก็อยากลองควยลูกอยู่หรอกนะ แต่เราเป็นแม่ลูกกันเย็ดกันไม่ได้หรอก....
...ลูก เอาน้ำล้างแชมพูแม่ทีสิ ผมเอื้อมหยิบฝักบัวมาแล้วอ้อมไปอยู่ด้านหน้าของแม่ล้างแชมพูแม่ออก ควยผมอยู่ตรงหน้าแม่
พอดีแม่หลับตาก้มอยู่ ผมแกล้งเอาควยไปโดนหน้าแม่บ่อยๆ
...แม่ให้ล้างแชมพูเฉยๆ ไม่ใช่ให้เอาควยลูกมาทิ่มหน้าแม่นะ เดี๋ยวกัดขาดซะหรอก....
...555 กัดไม่กลัวกลัวไม่กัดนะสิแม่...
...ท้าแม่เหรอ ... ผมรู้สึกอุ่นทีหัวควยผมแล้วเสียววาบทันที แม่ผมรวบผมป้ายไว้ด้านข้าง ผมก้มลงไปมองเห็นแม่ของผมกำลังอ้า
ปากงับควยเข้าปากมิดหัวเงี่ยง แม่เงยหน้าขึ้นมามองผมปากแม่งับควยผมอยู่แล้วแม่ก็เอาฟังกัดเบาๆที่ควยผม
...อ้ากกกกก แม่ๆๆๆ เจ็บๆๆๆ พอแล้ว.....
....นี่แหน่ะ ท้าดีนัก...แม่คายควยผมออกลุกขึ้นล้างสบู่ออก
...อูยย...เจ็บนะแม่ก็ เปลี่ยนจากัดเป็นดูดควยได้ไหมแม่....
...ยังๆ เดี๋ยวเหอะๆ...
...แหะๆ แม่ควยผมปวดแล้วอะ ขอแบบว่าเย็ดควยผมที่ร่องนมแม่หน่อยได้ไหมคับ...
...ไปรู้มาจากไหนละ แบบนั้นหนะ...
...ผมดูหนังโป้อะเห็นมันทำกันอะ นะแม่นะปวดควยจะแย่แล้ว....
...ดูสิลูกคนนี้ วันก่อนก็ชักว่าวใส่นมแม่ วันนี้ก็ให้แม่ชักว่าให้ แล้วยังจะเย็ดนมแม่อีก พรุ่งนี้ไม่จับแม่เย็ดหีหรอกรึ...
...เปลี่ยนเป็นจับแม่เย็ดหีวันนี้เลยได้ไหมละแม่ 55 ...
...ไม่มีทางจ้างก็ไม่ไห้เย็ดหรอก อะๆมาๆ... แม่นั่งลงที่ขอบอ่างอาบน้ำ ผมก็เดินควยแข็งเข้าไปหาแม่จับควยพาดร่องนมแม่
แม่บีบนมเข้าหากัน ควยผมโดนนมแม่ทับหายเข้าร่องนมแม่ไปเลย ผมเสยควยขึ้นๆลงในร่องนมแม่
..ซิ้ด...อูยยยยยยย เสียวควยจังแม่จ๋า...
ผมเสยควยยาวๆให้ควยผมโดนหน้าโดนคางแม่บ่อยๆ
...เอ้าๆ เย็ดนมดีๆสิ นี่เล่นเอาควยต่อยคางแม่เลยนะ....
...อูย เป้าหมายไม่ได้อยู่ที่คางหรอกแม่ ผมเล็งปากแม่ตะหาก เดี่ยวเอาควยต่อยปากแม่อ้าเลย 55...
...พูดดีเข้าไป อย่างเรานะเหรอ โดนแม่อมควยทีเดียวแตกแล้วมั้ง...
...55 แล้วแม่อมควยให้พ่อป่าวอะ....
...อมสิ พ่อแกนะเสร็จคาปากแม่ตลอด...
...อยากโดนแม่อมควยบ้างอะ ท่าทางจะเสียว แม่ลองหน่อยสินะนะ เมื่อกี้ก็อมหัวควยผมไปนิดนึงแล้วนิ...
...อมที่ไหน กัดต่างหาก ควยลูกซนๆ เอามาทิ่มหน้าแม่ตัวเอง..
...นะน แม่อมควยผมทีสิ เดี๋ยวผมซักผ้าให้เดือนนิงเลยเอ้า....
...ทำมาเป็นต่อรองกับแม่ลูกคนนี้ อืม...แต่ก็ดีสบายไปตั้งเดือนนึง ถ้าเบี้ยวละเจอแม่กัดควยขาดแน่...
...แม่ใจดีที่สุดเลย รักแม่จังเลยยย...
แม่ปล่อยมือออกจากเต้านม จับควยผมถอกออกสุด ก้มหน้าลงมาแลบลิ้นเลียที่รูฉี่ผม เลียวนๆไปมารอบๆหัวหยัก
แล้วค่อยๆอ้าปากอมหัวควยผมเข้าปากแม่ไปหมดหัวควย เม้มปากดูดออกมาแล้วค่อยๆกลืนควยผมเข้าไปจนมืดลำควย
ผมอุ่นที่หัวควยและเสียวควย แม่ค่อยๆดูดควยผมอย่างชำนาญเสียวดูดดัง บ๊วบๆ มือที่กำควยก็สาวรูดควยไปด้วย ผมเสียวมากๆ
เอามือไปจับหัวแม่ผมแล้วกระแทกควยเข้าปากแม่ผม
...ซิ้ด...อูยยยยยยย โอ้ววววว เสียวควยจังแม่....
...โอ้วววววววววว ซิ้ด...อูยยยยยยย จะแตกแล้วแม่ น้ำควยลูกแตกแล้วแม่จ๋า......ซิ้ด...อูยยยยยยย...
ผมกดหัวแม่ผมเข้าหาตัวแม่ผมอมควยผมมิดด้าม พร้อมๆกับน้ำควยแตกเข้าในปากแม่ ทะลักออกมาตรงมุมปากแม่ ควยผมกระตุก
เป็นระยะๆ แม่กลืนกินน้ำควยผมจนหมด แล้วดูดล้างควยผม
...อ้า.....โดนแม่ตัวเองดูดควยเสียวแบบนี้นี่เอง...
...เสียวสิ ดูพ่นน้ำควยใส่ปากแม่ซะล้นปากเชียว...
...แม่ดูดควยเสียวดีจังเลย วันหลัวดูดให้ผมอีกได้ไหมคับแม่...
...อืม...ก็ต้องมีอะไรมาแลกด้วยนะ แล้วอย่าลืมซักผ้าเดือนนึงละ 555...
ตอน ต่อไปรอแปบน่ะ ผมพึ่งหัดโพส ยังกลัวๆไม่รู้จะใช้ได้ป่าว ยังไงถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย
เครดิต: คุณ Raydric

sachawat

แม่สอนลูกแบบนี้ เวลามีเมียจะเอามาเทียบกันแน่ๆ

lodtr122518