ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับเด็กเรียน ตอนที่ 3

เริ่มโดย realkakashi, มีนาคม 28, 2010, 08:41:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

realkakashi

เสียวกับเด็กเรียน ตอนที่ 3 msn พาไป

หลังจากวันนั้นแล้วฝ้ายก็ไม่ได้ออนเอ็มอีกสองสามวัน ในใจผมนึกว่าฝ้ายจะโกรธผมหรือเปล่าที่ถ่ายภาพแบบนั้นให้ดู และแล้วขณะที่ผมกำลังคิดอยู่ ฝ้ายก็ออน msn เราก็ทักทายกันอย่างปรกติ

ผมรีบทักทันทีที่ฝ้ายออน “สวัสดีครับ ฝ้าย”
สักพักฝ้ายจึงตอบกลับมาว่า “สวัสดีค่ะ ขอโทษด้วยนะ ที่หายไปนานเลย พอดีเน็ตไม่ค่อยดีอ่ะ”
ในใจของผมตอนนั้นโล่งอกอย่างมาก “ฝ้าย ดูคลิปนั่นหรือยัง”
ฝ้ายตอบอย่างเรียบง่ายว่า “อืม”
ผมจึงรุกถามต่อว่า “แล้วฝ้ายรู้สึกยังไงอ่ะเวลาดูคลิปนั้น”
ฝ้ายตอบกลับมาว่า “ก็ ไม่รู้เหมือนกัน มันรู้สึกแปลกๆ เปลี่ยนเรื่องคุยเถอะ”

จากนั้นเราก็คุยกันอย่างปรกติ ก็นัดกันไปว่ายน้ำอีกรอบวันพรุ่งนี้ แต่ใจของผมก็ยังคิดถึงคำพูดของฝ้าย รู้สึกแปลกๆ ฝ้ายดูคลิปนั้นมีอารมณ์เหรอ ฝ้ายจะตกเบ็ดหรือเปล่า แต่ฝ้ายจะตกเบ็ดเป็นไหม ผมคิดไปคิดมา

ผมจึงถามฝ้ายไปตรงๆเลยว่า “ฝ้าย ถามหน่อยนะ ฝ้ายเคยตกเบ็ดไหม”
ฝ้ายตอบกลับมาแบบเด็กเรียนอีกแล้วว่า “ตกเบ็ดคืออะไร ฟลุ๊คมีคำแปลกๆเยอะนะ ความก่อนก็ชักว่าว คราวนี้ก็ตกเบ็ด”
ผมจึงอธิบายไปว่า “ตกเบ็ดคือการช่วยตัวเองของผู้หญิงอ่ะ ก็เอานิ้วไปเขี่ยๆตรงนั้นอ่ะ”
ฝ้ายคงงงๆแล้วถามกลับมาว่า “ผู้หญิงก็ต้องช่วยตัวเองเหมือนกันเหรอ”
ผมตอบกลับไปว่า “อืม ไม่รู้เหมือนกัน”
ฝ้ายตอบกลับมาว่า “พึ่งรู้นะเนี่ย แล้วมันทำยังไงอ่ะตกเบ็ด”
ผมจึงรุกต่อไปว่า “แล้วฝ้ายเคยมีน้ำใสๆไหลออกมาจากตรงนั้นหรือเปล่า”
ฝ้ายตอบคำถามที่ผมคิดไว้อยู่แล้วคือ “ไม่รู้เหมือนกัน ตอนที่ดูคลิปฟลุ๊คชักว่าว มันก็รู้สึกแปลกๆ แล้วก็มีน้ำใสๆไหลออกมาจากตรงนั้นเหมือนที่ฟลุ๊คบอกเลย”
ผมจึงอธิบายอย่างมั่วๆไปว่า “น้ำนั้นเค้าเรียกว่าน้ำหล่อลื่น มันจะออกมาเวลาเรามีอารมณ์อ่ะ ปรกติเวลาผู้หญิงมีอารมณ์ก็จะตกเบ็ดอ่ะ”
ฝ้ายถามผมต่อแบบเด็กขี้สงสัยว่า “อืมๆ แล้วทำไงต่ออ่ะ”
ผมจึงอธิบายต่อไปว่า “ก็เอานิ้วไปถูๆแถวตรงนั้น โดยเฉพาะที่เป็นเม็ดเล็กๆอ่ะ เค้าเรียก”แตด”อ่ะ ถูตรงนั้นแล้วจะรู้สึกดีมากๆเลย”
ฝ้ายตอบมาว่า “เหรอ อืมๆ”
แล้วฝ้ายก็พูดประโยคที่ผมไม่อยากได้ยินเลย “ฟลุ๊ค เราต้องไปก่อนนะ แม่เรียกแล้วอ่ะ บ๊าย”

เหมือนกับอารมณ์ค้าง ในหัวผมตอนนั้นคิดว่า ฝ้ายเป็นเด็กเรียนจริงๆไม่รู้จักชักว่าวตกเบ็ด แล้วหลังจากที่บอกเรื่องตกเบ็ดไปฝ้ายจะตกเบ็ดหรือเปล่า คิดไปคิดมา ผมก็ต้องปลดปล่อยอีกครั้ง

zak00joker to4mi

::Hmmm:: สุดยอดเลยครับ เรื่องน่าติดตามมากเลยเป็นกำลังใจให้นะครับ