ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
T

น้องดา

เริ่มโดย tongzabaze, มีนาคม 29, 2010, 01:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tongzabaze

สวัสดีเพื่อนๆที่ชอบอ่านเรื่องเล่า..ผมชื่อหนุ่มอายุ28ปีเป็นคนอยุธยา ผมเพิ่งเสียแม่ไปพ่อผมแกเลยตัดใจขายที่และย้ายเข้ามาอยู่แถวชานเมือง พ่อมาเช่าที่ปลูกบ้านอยู่ในซอยเป็นตรอกเข้ามา บ้านผมอยู่หลังสุดท้ายๆสุดติดกันเป็นร้านขายของชำ ผมสะดุดกับลูกสาวเจ้าของร้านเธอเป็นพวกเด็กใจแตกแต่สวยสะดุดตาจริงๆ อายุไม่เท่าไหร่15-18ได้ผิวขาว สูงหุ่นดีหน้าตาน่ารัก ผมมักเห็นเด็กวัยรุ่นในกลุ่มนี้มาจับกลุ่มกันทุกเย็นยันมืดดึก บอกตรงๆว่าชักจะกลัวมีเรื่องเหมือนกันพวกผู้ชายแต่ละคนบอกได้เลยว่าเกเร แต่สาวๆในกลุมสิมีหลายคนที่เข้าตาแถมมักชอบนุ่งกางเกงขาสั้นจู๋รัดๆ เสื้อสายเดี่ยวคอลึกจนนมหกมานั่งอวดยั่วอารมย์กาม ผมเองขับรถแท็กซี่ผลัดกับพ่อๆจะขับกลางคืนผมเลยมีักได้เจอเด็กพวกนี้ทุกวัน ผมก็เล็งมองลูกสาวเจ้าของร้านมันทุกวีันน่าล่อฉบหายยิ่งใส่ชุดนักเรียนนะน่ารักมากเป็นชุดแบบเด็กญี่ปุ่นเ
ลย มาอยู่ได้เป็นเดือนก็รู้จักชื่อสักทีน้องเขาชื่อดาอายุ17ปีแหมกำลังเลยละ จนเริ่มได้คุยกันบ้างเวลามาซื้อของดาจะแววผมก่อนแกร้องแซวว่าพี่กินเบียร์คนเดียวทุกวันไม่เซงรึไง ผมก็ตอบว่าก็เบื่อเซงแต่ไม่รู้จะไปไหน จนมาเจอเรื่องเด็ดเข้าให้เมื่อดึกคืนนึงแต่แสงไฟจากบ้านผมส่องสว่างจนเห็นทุกอย่างได้ชัดเจน มีคู่นึงมายืนแอบอยู่ข้างๆรั้วกอดฟัดกันนัวผมค่อยย่องมาแอบดูชนิดใกล้มากแค่สังกะสีกั้น เสียงผู้ชายร้องบอกที่รักพี่เงี่ยน เด็กผู้หญิงร้องบอกไม่เอาใช้ปากนะเท่านั้นไอ้ห่านั้นมันควัก(-xxx-)ออกมาให้เด็กมันโมกให้ แหมดูยังเด็กๆแต่น้องเขาใช้ปากได้แซบดีจังเลยล่อซะผัวมันแตกคาปากแถมยังหัวเราะแล้วกลืนนำ้ลงคอไปอีก ผมละอยากทำแบบนั้นจังสักพักผู้ชายมันร้องถามว่าเมื่อ2วันมึงไปขายหีให้เสี่ยที่ไหนวะได้ข่าวได้มา2000เลยเ
หรอ สาวน้อยร้องบอกโหแม่ง(-ปรี้-)กูตั้ง3ทีเห็นแก่ๆ(-ปรี้-)เก่งฉิบหายแม่งบอกหีกูสวยดี สรุปได้เลยว่าเด็กกลุ่มนี้น่าจะขายตัวกันเพราะมักมีเงินเที่ยวเตร่แต่งตัวกันทุกคน แล้วผมก็อึ้งเมื่อสองคนนั้นพูดถึงน้องดา สาวน้อยร้องบอกว่าดามันไปด้วยแถมดามันโดนล่อสองคนพร้อมกันเลย ไอ้เวรนั้น(-ปรี้-)ร้องบอกว่าอยาก(-ปรี้-)อีดาจังวะนมกับหีขาวดี ผมกลับเข้ามาในบ้านคิดในใจจะทำไงจะได้หิ้วน้องดาไปล่อสักทีนึง ผมเองยอมทุ่มทุนเลยนานราวสามเดือนตอนหน้าฝน ผมเตรียมออกขับรถตอนเกือบ6โมงเช้าฝนก็ตก พอดีเห็นน้องดาใส่ชุดนักเรียนคงจะไปเรียนเลยจอดถามจะไปส่ง ดารีบบอกไปทันที ดาเข้ามานั่งในรถพร้อมส่งยิ้มหวานให้ผม ขับออกมายังไม่ถึงไหนดาบ่นบอกว่าฝนก็ตกขี้เกียจไปเรียนมากๆ ผมบอกจะไปไหนละเดี๋ยวพี่ไปส่งดาทำท่าดีใจร้องบอกจริงป่าว ผมบอกจริงจะไปไหนละดาบอกว่าไปนอนริมทะเลอยากไป ผมเองดีใจมากและมั่นใจว่าได้ฟันน้องดาแน่ ผมบอกงั้นไปเลยผมควบรถดิ่งไปหัวหินที่สวนสนมันเงียบดีเป็นเขตทหาร ดาร้องบอกพี่ขอเปลี่ยนชุดก่อนนะผมถามมีมาด้วยเหรอดายิ้มพร้อมหยิบกระเป๋าที่สะพายมา มีกางเกงขาสั้นตัวน้อยกับเสื้อตัวเล็กๆ ดาบอกให้ผมห้ามแอบดูพร้อมก้มลงไปเปลี่ยนชุด ผมก็มองสิดาหัวเราะและไม่มีอายเลยเหลือยกทรงลายลูกไม้ที่หุ้มนมสองเต้าขาว ดาใส่เสร็จก็ลุกขึ้นมาหยิกผมอย่างแรงบอกทะลึ่ง พอมาถึงที่นี่ฝนก็ตกเลยเข้าไปเช่าโรงแรมนอนเล่นห้องเดียวดาก็ไม่ได้ว่าอะไร พอเข้ามาผมสั่งเบียร์มากิน3ขวดกับดา ผมตึงจนกล้าพอที่จะรวบน้องดามากอด ดาร้องบอกทำไรทีละพันนะโอเคมั้ย ผมบอกโอเคดาก็ยอมผมดูดปากและล้วงเข้าขยำนมทั้งสองเต้าเหลวพอสมควรแต่พอถอดเสื้อออกนมดาขาวจนลืมเหลวเลย ดาเองก็ครางอื่อๆๆๆในคอแถมยังเอามือมาจับ(-xxx-)ผมรูดเล่นอีก ผมเลยบอกให้ดาอม(-xxx-)ให้โอ้ยสุดยอดดาใช้ปากเก่งจริงๆจนผมต้องบอกให้เธอพอ ผมถอดกางเกงดาออกหีดาสวยหมอยบางเรียงสวยเชียวโหนกนูนพอตัว ผมซุกหน้าลงเลียดาแหกขาออกอย่างรู้งาน ผมเลียจนดาร้องครางซี้ดๆๆดีจังพี่ดาชอบแบบนี้อูยซี้ดๆๆๆ ผมลุกขึ้นจับ(-xxx-)ยัดใส่หีน้องดาๆเองยิ้มบอกผมว่าเอานานๆนะ ผมค่อยๆโยกเอวซอยเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆดารับได้หมดแถมเด้งรับด้วยสิ จนผมใกล้จะเสร็จก็เร่งซอยอย่างถี่ยิบดาเองร้องคราลั่นห้องเสียงเธอเร้าใจจริงๆ ผมถามว่าดาพี่ขอปล่อยนำ้ใส่หน้าดาได้มั้ย ดายิ้มบอกได้ทำไมพี่ปล่อยใส่ที่หน้าละ ผมบอกดาสวยมากพี่อยากทำตกลงนะ ดายิ้มร้องบอกพี่ๆดาไม่ไหวแล้ว ผมเร่งกระแทกหีดาอย่างแรงและเร็วจนดาร้องบอกเสร็จๆแล้วพี่ ผมรีบถอดถุงยางออกดาเองผงกหัวแลบลิ้นรอเลย ผมปล่อยนำ้ใส่เข้าหน้าและปากของดาอย่างตื่นเต้นเพราะยังไม่เคยทำแบบนี้มาก่อนเคยดูแต่ในหนัง ดายังอ้าปากอม(-xxx-)ผมและเลียให้ เราพากันไปอาบนำ้และออกไปเที่ยวข้างนอกและกลับมาเอากันอีก2ที ดาบอกไม่เอาเงินผมหรอกแต่คราวหน้าจะเอาคราวนี้ให้ผม(-ปรี้-)ฟรี ดากระซิบบอกผมว่าเธอเสร็จวันนี้ตั้ง8ครั้งเล่นเอานำ้แห้งรูเลย ผมพาดากับเข้ากรุงเทพและขอเบอร์โทรไว้ เราเจอกันก็ทำตัวปกติและแอบโทรนัดดาไปเอาข้างนอกบ่อยๆผมให้ดาทีนึง1000-1500 ดาบอกถ้าไม่มีก็ไม่ต้องให้นะ ผมเองยอมรับว่าติดใจหีน้องดามากลีลาก็เด็ดสะใจไปหมด ผมเล่ามาชักเงี่ยนอีกแล้วขอตัวไป(-ปรี้-)หีน้องดาก่อนนะ .