ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เหมาหมดบ้าน

เริ่มโดย boomy123, เมษายน 19, 2010, 10:26:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boomy123

สวัสดีครับ เรื่องนี้ผมคิดว่ามันเป็นเรื่องที่ผิดศีลธรรมมากครับ แต่มันก็เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผมโดยที่ผมไม่อาจ หลีกเลี่ยงได้ เพราะมันเป็นเรื่องที่ผมได้เสียกับคนในครอบครัวครับ ที่จริงมันก็ไม่ควรนำมาเล่าหรอกครับ แต่ผมคิดว่าหาก ผมไม่ได้ระบายออกให้ใครฟัง ผมคงต้องอัดอั้นใจตายแน่เลยครับ ใครที่รับเรื่องแบบนี้ไม่ได้ก็ไม่สมควรอ่านนะครับ แต่ผม คิดว่าคนที่เข้ามาอ่านเรื่องเสียวแบบนี้ คงต้องอ่านได้ทุกท่านแหละครับ ครั้งนั้นเป็นตอนที่ปิดเทอมประมาณเดือนสิงหาคม ผมได้กลับไปบ้านที่ต่างจังหวัด ที่บ้านผมมีด้วยกันห้าคน ผมเป็นลูกคนที่สองครับ และก็เป็นลูกชายคนเดียวของครอบครัว คุณพ่อของผมเสียตั้งแต่ตอนผมอายุได้ 10 ขวบ เพราะอุบัติเหตุทางรถยนต์ ตอนนั้นน้องสาวคนเล็กของผมเพิ่งอายุได้ 5 ขวบเองครับ ลืมบอกไปว่าผมมีพี่สาวหนึ่งคน กับน้องสาวอีกสองคน ตอนนี้พี่สาวผมอายุ 22 น้องสาวผมอายุ 18 และ 15 ครับ ครั้งนั้นเป็นการปิดเทอมที่ผมลืมไม่ลงจริงๆ แม่ของผมรับช่วงกิจการธุรกิจส่วนตัวต่อจากพ่อครับ ก็พอจะอยู่ได้อย่าง สุขสบายพอสมควร (ที่บ้านค่อนข้างมีฐานะครับ ไม่เดือดร้อนเงินทองเท่าไหร่) วันนั้นขณะที่ผมนั่งเล่นคอมพิวเตอร์ในห้อง ส่วนตัว น้องสาวคนเล็กก็เข้ามาชวนผมไปว่ายน้ำในสระหลังบ้านครับ ไม่ใช่สระใหญ่อะไรมากมายหรอกครับ ก็แค่สระว่าย น้ำเล็กๆ ในบ้าน (ยาว 25 เมตร ตรงที่ลึกสุดแค่ 2 เมตร) น้องสาวผมคนนี้ชื่อปอครับ ไม่ใช่ว่าผมเข้าข้างน้องตัวเองนะครับ แต่ว่าหน้าตาของน้องผมก็ไม่ได้ขี้เหร่เท่าไหร่ ตาโตผมหยักโศกสีน้ำตาลแดง (เพราะไปย้อมมา) ผิวขาว รูปร่างอ้อนแอ้น แบบเด็กอายุ 15 แต่ที่ไม่เด็กก็ตรงที่ผมสังเกตตอนน้องปอใส่ชุดว่ายน้ำครับ เนินน้องปอโหนกนูนแบบที่ผมแทบไม่เชื่อสายตา ตัวเอง ถึงมันจะไม่โอ่โถงมหึมาแบบใครบางคน แต่เชื่อได้เลยครับว่าถ้าเทียบกันตรงๆ ของน้องผมก็สวยไม่แพ้ใครเหมือนกัน น้องผมใส่ชุดว่ายน้ำทูพีซครับ โชว์หน้าท้องเนียนเรียบขาวจั๊วะ น้องปอท้าให้ผมว่ายน้ำไล่จับเธอครับ ผลัดกันจับ พอคนนึง ถูกจับได้ก็เปลี่ยนมาไล่จับอีกคนบ้าง ตอนที่เราจับถูกตัวกันบางครั้ง หน้าอกของน้องปอก็มาโดนแผ่นหลังของผม นมของปอ ยังไม่ใหญ่มากเท่าไหร่ แต่ก็รู้สึกถึงความนิ่มนวลของนมเธอเหมือนกัน ผมเกิดความคิดสัปดนขึ้นมาครับ แอบถอดกางเกง ว่ายน้ำออกไม่ให้น้องปอเห็น แล้วว่ายเข้าไปไล่จับเธอ พอใกล้จะถึงตัวผมดำลงไปแล้วดึงชิ้นล่างของน้องปอออก ถึงอยู่ในน้ำ จะเห็นไม่ชัด แต่ผมก็สังเกตได้เลยว่าจิ๋มของน้องปอสวยมาก พอผมขึ้นมาหายใจน้องปอก็หันหน้าเข้ามาหาผมแล้วบอกว่า "พี่โอม กางเกงปอหลุดแล้วนะ เอาคืนมา" "อยากได้ก็เข้ามาเอาเองสิ" ผมว่ายหนีไปจนถึงขอบสระ แล้วหันหน้ากลับมาก็ ชนกับน้องปออย่างจัง แล้วบังเอิญจิ๋มของเธอก็มาลอยอยู่เหนือไอ้หนูของผมพอดี ผมจับสะโพกน้องปอไว้ แล้วให้จิ๋มของเธอ มาถูไถกับส่วนปลายของผม "อูยยย พี่โอม เอาอะไรมาถูจิ๋มปอน่ะ ปอเสียวนะ" "อยู่เฉยๆ สิ เดี๋ยวก็ดีเอง" น้องปอก็เชื่อผมครับ ผมจับส่วนหัวถูไถไปมาที่ปากร่องเธอสักพัก จนน้องปอหน้าแดงซ่าน บิดตัวไปมาด้วยความสยิว ผมจับชุดว่ายน้ำอีกชิ้นที่ เหลือของเธอถลกขึ้นมา แล้วดูดนมเล็กๆ น่ารักของเธอไปด้วย "ซี้ดดด พี่โอม อูยยย ปอ..ปอเสียวนะ พี่โอมจะเล่นอะไร กับปอน่ะ" ผมเห็นว่าน้องปอเสียวมากแล้ว จึงเด้งสะโพกขึ้นไป แต่ว่ามันพลาดไปครับ จึงไปถูกับเม็ดเสียวของน้องปอ อย่างแรง น้องปอถึงกับร่างกระตุกเกร็งกอดผมไว้แน่นเลยครับ เธอคงถึงสวรรค์ไปแล้ว ผมจึงค่อยจับสะโพกเธอ กดลงมาใส่ ไอ้หนูของผมอย่างช้าๆ มันคับและฝืดมากเลยครับ "อู้ยยย ปอเจ็บนะพี่โอม เอาอะไรใส่เข้ามาน่ะ โอ้ยยย" ผมกดสะโพก น้องปอลงมา โดยไม่ฟังเสียงร้องของน้องปอ สวนพรวดลงมากับไอ้หนูผม มันทำให้เราสองคนสูดปากพร้อมๆ กัน "เจ็บรึเปล่าปอ" "นิดหน่อยค่ะพี่ แต่ตอนนี้ไม่เจ็บแล้ว" ผมแปลกใจมากที่น้องปอปรับโพรงเนื้อ รับมือกับไอ้หนูของผมได้ อย่างเร็วมาก แต่ผมก็ไม่สนใจ เรากระแทกกันในน้ำอยู่นานมาก จนกระทั่งผมใกล้จะทนไม่ไหว จึงชวนน้องปอขึ้นจากน้ำ แล้วไปต่อกันบนห้องของผม

เราไม่สนใจชุดว่ายน้ำที่ถอดทิ้งไว้เลยครับ เดินตัวเปล่าขึ้นห้องไปด้วยกัน ผมจับน้องปอโก้งโค้ง ตอนนี้นี่เองที่ผม เห็นจิ๋มของน้องปอเต็มตา มันโหนกนูนเหมือนที่เห็นนอกผ้าไม่มีผิด กลีบทั้งสองยังเบียดชิดกันสนิท ไร้สิ่งโผล่แพลม แต่ผม เห็นคราบเลือดน้อยๆ ติดอยู่ที่แคมทั้งสองข้างของเธอ (นี่ผมเปิดบริสุทธิ์น้องผมเหรอเนี่ย) ผมจับไอ้หนูของผมสอดเข้าไป จากทางด้านหลังทันที น้องปอครางระงมลั่นห้องเลยครับ ผมทำอีกพักเดียวก็เสร็จ ชักออกมาหลั่งบนก้นเธอจนหมด แล้วน้องปอก็เช็ดคราบน้ำของผมแล้วก็เดินออกจากห้องไป หลังจากผมเสร็จศึกกับน้องปอ ผมก็นอนเพลียอย่างหมดแรงอยู่ บนเตียงนั่นเอง กำลังจะหลับอยู่แล้วครับ แต่ก็รู้สึกว่ามีคนมาจับไอ้หนูของผมรูดขึ้นรูดลง แถมยังอมอีกด้วย ผมคิดว่าเป็น น้องปอมาต่อรอบสอง แต่ก็ต้องแปลกใจว่าทำไมน้องปอถึงอมเป็นด้วย แต่ก็ไม่ได้คิดอะไรต่อเพราะเพลีย ปล่อยให้เธออมรูด อยู่อย่างนั้นจนของผมแข็งสู้ขึ้นมา แต่พอเธอจับไอ้หนูของผมใส่เข้าไปในจิ๋มสิครับ ผมแปลกใจจนต้องลืมตาขึ้นมาดู เนื่อง จากความฟิตกระชับมันผิดกัน ผมตกใจมากที่เห็นปุ้ม (ซึ่งเป็นน้องสาวคนรองของผมนั่นเอง) มาคร่อมผมอยู่แล้วก็ใส่ของผม เข้าไปจนมิดทั้งลำ ผมตกใจร้องถามเธอว่าเข้าได้ยังไง "ก็พี่เล่นทิ้งชุดว่ายน้ำไว้ที่สระนี่นา น้องก็เลยแปลกใจตามขึ้นมาดู เมื่อกี้ปุ้มเห็นหมดแล้วนะว่าพี่ทำอะไรกับปอ ถ้าไม่อยากให้แม่รู้ก็นอนเฉยๆ ซะ เดี๋ยวปุ้มทำให้เอง" น้องผมคนนี้เป็นคนที่ ค่อนข้างอวบ แต่ไม่อ้วนนะครับ หน้าอกหน้าใจใหญ่ที่สุดในบรรดาพี่น้อง แต่ผมรู้ว่าปุ้มเคยมีแฟนแล้วแต่เลิกไปนานแล้ว ผมไม่สงสัยเลยว่าทำไมปุ้มถึงมาทำกับผมแบบนี้ คิดได้อย่างเดียวว่า เธอต้องผ่านประสบการณ์มาจากแฟนเก่าของเธออย่าง แน่นอน ถึงได้ขย่มผมอย่างชำนาญขนาดนี้ ผมเด้งรับปุ้มตอบอย่างเต็มที่ ปุ้มเองก็ไม่ยอมแพ้ผม ขย่มราวกับว่าจะให้ของผม หักคาจิ๋มเธอไปซะเลย ประมาณ 10 นาทีปุ้มก็ตัวสั่นระริก ภายในจิ๋มของเธอขมิบรัดผมอย่างแรง จิ๋มปุ้มแปลกมากครับ ไม่เหมือนกับปอหรือคนอื่นๆ เวลาที่เธอตอดผม มันจะไม่ขมิบถี่ๆ แต่ว่ากลับเป็นการรัดดูดเหมือนกับจะดูดน้ำของผมเข้าไป ในร่องของเธอซะให้ได้ ดีว่าผมเพิ่งผ่านศึกหนักมาจากน้องปอเมื่อกี๊นี้ จึงยังไม่ยอมแตกออกมาง่ายๆ ผมจับปุ้มนอนหงาย ดันขาเธอจนขึ้นไปชิดกับนม แล้วจัดการสอดใส่เข้าไปใหม่ทันที มันลงไปทีเดียวมิดลำด้วยความลื่นจากน้ำของเธอทันที ผมกระแทกอยู่นานมากในครั้งนั้น จนรู้สึกได้ว่าจิ๋มของปุ้มดูดรัดลำของผมไปแล้วอีกสองครั้ง ผมถึงจะตามเธอทัน พอผมชัก ออกมาปุ๊ป ปุ้มก็ผวาเข้าเอาไอ้หนูของผมไปดูดทันที ผมแตกในปากของปุ้มนั่นเอง ปุ้มดูดจนหมดทุกหยดราวกับว่าเสียดาย น้ำของผมมาก หลังจากวันนั้นทั้งปอและปุ้ม ก็มักจะผลัดกันเข้ามาวนเวียนหาความสุขกับพี่ชายอย่างผมเสมอๆ แต่จนแล้ว จนรอดมันก็ไม่รอดพ้นสายตาของพี่สาวผมไปได้ แล้วมันก็เป็นเรื่องขึ้นมาจริงๆ มันเป็นเรื่องที่ผมไม่อยากเชื่อตัวเองเหมือน กันว่ามันจะเกิดขึ้นได้ วันนั้นแม่ผมเรียกผมเข้าไปหาในห้องส่วนตัว แล้วก็เปิดฉากถามผมเรียบๆ "โอม แม่รู้มาว่าลูกทำอะไร กับน้อง" "ทำอะไรเหรอครับ" ผมแกล้งโง่ทั้งที่กลัวจนตัวสั่น "ลูกรู้ตัวรึเปล่าว่ามันผิดขนาดไหนที่ไปทำแบบนั้นกับน้อง" "แม่รู้เรื่องหมดแล้วเหรอครับ" "ใช่ แม่ฟังมาจากเอ็มหมดแล้ว แม่เสียใจในตัวลูกมากจริงๆ" ผมยืนก้มหน้าอย่างสำนึกผิด แม่เดินเข้ามาใกล้ๆ ผม แล้วตบหน้าผมอย่างแรงจนหน้าผมหันไปตามแรงที่แม่ตบ "แม่ไม่นึกเลยว่าลูกจะเป็นคนที่ทำได้ แม้กระทั่งกับน้องกับนุ่งแบบนี้ นี่ถือเป็นการทำโทษ" ผมยืนหน้าชารอฟังแม่ด่าด้วยความเจียมตัว แต่พอผมเงยหน้าขึ้นมาก็ ต้องประหลาดใจ แม่ถอดเสื้อคลุมเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ เหลือแต่กางเกงในบางๆ ตัวเดียวเท่านั้น มันบางจนผมมองเห็นความดำมืด ที่หว่างขาของแม่ผมได้เป็นอย่างดี "แม่จะทำโทษอะไรผมครับ" "ถอดเสื้อผ้าออกให้หมด" ผมงงมากแต่ก็ได้แต่ทำตามที่ แม่ผมบอก แต่ไอ้หนูของผมสิครับ มันไม่ยอมสงบเสงี่ยมไปด้วย มันกลับพองก๋าขึ้นมาต่อหน้าแม่ของผม "ใหญ่ดีนี่เรา สงสัยจะได้เชื้อแม่ไปเยอะ ไม่เล็กเป็นมะเขือเผาเหมือนพ่อแกเลย" ถึงตอนนี้ผมพอจะเข้าใจแล้วครับว่าแม่ต้องการอะไร ก็แม่ห่างจากเรื่องเสียวๆ มาตั้ง 10 ปีแล้วตั้งแต่พ่อตาย คงจะเหงาน่าดูเลยครับ แถมแม่ผมก็ยังไม่แก่ด้วย อายุอานามก็แค่ 43 เอง "ไหนลูกลองชักว่าวให้แม่ดูหน่อยสิ" ผมก็ทำตามครับ ชักไปสักพักแม่ก็ลุกมาดูใกล้ๆ แม่มานั่งตรงหน้าผมพอดี จับมือผมออกแล้วก็รูดของผมให้แทน แม่เอาลิ้นมาเลียตรงส่วนปลายให้ผมด้วยครับ ผมเสียวจนต้องแอ่นสะโพกสู้ลิ้นแม่เลย แม่บอกว่า "เลี้ยงแกมาตั้งแต่เล็กๆ ไม่คิดว่าแกจะใหญ่ได้เท่านี้ ช่วยทำให้แม่หายเหงาทีนะ" ตอนนั้นแม่จับผมลงไปนอนที่ พื้นด้วยกัน แล้วกลับหัวกันในท่า 69 โดยที่แม่ผมอยู่ข้างบน แม่ผมดูดจนผมใกล้จะออกแล้ว แต่แม่ไม่ยอมให้ผมกลับตัว ขึ้นข้างบนเลยครับ "ออกในปากแม่นี่แหละลูก แม่อยากกินน้ำลูกจ้ะ" แล้วผมก็กระฉูดน้ำผมเต็มปากแม่เลย แต่แม่ก็ยังโจมตี ผมไม่หยุดครับ แม่ผมดูดเลียด้วยความชำนาญมาก ประกอบกับที่ผมยังหนุ่มแน่นเลยทำให้ฟื้นตัวไว พอของผมตื่นขึ้นมา อีกครั้งแม่ก็ไปนอนอ้าขารอท่าผมอยู่บนเตียง ผมเพิ่งจะได้มีเวลาสำรวจเรือนร่างแม่ตัวเองตอนนี้ นมแม่ผมใหญ่มากพอดู เหมือนกัน แถมยังไม่หย่อนยานอีกต่างหาก ผมว่าสาวๆ บางคนยังสู้ไม่ได้เลย แถมจิ๋มแม่ผมก็ใหญ่มากอย่างที่แม่ว่าไว้จริงๆ ว่าผมได้เชื้อความใหญ่มาจากแม่ ถึงแม้ว่ากลีบทั้งสองข้างจะช้ำไปบ้าง แต่ช่องทางดูไม่กว้างเท่าที่ควร เนื่องจากขาดการ ใช้งานมาเป็นเวลานาน ผมดูดนมแม่เหมือนที่เด็กทารกดูด สอดนิ้วเข้าไปสำรวจช่องทางของแม่ ผมไม่แปลกใจเลยที่ช่อง ทางของแม่ยังฟิตพอสมควร เพราะเห็นจากภายนอกก็พอจะรู้แล้ว ผมทำให้แม่มีน้ำออกมาจนเปียกผ้าปูที่นอนไปหมด แม่ผม ครางสะบัดหน้าไปมา ผมจับไอ้หนูของผมจ่อที่ปากทาง แต่ใจตอนนั้นผมคิดว่า "เมื่อก่อนเราออกมาจากช่องทางนี้ ไม่นึกว่า ตอนนี้เราจะได้กลับเข้าไปอีกครั้ง แต่เป็นการเอาส่วนอื่นกลับเข้าไป" พอผมสอดเข้าไปข้างในของแม่ก็ขมิบรัดท่อนลำผม จนเสียวไปทั้งตัว "อูววว คับแน่นร่องแม่ดีจังลูก โอววว" กว่าผมจะเอาของผมเข้าไปได้ทั้งหมด ก็เสียเหงื่อไปเยอะพอดู "อู้ว..โอมจ๋าของลูกใหญ่จังเลย" "ของแม่ก็ฟิตเหมือนกันครับ อูยย ถูกใจมั้ยครับแม่" "อาาา ลูกเก่งจริงๆ ไม่เหมือนพ่อเลย เค้าไม่เคยทำให้แม่เสียวได้ขนาดนี้เลย แม่นึกว่าชีวิตนี้แม่จะไม่ได้รู้รสเสียวแบบนี้แล้วซะอีก" "โอวว ผมจะออกแล้วนะครับ แม่" "แม่ก็จะออกแล้วจ้ะ แรงๆเลยจ้ะ โอว..อาอาอา.." ผมรัวเอวถี่ยิบจนแม่ผมครางเสียงดังเป็นครั้งสุดท้าย ก่อนจะอัดเนิน กับสะโพกของผมแนบแน่น ผมกระตุกร่างพ่นน้ำเข้าไปในตัวแม่อย่างแรง มันเป็นครั้งที่ผมออกแบบสุดๆ จริง ไม่นึกว่าจะได้ มาเอาแม่ตัวเองแบบนี้ คืนนั้นผมวนเวียนขึ้นลงบนตัวแม่ยันเช้าเลยครับ ให้สมใจแม่ผมที่ทนอยากมาถึง 10 ปี ผมก็ตอบแทน บุญคุณแม่ด้วยการหลั่งน้ำรักเข้าไปในตัวแม่ถึง 5 รอบด้วยกัน

วันรุ่งขึ้นผมฟ้าเหลืองเลยครับ ส่วนแม่ผมก็แทบหุบขาไม่ลงเช่นกัน หลังจากวันนั้นเป็นต้นมา ผมก็คิดที่จะเอาคืน พี่สาวผมมาตลอด ที่แอบเอาเรื่องที่ผมไปฟันน้องสาวทั้งสองคนไปให้แม่รู้ จนทำให้ผมต้องมาทำหน้าที่แทนพ่อบำบัดความ ต้องการให้แม่ไปซะนี่ ผมคิดอยู่นานก็คิดได้ จึงเรียกน้องปุ้มและปอเข้ามาวางแผน โดยให้ทั้งสองคนเข้าไปปลุกอารมณ์พี่เอ็ม ให้กับผม โดยผมจะรอจังหวะเข้าไปทีหลัง ได้ผลครับ น้องทั้งสองคนเข้าไปหาพี่เอ็มตามแผนที่วางไว้ แล้วทั้งสองคนก็ ช่วยกันจับนู่นจับนี่ จนพี่เอ็มตัวอ่อนปวกเปียก ยอมแก้ผ้าออกมาเล่นงูกินหางกับน้อง โดยพี่เอ็มเลียจิ๋มให้ปอ ขณะที่ปอมา เลียจิ๋มให้ปุ้ม แล้วปุ้มก็วนกลับมาแทงร่องเสียวให้พี่เอ็มอีกต่อนึง แล้วทั้งคู่ก็เข้าแผนครับ จับให้พี่เอ็มนอนหงายอยู่บนเตียง โดยหันเท้ามาทางประตู น้องปอนั่งเอาจิ๋มทับปากพี่เอ็มไว้ไม่ให้มองเห็นอะไรได้ ส่วนปุ้มเข้ามาแหวกเลียจิ๋มให้พี่เอ็มจน น้ำหอยออกมาแฉะไปหมด แล้วก็ได้เวลาของผมครับ ผมย่องเข้ามาโดยที่ไม่มีเสื้อผ้าติดตัวเลยแม้แต่ชิ้นเดียว เดินกระจู๋ตั้งเด่ ตรงเข้ามาหาพี่เอ็ม โดยที่พี่เอ็มไม่มีทางรู้เลยว่าอะไรจะเกิดขึ้นกับตัวเอง ผมเข้าแทนที่ปุ้มทันที เอานิ้วสอดลงไปสำรวจ ช่องทาง อา..ไม่น่าเชื่อว่าพี่เอ็มยังรักษาความบริสุทธิ์มาจนถึงป่านนี้ นี่แค่นิ้วเดียวยังรัดนิ้วผมซะแทบขาด ถ้าผมสอดไอ้หนู ลงไปเลือดไม่พุ่งเหรอเนี่ย แต่ผมไม่สนแล้วครับ ชักนิ้วออกมาแล้วจ่อไอ้หนูของผมเข้าไปทันที มันทำให้พี่เอ็มร้องเลยครับ "โอ๊ย อะไรกันเนี่ย ใครเอาอะไรมาแทงร่องพี่" ลืมบอกไปว่าพี่เอ็มเป็นคนที่รูปร่างดีมาก ก็สาวเต็มตัวนี่ครับ ทุกส่วนใน ร่างกายก็น่ามองไปหมด ไม่ว่าหน้าอกที่ขนาดพอดีมือ หัวนมออกสีชมพูด้วยความที่เป็นคนผิวขาว เอวคอดกิ่วสะโพกผาย เนินเนื้อโค้งได้รูปไม่ใหญ่ไม่เล็ก แถมขนยังแทบจะนับเส้นได้ เป็นแค่ขนบางๆ เท่านั้นเอง มองจากไกลๆ นี่นึกว่าไม่มีขน ซะอีกครับ ผมมองไอ้หนูของผมที่เดินหน้าเข้าไปในจิ๋มของพี่เอ็ม กลีบเนื้อของพี่เอ็มบวมตุ่ยเพราะคาบของผมเข้าไปทั้งลำ พี่เอ็มร้องไม่ขาดระยะเพราะความเจ็บปนเสียว แต่พี่เอ็มไม่มีทางรู้เลยว่าผมเป็นคนทำ เพราะมีจิ๋มของน้องปอปิดหน้าอยู่ นั่นเอง สักพักเดียวพี่เอ็มก็ร้องครางลั่น สะโพกแอ่นสูงลิ่วตอบรับทุกจังหวะที่ผมกดกระแทกลงไป เราเด้งสู้กันมันมากเลย ครับ จิ๋มพี่เอ็มขมิบรัดลำผมไปสองครั้งแล้ว จนวาระสุดท้ายมาถึง ผมชักของผมออกมาพ่นน้ำใส่หน้าท้องเธอ กระฉูดไปถึง หน้าอกเลยทีเดียว พอเสร็จกามกิจ น้องๆ ตัวแสบทั้งสามคนก็ผละออกจากพี่สาวคนสวยของเรา พี่เอ็มอยู่ในสภาพที่ดูแล้ว น่าจับกระแทกอีกซักที พี่เอ็มนอนหอบหายใจรวยริน ที่ปากมีคราบน้ำรักของน้องปอเปื้อนหน้าเต็มไปหมด ที่ท้องของมีน้ำ ขาวๆ ของผมนองอยู่โดยที่จิ๋มนั้นเป็นรูอ้ากว้างยังหุบไม่ลง แถมยังมีคราบน้ำของตัวเอง และเลือดสาวเปรอะออกมาอีก ต่างหาก เราทั้งสามคนยิ้มให้กันแบบสะใจ ที่แก้แค้นพี่สาวได้ แต่พี่เอ็มสิครับ เริ่มร้องไห้กระซิกๆ ตัดพ้อว่า "มาทำกับพี่ ยังงี้ได้ไง พี่ไม่เคยคิดเลยนะ ว่าจะต้องมาเสียสาวเพราะน้องตัวเองแบบนี้" น้องปอก็เลยบอกว่า "ก็พี่อยากช่างฟ้องไปบอก แม่ทำไมล่ะ" (ตอนนั้นผมไม่ได้บอกน้องครับว่าแม่เสร็จผมไปแล้ว) พี่เอ็มพอมีแรงลุกได้ก็วิ่งออกจากห้องไปหาแม่ ทั้งๆ ที่แก้ผ้าอยู่อย่างนั้น "แม่ๆ ไอ้โอมมันทำหนูแล้ว แม่ช่วยหนูด้วยสิ" แล้วคำตอบที่ผมไม่คิดว่ามันจะออกมาในกรณีแบบนี้ก็คือ "มันจะเป็นอะไรไปเล่า นั่นมันน้องเรา เราก็ยอมๆ มันไปหน่อยก็หมดเรื่อง" พี่เอ็มพูดไม่ออกเลยครับ เดินอึ้งกลับมาที่ ห้องนอนตัวเอง ผมต้องตามมาจัดการเก็บกวาดพี่เอ็มอีกครั้ง คราวนี้พี่เอ็มเริ่มปลงตก เธอเด้งสู้กับผมอย่างสนุกเลยทีเดียว แล้วผมก็เลยหลั่งเข้าไปในร่องของเธอจนชุ่มฉ่ำไปหมด พอเสร็จจากพี่เอ็มที่นอนแผ่หมดแรง แต่ยังมีรอยยิ้มที่เปี่ยมด้วย ความสุขกับคราบน้ำตา ที่บ่งบอกถึงความอิ่มเอมในรสรักจากผม ผมก็ไปขอบคุณแม่ที่ไม่เอาเรื่องกับผม ด้วยการพาแม่ผมขึ้น สวรรค์ชั้น 7 ไปสามหน พอกลับมาที่ห้องตัวเอง ก็เจอน้องปอกับน้องปุ้มนอนรอท่าอยู่แล้ว คืนนั้นผมแทบซีดตายเลยครับ กลับบ้านมาคราวนี้ได้ประสบการณ์เยอะจริงๆ ตั้งแต่ปิดเทอมครั้งนั้นทำให้ผมต้องหาวันหยุดยาวๆ กลับบ้านอีกบ่อยๆ ไม่ว่าจะเป็นสงกรานต์หรือปีใหม่ ก็แม่กับพี่น้องผมสิครับ เรียกร้องตัวผมเหลือเกิน

ถ้าซ้ำก็ขออภัยด้วยเน้อ
คลิก !! แทนคำขอบคุณจ้า
ชอบก็กดนิยมด้วยเน้อ