ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอ๋ ดาราสาวกับความเสียวซ่าน by เดินไม่ทันเงา

เริ่มโดย pummos, เมษายน 21, 2010, 08:57:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pummos

เอ๋  [ดาราสาวกับความเสียวซ่าน]   by   เดินไม่ทันเงา

"เอ๋", ดาราสาวกับความเสียวซ่าน
Track this topic | Email this topic | Print this topic
เดินไม่ทันเงา Posted: Mar 18 2007, 01:20 AM   

..............................เสียงวิทยุแจ้งศูนย์ว่าเกิดอุบัติเหตุบนถนนเรียบแม่น้ำเจ้าพระยาด้านฝั่งนนทบุรี รถร่วมกตัญญูมูนิธิก็รีบไปยังจุดนั้น เสียงไซเรนต์แผดร้องแข่งกับความเร็วของรถ เพียงไม่นานรถร่วมกตัญญูก็มาถึง ภาพของรถเก๋งถูกเฉี่ยวชนด้านข้าง แต่ไม่มีคู่กรณีมีเพียงรถเก๋งคันดังกล่าวเท่านั้น เจ้าหน้าที่เข้าไปช่วยเหลือคนที่ติดอยู่ในรถ อุปกรณ์เครื่องมือพร้อม กลิ่นเหล้าคุ้งข้างในรถแบบนี้บอกได้เลยว่าคนขับต้องเมาแน่นอน เสียงร้องบอกแหบๆของคนคนนั้น.
.....เอ๋/..เอ๋ไม่เป็นอะไรมากคะ เพียงแต่ไม่อยากออกไปเดี๋ยวใครจำได้.
.....เจ้าหน้าที/..คุณ...คุณเป็นดารานี่ครับ.
.....เอ๋/..คะ...เอ๋อยากให้คุณช่วยเก็บเรื่องนี้หน่อยนะค๊ะ...คุณพาเอ็ไปยังโรงพยาบาลเล็กๆที่ไม่ค่อยมีคนรู้จักได้มั๊ย....เอ๋ยอมรับว่าดื่มมา...ไม่อยากเป็นข่าวจริงๆ
.....เจ้าหน้าที่/..ได้ครับคุณเอ๋.
.....................รถมูลนิธิวิ่งฝ่าผู้คนที่เข้ามามุงดูออกไปยังถนนสายรองเพื่อส่งคนเจ็บยังโรงพยาบาล เอ๋พูดคุยเรื่องที่เกิดให้เจ้าหน้าที่ที่ช่วยเธอฟัง ดูเธอบ่นพึมพำอย่างไม่ชอบนักที่เกิดเหตุนี้ เอ๋เป็นดาราสาวที่เล่นเป็นนางร้าย เธอเป็นนางร้ายที่สวยเหลือเกินคนหนึ่ง ใบหน้าเธอหวานและดวงตาแวววาวดำสนิด เอ๋เป็นคนผิวขาวรูปร่างสวย เธอสูงกว่าดาราเพื่อนๆในวงการ เอ๋เป็นคนมีมนุษย์สัมพันธ์ดีพูดเก่งและไม่อารมณ์ร้ายเหมือนดาราหลายๆคน เอ๋มีแฟนแล้วเป็นพระเอกหนุ่มช่องเจ็ดสี หล่อมาก เอ๋ทำแบบนี้คือไม่อยากเป็นข่าวเพราะกลัวเสียชื่อถึงแฟนหนุ่ม.
.....................เอ๋ยิ้มให้เจ้าหน้าที่ที่นำเธอมาส่งและบอกให้เขาเหล่านั้นช่วยเธออีกอย่างคือเอารถเธอไปเก็บให้ที่คอนโดฯที่เธออยู่ เอ๋บอกให้เขาฝากกุญแจไว้ที่ยามของคอนโดฯ เอ๋เข้าห้องฉุกเฉินตรวจดูอาการแต่จริงๆแล้วเธอไม่เป็นอะไรเลย เอ๋นอนให้พยาบาลสาวสองคนตรวจวัดความดันและตรวจการหายใจ เพียงครู่ก็เสร็จแต่เอ๋บอกอยากนอนที่นี่เพื่อป้องกันคนเห็นถ้าเธอจะกลับออกไปในตอนนี้ ทางโรงพยาบาลยินดีและทำตามที่เธอต้องการ เอ๋ขึ้นไปพักยังห้องพิเศษชั้นสาม เป็นห้องส่วนตัวเพียงไม่กี่ห้องของที่นี่ โรงพยาบาลเล็กๆชานเมืองมีอะไรไม่มากนัก เอ็เปลี่ยนชุดเป็นผู้ป่วยโดยมีพยาบาลสาวสองคนคอยช่วยเหลือ เอ๋ขออยู่คนเดียวอยากนอนพักแต่พยาบาลบอกว่าอีกสิบนาทีหมอต้องมาตรวจ และก็จริง หมอวัยกลางคนพร้อมพยาบาลก็เข้ามา หมอจำเธอได้แต่ไม่พูดอะไรแล้วก็กลับไป เธอไม่เป็นอะไรจริงๆ
......................ในห้องดูเงียบในเวลาแบบนี้ นี่ก็เกือบตีสามแล้วทุกคนคงนอนหลับกัน เอ๋อยากชำระทำความสะอาดเนื้อตัว เอ๋ไม่มีเครื่องสำอางมาสำรอง ไม่มีน้ำยาล้างหน้าและอื่นๆที่จำเป็น เอ๋ดูเข้าใจเธอจึงเพียงอาบน้ำชำระกายเท่านั้น น้ำอุ่นทำให้เธอดูสดชื่นขึ้นมาก เอ๋ยังไม่หลับตาเพราะเธอยังไม่ง่วง..เอ๋นอนมองรอบๆห้อง เอ๋คิดถึงเรื่องต่างๆจนเคลิ้มหลับ
.....................เสียงประตูห้องเปิดอีกครั้งพร้อมกับร่างหมอวัยกลางคนคนนั้น หมอเดินมาที่เตียงและมองเอ๋ที่นอนหลับ ผ้าห่มวางไว้บนอกปล่อยให้ช่วงล่างเธอไม่ได้คุม ชุดคนไข้สีฟ้าดูสวยสำหรับเอ๋ หมอมองสำรวจเธอและจ้องมองที่ใบหน้าสวย ดวงตาหลับเสียงหายใจเบาๆ หมอเอื้อมมือเลื่อนผ้าห่มกายลงมากองที่ท้องเธอ หมอจ้องมองที่ร่องเสื้อตอนนี้มันเผยให้เห็นร่องอกขาวของเอ๋ดาราสาวแสนสวย เนินอกเต็มอิ่มดูแน่นเนียนน่าสัมผัส หมอวางมือเบาๆที่อกเธอแล้วกดมือนุ่มๆที่นม กดสัมผัสแผ่ว หมอดูตื่นเต้นมือสั่นเทาพร้อมกับเสียงหายใจยาวๆ หมอปลดกระดุมเสื้อเอ๋ช้าๆจากหนึ่งเป็นสอง เป็นสามและสี่ หมอเลิกเสื้อนั้นลงด้านข้างอกดาราสาว.....โอวว...สวยเหลือเกิน...เนินอกเต่งตึง อุยย...หัวนมสีอ่อนๆเม็ดเล้กน่าดูดขบ สวยมาก สวยจริงๆ หมอจ้องมองอย่างลืมตัว ลืมลมหายใจไปชั่วขณะ เต้าช่างอวบอิ่มใหญ่พอสมส่วนจนหมอเองชื่นชมอยู่ในใจ หมอจ้องมองที่หัวนมเม็ดสวย มันน่าดูดเลียหยอกเอินเสียจริงๆ ดูสิมันเหมือนรอการสัมผัสแบบนั้น.
....................หมอเอื้อมมือช้าๆลูบคลึงที่เต้าเอ๋ ค่อยๆบีบแผ่วนุ่ม คลึงที่ฐานอก บีบที่ฐานเต้า โอวว มันเสียวมือเหลือเกิน เอ๋ยังคงหลับไหลอย่างไม่รู้ตัวปล่อยให้หมอสำรวจเรือนร่างเธออย่างใจตื่นเต้น หมอบีบนมเเอ๋นุ่มแล้วเขี่ยที่หัวนมเอ๋เบาๆ อุยย มันเสียวมือเหลือเกิน หมอครางออกมาเบาๆแล้วบีบหัวนมเอ๋อีกครั้งอย่างนุ่มนวล การสัมผัสแบบนี้ใช่ว่าร่างกายจะไม่รับรู้แต่ใจต่างหากที่ยังหลับไหล หัวนมเอ๋ค่อยๆแข็งตัว แข็งขึ้นเรื่อยๆจนชูช่อ หมอถึงกับมือสั่นเมื่อหัวนมเริ่มสู้มือแบบนั้น หมอเขี่ยนุ่มๆแล้วก้มลงเลียดูดขบเบาๆ อุยย....หัวนมมันสู้ปาก มันชูช่อรอแบบนั้นจนหมอต้องอมดูดอีก ดูด อืมมม หมอละขึ้นมาและจ้องมองเอ๋ดาราสาวอย่างสุขงอมในอารมณ์ หมอค่อยๆเลื่อนผ้าห่อมที่กองอยู่บนท้องดาราสาวลงข้างๆ หมอก้มมองที่เป้ากางเกงของเอ๋ ชุดนอนถึงแม้จะขวางกั้นแต่ก็เห็นได้ถึงความนูนภายใน มันนูนเด่นขึ้นมาแบบเห็นชัด.
....................หมอใจสั่นเหลือเกินที่ทำแบบนี้ มันไม่ใช่คนทั่วไปแต่นี่เป็นดาราสาวแสนสวยของใครๆที่ชื่นชอบ หมอเอื้อมือสัมผัสเนินนั้นเบาๆพร้อมลูบคลึง อุยย มันนุ่มเหลือเกิน นุ่มมือ ได้ความรู้สึกอย่างไม่เคยจริงๆกับการสัมผัส มือลูบเบาๆก็รับรู้ได้ถึงไรขนข้างในว่าดกดำไม่น้อย ความหยาบมือส่งทอดขึ้นมาสัมผัสถึง หมอลูบคลึงอย่างมันในอารมณ์ หมอแทบคลั่งกับความรู้สึก หมอก้มลงช้าๆพร้อมกดปากจูบเนินนั้นผ่านเนื้อผ้า หมอสูดดมความหอมของเนินสาว โอย กลิ่นไอของเธอเคล้าผสมกับโคโลญหอมยิ่งสะกดใจหมอแทบคลั่ง มือหมอเริ่มสั่นมากขึ้นเมื่อหมอบีบเนินนั้นแล้วก้มจูบเบาๆ หมอกดปากสัมผัสแรงขึ้นอย่างลืมตัว หมอล้วงถุงมือยางแล้วสวมใสกับมือด้านขวา ค่อยๆดึงเข้าจนสุดมือ หมอค่อยๆเลื่อนกางเกงเอ๋ดาราสาวออก ค่อยถอดแผ่วเบา อืมม หมอกั้นลมหายใจกับการกระทำช้าๆ หมอเลื่อนออกอีกนิด อีกนิด เกือบแล้ว กางเกงเลื่อนลงมาถึงกลางโคนขาสวยของเอ๋ ความขาวอวบเนียนของต้นขาเผยให้เห็นทั้งสองข้าง ความอูมใหญ่ของเนินสวาสมันดันเนื้อผ้าบิกีนีลอยเด่น ไรขนเส้นดำมันอวดเห็นจนหมอจ้องมองอย่างสะท้านใจ หมออดใจไม่ไหวต้องเอื้อมมือลูบสัมผัสเนินนุ่ม ค่อยๆลูบแผ่ว
....................หมอบีบเนินั้นนุ่มแล้วคลึงมือเบาๆเหมือนย่ามใจ หมอคลึงนิ้วกดที่ร่องกลางจนรู้ได้ว่าเอ๋มีแคมสวยและแนบแน่นช่างน่าสัมผัส ร่องรูยังคงสนิดเหมือนเด็กสาว หมอคลึงนิ้วกดและถูเบาๆ ใช่ เพียงไม่นานน้ำก็ซึมเอ่อที่ร่องนั้น หมอกดนิ้วอีกครั้ง กดถู โอวว หมอสะดุ้งเฮือกเมื่อเอ๋รู้สึกตัว เอ๋จ้องมองและสำรวจตัวเองพร้อมเปร่งเสียงตกใจ เอ๋เอามือปิดร่างด้านบนพร้อมกับสายตาตื่นเต้น เธอไม่แน่ใจว่าหมอทำอะไรกับเธอ มันเป็นการตรวจหรือเปล่า หรือหมอล่วงเกินตัวเธอกันแน่ เอ๋มองสายตาหมอที่จ้องมองเนินอกเธอที่มีวงแขนทั้งสองปิดกั้น.
.....เอ๋/..หมอทำอะไรค๊ะ...หมอทำอะไร.
.....หมอ/..เปล่าครับ...เอ่อ...เพียงหมอต้องการตรวจ...เอ่อ...
....................เอ๋มองที่มือหมอข้างหนึ่งที่สวมใส่ถุงมือยางเพื่อความสะอาด เอ็มองอย่างงงๆเพราะไม่แน่ใจเหตุที่เกิดขึ้น เอ๋ก้มมองด้านล่างยิ่งตกใจเมื่อเห็นตัวเธอโป๊แบบนั้น เอ๋เอามือข้างหนึ่งลงปิดบังและพยายามเอาผ้าห่มมาขวางสายตาหมอ เอ๋ตกใจไม่น้อยที่เป็นแบบนี้
.....หมอ/..ใจเย็นครับคุณ...ผมเพียงตรวจร่างกายคุณเท่านั้น.
.....เอ๋/..จริงหรือค๊ะหมอ..แต่ทำไมหมอ....
.....หมอ/..คุณเอ๋ครับ..ผมเพียงอยากให้คุณสบายตัว...ผมสามารถทำให้คุณ...อืมม..นอนเฉยๆนะครับเดี๋ยวผมทำให้คุณสบายครับ.
.....เอ๋/..ทำอะไรค๊ะหมอ...หมอจะทำอะไรเอ๋.
.....หมอ/..ไม่เป็นไรหรอกครับผมไม่ทำอะไรเกินเลยหรอก..คุณเอ๋เชื่อผม...คุณเอ๋จะสบายเชื่อผมนะครับ
.....เอ๋/..อุ๊ย!!...หมออย่าคะ...หมอทำอะไรค๊ะแบบนี้.
......................หมอกดร่างเอ๋อีกครั้งและเริ่มเอามือคลึงอกดาราสาว หมอจับนมเอ๋แล้วบีบเบาๆ มือข้างที่สวมถุงมือยางหมอใช้คลึงตัวเธอ มือกดนุ่มๆแล้วบีบนมอีกครั้ง ปลายนิ้วเขี่ยหัวนมเอ๋จนเธอสะดุ้ง เอ๋ร้องห้ามแต่ก็ไม่สามารถห้ามใจหมอได้ หมอกดมือคลึงบีบนมเอ๋ นวดเฟ๊นนุ่มจนเอ๋ต้องปัดป้อง มือเธอเริ่มผลักดันหมอแต่หมอก็ยังคงยื้อแล้วบีบนมเธออีกทั้งสองข้าง หมอเลื่อนมือลงบีบเนินสวาสดาราสาวอีกครั้ง บีบเบาๆจนเอ๋หยุดดิ้นรน เอ๋มองสายตาและการกระทำของหมอ เอ๋จ้องมองมือของหมอที่สวมใส่ถุงมือยางที่ตอนนี้กำลังคลึงเนินสวาสเธอ หมอกดนิ้วที่ร่องจะเอ๋สะดุ้ง หมอเขี่ยที่ร่องแล้วถูขึ้นลงทำเอาเอ๋เสียวไปกับสัมผัส
.....หมอ/..เดี๋ยวคุณเอ๋จะสบายครับ...ผมไม่ทำอะไรเกินเลยหรอกครับ...ผมอยากจะให้คุณสบายตัวเท่านั้น.
.....เอ๋/..อุยย...แต่หมอไม่น่าทำแบบนี้กับเอ๋นะค๊ะ...อุยย...ซีดด...มันเสียวนะ.....ซีดด....
หมอพอเถอะคะ.....อุยย...พอแล้วคะหมอ...พอแล้ว...
......................หมอกดนิ้วถูแล้วบี้เบาๆจนเอ๋สะดุ้งคราง หมอมองใบหน้าหวานๆของเอ๋ดาราสาวที่ยามนี้ดูเสียวซ่านไปกับเขา ปากห่อเรียวและครางเสียงออกมาเบาๆ มือกำมือหมอแน่นที่บีบเนินสวาสเธอ หมอสอกมือล้วงเข้าใต้บิกีนี ล้วงลึกสัมผัสเนินขาว หมอเขี่ยร่องจนเอ๋ร้อง หมอกดนิ้วแหวกกลับเธอ กดช้าๆแล้วเลื่อนิ้วถูกับเม็ดเสียวจนเอ๋ร้องคราง มันเอ่อล้นแฉะหมดแล้ว เอ๋พยายามฝืนใจแต่ก็ไม่ไหวจริงๆเมื่อถูกหมอลุกไล่แบบนี้ เอ๋แอ่นตัวขึ้นน้อยๆเมื่อหมอกดนิ้วแหวก หมอเขี่ยเม็ดเธอจนเธอร้องครวญ หมอเขยิบตัวมาทางหน้าอกแล้วก้มลงดูดหัวนมเอ๋เบาๆ ดูดขบพร้อมกับมือข้างนั้นยังกดนิ้วถูร่องหลืบจนเอ๋ร้องคร่ำครวญ เอ๋ดันตัวแอ่นตามนิ้วหมอแล้วกดมือหมอแน่น.
.....เอ๋/..พอแล้วหมอ..พอแล้ว...อุยย..เอ๋ไม่ไหวแล้ว..พอเถอะคะหมอ...พอ...ซีดด....พอ...
.....หมอ/..คุณเอ๋...เดี๋ยวก็สุขนะครับ..ให้ผมทำนะครับ...ผมอยากเห็นคุณเอ๋สุข
.....เอ๋/..แต่หมอ...อุยย..เอ๋....โอยย...ไม่ไหวแล้วหมอ...เอ๋จะขาดใจอยู่แล้ว...พอเถอะคะหมอ...พอแล้ว....อุยย...
.....................หมอก้มหัวดูดนมเอ๋...ดูดซ้ายและขวา..มือก็บีบคลึงเนินสวาสไปพร้อมกันทำเอาเอ๋ดาราสาวร้องคร่ำครวญ หมอสอดนิ้วกดลงลึกอีกนิดจนร่องหลืบเอ๋อ้ากว้าง หมอเลื่อนตัวแล้วค่อยๆดึงบิกีนีเอ๋ออกจนถึงข้อเท้า....มันอวดเห็นส่วนสัดแทบจะทั้งตัวของเอ๋ หมออดไม่ได้ที่จะหยุดจ้องมองเธอ มองอย่างโหยหาความสาวและความสวยของดาราคนนี้ หมอเอื้อมมือบับคลึงนมเธอทั้งสองพร้อมกับก้มจูบเนินอก หมอเลื่อนปากมาดูดหัวนมเอ๋จนเธอสะท้านเสียว เอ็ร้องครวญพร้อมกับแอ่นร่างเร่าๆ หมอดูดขบกัดเบาๆทำเอาเอ๋แอ่นเนินอกสู้ หมอดูดหัวนมสลับซ้ายขวา มือด้านล่างเริ่มซุกร่องอีกครั้งพร้อมกับกดนิ้วที่เม็ดเสียว หมอแยงนิ้วที่สวมถุงมือสอดเข้ารูร่องอย่างช้าๆ สอดเข้าอีกนิดจนเกือบมิดนิ้ว หมอดึงนิ้วออกแล้วกดเข้าใหม่ เอาออก กดเข้า ซอยนิ้วถี่ๆจนเอ๋แอ่นเนินสวาสร่อนรับ หมอยืนมองความเสียวซ่านของดาราสาวที่ส่งออกมาด้วยท่วงท่า เสียงครางของเธอทำเอาหมอยืนตัวแข็ง หมอกดนิ้วซอยถี่ๆ ปลายนิ้วสอดเข้าลึกสัมผัสผนังด้านในจนเอ๋ต้องร้องออกมาพร้อมกับยกเรียวขาทั้งสองข้าขึ้น เอ็แบะขาทั้งสองเหมือนให้หมอสอดนิ้วเข้าเต็มที่ หมอสั่นไปทั้งตัวเมื่อเห็นแบบนี้ หมอกดซอยนิ้วถี่ๆ ถี่ๆ อุยย ซีดดด
.....เอ๋/..หมอ..หมอ....อุยย....หมอ..เอ๋..พอแล้ว..พอแล้วหมอ....อุยย...เอ๋...เอ๋จะขาดใจอยู่แล้ว....อุยย....ซีดด....หมอ....อืย....ซีดดด....
....................เอ๋ร้องคร่ำครวญพร้อมๆกับแอ่นเนินร่อนส่ายกับมือหมอ หมอซอยนิ้วอีก ซอยลึกๆจนเอ๋แทบขาดใจ หมอก้มดูดนมเธออีกครั้งพร้อมกับกดนิ้วเข้าร่องซอยถี่ๆ เอ๋แอ่นส่ายโยกสะโพกรับกับมือ หมอดูดนมเธอแรงขึ้นจนเอ๋ต้องเอามือกดหัวหมอแน่น....เอ๋แบะขากว้างๆแล้วร่อนสู้เหลือเกิน หมอซอยนิ้วจนเธอแทบเสร็จ เอ๋ร้องออกมาดังๆพร้อมกับโยกเอวโยกก้นร่อน หมอกดนิ้วบี้ที่เม็ดเสียวเอ๋แรงขึ้น แรงขึ้น....
.....เอ๋/..หมอ..หมอเอ๋ไม่ไหวแล้ว...เอ๋.....ว้าย!...หมอเอ๋....ซีดด....อุยย....ซีดด....มัน....อุยย...เอ๋.....ซีดด....เอ๋....ซีดด....
......................เอ๋ร่อนสะโพกโยกแรงๆพร้อมร้องคร่ำครวญ เอ๋ขมิบช่องคลอดเมื่อน้ำเธอหรั่งออก มันมากมายไหลเยิ้มกลีบ หมอกดนิ้วลึกแช่แบบนั้นจนเอ๋ต้องขมิบร่องแรงๆ หมอรู้ว่าเอ๋ดาราสาวเสร็จไปแล้วอย่างมากมาย น้ำเธอไหลแฉะจริงๆ หมอโยกนิ้วจนเอ๋ต้องครางแล้วค้อนสายตาเพราะเธออายไม่น้อยที่มาร่อนส่ายเนินสวาสแบบนี้กับหมอ หมอจ้องมองสำรวจเรือนร่างสวยเธออีกครั้ง.
.....หมอ/..คุณเอ๋สวยมากนะครับ....
.....เอ๋/..หมอรังแกเอ๋....ไม่รู้ล่ะ..หมอรังแกเอ๋มากๆเลย
.....หมอ/..แต่คุณเอ๋ก็สุขมากด้วยใช่มั๊ยครับ.
.....เอ๋/..ไม่รู้
......................เอ๋ออกอาการเขินอายเมื่อหมอถามแบบนี้..เอ๋เอามือดึงผ้ามาห่อปิดกายปิดบังสายตาหมอ หมอยิ้มและลูบสัมผัสแขนเธอ

.....เอ๋/..หมอรังแกคนไข้สาวแบบนี้บ่อยรึเปล่าค๊ะ
.....หมอ/..ก็มีบ้างครับผมจะมีความสุขกับคนไข้สาวและสวยอย่างคุณเอ๋เท่านั้น...แต่ผมไม่เคยเกินเลยนะครับแค่สัมผัสและเล้าโลมแบบที่ผมทำกับคุณเอ๋เท่านั้น.
.....เอ๋/..ทำไมหมอต้องทำแบบนี้ด้วยค๊ะ...หมอมีความสุขมากหรือค๊ะที่ได้ทำและถ้าหมอไม่เกินเลยแล้วหมอทนไหวหรือ....เขาบอกว่าผู้ชายนี่ห้ามใจยากนะค๊ะเวลามีความต้องการ.
.....หมอ/..ผม....คุณเอ๋ครับผมบอกกับคุณเอ๋ตรงๆเลยนะครับ....ผมไม่สามารถแข็งตัวได้เลยครับ...ผมมีโรคประจำตัว...ผมได้เท่านี้ได้ความสุขจากการสัมผัสภายนอกเท่านั้น....ผม...คุณเอ๋คงไม่หัวเราะผมนะครับ.
.....เอ๋/..จริงหรือค๊ะ...แล้วหมอ.....เออ...แล้วหมอมีภรรยารึเปล่าค๊ะ.
.....หมอ/..เคยมีครับ...ไม่ต้องถามผมต่อนะครับ.
.....เอ๋/..คะหมอ...เอ๋เข้าใจหมอคะ...แต่หมอทำแบบนี้แล้วคนไข้สาวอื่นๆจะไม่โกรธหมอหรือค๊ะ....แล้วมีมั๊ยที่....เออ...
.....หมอ/..ร้องเรียนหมอรึ...ไม่มีครับ..คนไข้เข้าใจผมและบางคนก็สุขมากที่ผมทำให้....มากกว่านั้นก็มี...คือขอให้ผมทำมากว่านั้น...
.....เอ๋/..แล้วหมอ....
.....หมอ/..ผมบอกคนไข้แบบที่ผมบอกคุณเอ๋นี่แหละ.
.....เอ๋/..เอ๋เข้าใจคะหมอ...เอ๋.....
.....หมอ/..ช่างเถอะครับ...คุณเอ๋สุขแบบนี้ผมก็สุขแล้ว....ผมชอบที่เห็นคนไข้ของผมมีความสุขถึงแม้ผมจะไม่มีแบบนั้นก็ตาม....อย่างน้อยผม....
.....เอ๋/..หมอค๊ะ...หมอเคยทำอะไรมากกว่านี้รึเปล่าค๊ะนอกจากสัมผัสภายนอกและไม่ใช่การสอดใส่อย่างที่ควรเป็น..เอ๋รู้ว่าหมอยังไม่พร้อมแต่อย่างอื่นที่หมอทำกับคนไข้....
.....หมอ/..ครับผมเข้าใจ.......คุณเอ๋คิดว่า.
.....เอ๋/..คะหมอ....หมอทำออรัลให้รึเปล่าค๊ะ.
.....หมอ/..อืมม...ก็เคยกับคนไข้สาวคนหนึ่งนะครับ...ผมรู้สึกชอบเธอมาก...เธอสวยและใสเหลือเกิน....
.....เอ๋/..โอวว..จริงหรือค๊ะหมอ........และถ้าหมอ...ช่วยเอ๋แบบนั้นได้รึเปล่าค๊ะ....อุว...หมอ....เอ๋มีอารมณ์ต้องการคะหมอ...อยากให้หมอช่วย...ช่วยให้เอ๋สุขอีกครั้ง...อืยย....
........................เอ๋พูดคุยแบบนี้กับหมอจนเธอเริ่มมีความต้องการมากขึ้น ต้องการแบบที่เธอแทบห้ามใจไม่อยู่ เอ๋กล้าที่จะขอร้องหมอให้ช่วยเธอ เอ๋ทนต่อความเสียวซ่านในอารมณ์แบบนี้ไม่ไหวจริงๆ เอ๋ผ่านการสัมผัสอย่างร้อนแรงเมื่อครู่และได้ฟังหมอบอกแบบนั้นอีกครั้ง อารมณ์มันช่างซ่านในใจเหลือเกิน เอ๋มองหมอด้วยสายตาร้อนดั่งไฟ เธอสัมผัสมือหมอที่จับแขนเธอไว้อยู่นาน เอ๋มองไปที่สายตาคู่นั้นของหมอ.
.....เอ๋/..นะค๊ะหมอ...อุยย...เอ๋....อืมม...เอ๋ต้องการจริงๆคะหมอ...ต้องการเหลือเกิน...
.....หมอ/..ครับ...ได้ครับ.....
........................หมอลูบมือไล้เรือนแขนนุ่มของเอ๋ดาราสาว หมอสัมผัสนวดเธอเบาๆแล้วก้มจูบเธอ หมอซุกไซ้ทั่วกายเอ๋แล้วหยุดลงที่หน้าท้องราบ หมอซุกริมฝีปากและสูดดมความหอมจากกายเธอแล้วดูดเนื้อนวลนั้นเบาๆ หมอกัดเนื้อเธอนุ่มที่เนียนท้อง หมอเลียลิ้นลงที่รูสะดือแล้วดูดขบเบาๆ.
.....เอ๋/..หมอขา...อุยย...เสียวเหลือเกิน....เอ๋เสียวคะตรงนั้น...หมอ...อุยย....ซีดด....หมอ....โอ๊ะ....อุยย...ดีคะหมอ....อืยย....ซีดด.....หมอ

.......................เอ๋ดาราสาวแสนสวยในบทนางร้ายที่ใครๆกล่าวถึง ตอนนี้เธอแทบหมดความอายกับหมอคนนี้เสียแล้ว เอ๋ปล่อยใจไปกับความไคร่ ปล่อยอารมณ์ปราถนาไปกับเหตุการณ์ ไม่ว่าแบบไหน อย่างไร ตอนนี้เอ๋อยากสัมผัสลีลาแบบนั้นอย่างเดียว เอ๋ดันผ้าที่ห่อคุมกายออกปล่อยให้ร่างสวยงามของเธออวดโชว์หมออย่างเต็มตา เอ๋ดันตัวเองลยจากผืนเตียงและแอ่นเนินสวาสรับการสัมผัสจากหมอ เอ๋คร่ำครวญกับอารมณ์ร่าน เอ๋ซ่านกับความกำหนัด เอ๋ร้องเรียกให้หมอทำกับเธออย่างใจปราถนา
.....เอ๋/..หมอขา...ช่วยเอ๋ด้วย...อุยย...เสียวคะหมอ...เอ๋เสียวเหลือเกิน...อุยย...หมอคะตรงนั้น...อุยย...ดูดตรงนั้นล่ะคะ...ซีดด...ดีจัง...อุยย..เสียวมากเลยคะหมอ...อุยยย..
......................หมอเริ่มร้อนดั่งไฟไปกับเสียงเรียกร้องของดาราสาว หมอค่อยๆสัมผัสเนื้อตัวเธอช้าๆแล้วค่อยๆลูบไล้เรียวขาที่เนียนแน่น หมอกดสัมผัสถูโคนขาแล้วเลื่อนต่ำลงถึงปรีน่อง หมอก้มสัมผัสจูบตั้งแต่ปลายเท้าถึงโคนขาขาว หมอจูบเนียนเนื้องามแล้วดูดขบเบาๆจนเอ๋คร่ำครวญ หมอเลื่อนมือลูบเนินสวาสแผ่วนุ่ม อุยย เอ๋สะดุ้งเฮือกเมื่อถูกสัมผัส หมอเอามือที่สวมถุงมือยางโลมเนื้อนวลและบีบคลึงโคนพับขา หมอเลื่อนมือกดเน๊นที่เนินสวย กดลูบจนเอ๋ร้องคราง
.....เอ๋/..ซีดดด...หมอ...อุยย..เอ๋เสียวเหลือเกิน....ซีดด...อืมม...หมอสอดนิ้วเข้าสิค๊ะ...อุยยย...เอ๋เสียวคะหมอ...เสียวเหลือเกิน....ซีดด....หมอ...เอ๋อยากให้หมอเลียให้เอ๋...นะค๊ะหมอ..เลียให้เอ๋ที....อุยย..ไม่ไหวแล้ว...เสียวเหลือเกิน.
.....................หมอลูบโคนขาอีกครั้งแล้วกดเขี่ยร่องหลืบ หมอกดนิ้วเบาๆที่รูลึกแล้วคลึงปลายนิ้วให้ถูไถ...หมอซอยนิ้วช้าๆแล้วโยกควาน อุยย เอ๋ร้องคร่ำครวญเหมือนขาดใจ หมอก้มลงช้าๆแล้วจูบเนินสวาส ปากกดกลีบแคมแล้วดูดขบจนเอ๋ร้องโหย หมอดูดกลีบและดูดแคมในลึก ลิ้นระรัวเลียลากผ่านร่องที่ฉ่ำแฉะ หมอดูดเม็ดเสียวเธอเบาๆเท่านี้เอ๋ก็ร้องคราง เอ๋แอ่นเร่าๆเอวส่ายโยกจนหมอแทบหายใจไม่ออก เอ๋กดหัวหมอแนบเนินสวาส เรียวขายกตวัดรัดรอบคอ หมอดูดแคมและเลียกดลิ้นที่ร่องแล้วดูดอีกครั้ง หมอช่างเก่งเหลือเกิน หมอสอดนิ้วเข้ากลีบช้าๆแล้วโยกอีก ปากกดดูดเม็ดเสียวเธอ หมอดันลิ้นกับเม็ดเสียวแล้วออกแรงกดระรัว อุยย เอ๋ร่อนสะโพกเร่า ปากร้องครางดังๆ เอ๋เหมือนขาดใจ มือกดหัวหมอแน่นแล้วเด้งเนินสวาสรับ
.....เอ๋/..หมอขาเอ๋ไม่ไหวแล้ว....อุยย...เสียวเหลือเกินหมอ...เอ๋เสียว....อืยย..หมอดูดอีกคะ...ดูด....อุยย....หมอ...หมอ...เอ๋....ซีดด...
....................หมอดึงนิ้วออกมาจากรูหลืบ..นิ้วที่มียางถุงมือสวมใส่ หมอสอดมันเข้าอีกครั้งแต่ครั้งนี้หมอสอดนิ้วเข้ารูก้นเธอ...หมอกดนิ้วผุบเดียวเข้าหลืบลึก หมอควานนิ้วในรูก้นจนเอ๋ร้องคราง เอ๋โยกก้นเร่าๆรับนิ้วที่กดลึก เอ๋ยกเรียวขาอ้ากว้างแล้วเด้งโยกนิ้วกับหมอ
.....เอ๋/..หมอ...อุยย...เอ๋เสียวเหลือเกินแบบนี้...เสียวคะหมอ...หมอสอดเข้าลึกเหลือเกิน...อุยย..หมอโยกนิ้วสิค๊ะ...อืมม..โยกอีกคะหมอ....โยก...โยก....อุวว...ดีเหลือเกิน...เสียวคะหมอ..เอ๋เสียว...ซีดด..อีก...หมอกดลึกๆคะหมอ....หมอขาดูดเม็ดเสียวเอ๋สิค๊ะ...ดูดคะดูด...อุยย..ดี...เสียวจังเลยหมอ...เอ๋เสียวเหลือเกิน....หมอกดนิ้วลึกๆคะหมอ..ลึกๆ...อุยย...เอ๋ทนไม่ไหวแล้วนะ...เอ๋ใกล้แล้วหมอเอ๋ใกล้แล้ว...อุยย..เอ๋....อุยย..เอ๋กำลัง...อุยย..หมอไม่ไหวแล้ว..หมอดูดคะ...ดูดแรงๆ...อุยย....ดีคะหมอดี....อุยย..หมอนิ้วกดลึกๆ...ลึกๆ...โยกคะหมอโยกนิ้ว...อุยยยดูดอีกคะหมอ..ดูดให้เอ๋เร็ว..หมอ...เร็วๆคะ..เร็วๆ..หมอเอ๋...อุยย...โอ๊ะ...หมอ...เอ๋...เอ๋.....อืยย....เอ๋ออกแล้ว....หมอ..เอ๋น้ำ...น้ำเอ๋ออกแล้ว...ออกแล้ว...อุวว....ออกแล้ว.....
.....................เอ๋กระดกก้นลอยแล้วขมิบช่องคลอดรัดลิ้นหมอที่แยงลึก...เอ๋ตอดตึบที่ปลายลิ้นจนหมอเสียวไม่น้อย....น้ำเธอไหลแฉะเปื้อนที่นอนมากมาย...เอ๋เด้งลอยๆกับปากหมออย่างสุขสม....เอ๋กอดและกดหัวหมอแน่น เธอสุขจริงๆกับลีลาสวาสบาดลึก เอ๋แทบไม่เชื่อว่าเธอจะพบกับความสุขแบบนี้ โรงพยาบาลแห่งนี้เธอต้องจำมันไว้ แฟนเธอดาราหนุ่มหล่อ เขาจะสู้บทรักจากหมอคนนี้ได้หรือเปล่าเท่านั้น เอ๋ชักไม่แน่ใจแล้วสิว่า หมอกับแฟนเธอใครจะร้อนแรงกว่ากัน แต่ถ้าแฟนเธอจืดชืด เอ๋คงต้องจากเขาแน่นอน.

.............เรื่องสั้นๆเอามาอ่านเพลินๆในวันหยุดแบบนี้ครับ จินตนาการไปกับดาราสาวคนนี้ ผมเห็นรูปเธออยู่บนบอร์ดสนุกเมื่อเช้านี้เอง.