ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก็ นา ชอบ โชว์ขาอ่อนนิค่ะ

เริ่มโดย ouyjutakan, พฤษภาคม 01, 2010, 08:00:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ouyjutakan

นามีเรื่องเสียวที่ทำงานมาให้ลงค่ะ รับรองว่าเป็นเรื่องจริงค่ะเรื่องมีอยู่ว่านาเป็นคนชอบใส่กระโปรงสั้น ถ้าวันไหนไม่ใส่สั้นมันไม่มี อารมณ์จะทำงานเลยค่ะแถมนั่งรถไปกับแฟน แฟนจะบอกให้ถกกระโปรงให้สุดๆ เลยแฟนนาชอบให้นานั่งโชว์ค่ะ เขาบอกว่ามีอารมณ์ดี เวลานาถูกผู้ชายมองที่ขาหรือที่จิ๋ม นาจะใส่กระโปรงที่สั้นสุดๆ เรียกว่าพอนั่งลงจะเห็นจิ๋มของนาเลยค่ะ(ถ้าไม่นั่งไขว่ห้างนะคะ) แถมยัง ผ่าตรงหน้าขาอีกต่างหาก มีอยู่วันนั้นนาใส่กระโปรงสั้นเหมือนเดิมแต่คราวนี้ไม่ผ่าค่ะ แต่บางแทน บางชนิดที่ว่ามองก็เห็นกางเกงใน รางๆเลยค่ะ ใส่ถุงน่องแบบไม่มีเป้าขอบลูกไม้(นาชอบถุงน่องแบบไม่มีเป้าเพราะเวลาจะทำอะไรมันสะดวกดี) แล้วใส่กางเกงในทับ ปกติ แฟนนาจะมาส่งที่บริษัททุกวัน วันนั้นแฟนไม่ได้มาส่ง นาต้องนั่งมอเตอร์ไซต์รับจ้างมาทำงานเอง ตอนเดินไปที่วินมอเตอร์ไซต์ พวกที่วินก็มองที่กระโปรงนาทุกคนเลย นาเห็นพวกเขามองก็ยืนต่อราคานานๆ ให้เขามองกันให้เต็มตา ตอนขึ้นนั่ง นาก็แกล้งยกขาข้างขวาขึ้นวาง ที่พักเท้าช้าๆพอยกขึ้นกระโปรงของนาก็ถกขึ้นจนเห็นขอบถุงน่อง และกางเกงในลายลูกไม้ของนาแบบชัดๆเลย พวกเขาคงเห็นจิ๋มนาแบบ เต็มตาเลยล่ะค่ะ..... พอมาถึงบริษัทนาก็เกิดอารมณ์มาก จิ๋มของนาแฉะไปหมด นาเลยไปนั่งที่โต๊ะทำงานของนา อ้าขาออก (นามามอเตอร์ไซค์ เลยมาถึงเร็วยังไม่มีใครมาสักคนเดียว) นาเอามือถูๆ จิ๋มของนา จนสำเร็จไปหนึ่งครั้งแต่พอนานั่งอยู่คนเดียว นานึกถึงที่วินมอเตอร์ไซค์ก็ เกิดอารมณ์ขึ้นมาอีก นาก็เลยถอดกางเกงในของนาออกซะเลย พอเพื่อนๆนามาก็มานั่งคุยกับเพื่อนๆ ทั้งชายและหญิงค่ะ เป็นชายซะ 1คน และหญิง 3 คน แต่เป็นเพื่อนสนิททั้งนั้นนะคะเพื่อนนาก็ใช่ย่อยซะเมื่อไหร่ ถึงขนาดมีสัมพันธ์ลึก ซึ้งกับผู้ช่วยผู้จัดการเลย นุ่งกระโปรงก็ สั้นเหมือนนาเลยค่ะ เวลานั่งเพื่อนชายก็ชอบมองที่ขาพวกเราหญิงๆค่ะ บางทีมองไม่เห็นจิ๋มของแต่ละคนเพื่อนชายจะเอามือมาเปิด กระโปรงดูเลยค่ะ เขาบอก ว่าวันไหนไม่เห็นจิ๋มพวกเธอแล้วเอาเมียไม่สนุก พวกเราหญิงๆก็เลยช่วยซะหน่อยค่ะ แต่วันนี้เขาถึงกับแซวนา ว่าวันนี้เปิดเต็มที่เลยนะ นาเพิ่งถอดกางเกงในออกนี่คะพอคุยไปคุยมาก็ไม่รู้ว่าเกิดอะไร กันขึ้นเพื่อนหญิงอีกคนก็บอกว่าฉันเอารองแล้วเธอ ก็เอาผู้จัดการซะซิกล้ารึเปล่า นาก็เลยบอกว่าจะ บ้าเหรอแฟนเล่นงานตายเลย เขาชอบให้โชว์อย่างเดียวจ่ะ ในใจนาก็คิดนะคะว่าถ้ามีโอกา สไม่แน่ เพื่อนชายก็บอกว่าถ้าจะเอาเมื่อไหร่ให้บอกด้วยอยากดู จะอัดวีดีโอ ไว้ให้พอนาได้ยินว่าจะอัดวีดีโอ ยิ่งมีอารมณ์ น้ำนาเริ่มไหลเยิ้ม ออกมาอีกแล้วค่ะ ถึงเวลาทำงานเราก็แยกย้ายกันไปทำงาน พอนาลุกขึ้นจากเก้าอี้เพื่อนชายก็บอกว่ากระโปรงด้านหลังเปียกเชียวนะอยากละ ซิ แล้วก็บอกว่าเย็นนี้ไงเอาเลย นาก็สงสัยเขาพูดอะไรของเขา หลังจากนั้นผู้จัดการก็เรียกเข้าพบ พอนาเข้าไปในห้องผู้จักการก็มีแขก ให้นา นั่งรอที่โซฟา นาก็นั่งรอซักพักก็สังเกตเห็นผู้จัดการมองมาที่ขาของนาคุยกับลูกค้าไปก็มองขานาไป นาก็เลยแกล้งนั่งอ้าขาออกทีละนิด แต่ จริงๆแล้วไม่ต้องอ้าก็เห็นชัดอยู่แล้วเพราะนาใส่ทั้งสั้นทั้งบาง แถมกางเกงในเพิ่งถอดออกเมื่อเช้านี้ ผู้จัดการมองตรงจิ๋มของนา ตาไม่กระ พริบเลยค่ะ นาก็แกล้งหันไปทางอื่นนาเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกแล้วค่ะ ซักพักนาก็แกล้งอีกเนื่องจากอารมณ์เริ่มฟุ้งซ่านขึ้นทุกที นาก็เลย ยืน ขึ้นแล้วแกล้งทำของหล่น แล้วก้มลงเก็บโดยหันหลังให้ผู้จัดการ โก่งโค้งเก็บของ นามองลอดหว่างขาเห็นผู้จัดการ มองตาค้างเลยค่ะคง เห็นก้นนาขาวๆ กับกลีบจิ๋มของนา ชัดแน่นอน พอลูกค้ากลับไป ผู้จัดการก็บอกว่าเย็นนี้อยู่ช่วยงานหน่อยนะ นาก็คิดว่าคงต้องมีอะไรพิเศษ แน่นอน นาก็ไปบอกให้เพื่อนเตรียมตัวอัดวีดีโอ หลังจากนั้นนาก็เดินเข้าห้องน้ำสำเร็จซะ 2ครั้ง นาไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับนายอมรับว่ามี ความสุข มากๆ เวลานั่งโชว์จิ๋มน่ะค่ะ พอถึงเย็นผู้จัดการก็เรียกเข้าพบพอนาเดินเข้าไปผู้จัดการก็มองที่ขาของนาก่อนเลย นามีอารมณ์อยู่ แล้วก็ทำเฉยๆ ผู้จัดการก็เรียกไปนั่งตักเขาแล้วเขาก็ให้นา ถอดเสื้อตัวนอกของนาออก แล้วผู้จัดการก็บอกว่า เมื่อเช้าผมเห็นคุณทำอะไรที่ โต๊ะด้วย นาเงี่ยนอายน่าดูเลยค่ะ แต่จะทำไงได้อารมณ์มันกระเจิงไปแล้วนี่ พอนาถอดเสื้อนอกออก เหลือแต่เสื้อสายเดี่ยวไม่ได้ใส่ยกทรง ตัว เดียว ผู้จัดการให้นาอมให้เขา หลังจากนั้นผู้จัดการก็ให้นาขึ้นค่อมแล้วผู้จัดการก็เอา...ของแกใส่เข้าจิ๋มของนานาเจ็บ มากเลยใหญ่เอา เรื่อง เหมือนกัน ดำปลือเลยค่ะ นาขย่มซักพักนาก็ถึงจุดสุดยอด ผู้จัดการก็ถึงพร้อมๆกับนา น้ำของผู้จัดการเยอะมาก ทั้งขุ่นอีกต่างหาก พอ นาลุก ขึ้นน้ำก็เยิ้มมาที่ขา เปียกถุงน่องเลยค่ะ หลังจากนั้นผู้จัดการบอกว่าเช้า ไม่ต้องไปนั่งทำเองหรอก ผมจะทำให้ ทุกๆเช้าเลย นาก็เลยบอกว่า ก็ดีค่ะนาจะอมให้ทุกเช้าเลยค่ะ พอเสร็จกิจก็จะกลับบ้าน เดินออกจากห้องผู้จัดการก็เจอแฟนนานั่งรออยู่ นาถึงกับตกใจรีบเข้าไปหาแฟน ที แรกนึกว่าเขาจะโกรธ แต่แฟนนาบอกว่า ดูนาเอากับผ้จัดการแล้วสนุกดี ผู้จัดการก็กลับไปก่อน ส่วนนากับแฟนก็จองโซฟาในห้องผู้จัดการ แล้วนาก็บอกแฟนว่าขอไปล้างจิ๋มก่อน แฟนนาบอกว่าไม่ต้องล้าง แฟนให้นาไปนั่งที่โซฟา ให้นาอ้าขาออก แล้วแฟนนาก็เอาลิ้นเลียจิ๋มนา นา เห็นน้ำของผู้จัดการที่เพิ่งเอากับนาไปติดลิ้นแฟนนาออกมาเลยค่ะ ซักพักนาก็ทนไม่ไหวน้ำทั้งเขื่อนพังทลายออกมาอีกเต็มที่เลยค่ะ นามี ความสุขมากจริงๆ หลังจากนั้นนาก็โดนแฟน เอาจนดึกแฟนนาถึงจุดสุดยอดหลายครั้งมาก พอขึ้นรถจะกลับบ้านแฟนนาก็ให้อมให้เขาจน ถึงบ้านหลังจากนั้นก็โดนแฟนนาเอาอีกหลายที จนนาหมดแรงเลยค่ะ เจ็บจิ๋มไปหมดเลยค่ะ ไม่นึกว่าแฟนนาเขาจะมีอารมณ์ขนาดนี้ ไม่งั้น ทำไปนานแล้วค่ะ แต่นาก็ไม่เคยมีสัมพันธ์กับคนอื่น นอกจากแฟนนากับผู้จัดการเท่านั้นค่ะ ขนาดแฟนขอร้องให้สวิงกิ้งกับคู่อื่น นายังไม่เอา เลยค่ะ นาบอกแฟนว่า ถ้าไม่ใช่ผู้จัดการกับแฟนนา นาขอโซว์จิ๋มดีกว่า เช้ามาผู้จัดการก็เรียกเข้าไปให้อมให้แต่เช้าเลยค่ะ