ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่รู้จะตัดสินใจยังไงดีอ่ะครับ ช่วยแนะนำหน่อย

เริ่มโดย hoddeee01, พฤษภาคม 22, 2010, 08:44:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hoddeee01

คือ ผมมีแฟน ที่เจอกันผ่านโลกออนไลน์นี่แหละครับ
คบกันมาได้ 5 เดือนละ
ผมรักเค้ามากเลย (ก่อนที่จะเจอตัวจริงนะ)
พอ 2 สัปดาห์ที่แล้ว ผมก็ไปหาเค้า แล้วก็ไปอยู่ที่บ้านเค้า (ผิดหวังเล็กน้อย ที่ตัวจริงไม่เป็นอย่างที่คิด)
คือ ตอนผมไปอยู่กับเค้า อ่ะ เค้าตามใจผมทุกอย่างเลย ซื้อนู่น ซื้อนี่ให้
เค้าเหมือนจะรักผมมาก เพราะตอนที่ผมจะกลับบ้านมา เค้าร้องไห้ตลอดเลยไม่อยากให้ผมกลับ

เ้ข้าเรื่องเลยนะครับ ขอโทษทีที่ยาวไปหน่อย

คือ ผมมารู้ว่า เค้า คบอยู่กับอีกคนนึง ซึ่งเค้า อ้างว่าเป็นพี่ชาย มาตลอด
เวลาคุยโทรศัพท์กันก็เหมือนคุยกับพี่ปกติ แต่ตอนคุย msn กัน ภาษาที่คุยมันไม่เหมือนปกติ
มันมี "ผัว เมีย" ด้วย (ผมแอบเข้าไปดูใน บันทึกสนทนา)
แล้วเงินที่ แฟน ผมเอามาซื้อของให้ผมก็ เป็นเงินของคนๆนั้น
เพราะเวลาที่แฟนจะซื้อของให้ ผม
ก็จะโทรไปโกหก ขอพี่คนนั้น ว่าซื้อนู่น ซื้อนี่นะ
แล้วพี่เค้าก็โอนมาให้

ซึ่งผมรู้สึกใจคอไม่ค่อยดีเลย

คือตอนนี้มีเรื่องที่เค้าโกหกผมอยู่ 2 เรื่อง

คือเรื่องพี่ชาย แระ ตัวจริงของเค้า เพราะผมให้รูปของผม จริงๆให้เค้าดู แต่เค้าก็เอารูปคนอื่นให้ผมดู
ซึ่งผมถามแล้วถามอีกว่า ไม่ต้องกลัวหรอก คบกันมาขนาดนี้เป็นยังไงผมก็รับได้หมด แต่เค้าก็ยืนยันว่า รูปนี้เป็นเค้าจริงๆ
แต่ตัวจริงไม่เป็นอย่างที่คิด

ตัวจริงแฟนผมหนัก 100 กว่า สูง160
แล้วผมสูง 175 หนัก 75
ซึ่งผมก็ยอมรับเลยว่าตอนแรกๆก็รับไม่ได้เหมือนกัน
แต่อยู่ไปอยู่มาก็เริ่มชิน
แต่พอออกไปเดินเที่ยวข้างนอก ผมก็อายๆเขินๆ คนอื่น ที่แฟนมาเดินจูงมือ
(ก็น่าจะรู้นะครับว่าเพราะอะไร)

ใจนึกก็อยากจะพูดกับเค้าตรงๆ ว่าทำไมคบ 2 คน
อีกใจนึงก็อยากคบต่อ เพราะเวลาคุยโทรศัพท์กับเค้า เหมือนเพื่อนแก้เหงา เพราะเค้าคุยโทรศัพท์กับผม เกือบ 24 ชั่วโมงเลย
จะีมีก็แต่ พี่คนนั้นโทรมานั่นแหละ เค้าถึง พักสายไปคุยกับคนนั้น

ผมควรจะทำยังไงต่อไปดี

ขอคำแนะนำด้วยครับ