ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอชื่อลิน

เริ่มโดย sunevil, กรกฎาคม 08, 2010, 02:00:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunevil

แก้ไขล่าสุด sunevil เมื่อ 2010-7-8 03:08

ผมเรียนอยู่ในมหาวิทยาลัยแห่งหนึ่ง อยู่ปี 2 ครับ (ตอนนั้นผมเพิ่งอายุ 19 ปี) ซึ่งผมก็เรียนกับอาจารย์หญิงท่านหนึ่ง เธอชื่อลิน อายุ 29 ปี ยังโสดและก็สวยมากด้วย เธอเป็นลูกครึ่งไทยจีนน่ะครับ รูปร่างเธอก็ดีด้วย ผมแอบชอบเธออยู่และ พยายามตีสนิทกับเธอ ซึ่งเราก็สนิทกันจริง เรามักจะมีเรื่องคุยกันเสมอ ทั้งเรื่องเรียนและเรื่องทั่วไป อันที่จริงผมก็แค่แอบ ชอบอาจารย์คนนี้นะครับ ไม่ได้คิดไปถึงขนาดหวังที่จะมีอะไรกับเธอหรอก ผมก็เรียนในวิชาของเธอมาตลอดจนถึงช่วงท้ายๆ เทอม และก็มีอยู่ครั้งหนึ่ง วันนั้นในวิชาของเธอ อ.ลินก็พูดกับผมในชั่วโมงต่อหน้าเพื่อนๆ ว่า หลังเลิกเรียนแล้วให้ไปหาเธอ ที่ห้องพักอาจารย์ด้วย จะคุยเรื่องเกี่ยวกับเกรดวิชาของผม ผมก็ตอบตกลง จนหลังเลิกเรียนวันนั้น เวลาประมาณ 6 โมงเย็นแล้ว ผมก็ไปหาอ.ลินที่ห้องพักอาจารย์ ก็เห็นเธอนั่งอยู่ที่โต๊ะของเธอคนเดียวในห้อง อ.คนอื่นๆ คงกลับกันหมดแล้ว อ.ลินเรียกผมให้ล็อคประตูห้องและไปยืนใกล้ๆ ผมก็เดินไปหาเธอ แล้วถามว่าเกรดผมมีปัญหาอะไร แต่อ.ลินกลับบอกว่า ไม่มีปัญหาอะไรกับเกรด แต่มีปัญหากับตัวผม ระหว่างนั้นเธอก็เริ่มลูบคลำเป้ากางเกงผม ผมตกใจบอกว่าจะดีหรือ เราเป็น ลูกศิษย์อาจารย์กัน อ.ลินก็บอกว่าชอบผมมานานแล้ว และเธอก็เริ่มเปิดกางเกงผม
        จากนั้นเธอก็จับเอาแท่งเนื้อของผมซึ่งกำลังแข็งเต็มที่ออกมา แล้วเธอก็เล่นลิ้นรอบๆ ปลายแท่งแล้วก็อ้าปากอมเข้าไป จนมิดด้าม อุ่นมากเลย ลิ้นของเธอตวัดรูดลำของผมไปมา เสียวมากจริงๆ ครับ เธออมของผมอยู่นานจนผมทนไม่ไหว พ่นน้ำใส่ในปากเธอจนล้นออกจากปากเธอไหลมาตามคอ ผมเห็นน้ำของผมไหลลงร่องอกของเธอ ผมจึงเอาแท่งออกจากปาก ของเธอ แล้วกมลงเลียต้นคอของเธอลงมาจนถึงเนินอก มือของผมก็เริ่มลูบคลำหน้าอกเธอ และค่อยๆ ปลดกระดุมออกจนหมด ทุกเม็ด แล้วก็ถอดชั้นในของเธอออก หน้าอกเธอสวยมากเลย หัวนมยังเป็นสีชมพูอยู่ ผมทั้งเลียและคลึงหน้าอกของเธอ เสียงครางของเธอก็คอยคลอไปกับอารมณ์ของผม มือผมก็เลื่อนต่ำลงมาที่ขอบกระโปรงของเธอ แล้วแทรกเข้าในชั้นใน ของเธอ แล้วเอานิ้วลูบรอบๆ ร่องของเธอ ซึ่งตอนนี้ของเธอเปียกชุ่มเลย ผมเริ่มแยงนิ้วเข้าไปในร่องนิดหน่อยเท่านั้น เธอกอด ผมแน่นเลย ครางว่าเสียวเหลือเกิน.. ผมจึงถอดกระโปรงและกางเกงในของเธอออก และก็จัดการกับชุดของผมด้วยจนเรา เปลือยเปล่าด้วยกันทั้งคู่ อ.ลินก็เดินไปนอนบนโซฟายาว แล้วก็อ้าขาเอานิ้วแยกร่องออก อีกมือของเธอก็จับแท่งของผมเข้ามา จ่อปากร่องเธอ ผมก็ขยับเข้าไปลูบรอบๆ ปากร่องเธอ แล้วก็สอดเข้าไปทีเดียวมิดด้าม ลื่นมากเพราะร่องของเธอเองก็เปียกน้ำ จนชุ่มอยู่แล้ว ผมเอนตัวเข้าไปใกล้ๆ เธอ จูบปากเธอแล้วก็เริ่มโยกช้าๆ ร่องของเธอตอดมากเลย มันอุ่นและลื่น ร่องของเธอ แนบเนื้อกับแท่งของผมเต็มๆ เสียวมาก ผมเริ่มซอยเร็วขึ้น เธอก็แอ่นตัวรับจังหวะกระแทกพร้อมคราง "อาๆๆ..ดีๆๆ" ผมเร่งจังหวะ สลับกับจูบปากเธอและเลียหน้าอกเธอไปด้วย ดูท่าทางเธอจะเสียวมากเพราะมือของเธอโอบกอดหลังผมอย่าง แนบแน่น เราเย่อกันนานพักหนึ่ง เธอก็ครางออกมาว่า "ไม่ไหวแล้ว..จะสุดแล้ว.." ผมตอบรับเธอโดยการโอบรัดสะโพกเธอ แล้วเร่งซอยหนักๆ อีกจนเธอเสร็จ ร่องของเธอรัดของผมแน่นเป็นจังหวะ มีน้ำไหลออกมาแต่ผมยังไม่เสร็จจึงโยกต่อสักพัก จนทนไม่ไหวพ่นน้ำเต็มร่องเธอ ผมนึกว่าจะจบแค่นั้น อ.ลินก็ผลักตัวผมลงนอนบนพื้นข้างๆ โซฟา โดยที่แท่งของผมยังเสียบ อยู่ในร่องเธอ ผมอยู่ในท่านอนหงาย เธอนั่งบนตัวผม แล้วก้มนอนทับร่างผม จูบปากแล้วบอกว่า "คราวนี้ตาอาจารย์ทำ บ้างละ" แล้วเธอก็เอนตัวนั่งยองๆ แล้วเริ่มยกตัวขึ้น ร่องของเธอค่อยเลื่อนจากโคนแท่งของผมจนถึงปลาย แล้วปล่อยตัวลง มาอย่างเร็ว ร่องของเธอก็รูดแท่งผมลงมา จากนั้นเธอก็เริ่มโยกเร็วขึ้นๆ ปากของเธอก็ครางซี้ดๆๆ..อาๆๆ ผมเองยังต้อง ครางเลย มันเสียวมาก ร่องของเธอตอดและก็อุ่น มันมากจริงๆ ขณะเธอปล่อยตัวลงมา ผมก็ยกสะโพกรับแรงของเธอ สักพักเธอก็เอนตัวลงมาเอาหน้าอกแนบบนหน้าอกผม แล้วโยกสะโพกขึ้นลงโดยที่ตัวเธอนอนแนบกายผมและก็จูบปาก ผมก็ เล่นลิ้นในปากของเธอไปด้วย ผมกอดรัดสะโพกเธอโยกตามจังหวะ จนเราเสร็จพร้อมกันทั้งคู่... เธอนอนหมดแรงบนตัวผม ผมเองก็หมดแรง เรานอนพักกันสักพักก็เช็ดทำความสะอาด และแต่งตัวออกจากห้อง ตอนนั้นก็เกือบ 1 ทุ่มแล้วครับ เราก็เดินออกประตูมหาลัยด้วยกัน ก่อนแยกกันกลับ อ.ลินก็บอกว่าอยากมีโอกาสแบบนี้อีก มีเซ็กซ์กับลูกศิษย์ตัวเอง รู้สึกแปลกๆ ดี เราจึงนัดร่วมรักกันในวันหยุดที่บ้านของเธอจนถึงทุกวันนี้...