ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขายตัวเพราะเงี่ยน

เริ่มโดย tee_tores, สิงหาคม 28, 2010, 10:00:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee_tores

หวัดดีค่าชื่อออยนะค่ะชอบอ่านเรื่องเล่าเสียวๆมากค่ะอ่านมาเกือ บทุกเว็บแล้ว ล่ะค่ะเคยโพสท์ประสบการณ์จิงของออยลงด้วยนะค่ะคือปกติแล้วออยค่อนข้างเซ็กส์ จัดมากค่ะเวลามีรมณ์เงี่ยนขึ้นมาก็หาตัวช่วยตลอดแหละค่ะเพราะว่าแฟนออยไม่ ค่อยมาหาออยบ่อยๆค่ะออยเลยหาคนอื่นบรรเทากันไปเป็นบางครั้งน่ะค่ะแต่พอเอา กันเสร็จแล้วออยจะเลิกติดต่อเลยนะค่ะเพราะกลัวติดพันนะค่ะก้อมีอยู่2-3คน แล้วละค่ะที่ออยจัดไปให้แล้วพี่ๆเหล่านั้นชอบออยมากเลยค่ะแต่ว่าออยไม่สน หรอกนะค่ะก้อเย็ดเสร็จ ก้อจบกันน่ะค่ะออยจะตกลงกันไว้ก่อนเลยค่ะและล่าสุดออ ยจะเล่าให้ฟังค่ะเพราะเพิ่งไปเย็ดกันมาเมื่อ2-3วันนี้เองคือวันนั้นเป็นวัน ศุกข์นะค่ะออยเลิกเรียนกลับมาถึงห้องก้อเกือบทุ่มแล้วละค่ะเลยเปิดเน็ทโพสท์ หาชายคุยด้วยแก้เงี่ยนนะค่ะเพราะออยไม่ได้โดนเย็ด มาเกือบเดือนแล้วค่ะวันนี้ ออยเงี่ยนมากค่ะตั้งแต่เช้าแล้วตั้งใจว่าวันนี้ต้องหาชายไปเย็ดสักหน่อยออ ยไปโพสท์ไว้แปปเดียวเท่านั้นก้อมีหนุ่มๆเข้ามาคุยกันเพียบเลยค่ะแต่ออยจะขอ ดูรูปทุกคนค่ะคนไหนไม่ให้ดูออยก้อบล๊อกไปเลยคนไหนไม่น่าเอาก้อบล๊อกค่ะจนเจอ พี่คนนึงเอาเป็นว่าชื่อพี่ต้นละกันน่ะค่ะออยดูรูปแล้วก้อโอเลยค่ะพี่ต้นหล่อ ขาวอายุที่คุยกันคือ30ต้นๆนะค่ะส่วนออยเพิ่ง21เองค่ะพี่ต้นเห็นรูปออยแล้วขอ เบอร์ออยใหญ่เลยค่ะประมาณว่าคงเงี่ยนอะไรนั้นมั้งค่ะออยเองก้อเงี่ยนค่ะอยาก  โดนเย็ดมากเลยค่ะตอนนั้นเราคุยกันแต่เรื่องเย็ดๆทั้งนั้นเราเลยโทรคุยกันเลย พี่ต้นว่าออยจะเอาไงเด๋วพี่จัดให้ออยก้อบอกพี่เค้าไปตรงๆนะค่ะว่าเงี่ยนอยาก เย็ดค่ะพี่เค้าบอกว่าได้เราก้อนัดเจอกันที่เราดังร้านนึงซึ่งถ้าบอกไปหลายคน คงรู้แน่ก่อนวางหูพี่ต้นถามเน้นน่าดูว่าออยหลอกป่าวให้ไปเก้อป่าวออยก้อเลย บอกพี่เค้าไปว่าไม่ต้องกล้วค่ะออยไปแน่พี่เค้าเลยถามว่าออยจะเอาเท่าไร เล่นเอาออยอึ้งไปเลยค่ะออยเลยถามกลับว่าเอาไรอ่ะพี่พี่เค้าก้อบอกว่าอ้าวตัง ไงน้องออยเอาเท่าไรเด๋วพี่จัดให้โอนไปก่อนก้อได้แต่ขอให้มาจิงๆนะออยเลยนึก ว่าไม่เคยเอาตังกับคนอื่นที่ออยเคยเย็ดเลยมีก้อแต่พี่ต้นนี่แหละค่ะที่ถาม ก้อเลยคิดว่าดีเหมือนกันทั้งเสียวด้วยได้ตังด้วยปกติออยไม่เดือดร้อนตังหรอก ค่ะที่บ้านก้อส่งให้แฟนออยก้อให้นี่ค่ะเดือนนึงก้อหลายหมื่นค่ะเลยแกล้งบอก พี่เค้าไปว่าขอห้าพันค่ะพี่ต้นเลยรีบตกลงค่ะออยบอกเลขที่โอนตังไปเลยค่ะพี่ ต้นบอกโอเคค่ะแล้ววางสายไป สัก3ทุ่มได้เวลานัดออยก้อไปหาพี่เค้าที่ร้านที่นัดไว้ค่ะก้อเจอพี่ต้นนั้ง คอยอยู่ค่ะพี่เค้าดีใจมากเลยค่ะที่ออยไปชมว่าออยน่ารักกว่า ในรูปอีกเออออ ยลืมบอกไปออยผิวขาวนะค่ะ สัดส่วน34-24-35 ค่ะพี่ต้นบอกว่าโอนตังให้แล้วเช็ดยังน้องออยออยเองก้อพยักหน้าไปงั้นแหละค่ะ ว่าโอค่ะความจิงไม่ได้เช็คด้วยซําเรานั้งคุยกันกินเหล้าไปด้วยพี่ต้นถามว่า ออยให้กี่ครั้งออยเลยบอกว่ากี่ครั้งแล้วแต่พี่ค่ะถึงเช้าก้อได้แต่ออยขอให้ ใส่ถุงยางเป็นพอค่ะพี่ต้นก้อโอค่ะถามว่าออยดูดควยได้ ป่าวออยก้อว่าได้ค่ะแต่ ไม่เอาตูดนะค่ะพี่ต้นบอกว่าได้พี่เองก้อเงี่ยนมานานแล้ววันนี้ขอเย็ดให้หาย เงี่ยนหน่อยแล้วกันออยเลยชวนพี่เค้าออกจากร้านเลยค่ะแหมก้อออยแฉะไปหมดแล้ว นี่ค่ะเงี่ยนมากด้วยพี่เค้าพาเข้าโรงแรมทันทีเลยค่ะไปถึงออยก้อถอดเสื้อผ้า ออกทันทีเลยค่ะพี่ต้นเห็นตัวออยเปลือยก้อ รีบเข้ามากอดจูบไซร์ทันทีเลยค่ะปาก ก้อว่าน้องออยน่ารักจังหุ่นน่าเย็ดด้วยออยเลยจับพี่เค้าถอดเสื้อผ้าออกท่อน ควยพี่ต้นดีดออกมาเลยค่ะแข็งเป็กเลยคงสัก6นิ้วได้มั้งค่ะใหญ่ด้วยค่ะออยงี้ ทนไม่ไหวเลยก้มลงไปดูดรูดควยพี่ต้นทันทีเลยค่ะด้สนความอยากเต็มที่พี่ต้น ร้องครางซี้ดเลยค่ะ

บอกว่าออบจ๋าพี่เสียวออยดูดควยเก่งจังอะไรพวกนี้แหละค่ะออยดูดควยเลียไข่ พี่ เค้าสักพักพี่เค้าก้อดึงควยออกจากปากค่ะบอกว่าไม่ไหวเสียวควยเด๋วนำแตกก่อน แล้วจับออยนอนลงดูดเลียไล่ตั้งแต่สองเต้าขาวพี่ต้นดูดหัวนมออยจนเสียวคราง เลยค่ะพี่เค้าเล่นเต้าออยอยู่สักพักก้อเลื่อนลงมาเลียหน้าท้องลงไปเรื่อยจน ถึงเนินหีออยค่ะพี่ต้นแยงลิ้นลากเลียเข้าไปในร่องกลีบออยอย่างเร็วเลยค่ะพี่ เค้าใช้ลิ้นเก่งมากค่ะพี่ต้นร้องพึมพัมว่าหีออยสวยจัง ออยร้องครางไม่รู้ เรื่องเลยค่ะรู้สึกเสียวที่สุดแล้วออยก้อระเบิดนำหีแตกใส่คาปากพี่เค้าเลย ค่ะร้องลั่นห้องทีเดียวซี้ดดดดด..พี่ค่าออยเสียวค่ะไม่ไหวค่ะ..อูยยยย...แตก แล้วค่ะพี่ขาโอ้วววววว..ซี้ดดดดด..เสียวหีค่ะพี่ออยกดหัวพี่ต้นแน่นเลยค่ะหี ออยกระตุกขมิบนำออกมาใส่ปากพี่เค้าเต็มเลยค่ะพี่ต้นเงยหน้าขึ้นแล้วบอกว่าออ ยเด๋วพี่ขอเย็ดออยเลยนะไม่ไหวเสียวควยปวดไปหมดแล้วออยเลยบอกพี่เค้าว่าให้ เย็ดเลยค่ะออยอยากโดนควยเย็ดเหมือนกันค่ะพี่ต้นคว้าถุงยางมาใส่ควยยาวของพี่ เค้าแล้วเอาควยมากดใส่รูหีออยแล้วดันใส่รูหีออยทันทีเลยค่ะออยแน่นหีไปหมด เลยค่ะพี่ต้นเริ่มกระเด้าควยใส่หีออยเป็นจังหวะค่ะควยพี่เค้าเข้าลึกสุดด้าม ควยเลยค่ะออยร้องครางลั่นด้วยความเสียวที่โดนควยเย็ดใส่หีค่ะแหมก้อไม่ได้ โดนมาเกือบเดือนแล้วนี่ค่ะพี่ต้ากระเด้าควยใส่อย่างแรงค่ะ ก้มตัวลงมาดูดเลียเต้าขาวของออยมืออีกข้างก้อบีบเคล้นอีกเต้าไปด้วย ออยเสียวจนครางซี้ดดดด..พี่ขาควยพี่เข้าลึกเลยค่ะอาว์วววว..ซี้ดดดด..พี่ขา เย็ดแรงๆค่ะออยชอบค่ะเสียวหีค่ะพี่อูยยยยยย..ควยพี่เย็ดเสียวหีค่ะพี่ต้นเอง เร่งกระเด้าควยใส่รูหีออยอย่างเมามันส์ ปากก้อร้องโอ้วววววว..น้องออยจ๋า.. ซี้ดดดด..หีออยฟิตจังเลย..อูยยยยยย..ตอดควยพี่เสียวควยค่ะน้องออยอาเด๋วพี่ จะเย็ดให้มันส์เลยค่ะน้องออยพี่ต้นจับขาเรียวขาวของออยพาดบ่าแล้วเร่วซอยควย ใส่เสียวดังลั่นห้องเลยค่ะแล้วในที่สุดออยก้อทนไม่ไหวค่ะนำหีแตกกระจายใส่ ควยพี่เค้าทันทีด้วยความเสียวออยร้องครางซี้ดดดดด..พี่ขาเสียวค่ะไม่ไหว ค่ะ..อูว์วววววว..แตกอีกแล้วค่ะพี่ขา..ซี้ดดดดด..นำหีแตกแล้วค่ะ อ๋ายยยยยยยย..รูหีออยขมิบตอดรัดท่อนควยพี่เค้าอย่างเลยค่ะด้วยความเสียวที่ นำแตกค่ะ พี่ต้นเองก้อเกร็งตังเร่วเด้าควยใส่อย่างแรงร้องครางลั่นเลยค่ะอู ยยยยยย..น้องออยจ๋า ซี้ดดดดดด..หีออยตอดควยพี่เสียวค่ะออยโอ้วววววว...เสียวควยนำควยจะแตกแล้ว ค่ะออย..ซี้ดดดดด..น้องออยพี่ขอปล่อยนำควยข้างนอกนะ..ไม่ไหมค่ะ..ซี้ ดดดดดด..เสียวควยโอ้ววววว..ออยจ๋าพี่ขอแตกข้างนอกนะออย ออยเลยร้องถามพี่เค้าซี้ดดดด..พี่จะแตกข้างนอกหรอค่ะ..ก้อได้ค่ะแล้วแต่พี่ เลยค่ะอูยยยยยย..เสียวไปหมดแล้วค่ะพี่ต้นร้องครางแล้วเร่งกระแทกควยใส่รูหี ออยอย่างเร็วซี้ดดดดด..ออยจ๋าเสียวควย โอ๊ยยยย..ขอพี่แตกใส่นมออยนะโอ้วววววว..นมออยสวยพี่ขอปล่อยแตกใส่หน่อยนะออ ย..อาว์วววววว..ซี้ดดดดดด..แล้วพี่ต้นก้อกระเด้าใส่อีก 5-6ทีก้อรีบดึงควยออกมารูดเอาถุงออกแล้วขยับตัวขึ้นมาคร่อมออยท่อนควยบานใส่ เต้าขาวอวบของ ออยแล้วใช้มือสาวรูดควยอย่างเร็วปากร้องครางลั่นพี่ต้นเอาหัว ควยมากดบี้กับหัวนมออยค่ะออยเองนอนร้องครางอย่างเสียวเลยค่ะแล้วในที่สุดนำ ควยขุ่นเหนียวก้อพุ่งใส่เต้าขาวของออยเลยค่ะ