ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เที่ยวขอนแก่น

เริ่มโดย finex, สิงหาคม 30, 2010, 05:06:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

ผมและภรรยาเราอยู่ในวัยใกล้ๆกัน ผมอายุ 35 ส่วนภรรยาอายุ 34 เราแต่งงานกันมาได้แล้ว4ปีแต่ก่อนที่จะแต่งงานผมกับภรรยาก็อยู่กินกันมาก่อน 7 ปี ถึงได้แต่งงานกัน มีลูกด้วยกันหนึ่งคน ภรรยาจัดอยู่ในสาวๆประเภทที่ควงไปไหนได้ไม่อายใครแต่หลังจากที่เรามีลูกผมกับภรรยาก็เริ่มที่จะทะเลาะกันบ่อยขึ้น อาจเป็นเพราะงานหรือเพราะการพักผ่อนที่น้อยลง หลังๆผมก็เริ่มที่จะออกเที่ยวครับ แต่การเที่ยวของผมก็ไปนั่งดื่มกินที่ผับเป็นธรรมดา(เป็นผับดังในขอนแก่นชื่อ ยูอะไรสักอย่างครับ ? )แล้วก็กลับบ้านเมื่อผับเลิก วันรุ่งขึ้นภรรยาก็จะบ่นๆๆๆๆไปทั้งวัน
จนกระทั้งเราสองคนก็ทะเลาะกันอีกแต่คราวนี้หนักหน่อยถึงขั้นต้องรบกวนคุณพ่อกับคุณแม่ของผมมาหย่าศึกให้ ผมเองก็เลยกะว่าเดี๋ยวคืนนี้คืนวันเสาร์ ออกไปเที่ยวที่เดิมดีกว่าคลายเครียด ก็เลยถามภรรยาว่าจะไปด้วยกันมั้ย เธอตอบสวนผมมาทันทีว่าจะออกกี่โมง "เอ้างานเข้า" สงสัยคงจะไปด้วยจริงๆผมก็เลยบอกงั้นก็รีบเคลียงานที่บริษัทให้เสร็จจะได้เที่ยวได้สนุกๆไม่ต้องมานั่งดูงานต่อ
หลังจานเสร็จงานเรียบร้อยแล้วผมก็รีบอาบน้ำแต่งตัวแล้วมานั่งรอภรรยาที่ชั้นล่าง สักครู่ภรรยาก็เดินตามลงมา แต่ "โธ่แม่เจ้าประคุณรุนช่อง"แต่งตัวเหมือนไปเที่ยวป่าเที่ยวเขาจะมิดชิดอะไรขนาดนั้นใส่กางเกงยีนส์เสือยืด ผมเลยจัดการให้ไปเปลี่ยนชุดโดยผมเป็นคนเลือกเอง คุณเธอหายไปประมาณ 10 นาทีมาในลุคใหม่พร้อมกับกระโปรงสั้นและเสื้อสายเดี่ยวสีดำมันยิ่งทำให้ความขาวของเธอโดดเด่นขึ้นมา.............. เราทั้งคู่ถึงขอนแก่นประมาณ 4 ทุ่มแล้วผมกับภรรยาก็เข้าไปนั่งในผับโดยเป็นมุมที่ผมชอบนั่งเพราะเป็นโซฟายาวและอยู่หลังสุด ตัวผมเองทานเหล้าส่วนภรรยาผมก็ทานเหล้าเหมือนกันแต่ต่างตรงที่ว่าผสมเป็ปซี่ ในระหว่างที่เรานั่งดื่มไปฟังเพลงไปผมก็แอบเห็นภรรยาของผมยิ้มให้กับหนุ่มโต๊ะเยื้องๆกันผมก็เฉยๆครับเพราะถือเป็นมารยาทโดยปกติในการที่จะยิ้มตอบกลับไป สักพักเจ้าหนุ่มน้อยคนนั้นก็เดินมาที่โต๊ะผมมาขออนุญาติผมเพื่อที่จะขอชนแก้วกับภรรยาของผม ผมก็ตอบไปได้ครับน้องส่วนตัวภรรยามองหน้าผมแล้วก็ชนแก้วตอบกลับไป เจ้าหนุ่มนั้นทำอย่างนี้อยู่อีก2ครั้งผมเลยบอกน้องๆเรานั่งดื่มด้วยกันดีกว่าพี่ไม่ว่าหรอกเพราะน้องก็มาคนเดียว เจ้าหนุ่มก็มานั่งที่โซฟาโดยมีภรรยาผมนั่งขั่นระหว่างผมกับเจ้าหนุ่ม ผมก็ทำเป็นไม่สนใจก็ปล่อยให้คุยกันไปสองคน พอผมหันไปมองทีเจ้าหนุ่มก็จะขยับตัวออกจากภรรยาผมที ผมก็เลยตัดสินใจคุยกับภรรยาผม โดยบอกกับเธอว่า"ผมไม่ว่าคุณนะตามสบายเพียงแต่อะไรที่ไม่ดีคุณก็ตัดสินใจเองได้" ภรรยาผมก็จึงหันไปกระซิบกับเจ้าหนุ่มนั้นมันจึงทำให้ผมได้รู้ชื่อหลังจากที่น้องเค้าบอกผมตั้งหลายครั้งว่า "นัท" ผมสังเกตุเจ้านัทนี้หน้าตาแบบนี้กำลังอินเทร์น มิน่าภรรยาผมถึงยอมคุยด้วย นั่งกินกันไปได้สักแป๊ปเดียวเจ้านัทก็ขยับตัวเข้ามาคุยกับภรรยาผมชนิดติดแนบแน่นกับภรรยาผม ผมก็เลยไม่อยากให้ภรรยาเขินก็เลยเดินลุกไปเข้าห้องน้ำ ทำธุระเสร็จกลับมาที่โต๊ะภรรยาผมเริ่มที่จะหน้าแดงแล้วกระซิบบอกผมว่าเมื่อกี้ที่คุณไปเข้าห้องน้ำน้องนัทพยายามจะโอบไหล่หลายครั้งแต่ภรรยาผมไม่ยอม("ผมก็ได้แต่แอบยิ้ม") ผมก็เลยบอกภรรยาอีกว่าคุณเรามาเที่ยวแค่นี้ไม่เป็นไรหลอกอีกสักครู่ภรรยาผมก็หันมาบอกผมอีก"คุณๆน้องนัทพยายามเอามือกอดเอวไว้ทำไงดี "ผมก็บอกประโยคเดิมอีกไม่เป็นไรหลอกคุณผมก็ได้แต่อมยิ้มอยู่ในใจ ส่วนเจ้านัทเห็นผมเฉยผมไม่ว่าคราวนี้เริ่มรุกเอามือสอดเข้าไปใต้กระโปรงภรรยาผม ส่วนมืออีกข้างก็เริ่มมาบีบมาคลึงที่หน้าอกของภรรยาผม ผมก็หันไปมองหน้าภรรยาเวลานี้ดูเธอกลับเริ่มกระวนกระวายเหมือนเด็กที่ทำผิดแล้วกลัวผู้ใหญ่จับได้ คลึงบนคลึงล่างล่วงบนล่วงล่างได้สักพักเจ้านัทจึงหยุด ภรรยาผมก็งงๆๆ เจ้านัทก็ลุกขึ้นมานั่งข้างผมแล้วก็บอกผมว่า " พี่โบ๊ตครับหยุดแค่นี้ดีกว่ามั้ยครับผมเริ่มที่จะทำงานเกินคำสั่งพี่แล้วครับ" ผมก็บอกนัทไปไม่เป็นไรพี่ดูอยู่อันไหนถ้าพี่เห็นว่าไม่ดีพี่จะให้นัทหยุดเอง (นัทคือน้องชายของเพื่อนผมซึ่งทั้ง2พี่น้องนี้คุณพ่อและคุณแม่ของผมให้ความช่วยเหลือครอบครัวของเพื่อนผมและเจ้านัทตั้งแต่เข้าเรียนมัธยมจนถึงปัจจุบันนี้ครับ ผมวางแผนไว้ให้มาเติมสีสันชีวิตครับ) เท่านั้นเองครับเจ้านัทก็เริ่มที่จะรุกหนักขึ้นเริ่มล้วงล่างแล้วคลึงเล่น ภรรยาผมเมื่อเจอจี้ถูกจุดก็เริ่มหมดเรี่ยวหมดแรงเสียงคลางอยู่ในคอ ฮือ...ฮือ...สลับกับเม้มมุมปากไม่ขาดระยะ ส่วนผมเองก็ได้แต่นั่งมองภรรยาโดยที่สายตาคนอื่นไม่มีทางเห็นเพราะมุมนี้เป็นจุดที่ลับสายตาคนได้ยินแต่เสียงเพลงเท่านั้นทีได้ยินจะมีอีกโต๊ะที่เห็นก็คือโต๊ะของเจ้านัทเท่านั้น คลึงไปได้สักพักผมก็กระซิบข้างหูภรรยาเราชวนน้องเค้าไปต่อกันข้างนอกดีมั้ย ภรรยาไม่ตอบได้แต่ยิ้มๆ ผมก็รู้แล้วครับหมายถึงอะไร
เช็คบิลเสร็จขับรถออกมาไม่ถึง 10 นาทีเรา3 คนก็มาอยู่ในห้องเป็นโรงแรมใกล้ๆกันกับผับผมก็ถามเจ้านัทเอาเหล้าต่อมั้ยเจ้านับก็ตอบได้ครับพี่ส่วนภรรยาผมนั่งหน้าแดงและฟังพวกเราคุยกัน นั่งกินกันได้สัก3-4แก้วเจ้านัทก็ถามพี่ขับรถมาเที่ยวพอเที่ยวเส็จแล้วจะกลับเลยมั้ยครับ ผมก็ตอบโดยปกติก็จะกลับเลยแต่วันนี้คงไม่ไหวเพราะต้องขับกลับอีก100กิโลคงต้องค้างที่นี้ละครับ เจ้านัทก็เลยรีบนำเสนอพี่ครับผมนวดจับเส้นเป็นนะครับ(ผมจะตอบอยู่แล้วพี่นะเชื่อเพราะเมื่อกี้ก็เห็นทั้งนวดทั้งคลึงภรรยาพี่ซะคลางระงมเลย) ผมก็เลยตอบไปพี่ไม่เมื้อยหลอกแต่ภรรยาพี่อะไม่แน่ "ใช่มั้ยคุณ"ทำเอาภรรยาผมถึงกับอายหน้าแดงหนักกว่าเดิมอีกรีบลุกขึ้นบอกผมจะขอไปอาบน้ำทันที ผมก็เลยบอกนัทนั่งกินคนเดียวไปก่อนผมก็ขอตัวไปอาบน้ำเช่นกัน พอเราสองคนอาบน้ำเสร็จ นัทก็ขอตัวไปอาบน้ำบ้างส่วนผมกับภรรยาเปลี่ยนเป็นชุดนอนเรียบร้อย สักครู่ใหญ่เจ้านัทก็มาพร้อมกับตะกร้าน้ำมันกลิ่นหอมแล้วก็บอกผมว่าพี่ผู้หญิงจะนวดหรือยังละครับผมพร้อมแล้ว "เอ่อน้องเค้าพร้อมจริงๆนุ่งผ้าเช็ดตัวมาอย่างเนี้ย"แหม่ไอ้ท่อนล่างน้องนัทเนี้ยมันพร้องยิ่งกว่าพร้อมซะอีกเห็นเป็นลำมาเลย............... หลังจากนั้นภรรยาผมก็ลงไปนอนบนเตียงแต่เจ้านัทก็บอกพี่ครับนวดน้ำมันมันต้องถอดทั้งหมดนะครับพี่มันถึงจะผ่อนคลายได้ภรรยาผมได้ยินก็หันมามองหน้าผมอีกผมก็บอกเอาน่าคุณน้องมันจะนวดให้ไม่เป็นไรหลอกผมก็ดูอยู่ ภรรยาผมจึงลุกขึ้นไปถอดเสื้อผ้าในห้องน้ำแล้วก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาแล้วก็มานอนคว่ำตัวลงที่เตียง
เมื่อถึงแล้วน้ำมันพร้อมแล้วเจ้านัทก็เริ่มลงมือนวดโดยนวดที่ข้อเท้าผลัดกับการลูบไล้น้ำมันสลับไปสลับมาจนมาถึงขาอ่อนภรรยาผม ผมเห็นมือเจ้านัทล้วงเข้าล้วงออกใต้ผ้าเช็ดตัวอยู่นั้นแหละครับจนกระทั่งเจ้านัทบอกผม พี่ครับผมขออนญาตเอาผ้านี่ออกนะครับผมก็พยักหน้าส่วนแฟนเหรอคุณเธอหลับไปซะแล้ว จนกระทั่งนัทยกตัวเธอแล้วดึงผ้าเช็ดตัวออก เธอจึงเริ่มรู้สึกตัวแต่เธอก็ยังคงนอนอยู่ท่าเดิม คราวนี้เจ้านัทก็เริ่มไล่นวดปาดซ้ายทีปาดขวาทีปาดแต่ละครั้งภรรยาผมก็ยกก้นลอยขึ้นมา เมื่อเห็นเธอนอนเฉยคราวนี้ก็เข้าเขี่ยตรงๆไม่ต้องเสียเวลาเริ่มนิ้วชี้ชอนไช ควักเข้าควักออกน้ำรักของภรรยาผมก็ทะลักทะล้นออกมาเปียกเต็มหว่างขาไปหมด สักครู่เจ้านัทก็หยุดมือแล้วลากลงมาตรงปุ่มแล้วใช้นิ้วคลึงช้าบ้างเร็วบ้างสลับกันไปมา ภรรยาผมสิครับคราวนี้ออกอาการนอนยกก้นขมิบก้นตามแรงมือเจ้านัทบี้ซ้ายก็สวนซ้ายเจ้านัทบี้ขวาก็สวนขวามือกำผ้าปูที่นอนแน่นเสียงครางออกมาอย่างชัดเจนไม่ ........โอ้ย......โอ้ย........แล้วก็หันมาเรียกผม ที่รักที่รัก......น้องจะทนไม่ไหวแล้ว ผมได้ยินผมจึงทำมือให้นัทช้าลงเพื่อผ่อนอาการของภรรยาผมลง เมื่อเห็นอาการภรรยาผมเริ่มดีขึ้นเจ้านัทก็รุกต่อโดยให้ภรรยาผมนอนหงายเมื่อภรรยาผมนอนหงายเที่ยวนี้สิครับถึงกับทำเจ้านั้นยิ่งตะลึงกว่าเดิม หน้าอกเธอไม่ใหญ่ก็จริงถึงแม้จะมีลูกแล้วก็จริงแต่ก็ยังตั้งเต้าสวยตระหง่านไม่แพ้หญิงใด ยอดปทุมถันก็ยังสีออกชมพูไม่มีสิ่งใดที่ด้อยลงไปเลย ทำเอาเจ้านัทถึงกับอึ้งไปพักใต้ผ้าขนหนูก็ผงกหัวงึกงึกๆๆ ส่วนข้างล่างนั้นฝาทั้งสองก็ปิดสนิดไม่มีสิ่งใดๆยื่นออกมาให้เป็นที่เกะกะสายตาในการจ้องมองความอวบอูม ปฏิกริยาของเจ้านัทในตอนนี้ผู้ชายด้วยกันดูออกครับค่อยๆเอมมือเข้าไปสัมผัสกับหน้าอกขนาด34แล้วนวดคลึงด้วยความละมุลละม่อมค่อยเค้นค่อยบีบ แล้วก็ชโลมน้ำมันมาที่หน้าท้องของภรรยาผมก็ถึงจุดยุทธศาสตร์ เจ้านัทก็ทำการจัดระเบียบแปลงหญ้าให้มันลู่ขึนมาตามแรงมือแล้วก็คลึงความอวบอูมของภรรยาจนกระทั่งภรรยาผมเริ่มส่งเสียงอีกครั้ง ที่รัก....อูย......ที่รัก.......อูย คุณจะไม่เข้ามาช่วยน้องเค้านวดหน่อยหรือค๊ะ สิ้นเสียงภรรยาผมผมก็ระคมจูบเข้าไปหาเธอ เธอก็ตอบรับแรงจูบของผมฉับพลันลิ้นเราสองคนพัลวันกันไปหมด ส่วนเจ้านัทก็เริ่มลุยหน้าอกของเธอดุดเล่นลงลิ้นไล่เวียนวนที่หน้าอกของเธอทั้งสองข้าง ภรรยาผมเริ่มมือไม่เป็นสุขจับคลำของผมรูดขึ้นรูดลง เธอรูดได้ไม่นานก็เริ่มทำหน้าเม้มที่ริมฝีปาก...........อูย............อูย.ตรงนั้นแหละตรงนั้น............อูย.....ที่รักน้องใกล้แล้ว.........................ที่แท้เจ้านัทครับลงไปลุยสมรภูมิล่างโดยนอนเลียอวบอูมภรรยาผมลิ้นตวัดไปมาแล้วก็บดลิ้นลงไปบ้างสลับไปมา จนที่สุดภรรยาผมก็อดรนทนไม่ไหวคว้าของผมมาดูดเล่นเหมือนไอติม เจ้านัทบี้ลิ้นลงต่อเริ่มบี้จุดหนักขึ้นหนักขึ้นเรื่อยๆ ร่างกายของเธอเหมือนจะเริ่มแตกเป็เสี่ยงๆ เอวลอยขึ้นเหนือเตียงโยกเย้าเคล้าคลึงตามแรงของลิ้นไปมา มือบิดผ้าปูที่นอนกำแน่น จนสุดท้ายจึงร้องขอให้ผมเข้าไปทะลวงใส้ให้ ผมเองก็จัดแจงถอดชุดให้มันเรียบร้อยไม่ต้องมามีอะไรขั้น
แล้วก็สะกิดนัทให้ถอนลิ้นออกไป นัทรู้งานก็ถอยออกมาผมก็ตามเข้าไปกระหน่ำในท่าที่เธอนอนหงาย เสียงสอดแทรกแรกอาจจะเบาแต่พอเริ่มกระหน่ำเสียงก็ดังขึ้นมาสลับกันไป ...เฉาะๆๆ......แป๊ะๆๆๆๆ...........สลับกันไปมา ร่างกายภรรยาผมเริ่มตอบสนองสวนตอบแรงสนองที่ส่งลงไป เด้งรับ..เด้งสู้ไม่นานเธอก็ร้องขึ้นมา...." เร็วอีกที่รักแรงอีกที่รัก..ผมได้ยินก็เร่งสตรีมเข้าเต็มกำลังไม่นานภรรยาก็เกร็งกระตุกผมเห็นดังนั้นก็กระแทกโดยไม่ต้องยั้งสุดท้ายเราสองก็นอนกอดกันแน่น พลเมืองที่ผมผลิตขึ้นมาก็เอ่อล้นออกมาจากอวบอูมของเธอ ส่วนเจ้านัทเองก็ได้แต่สาวว่าวแล็วเกร็งกระตุกหลังจากเรา
หลังจากนั้นเจ้านัทก็ก้มไหว้พวกผมแล้วใส่เสื้อผ้ากำลังจะออกไป ผมจึงเรียกนัทขอบใจมากไอ้น้องชายที่ทำให้ชีวิตคู่ของพี่ๆมีความสุขอีกครั้ง นัทตอบมาว่า "ผมก็มีความสุขเหมือนกันครับพี่ แต่แค่นี้ยังไม่สามารถทดแทนที่ครอบครัวพี่โบ๊ตช่วยครอบครัวของผมได้เลย ขอบคุณครับพี่ ขอบคุณครับ" ......................คนเราลูกผู้ชายมีบุญคุณก็ต้องทดแทนมีหนี้แค้นก็ต้องชำระครับ"
หวังว่าเพื่อนคงจะได้เจอผมนะครับที่ขอนแก่น ผมและภรรยาชอบไปทุกเสาร์ก่อนปลายเดือนของทุกเดือนครับ แล้วเราคงได้พบกัน