ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมชื่อ เดย์ ….นี่เป็นเรื่องจริงเรื่องที่ 4 (ต้นฉบับ)ผเรื่องจริงจากคนหน้าใหม่)

เริ่มโดย DayArt, กันยายน 03, 2010, 12:39:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DayArt

.....กลับมาแล้วมาคับ .. ผมชื่อ เดย์ ....นี่เป็นเรื่องจริงเรื่องที่ 4 ของผมคับ ............................อาจจะยาวหน่อย(อยากจะเล่าให้ละเอียดที่สุด)...
.............เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อย้อนไปประมาณเมื่อต้นปี 47..    สมัยที่ผมเริ่มทำงานใหม่ๆ ทำงานอยู่แถวสาธร ซึ่งเรื่อง..มีอยู่ว่า เพื่อนผมชื่อ เค (เป็นเพื่อนผมสมัยเรียน ปวส.)ซึ่งตอนนั้นมันยังเรียนปีสุดท้ายที่มหาลัยเอกชนดังแห่งหนึ่งแถวๆบางบัว..โทรมาชวนผมไปงานวันเกิดเพื่อนแฟนมัน..เพราะนอกจากแฟนมัน..มันก็ไม่คุ้นเคยกับกลุ่มเพื่อนในห้องแฟนมันเท่าไหร่และไม่เจอกันนาน จึงชวนผมมา..ผมจึงรับปากว่าจะไป เพราะตอนนั้นผมก็เลิกกับแฟนมา3เดือนแล้วจึงรู้สึกเหงาๆกะว่าจะไปหาเอากับงานนั้น (เพราะผมเคยไปที่มหาลัยมันซึ่งสาวๆน.ศแต่งตัวจัดจ้านมาก..(ขึ้นชื่อ)และสาวหน้าตาดี... เยอะ)  แล้วมันก็บอกผมว่าเพื่อนแฟนมันไปกันเกือบยกห้อง (ยิ่งกระตุ้นให้ผมอยากไป)...เย็นวันพุธพอใกล้จะเลิกงานผมกำลังเตรียมตัวจะไปงานนั้น......โอ้พอดีงานเข้าคับ..ลูกพี่ให้แก้แบบคับงาน..ด่วน..ซึ่งในตอนนั้น 5โมงกว่าแล้ว....ตอนนั้นบอกคำเดียวว่าซวยจริงๆ เพราะตอนนั้นผมปฏิเสธไม่ได้เพราะยังไม่ผ่านโปร..(ต้องอยู่ต่อเพื่อแสดงผลงาน.และความขยัน)....ในตอนนั้นผมทำเสร็จประมาณ3ทุ่มกว่า..ตลอดเวลาทำงาน เคได้โทรหาผม เป็นเป็นระยะๆว่าให้ผมรีบมา.และบอกว่าเพื่อนแฟนมันแต่คน..สุดยอดทั้งนั้น..ส่วนมากโสดทั้งนั้น...(..ตอนนั้นบอกๆขึ้นแท็กซี่ในใจผมนึกภาพตลอด..และลุ้นสุดๆแบบว่าห่างหายจากชุดนักศึกษาเกือบปีแล้ว)...ตอนนั้นรถติดมากผมไปถึงบ้านที่จัดงานวันเกิด(อยู่แถววังหิน)ประมาณ 4 ทุ่มครึ่ง ผมเข้าไปในบ้านซึ่งเป็นบ้านชั้นเดียวมีกำแพงสูงล้อมรอบ..ภาพที่ผมเห็นคือ..มีคนอยู่ 5คน..คือ เคกับแฟน(แฟนชื่อตา..ตากับผมรู้จักกันแล้ว)แล้วก็ หนึ่ง (เจ้าของวันเกิด)เป็นผู้หญิงหน้าตาเด็กเรียนมาก..และพ่อกับแม่หนึ่ง.......ทั้งหมด 3 คนยังใส่ชุดนักศึกษาอยู่นั่งอยู่ที่โต๊ะจัดงาน ซึ่งเป็นโรงจอดแต่วันนั้นรถจอดข้างนอก..ซึ่งบนโต๊ะมีขวดเหล้ากับสปายเยอะมาก.. ...ในใจตอนนั้นผมรู้สึกโกรธลูกพี่มากทำให้ผมมาไม่ทัน..(แบบว่าไม่ผ่านโปรมีต่อยแน่ๆ)แต่....ผมก็เดินไปสวัสดีพ่อกับแม่หนึ่ง..แล้วก็นั่งตรงข้าม กับ เคกับตาและพ่อแม่หนึ่งนั่งอีกโต๊ะตรงข้ามผมซึ่งมีหนึ่งนั่งหัวโต๊ะ ใกล้กับผม...และแม่หนึ่งก็ได้ขอตัวไปนอน..เหลืออยู่5คนรวมผม..ซึ่งตอนนั้นเคก็บ่นผมเรื่องมาช้าพวกสาวๆเลยกลับก่อนเพราะมีเรียนเช้า(พยามจะบอกเป็นในๆว่ามึงพลาดแล้ว).. พ่อหนึ่งเป็นคนลักษณะขี่เมาพอตัว..(ดูดบุหรี่จัดมาก..ฟังจากการบ่นของหนึ่ง).....ตอนนั้นคิดว่าไม่มีสาวๆให้ลุ้น.ก็ขอดื่มแบบเมาเต็มที่เลย....ผมกำลังดื่มได้สักเกือบๆแก้ว...ก็เหลือบไปเห็นคนเดินมาจากห้องน้ำหลังบ้าน..ปรากฏว่าเป็นผู้หญิง(ชื่อจูน)ผิวขาวหน้าตาเอ๊กมากแต่งหน้าจัด.ทาขอบตาดำ.รวบผมจูก..รูปร่างสูงอวบ.(ประมาณขั้นสุดท้าย)...เกือบๆข้าวต้มมัด....(แต่ตัวเธอสูงเลยดูดี..).. แต่งตัวในชุดนักศึกษาดูโป้มาก เสื้อรัดรูปแบบสุดๆ(แบบกระดุมแหกช่อง)ยิ่งกว่านั้นเธอใส่กระโปรงตัวเล็กรัดๆและสั้นจู๋มาก....(ใส่แนวประมาณเอวต่ำหลุดตูด)...ประมาณว่าดึกกระโปรงสูงขึ้นอีกนิดนึงรอยแหกกระโปรงผ่าถึงหีแน่ๆ..(ตอนนั้นผมเริ่มเงี่ยน..นิดๆเพราะแต่งตัวน่าโดนมาก)....เธอเดินมาทางผม(ท่าทางเมานิดๆ)เธอจะมาที่ผมซึ่งเป็นที่เดิมเธอผมก็กระเถิบให้เธอนั่ง...ในตอนนั้นกลิ่นน้ำหอมจากตัวเธอแรงมาก............(ตอนนั้นคิดในใจ..กูมีเป้าหมายแล้ว....)พอดื่มได้สักพักจูนก็เริ่มสนทนา....โอ้.ไม่อยากจะเชื่อคับเธอใช้คำแบบเถื่อนๆมากโดยไม่เกรงใจพ่อหนึ่งเลย..ประมาณว่า.แม่งพากันกลับเร็วจังวะ..สงสัยแม่งเมาแล้วเงียนเลยพากันเรียนไปเอา...(ผมตกใจ..และแปลกใจมาก)....แล้วเธอก็เริ่มหันมาคุยกับผม.พยายามชวนผมคุย....โดยใช้คำทะลึ่งและเถื่อนๆบางคำ....พอดื่มได้พักใหญ่คราวนี้เหมือนจะจับคู่กันสนทนา..เคกับแฟนและหนึ่ง..ส่วนผมกับจูน..แล้วมีพ่อคอยนั่งฟังโต๊ะตรงข้าม......และตอนนั้นผมกับจูนชนแก้วแบบถี่มาก(ตอนนั้นรู้สึกว่าตึงๆแล้ว)...ชักพักผมเริ่มสักเกตุว่าจูนกับผมเริ่มจะขยับตัวเข้าหากันและชิดกันแบบไหล่ชนไหล่เอวชนเอว..(โอ้รู้สึกเสียวๆดี) จูนกับผมเริ่มคุยแบบออกรสออกชาติมากขึ้น..(แบบออกแนวทะลึ่งเถื่อนๆหน่อย)..มีบางจังหวะจูนก็เริ่มเอามือทุบไหร่จี้เอวผม...ตลอดการสนทนา..
และคำพูดของเธอก็เริ่มส่อทางลามกมากขึ้น ..ผมก็เริ่มเงี่ยนตาม..จนกระทั้งตอนเธอหันไปคุยกับหนึ่ง..ผมจึงลดสายตามองต่ำลงเพื่อจะมองขาเธอ...โอ้.......ผมเห็นต้นขาเธอทั้งขาว..ทั้งใหญ่.และโดยเฉาะกระโปรงตัวสั้นของเธอรัดต้นขาและล่นขึ้นสูงถึงเกือบๆสุดต้นขา....(โอ้ตอนนั้นควยผมเริ่มโด่..มองแล้วเสียวจริงๆ..)และเวลาเดียวกันนั้นผมแหล่ไปเห็นพ่อหนึ่งกำลังจับตามองผมกับจูนอยู่..ตกใจคับ..จากนั้นผมก็เลยเริ่มจะไม่ออกอาการมาก...แล้วผมไม่รอช้าขอตัวเข้าห้องน้ำที่อยู่หลังบ้าน..... ...พอผมเข้าห้องน้ำเสร็จกำลังล้างมือ..เคก็เดินมาหาผม..แล้วก็พูดกับผมว่า..เดย์จูนมันชอบมึงวะ...ผมอึ้งนิดนึงแล้วถามว่ามึงรู้ได้ไงวะ....ก็ตอนมึงเดินออกมาจูนมาถามเรื่องมึงนะว่ามึงเป็นคนยังไงมีแฟนยัง......(โอ้เข้าทางคับตอนนั้น..ยิ่งเงี่ยนอยู่ )ผมก็ตอบเคไปว่า..แล้วมึงว่าไง....แล้วแต่มึงดิเย็ดได้เย็ดเลย..ผมก็พยักหน้า..แล้วรอจนเคเข้าห้องน้ำเสร็จก็เดินไปทีโต๊ะ...ตอนนั้นสายตาผมมองไปที่โต๊ะ..เห็นแค่ตากับจูน2คนหนึ่งกับพ่อไม่อยู่แล้ว....(ตอนนั้นสถานการณ์เป็นใจ)..ผมจึงหยิบบุหรี่ มาดูดเพื่อจะพ่อนคลายบ้าง..ผมจึงเดินไปนั่งที่โต๊ะที่นั่งเก่าพ่อหนึ่ง..พอนั่งลงสายตาผมมองไปทางจูน.........โอ้เจ้าโว้ย....ผมมองลอดช่องตัวเคกับตา.เห็นจูนนั่งถ่างขาโดยที่กระโปรงเธอล่นไปถึงแถวๆโหนกหี..(ชนิดที่ว่ากระโปรงไม่ได้ช่วยในการปิดหีแล้ว)....มีเพียงต้นขาที่ใหญ่ของเธอที่ยังชิดปิดหวอเธอไว้....ใจผมเต้นแรงมากทั้งเสียว..ทั้งเงี่ยน..มุมนี้ชัดเจนมาก ...(โอ้ผมนึกทันทีว่าไอ้แก่พ่อหนึ่ง แม่งแสบพอตัว..มันนั่งมองหีจูนแบบเนียนมาก..ไม่มีใครสังเกต..อาจจะคิดไม่ถึงกัน)....ตอนนั้นผมนั่งดูดบุหรี่ ตาผมก็จ้องช่องระหว่างขาจูนเป็นระยะๆ.. สักพักสิ่งที่ผมจ้องจะเห็นก็มาถึง..จังหวะจูนโยกตัวไปเอื้อมน้ำแข็งต้นขาเธอแยกออก.......โอ้..หวอเธอปลิ้นออกมาจากต้นขา..กางเกงในสีดำ..จัดเจนมาก.......ตอนนั้นผมชักหน้าชา ทั้งพิษเหล้าทั้งเงี่ยนทำผมหน้ามืดแล้ว..เพราะเหตุการนี้ผมไม่รอช้ารีบกลับไปนั่งที่เดิมโดยที่ตอนจะนั่งผมต้องเดินอ้อมหลังจูน..ผมไม่รอช้าหันหน้าไปทางหลังจูนแล้วใช้ควยที่โด่ของผมไปกระแทกหลังจูนแล้วรูดไปตามจังหวะการขยับตัว...แบบเนียนๆ...(โอ้..รู้สึกเงี่ยนจริงๆช่วงนั้นก็ไม่รู้ว่าเธอรู้ตัวหรือเปล่า..)... พอนั่งได้ผมก็รีบชนแก้วกับจูนทันที..และตอนนั้นผมพยายามจะทำให้เธอเมาให้มากที่สุด.. ได้ผลคับหน้าเธอแดงชัดเจนและพูดเสียงดังขึ้น.ตอนนั้นผมพยามจะพูดแบบแนวลามกตลอดอยากยั่วเธอไปในตัว..กระชิบว่า..จูนเดย์ว่าตัวขาวคงหัวนมสีชมพูแน่ๆเลย (ทีเล่นทีจริง.)..เธอก็ใช้มือมาหยิกแขนผมแล้วก็กระซิบคืนว่าจะเปิดดูไหมหละจะได้รู้..(โอ้.เธอตอบสนองทุกคำแหย่ ผม...ตอนนั้นในใจคิดอย่างเดียวว่าต้องเย็ดเธอให้ได้ )...ตอนนั้นคู่เคกับตา ก็โอบกอดกัน ...(ดูแล้วผมยิ่งอยากจะทำบ้าง)..ตอนนั้น.ผมคุมสติไม่ได้ ..ผมไม่รอช้าใช้มือขวาผมไปอ้อมไปโอบตัวจูน.....(ตอนนั้นก็ลุ้นสุดๆ)..พอโอบเธอเสร็จ..เธอกลับโน้มหัวมาชบไหล่ผม..โอ้..ใด้ใจคับ...............(ในใจตอนนั้น..ผมคิดว่าเธอก็รอผมอยู่เหมือนกัน)...ตอนมือผมสัมพัสเอวเธอบอกได้เต็มปากคำรู้สึกดีมากๆตัวเธอนุ่มมาก...(เงี่ยนสุดๆ)...ผมไม่ให้เสียเวลาผมใช้มือซ้ายอีกข้างผมสอดอ้อมหน้าท้องเธอ..แล้วจับข้อมือขวา..ผมเริ่มรัดจูนแน่นขึ้น...ผมเห็นหน้าจูน ดูลักษณะเคลิ้มปล่อยอารมณ์เต็มที่..(ตอนนั้นผมกับจูนทำเหมือนกับเป็นแฟนกันมาก่อน)..โอ้ยิ่งกระตุ้นเงี่ยนผมมากขึ้น..พอผมมองไปที่เคกับตาก็ก็ยังเห็นทั้งคู่กอดและคุยกระหนุงกระหนิง..(ตอนนั้นผมคิดว่าเคกับตาก็เริ่มที่สนใจเรื่องของตนแล้ว....ถึงผมจะเห็น2คนมองผมกับจูนบ้าง...และเริ่มจะไม่คุยกันแล้วทั้งคู่.)....สักพักผมเริ่มจะคลุกคามตัวเธอมากขึ้น..โดยใช้ฝ่ามือขวาสอดเข้าไปช่องระหว่างกระดุมแถวๆหน้าท้องเธอแล้วลูบหน้าท้องเธอ..(หน้าท้องเธอใหญ่และนุ่มมาก..เธอมีพุงเล็กๆ)..แล้วใช้นิ้วชี้ล้วง.ลงไปในสะดือเธอเบาๆสะกิดไปสกิดไปสกิดมา..ตอนนั้นผมรู้สึกว่าได้ชัดเจนว่าตัวจูนสั่นและบิดไปมา...(ตอนนั้นน้ำเงี่ยนผม..เริ่มออก) ตอนนั้นผมรัดเธอแน่นมาก....แล้วผมก็รู้สึกว่าขาซ้ายเธอยกมาก่ายขาซ้ายผม....ผมจึงจะโงกดู..................โอ้พระเจ้า....กระโปรงตัวเล็กสั้นเธอถลกขึ้นถึงเกือบหน้าท้อง..โหนกหีโพล่มาแบบ ..เต็มๆ..ใหญ่มาก.ชัดเจนแบบว่าเห็นลายละเอียด...เป็นกางเกงในสีดำเอวต่ำผ้าบางๆไม่มีลวดลาย......................ตอนนั้นจิตใจผมไม่อยู่กับเนื้อกับตัวเลย........พอเห็นแบบนี้มือซ้ายผมปล่อยจากข้อมือขวา..เอาฝ่ามือวางบนโหนกหีเธอ...(ตอนนั้นยังไม่กล้าลูบดูอาการณ์เธอให้แน่ใจก่อน...) พอผมแน่ใจว่าเธอไม่ว่าอะไร........ผมก็ใช้ฝามือผมสอดไประหว่างขาเธอมาจับเป้าหี..แล้วรูดขึ้นช้าๆ..........................โอ้เธอสดุ้งแรงมาก......................... มือเธอจับดึงแขนเสื้อผม(แบบกระชากนิดๆ)......................................ผมได้ใจลูบหีเธออีกที...ตอนนั้นน้ำเงียนจูนไหลออกพร้อมๆจังหวะการลูบของผมครั้งนี้....(โอ้บอกได้คำเดียวว่ากางเกงในแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน..)...ผมทำอยู่ประมาณ 3-4ครั้งผมรู้สึกว่าจูนแสดงอารมณ์ชัดเจนเกิน..ผมจึงปล่อยตัวเธอ..แล้วก็พยามจะทำเนียนว่าไม่มีอะไรกันก็รีบจับแก้วเหล้าดื่ม....ตอนนั้นผมรีบมองไปที่เคกับตาก็ชวนทั้งคู่คุย..
(โล่งคับไม่มีเสียงแซว...หรือพูดทำนองนั้น).....แต่ตอนนั้นคับจูนกลับโน้มตัวซบไหล่ผมอีกครั้ง.............(ตอนนั้นผมคิดใด้อย่างเดียว..ว่าต้องคุมสติให้ได้.)....แล้วจังหวะผมคุยกับ2คน..จูนเอาฝามือขวาเธอมาลูบต้นขาผมใกล้ๆกับเป้าผม.........................(ตอนนั้นทั้งเสียวทั้งกลัว เคกับตารู้)....................ไม่ไหวคับผมทั้งเมาทั้งเงี่ยนมาก..ยิ่งเห็นหน้าจูนที่หลับตาเคลิ้มทั้งมือเธอก็ลูบขาผม......ผมตัดสินใจคับ.ทั้งคุยใช้ฝามือผมจับเป้าหีเธอและก็รูดขึ้นรูดลง....ทำแบบเนียนๆ......(ตอนนั้นทั้งลุ้นทั้งเสียว....และเงี่ยน........)..... ................................ตอนนั้นผมทั้งลูบหีจูนและต้องคุยไปด้วยโดยที่เคกับตาไม่รู้ว่า..ใต้โต๊ะมือผมลูบหีจูนอยู่.....................(บอกตรงๆอธิบายไม่ถูก..จริงๆคับ..).....................ซ็อกคับ...สิ่งทีผมทำไปกลับทำให้จูนควมตัวเองไม่อยู่......จูนจับโน้มหัวผมมาแลกลิ้นกัน..............โอ้ต่อหน้าต่อตา2คนนั้น........ตอนแลกลิ้นกัน....ผมเหล่ตาไปเห็น เคนั่งหัวเราะแต่ตาเธอลักษณะอึ้ง......(ตอนนั้นผมทำอไรไม่ถูกได้เพียงแต่ปล่อยตามเลย...)....เราแลกลิ้นกันนานมาก.....สักพักจูนก็ปล่อยลิ้นออกแล้วหันมาพูดกับเคว่า..หัวเราะไรไม่เคยเห็นคนจูบกันหรือไง.....เธอก็ลุกไปห้องน้ำ...............ตอนนั้นผมหน้าชามาก..(ในใจตอนนั้นผมกับเคไม่มีปัญหาแต่กับตานี่ชิผม...พูดไม่ออก) ..ชักพักเคก็บอกผมว่า..กูกับก่อนนะ แล้วพยักหน้าให้ผมตามจูนไป...แล้วตา.ก็พูดกับผมก่อนจะไป..พี่เดย์ดูแลเพื่อนตานะ......(โอ้ใด้ยินคำนั้น...โล่งคับ...เข้าใจว่าเธอคงต้องปล่อยแล้วห้ามไปก็..ไม่ไหวแล้ว.....)ผมส่ง2คนหน้าบ้านแล้วผมก็เดินตรงไปห้องน้ำ...เห็นเธอยืนตรงหน้ากระจกด้านหลังห้องน้ำติดกับกำแพงลับตาคนเพราะหลังคาห้องน้ำยาวติดกำแพง...(เหมือนเธอรอผมอยู่)..ผมไม่รอช้าเดินเข้าไปหลังเธอแล้วใช้มือจับนมเธอ...ขยี้แบบช้าๆเน้นๆแร็งขึ้น......(โอ้..นมจูนเต็มไม้เต็มมือจริงๆ...และเนื้อหนังเธอนุ่มไปมาก..)....แล้วใช้ลิ้นเลียหลังเธอ... เธอเริ่มมีเสียงจากลำคอ...อืม..อื้อ...อืม.. ผมย่อเข่าลง..ลิ้นผมไล่ลงมาตรงก้นเธอ(ก้นเธอใหญ่มาก)..ผมใช้ปากผมกัดก้นเธอเบาๆและทั้งดมและเลียก้นเธอทั้งกระโปรง.(ก้นจูนนุ่มมากๆ)....(ตอนนั้นเธอดูเซ็กซี่มากอดใจไม่ไหว...)ผมก็ยืนขึ้นหันตัวเธอ จับหัวเธอเธอมาแลกลิ้นกัน......ผมก็ใช้ลิ้นเลียไล่ลงมามาถึงเป้าหีเธอผมก็กดหน้าผมชุกไปทีเป้าหีเธอ..สูดดม.....(ตอนนั้นผมทำแบบ คนอดอยากมาก)...ชักพักเธอก็จับถลกกระโปรงขึ้นจับหัวผมและกดหน้าผมแนบเป้าหีเธอ...แล้วเอาเป้าหีถูไปที่หน้าผมกระเด้าหน้าผมช้าๆ.(เธอกระเด้าหน้าผม)...และ....เร็วขึ้น..เร็วขึ้น..จังหวะนั้นเสียงเธอคลางออกมาจาลำคอเบาๆ..โอ้ย..อือ..อือ.โอ้..โอ้...โอ้...อ่า.....ซีด..ซีด............(ตอนนั้นหน้าผมสัมพัสกางเกงในที่เปียกชุ่มน้ำเงี่ยนและสัมพัสถึงขนหมอยเธอ..และกลิ่นคาวหี......โอ้เงี่ยน..)ผมไม่รอช้าถอดกางเกงและกางกงในกระซาก ลงมาตรงเข่า แล้วกระซากกางเกงในจูน ไปด้านข้างให้เห็นพอมีช่อง........(โอ้...ภาพที่ผมเห็นครีบใหญ่เธอใหญ่แตดสีแดงเธอปลิ้นออกมา.และทั้งโหนกหีเธอแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยน...โอ้...).....แล้วผมไม่รอช้าย่อเข่าเล็กน้อยจับควยผมค่อยๆเสียบรูเข้ารูหี.....แล้วพอสอดเข้าไปพร้อมกันนั้นเสียงจูนก็ดังขึ้น... (แบบดังขึ้นกว่าเดิม)...อืม..ซีด...........ซีด........โอ้ย..เจ็บ..(ลักษณะเธอกัดฟัน)..ผมก็กระเด้าแบบรั้วๆ..เสียงควยผมกระทบกับหีเธอดัง ตับๆๆ ........ตอนนั้นเหลับเธออ้าปากค้าง...เสียง ออกจากลำคอเธอ.อือ.อ่า..โอ้ โอ้..โอ้........โอ้ย..โอ้..โอ้.....(เสียงทุ้มมาก)..สักพักผมเริ่มปวดขาเพราะย่อเข่าและตอนนั้นผมเริ่มแทงผิดแทงถูก...เพราะต้นขาเธอใหญ่แทงลำบางท่ายืน...ผมก็เลยนอนเรียบกับพื้นให้เธอเป็นคนขึ้นค่อม......โอ้พระเจ้าผมสังเกตุ ตอนเธอก้าวค่อมผม ขาเธอสั่นมาก..(สั่นมาก) ย่อเข่าลงจับควยผมมาจ่อ...แล้วค่อยกดหีใส่ควยผม..............โอ้ตอนนั้นผมครางออกไปแบบไม่รู้ตัว...ตอนนั้นผมทั้งเสียวและก็รู้สึกจุกนิด ๆ...(เธอตัวใหญ่ผมรู้สึกว่าก้นเธอหนักมาก.ทั้งเสียวทั้งเจ็บควย..) ผมไม่รอช้าคับผมกระดกเอวกระเด้าเธอแบบรัวๆ..(เสียงควยผมกระแทกหีจูนดัง พับๆๆๆ)..เสียงเธอร้องแบบเจ็บปวดมาก.........โอ้ย....ซีด....เจ็บ....เจ็บ.....มันเจ็บ.....โอ้ย..หยุดก่อน...ซีด..(เธอจับดึงเส้นผมของผมแรงมาก)...เธอก็บอกผมให้หยุด..ตอนนั้นผมเห็นหน้าเธอ..(แบบเจ็บจริงๆ...)เธอก็บอกว่าเธอจะทำเองเพราะเธอเจ็บมาก...ผมก็รับคำ..เธอไม่รอช้าเอามือจับเสื้อผมและใช้เอวกระเด้า....ช้า.ๆ..ค่อยๆเร็ว...เร็วขึ้น..เร็วขึ้น....(โอ้เสียวมากตอนนั้น)....ผมก็ใช้มือ2ข้างผมบีบก้นเธอ...และเธอครางเสียงหลงคับแบบเป็นชุด.โดยที่ผมได้แต่ฟัง...โอ้ย.....ซีด.โอ้ย...อือ....ซืด..ซีด...โอ้...ไม่ไหวแล้ว...โอ้ย......ไม่ไหว......แล้ว.....จูนไม่ไหว....แล้ว......จูน..จูน......รัก...เดย์นะ.....โอ้ย.....ซีด....จูน......รัก.......เดย์.....โอ้ย.....จูน....จูน...ซีด...ไม่ไห.ว.เดย์...เดย์.........จูน....รักเดย์.....เดย์............โอ้ย..ซีด......โอ้ย...ซีด.....(เธอครางแบบลืมตัวพูดคำว่ารักผมตลอด........และเสียงโหยหวนมาก..)....ตอนนั้นผมเสียวมาก...ยิ่งผมได้ยินเธอครางแบบออกมาจากจิตใต้สำนึกเธอ...ยิ่งทำให้ความเงี่ยนผมพุ่มขึ้นเร็วมาก....ไม่ช้าน้ำเว้าผมแตกคารูหีเธอคับ....(ตอนนั้นชักออกไม่ทัน)....โอ้คับเธอชักหีขึ้นจากควยผมน้ำเว้าผมไหล่จากรูหี จูนแยอะมาก.......(ตอนนั้นบอกตามตรงผมไม่ได้ชักเว้าผมเกือบเดือน)...........เธอรีบแหกหีล้วงน้ำเว้าผมออก.......(ตอนนั้นในใจก็กลัวเธอท้องด้วย)......ผมกับจูนก็ยืนขึ้นแลกลิ้นกันต่อ..แล้วรีบจัดเสื้อผ้าให้เรียบแล้วผม  กับ จูน ก็รีบ...ออกจากบ้านหนึ่งแบบรวดเร็ว..ตอนนั้นตลอดทางที่เดินหาแท็กซี่เราก็คุยกันเรื่องว่าคนในบ้านที่นอนจะรู้หรือป่าว......แล้วเธอก็หยุดเดินแล้วบอกเธอก็ถามผมว่า...เดย์จูนชอบเดย์นะเราคบกันนะ..(ตอนนั้นผมก็สงสารและเห็นใจ..ผมรับคำ)...................และหลังจากนั้นผมกับเธอย้ายมาอยู่ด้วยกันหอเช่าแถวๆวัดพระศรี..จนกระทั้งหลังจากนั้น6เดือนเราก็เลิกกันไป..เหตุผลตอนนั้นคือ...ผมไม่แน่ใจ.....จริงๆแล้วตอนนั้นผมต้องการเซ็กกับเธอเท่านั้นไม่ใช่รักเธอ...แต่ตอนนี้ผมกับจูนเป็นเพื่อนกันแล้ว...(ตอนนี้เธอทำงานธนาคาร..)  นานๆเราก็โทรกันบ้าง แต่ก็ไม่เคยเอากันอีกเลย...

.....................นี้เป็นอีกหนึ่งเหตุการณ์จริงลักษณะเซ็กฉาบฉวยที่เกิดขึ้นกับผม ...และเธอเป็นแรกที่ทำให้ผมเริ่มที่รู้สึกว่าการมีเซ็กกับคนอวบๆตัวใหญ่..มันมีความรู้สึก ..เต็มไม้เต็มมือ..ทุกอย่าง..และนุ่มมากเวลาสัมพัสเนื้อตัว..จนทำให้ผมรู้ว่ามันมีความรู้สึกต่างจากคนหุ่นดี...(สนุกคนละแบบ)..

ปล.........................ชอบไม่ชอบบอกด้วยนะคับ   ขอบคุณสำหรับคอมเม้นคับ...(จากใจจริง)..
   ปล.. ขอบคุณสำหรับคำชม..(กวีซีไรท์)...(ขอบคุณจากใจ)...ผมไม่ถึงขั้นนั้นคับ..ผมเป็นแค่คนหน้าใหม่เล่าจากประสบการณ์ที่ผมเจอและประสบมาคับเท่านั้นเองคับ...
ปล.   ว่างๆจะแวะมาใหม่คับ เรื่องจริงผมยังพอเหลืออยู่คับ...