ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่า รปภ. ซ้ำขออภัยครับ

เริ่มโดย k_kk, ตุลาคม 04, 2010, 01:50:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

เรื่องเล่าของรปภ
ผมเป็นคนบ้านนอกแต่เข้ามาทำงานในกรุงเทพฯ นานแล้ว ผมทำงานเป็นพนักงานรปภ.อยู่ในบริษัทแห่งหนึ่ง และ ทางบริษัทก็ได้ส่งให้ผมไปประจำที่โรงงานแห่งหนึ่ง ที่โรงงานแห่งนี้ทำให้ผมได้รู้จักกับพี่พร สาวใหญ่ที่เป็นเสมียนงานอยู่ ที่นี่ ที่ทำงานแห่งนี้เขาแบ่งกันเป็นกะ ผมเป็นยามอยู่กะกลางคืน และพี่พรก็อยู่กะกลางคืนด้วยเหมือนกัน มีคนงานที่ทำงาน กะกลางคืนมากมาย ส่วนมากจะเป็นผู้หญิงทั้งนั้น มีข่าวลือกันมากว่าพี่พรเป็นสาวใหญ่หรือแม่ม่ายที่กระหายสวาทมาก ตอนแรกผมก็ไม่เชื่อหรอกครับ ว่าจะเป็นเรื่องจริงๆ แต่พอไม่นานผมก็ได้รู้แจ้งเห็นชัดว่าพี่พรเป็นจริงดังที่เขาลือกัน คือมีอยู่ วันหนึ่งผมแอบเห็นพี่พรเล่นสวาทกับพี่ศักดิ์ ซึ่งเป็นคนขับรถในโรงงานแห่งนี้ วันนั้น..พี่พรนอนแก้ผ้าหมดทั้งตัว ในห้องพัก ของพี่ศักดิ์ พี่พรนอนถ่างสองขาให้พี่ศักดิ์เลียเนินสวาท ผมเห็นพี่ศักดิ์ใช้ลิ้นเลียร่องให้พี่พรอย่างเอร็ดอร่อย สองมือของ พี่พรจับจิกที่ศีรษะพี่ศักดิ์แน่น หน้าตาเหยเกด้วยความเสียวสุดๆ สูดปากซี้ดเป็นระยะๆ จากนั้นสักครู่ก็เปลี่ยนท่ากันใหม่ เป็นท่าที่พี่พรจับแท่งเนื้อของพี่ศักดิ์ดูดเล่นอย่างเอร็ดอร่อย แถมยังดูดเล่นที่ลูกบอลสองใบของพี่ศักดิ์อีกด้วย จากนั้นพี่พรก็ คว่ำหน้าหมอบโก้งโค้ง ยกบั้นท้ายให้พี่ศักดิ์แทงแท่งเนื้อใส่ร่องสวาททางด้านหลัง สองมือของพี่ศักดิ์จับเต้านมของพี่พร บีบเคล้นจนแน่น ผมเห็นเต้านมของพี่พรบิดเบี้ยวไปมาเพราะแรงบีบเคล้น สีหน้าพี่พรเหยเกตลอดด้วยความเสียวสะท้าน แบบสุดๆ พี่ศักดิ์กระแทกกระทั้นดึนลึกอย่างต่อเนื่องไม่หยุด ทางพี่พรก็ส่ายสะบัดสู้แท่งเนื้อของพี่ศักดิ์อย่างไม่ถอย มันเป็น เกมพล่านสะท้านทรวงที่หาดูได้ยากเหลือเกิน ผมแอบดูไปเจ้าแท่งเนื้อของผมก็แข็งปวดหนึบ ดันเป้ากางเกงแทบปริ ต้องใช้ มือบีบคลำบังคับอารมณ์ของตัวเอง แต่แล้วก็ทนไม่ไหว ต้องรีบงัดเจ้าแท่งเนื้อตัวใหญ่ของผม ออกมากระตุกรูดผ่อนอารมณ์ เบาๆ มันปวดหนึบไปทั้งแท่งเลย ผมแอบดูต่อไปอีก คราวนี้พี่พรให้พี่ศักดิ์นอนหงายตั้งแท่งเนื้อตรง แล้วพี่พรก็ขึ้นควบ บดย้ำขึ้นลงอย่างเป็นจังหวะ สองมือของพี่ศักดิ์จับเต้านมทั้งสองเต้าของพี่พรบีบเคล้นแน่นๆ ผมแอบดูไปเรื่อยๆ มือก็กระตุก รูดแท่งเนื้อของตัวเองไปด้วย เพื่อสร้างความสุดๆ ให้กับตัวเอง มันเป็นเกมที่เสียวมาก เพราะถ้าหากใครมาเห็นเข้าในตอนนี้ ผมจะเอาหน้าไปไว้ที่ไหนดี ผมคงต้องแทรกแผ่นดินหนีแน่ พี่ศักดิ์แทงแท่งเนื้อสวนขึ้น เข้าร่องเสียวของพี่พรอย่างสนุก สุดเสียว ทั้งคู่เร่งเครื่องกันอย่างสุดมัน เพียงเดี๋ยวเดียวเท่านั้นพี่พรก็ยกตัวขึ้น ผมเห็นที่ดอกเห็ดของพี่ศักดิ์แดงก่ำ มีน้ำเสียว พุ่งปรี๊ดออกมามากมาย แล้วแทบไม่น่าเชื่อเลย พี่พรก้มหน้าใช้ปากดูดน้ำเสียวของพี่ศักดิ์ที่ดอกเห็ด จนเกลี้ยงหมดเลย ที่ปาก ของพี่พรเปรอะเต็มไปด้วยน้ำเสียวของพี่ศักดิ์มากมาย

ผมเองก็ สุดเสียวสุดขีดด้วยแล้วเหมือนกัน เลยปล่อยกระฉูดเปรอะเต็มมือด้วยความเสียวสุดๆ แล้วผมก็จัดการกับ ตัวเองจนเรียบร้อย เดินกลับมาทำงานต่อ สักครู่ก็เห็นพี่พรเดินยิ้มกริ่มออกมา เดินผ่านมาทางผมพร้อมกับหยุดยิ้มให้อย่าง มีเลศนัย ใส่ตาหวานฉ่ำให้ผมแว่บหนึ่งอย่างมีความหมาย และทักทายผมว่า "สิทธิ์จ๋า ทำงานคนเดียวเหงาไหม พรุ่งนี้ตอน กลางวันไปหาพี่ที่บ้านหน่อยสิ พี่มีงานจะให้ช่วยทำ อย่าลืมนะ พ่อหนุ่มหล่อ" "ครับพี่" ผมงี้รู้สึกเสียวจั๊กจี้หัวใจยังไงก็ไม่รู้ ที่พี่พรมาพูดชวนผมให้ผมไปเที่ยวบ้านแบบนั้น ผมรู้ดีว่าพี่พรต้องการให้ผมช่วยทำอะไรให้ในวันพรุ่งนี้ วันรุ่งขึ้นผมไปหา พี่พรที่บ้าน ประมาณ 10 โมงเช้า พี่บ้านของพี่พรประตูหน้าต่างปิดหมด เปิดไว้แต่ที่ประตูหน้าบ้านเท่านั้น พอผมไปถึง ก็พบกับพี่พรในชุดเสื้อชมพูอ่อน สวมทับด้วยผ้าถุงผืนเดียว พอเดินเข้าไปพี่พรก็จัดการปิดประตูลงกลอนเสียแน่นหนา "พี่นึก ว่าสิทธิ์จะไม่มาหาพี่เสียอีก" "ต้องมาสิครับ..เพราะเป็นคำสั่งของพี่" "แหม..น่ารักจังเลย พ่อหนุ่มหล่อของพี่" "ว่าแต่ว่า พี่ให้ผมมาที่นี่ พี่มีอะไรจะให้ผมช่วยทำหรือครับ" "มีสิ..แต่เดี๋ยวก่อนก็ได้ ดื่มน้ำพักเหนื่อยก่อน เดี๋ยวค่อยว่าเรื่องนั้นกัน" พี่พรเดินไปที่ตู้เย็นเอาน้ำเย็นมาให้ผมดื่ม แล้วพาผมไปนั่งที่ตรงโซฟา พี่พรขยับเข้ามานั่งใกล้ชิดติดกับผมด้วย แล้วพี่พรก็ กระซิบกับผมว่า "สิทธิ์จ๋า..สิทธิ์เคยยุ่งกับผู้หญิงบ้างไหม" "เคยครับ" "กี่คนแล้วล่ะ" "จำไม่ได้แล้วครับ" "แสดงว่าสิทธิ์ เก่งน่ะสิ" "ไม่เก่งหรอกครับ แต่ผมไม่เคยทำให้ผู้หญิงที่มาสนุกกับผมผิดหวัง" "สิทธิ์ช่วยทำให้พี่มีความสุขบ้างสิ พี่อยาก สมหวัง แล้วอย่าทำให้พี่ผิดหวังนะจ๊ะ" ผมงี้รู้ดีว่าพี่พรนัดให้ผมมาที่นี่ก็เพราะเรื่องนี้แหละ แล้วมีหรือครับที่ผมจะตอบ ปฏิเสธ พอพี่พรชักชวนให้ผมร่วมเสียว ผมก็รับคำทันที ผมยิ้มให้พี่พร พี่พรก็ยิ้มหวานให้ผม ใจเราตรงกันและเพียงเดี๋ยว เดียวเท่านั้น เสื้อผ้าของเราสองคนก็หลุดร่วงลงไปกองอยู่ที่พื้น จนตัวเปล่าเหมือนกันทั้งสองคน แล้วพี่พรก็ฉุดแขนพาผม ไปที่เตียงนอน ที่ห้องนอนของพี่พรจัดแต่งไว้ได้สวยมาก พอไปถึงเตียงผมถึงกับตะลึงเลยครับ เพราะนอกจากมีผมกับพี่พร สองคนแล้ว ยังมีพี่ศักดิ์อยู่อีกคนหนึ่งด้วย พี่ศักดิ์นอนหงายอยู่บนเตียง แก้ผ้าหมดทั้งตัวเลย กำลังนอนกระตุกรูดแท่งจรวด ของตัวเองอยู่ยิกๆ พี่ศักดิ์ยิ้มให้ผม พร้อมกับพี่พรก็กระซิบที่ข้างหูผมว่า "สิทธิ์จ๋า..พี่อยากสนุก และเจอแท่งเนื้อทีเดียว สองแท่งเลย พี่จึงนัดให้พี่ศักดิ์กับเธอมานี่ไงล่ะ" ผมงี้ทำอะไรไม่ถูกเลย ได้แต่เงอะๆ เงิ่นๆ ไม่กล้า แต่พอคิดอีกที ไหนก็แก้ผ้าแล้ว เป็นไงเป็นกัน ผมส่งยิ้มให้คนทั้งสองเป็นคำตอบตกลง แล้วพี่พรก็ให้ผมนอนลงบนเตียง พี่พรคว้าแท่งเนื้อ ของผมกระตุกรูดสองสามที แล้วอ้าปากดูดกินแท่งเนื้อของผมอย่างเอร็ดอร่อย เมามันในอารมณ์ พร้อมกับหันบั้นท้ายไปให้ พี่ศักดิ์กวาดตวัดลิ้นเลียอย่างเมามัน ผมนอนหงายเหยียดยาว แท่งเนื้อตั้งตรงดอกเห็ดบานร่า พี่พรก็ใช้ปากดูดแท่งของผม อย่างสนุก พี่พรดูดที่ลูกบอลสองลูกของผมด้วย ผมงี้เสียวอย่างสุดๆ เลย "สิทธิ์จ๋า แท่งเนื้อของสิทธิ์ใหญ่ยาวประทับใจพี่ ดีจังเลย พี่ชอบแท่งเนื้อที่ดอกเห็ดบานร่าแบบนี้แหละ เดี๋ยวกระแทกใส่ร่องเสียวของพี่ให้มันแรงๆ เลยนะ พี่ชอบแรงๆ" ผมหันมองทางพี่ศักดิ์ ตอนนี้เอาแท่งเนื้อกระแทกใส่ที่ร่องเสียวของพี่พรแล้ว ซอยยิกๆ อย่างเอร็ดอร่อยในความเสียวเต็มที่ เพราะสีหน้าของพี่ศักดิ์เหยเกดูไม่ได้เลย พี่พรดูดจ๊วบๆ พี่ลูกบอลของผมอย่างสนุก ผมงี้เสียวอย่างมากเลย ต้องขยับตัวลุกขึ้น คุกเข่า แล้วขยับเอวซอยแท่งเนื้อเย่อกับปากงามของพี่พรมั่ง คราวนี้พี่พรโดนเย่อใส่ทั้งสองทางเลย พี่ศักดิ์กระแทกใส่ที่ ด้านหลัง ผมก็ซอยเอวยิกๆ พี่พรถึงกับครางหงิงๆ อู้อี้ด้วยความเสียวสั่นกระเส่า จะร้องดังก็ร้องไม่ได้ เพราะแท่งเนื้อของ ผมอัดแน่นปากอยู่ พี่พรได้แต่ร้องครางหงิงๆ ด้วยความเสียวอยู่ในลำคอเท่านั้น ผมซอยยิกอย่างสนุก ปากเรียวงามของพี่พร ก็น่าเย่อมากทีเดียว งามเป็นรูปกระจับน่าเย่อมากเลย และในทุกครั้งที่ผมขยับ พี่พรก็ทำปากห่อรัดแท่งเนื้อของผม จนรู้สึก เสียวสุดๆ ผมดันแท่งเนื้อเข้าไปจนสุดคอหอยของพี่พรเลย ทางพี่ศักดิ์ก็ใช้ทั้งนิ้วและแท่งเนื้อ แทงใส่ร่องของพี่พรพร้อมกัน มือผมว่างๆ ก็เอื้อมไปบีบเล่นที่เต้านมของพี่พรแน่น เต้านมทั้งสองเต้าของพี่พรนิ่มมือมาก ผมบีบอย่างแรงพี่พรก็ได้แต่คราง กระเส่า สักครู่ต่อมาพี่พรก็หันไปคว้าแท่งของพี่ศักดิ์มาดูดด้วย คราวนี้พี่พรเล่นดูดทั้งสองแท่งพร้อมกันเลย ดอกเห็ดของ ผมเสียดสีชนกับดอกเห็ดของพี่ศักดิ์ แล้วผลุบเข้าไปในปากของพี่พรพร้อมกัน มันเต็มปากจนแน่นไปหมด ผมงี้เสียวอย่าง บอกไม่ถูกเลย ทั้งแท่งเนื้อของผมและของพี่ศักดิ์ อัดแน่นเต็มปากของพี่พรอยู่นานทีเดียว พี่พรดูดเลียไม่ยอมปล่อย จากนั้น พี่พรก็ขึ้นคร่อมบนตัวผม โดยหันหน้ามาทางผมให้ดูดเต้านมให้ ทางพี่ศักดิ์ก็ตามประกบทางด้านหลัง แท่งเนื้อของผม อัดแน่นในร่องเสียวของพี่พร แต่แล้วพี่ศักดิ์ก็สนใจที่ประตูหลังของพี่พร โดยใช้น้ำลายเข้าช่วย พี่ศักดิ์เอาน้ำลายทาที่ดอก เห็ด แล้วจดจ่อถูไถที่ประตูหลังของพี่พร แล้วอัดเข้าไป พอโดนอัดสองประตูเข้าไป พี่พรถึงกับร้องลั่นด้วยความเสียวผสม กับความเจ็บจี๊ดนิดหน่อย ทั้งส่ายร่อนและบดย้ำแท่งเนื้อของผมอย่างสุดมัน ผมเด้งสวนขึ้นเสยร่องเสียวของพี่พรอย่าง เป็นจังหวะ ทางพี่ศักดิ์ก็ดันใส่ที่ประตูหลังของพี่พรอย่างสุดมัน พี่พรได้แต่สั่นกระเส่าไม่หยุด เต้านมทั้งสองเต้าก็ส่ายไปมา ผมอ้าปากงับอย่างเอร็ดอร่อย ผมดูดที่หัวนมของพี่พรที่หัวแดงสวยดี พี่พรสูดปากซี้ดซ้าดไม่หยุดเลย "อูยย..ซี้ด..สิทธิ์จ๋า พี่ศักดิ์จ๋า ผัวทั้งสองของพร อูยย..เสียวจะขาดใจอยู่แล้ว โอวว..เสียวทั้งสองประตูของพรเลย อาา" ผมเร่งซอยเสยยิกๆ อย่างสุดมัน ทางพี่ศักดิ์ก็เร่งเครื่องเสียบอย่างเอร็ดอร่อย คราวนี้พี่พรส่ายสะบัดเป็นลำตัดเลยเชียว เพียงเดี๋ยวเดียวผมก็ทน ไม่ไหวแล้ว เพราะร่องเสียวของพี่พรตอดรัดแท่งเนื้อของผม แน่นดีมาก ผมบอกกับพี่พรว่าผมจะกระฉูดแล้ว พี่พรก็รีบขยับ ออกจากแท่งเนื้อของผม ทำให้แท่งเนื้อของพี่ศักดิ์หลุดจากประตูหลังของพี่พรด้วย แล้วทั้งผมกับพี่ศักดิ์ก็กระฉูดพร้อมๆ กันเลย พี่พรรีบคว้าทั้งสองแท่งดูดเลีย เก็บน้ำเสียวกินอย่างเอร็ดอร่อยทั้งของผมและของพี่ศักดิ์ จนอิ่มแปร้เปรอะเต็มหน้า ของพี่พรเลย แล้วเราสามคนก็นอนกอดก่ายกันอย่างสมสุข ในความเสียวของเราสามคน