ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครที่ชอบ sex phone อ่านเรื่องนี้ครับ

เริ่มโดย theprogetza, พฤศจิกายน 06, 2010, 08:36:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theprogetza

อ่านไว้....เสียวสุดๆ ในฐานะนักท่องเว็บตัวยง
ป้ายแบนเนอร์พวกนี้ ประเภท โพน เสียว..............ต่อมากมาย เป็นอะไรที่ทรมานใจผมอยู่นาน
ไม่ ใช่เพราะผมสนใจหากิ๊กทางนี้หรอก
แต่อยากรู้ อยากรู้ อยากรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ

อยาก รู้มันมีอะไรในนั้น
มันเป็นยังไง มันมีคนมาคุยกับเราจริงๆ เหรอ
ลึกๆ ในใจก็รู้อยู่แล้วว่าหลอกล่อให้เราเสียค่าโทรไป
แต่ความอยากรู้มันเกาะ กินหัวใจเหลือเกิน
อยากรู้ว่าโทรแล้วมันเสียวมั๊ย เค้าจะเริ่มทำกับเรายังไง
แป๊บเดียวเสร็จเลยเหรอ เค้ามีเทคนิคดีอะไร
ถือ ดีอะไรมาทำให้เราเสร็จ

แล้วเค้าจะรู้ได้ไงว่าเราเสร็จ

ถ้า เราเสร็จแล้วเราโกหกว่าไม่เสร็จเค้าจะทำไง

เค้าจะแจ้ง[ต-ร]มาจับเรา มั๊ย

ถ้าเรากำลังเสียวอยู่ จู่ๆ [ต-ร]ถีบประตู

เราจะเสร็จ [ต-ร]แทนมั๊ย
พอ!
อยากเสร็จ แต่ไม่กล้าโทร
อายครับอาย
ใคร จะว่าผมตอแหลผมก็ยอม
เรื่องนี้มันค้างคาใจผมมาแรมปี

แต่ฉบับ มาเฟีย มีอะไรที่ทำไม่ได้มั่ง

วันนี้ความอยากรู้ก็เลยระเบิด

คว้า โทรศัพท์ แล้วกด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด
ตรูด ตรูด ตรูด
เสียง อัตโนมัติ "สวัสดีค่ะ ..."

กริ๊ก!

ผมวาง
เดี๋ยวๆ

รับ ไวจังวะ

ยังไม่ได้ตั้งตัว

เอาใหม่
สังเวชตัวเองนิดๆ

ก่อน คว้าโทรศัพท์อีกที

กดใหม่ ตุ๊ดๆๆๆ

ตรูด ตรูด

"สวัสดี ค่ะ ยินดีต้อนรับเข้าสู่..... ที่จะให้คุณรู้จักกับเพื่อนใหม่ๆ...

...โทร นาทีละ 9 บาท ยอมรับกด 1 ....
ตู๊ด !

(ไปแล้ว 9 บาทแรก)

...ขณะ นี้คุณเข้าสู่โลกแห่งใหม่ ที่มีเพื่อนรอคุณอยู่....

...ก่อนอื่น ขอแจ้งให้ทราบว่า ถ้าคุณอายุไม่ถึง 18 ปี

เราไม่อนุญาตให้ใช้บริการ นะคะ

( คิดในใจ อ้าวตะกี้[คุณ]ไม่บอกก่อนให้กด 1 วะ อีฉัด)

ถ้า อายุเกิน 18 กดค่ะ...

ตู๊ด!
... อดใจรออีกนิดนึงค่ะ เราขอแจ้งข้อตกลงการใช้บริการก่อนนะคะ

ขณะสนทนาขอให้ใช้คำสุภาพ ...

บลาๆๆๆ...

บลาๆๆ....

ผมมองหาปุ่มกดผ่านขั้นตอนนี้ แต่มันไม่มี

มันพร่ำนานมาก ช้าด้วย

จนถึงตอนนี้ ผมใช้เวลาไปแล้วทั้งหมด 1.30 นาที

ยังไม่เสียวครับ ยังไม่ถึงช่วงเสียวเลย

ถ้ายอมรับแล้ว กด 1 นะคะ

ตุ๊ด!

เปิด โลกใบใหม่ ขณะนี้มีเพื่อนใหม่รอคุณอยู่ในสายแล้วค่ะ ..

(เอามาเลย ได้โลกใหม่มาหลายโลกแล้ว ตอนนี้อยากเป็นโรคแล้ว เร็วๆ)

คุณเป็น ผู้ชาย กด 1

(เอ้า!? ยังจะมีหน้ามาถามอีก)

ตุ๊ด

กด อายุของคุณค่ะ

( ........... )

ตุ๊ด ตุ๊ด

(เป็นคน อายุเลขสองหลัก เลยดังสองตุ๊ด)

แต่ก่อนอื่น..
([cencer]!)
เรา อยากให้คุณฝากเสียงของคุณเพื่อให้เพื่อนใหม่ได้ฟั งก่อนค่ะ
...เมื่อได้ ยินเสียงสัญญาณแล้วพูดเลยนะคะ

"สวัสดีครับ ชื่อบอย ครับ เหงามากอยากคุยด้วย"

(มันกระทันหันมาก นึกชื่อไม่ออก เลยเอาชื่อแอบอ้างก่อน)

ได้รับข้อความคุณแล้ว ฟังเสียงที่คุณพูด กด 1

แต่ถ้าอยากเปลี่ยนข้อความใหม่ กด 2

แต่ถ้าคิดว่าข้อความ คุณเจ๋งแล้ว กด 3
เออ เจ๋งแล้ว ฟังแล้วเสียงเหมือนดีเจมาก

ผู้หญิง ที่รับสายผมส่วนใหญ่มักเสร็จผมทุกรายล่ะ

ตุ๊ด!

ให้คุณเลือก โหมดที่ต้องการค่ะ

(อะไรอีก อะไรอีก)

กด 1 ห้องไพรเวท บลาๆๆ

กด 2 ห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ บลาๆๆๆ

ฮ่าๆๆๆ แม่งมีขั้นกว่าด้วย

ผมว่าไอ้คนที่มันกด 2 มันต้องเป็นพวกหื่นๆมาก

แบ่บ มือซ้ายยกหูโทรศัพท์ มือขวากำจู๋อยู่แน่ๆ

ไอ้พวกมีปมด้อย
ตุ๊ด !
ขณะนี้คุณอยู่ในหมวดห้องไพรเวทพิเศษสุดๆ แล้วนะคะ

ขณะนี้มี เพื่อนของคุณอยู่ในสายแล้วนะคะ

(เอาแล้ว เอาจริงๆ เหรอ เราพร้อมหรือยัง เราพร้อมหรือยัง)

ฟังเสียงข้อความก่อนค่ะ

(เป็น เสียงอัตโนมัติเหมือนที่เราฝากข้อความเมื่อกี้)

"สวัสดีค่ะ"

(ผม สะดุ้งสุดตัว หูย! เสียงน่ารัก ปานน้องโฟว์มด)

หากต้องการคุยกับ เพื่อนคนนี้ กด 1 ค่ะ

แต่กด 2 หากอยากคุยกับเพื่อนคนอื่นๆ

(ผ่าน มาจะ 3 นาทีแล้ว ยังไม่ได้คุย ไม่เลือกแล้ว)

ตุ๊ด

พร้อม แล้วนะคะ ขอให้คุยให้สนุกและอย่าลืมที่จะสุภาพค่ะ
ตรูด~

(หัวใจ เต้น ตึกตัก)

ตรูด~
(ตึกตัก กระแอม อ่ะแฮ่มๆ เตรียมพร้อม)

กริ๊ก!!
สาว : "อ่ะโหล สวัสดีค่ะ"
ผม : "......................"
สาว : "โหลๆ"

ผม : ".............." (O___๐")

สาว : "............."

ผม : "กินข้าวยัง"

สาว : ".............. ยังเลย"

ผม : " ชื่อเอกครับ" (ตะกี้บอกชื่อบอย โกหกให้เค้าจับได้เห็นๆ)

สาว : "ฝ้ายค่ะ"
ผม : "เล่นโทรศัพท์เหมือนกันเหรอ"

สาว : " ค่ะ"
ผม : "อยู่บ้านเหรอ"

สาว : "อือ กำลังนอนอยู่เลยเนี่ย"

ผม : " .................."
ผม : " อืม งั้นนอนต่อเถอะ ไม่กวนแล้ว"

สาว : "อ้าว!!!!!!!"

วางหูกริ๊ก!
หน้าแดงฉ่า กูทำไรอยู่ กูทำไรอยู่

เสียงคนจริงๆ ด้วย

เสียงน่ารัก ตัวจริงไม่รู้

ผม ยังคงความสุภาพบุรุษอยู่เสมอ

ผมไม่อยากรบกวนการนอนเค้าใช่มั๊ย

เค้า ต้อง งง แน่ๆ

เค้าต้องสับสนในชีวิต

หลังวางหูแล้วเค้า ดำเนินชีวิตยังไงต่อไป

หลังจากพูดอ้าวแล้ว

เค้าจะพูดอะไร ต่อจากนั้น

อย่างน้อยต้องคิดในใจ

กูทำไรผิด? กูทำไรผิด?

ใคร ที่คิดจะใช้บริการนี้

ไม่แนะนำครับ

4 นาที 25 วินาที

45 บาท

"ไม่เห็นเสียวเลยสักนิด"
ไม่เสร็จด้วย
พอ!

แล้วอย่า ไปบอกใครนา อายเค้า.........
.....555
ถูกใจก็คลิกเลย