ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA ประมูลปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 08, 2018, 03:31:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Taddsza

โหวดเรื่อง 4 ครับ
6 ล้านได้2ตั้ง1ปีคุ้มมากครับ

ALUTB01 .

ชอบ2เรื่องนะ
1. ข้อ4
2. ข้อ5

ที่ให้ข้อ4เพราะชอบแนวแม่เพื่อนนี่แหล่ะ

Jikkig16

โหวต 2 กับ 3 น่าจะปวดตับสุดแล้ว  ::GiveMe::
------------------------------------------
แม่่ลูก 2คน ร่างกายแรงแข็งพอมั้ยอ่ะ ดูแล้วโดนอีกยาน

maxzader

::Hmmm::   อยากอ่านทั้งหมดนะครับแต่ที่อยากอ่านจริงๆ น่าจะ 2-4 
ถ้าให้โหวต ก็ขออ่าน 2 ก่อนนะครับผม

ไหวไหมพนักงานกว่า 1000 คน ฮาๆ ๆ

Wtw

โหวตตอน 2 ครับ

สงสัยจังว่าเจ้าสัวจะเอาพวกเธอไปทำอะไร
คิดว่าหลังจบหนึ่งปี พวกเธอคงกลับมาประมูลตัวเองต่อ

Hungry

โหวตเรื่องแรกครับ

หนึ่งปีแพคคู่สองล้านอาจจะถึงแต่เหนื่อยแน่เลยงานนี้

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ขอโหวตเรื่อง2กับ4ครับ

ดีวุ้ย ประมูลไม่ได้ก็ยังได้เอา  ทั่วถึงๆ

xsoulkung123

ต้อง3 รับจ๊อบสุดแจ่ม แต่เจอคนที่ไม่คาดคิด
::ChuChu::
edit  แม่หลงเชื่อคนง่ายมาก เลยต้องขายตัวโดยมาประมูลตัวเอง
แต่คนที่มาประมูลแต่ละคนก็หื่นระดับเทพจริงๆ แถมลูกสาวคนสวยยังมาโดนขายร่วมด้วย
คู่แม่ลูกคู่นี้ราคาพุ่งสูงสุดๆเลย คนที่ได้ไปก็ต้องจัดให้คุ้มกับเงินที่เสียแน่ๆ

mark5111

อยากดูเรื่องที่ 6 อิสาวชอบโชว์ที่ร้านหนังสือครับ

แค่รอบประมูลยังโดนขนาดนี้ เจอพนักงานเป็นพันละก้อเงินที่เหลือเอาไปหาหมอเถอะ

grigori00

โหวต เรื่อง 2 ครับ อยากรู้นางเอกจะเลือกใคร หรือจะเหมาสอง
ประมาณงานนี้ ตัวหลักไม่เอา เอาแต่ของแถมได้ไหม ฮ่าๆ

รับสมัครพนักงานเพิ่มไหมครับ แฮกๆ ทั้งเรื่องอิจฉาไอ้คนเปิดซิงแถมแตกใน ประมูลก็ไม่ชนะ ฟรีอีกด้วย ร้ายจริงๆ

kodigi

เจ๋งเลย ประมูลสาวสวยมีแถม จัดเลยล้านเยนน