ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kenji Kishizuka] Katekyo คุณครูที่รัก 4/4 By (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2017, 02:27:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nutjanglae

kitmer01

ขอบคุณมากครับ มีครบชุดเด็ดเลย ตอนติวนี้สุดยอดมาก

kooool

0scar

llnvllsvllsv

ภาพลายเส้น เนื้อเรื่องแบบนี้สุดยอดเรยครับ

siwapeeza

ขอบคุณมากๆเลยครับบบบ   อยากมีครูอย่างงี้บ้างจัง  อิอิ

coppyter

taeobey

จะไปตามหาครูสอนพิเศษแบบนี้ที่ไหนดีครับ

xxbloom0121

คุณครูใจดีมากเลยครับบบ
น่าอิจฉาสุดๆไปเลย ทุกวันซะด้วย
ฮือออออ

sachawat

คู่นี้เจอกันเมื่อไรจัดหนักตลอด ปฏิเสธไม่เป็น

oad26466

paulrevia

ผมพยายามจะอ่านสี่ตอนมาหลายทีละอ่านไม่จบซักที 5555

progess

siwapol55

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรก ชอบความสัมพันธ์ของคู่นี้มาก
ขอบคุณมากครับสำหรับผลงานแปลคุณภาพ จะคอยติดตามผลงานต่อไป

kipkipju kisdsada

::Fighto::แล้วครูก็เป็นอมตะ เพราะกินตั้งแต่เด็กจนโต ได่เป็นตัวตน